Kem dưỡng da Adrien Arpel,hàng xách tay Mỹ đang rất thịnh hành đây ạ

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi titisun, 11/4/2011.

1. titisun

titisun Yêu Bé Bi Nhiều lắm

[Shop Đặng Gia]

Chuyên các mặt hàng mỹ phẩm,kem dưỡng da,thuốc bổ nhập từ Mỹ.​

Nhận bán buôn bán lẻ các mặt hàng mỹ phẩm được nhập từ Mỹ với giá cả cạnh tranh nhất so với thị trường. Do lấy được hàng từ chính công ty nên bọn mình đã giảm được đáng kể số tiền vận chuyển cũng như trung gian nên khi sản phẩm đến được tay khách hàng đảm bảo là hàng xịn với giá cả phải chăng nhất.

Đồ công ty mình là hàng có sẵn nên các bạn có thể qua lựa chọn và xem để có thể ưng ý nhất và hài lòng khi đến với Đặng Gia nhé

Xuất xứ: hàng xách tay từ Mỹ

Cách thức mua hàng : Gọi điện order và hàng sẽ được gửi qua đường bưu điện.

Địa chỉ Công ty: Phòng 410 tầng 5 chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Bọn mình làm từ thứ 2 đến sáng thứ 7 trừ các ngày lễ nhé, thông báo để các bạn tiện lien hệ

Trang web của công ty : http://myamericanmart.com

PM qua số : 0462814212 hoặc Mail: dg20088@yahoo.com

============o0o=========== ​
    Mỹ phẩm LA GIRL:
    http://********/ThoiTrangNu-MyPham/3449623
    ============o0o===========​

Sản phẩm kem dưỡng da Adrien Arpel

Adrien Arpel, loại kem dưỡng da tự nhiên kết hợp phương pháp truyền thống tốt nhất với những tiến bộ trong nghiên cứu sinh học mới nhất có tiếng trên thế giới. Mỗi sản phẩm dòng này đều có hoạt chất và hương làm từ tinh dầu được thử trong phòng thí nghiệm để đem lại hiệu quả cao nhất.

Có thể điểm qua các ngôi sao hiện đang sử dụng kem dưỡng da của Adrien Arpel như

Eva Longaria

Christina Arguilera

Mặt hàng này cũng đã được bọn mình bán trong thời gian vừa qua và khách hàng sau khi dùng thử đều đánh giá tốt, và tiếp tục sử dụng sản phẩm.

ADRIEN ARPEL BIO CELLULAR ® NIGHT CREME (950.000 VND)

AA-01( Kem chống lão hóa ban đêm cho da thường và da khô)

Loại kem dùng ban đêm này có chứa Alpha Hydroxy Complex cũng như các chất dưỡng da, cho bạn làn da mịn màng, sáng bóng. Giảm thiểu nếp nhăn và dưỡng ẩm cho da.

ADRIEN ARPEL DAILY DEFENSE MOISTURIZER SPF15 ( 500.000 VND)

AA-02(Kem dưỡng ngày SPF 15)

Kem dưỡng ẩm giàu chất dưỡng da bảo vệ và giữ ẩm cho làn da của bạn.

ADRIEN ARPEL SKIN CORRECTION COMPLEX FOUR IN ONE CREME (550.000 VND)

AA-03 (Kem dưỡng 4 trong 1)

Với hợp chất Alpha Hydroxy. Kem 4 trong 1 rửa sạch da chết, làm săn chắc, làm sáng da và dưỡng ẩm. Dưỡng, bảo vệ và chống lão hóa, nhất là những đốm vàng, khô, kém mịn màng. Kem thấm rất nhanh. Có mùi xô thơm cực kỳ dễ chịu và quyến rũ.

ADRIEN ARPEL HYDRA LUX PACK (890.000 VND)

AA-04 (kem dưỡng giảm nếp nhăn hydra)

Kem dưỡng ẩm chăm sóc làm mềm da. Giảm nếp nhăn, tăng độ đàn hồi và cho làn da mềm mại hơn. Không có chất Paraben.

ADRIEN ARPEL REAL SILK KALEIDOSCOPE Brightening Finish (490.000 VND)
    AA-05(Phấn phủ sang da)

Các màu kính vạn hoa mềm mại tạo vẻ trẻ trung tự nhiên. Đánh phú lên khuôn mặt đã trang điểm hoặc dùng một mình. Không có màu chủ đạo. Chỉ cần lấy chổi quét là chị em đã có được làn da mịn màng, sáng bóng (rất phù hợp cho chị em có da không được trắng). Thích hợp cho mọi loại da. Dù da trắng hay không được trắng, chị em đảm bảo sẽ có khuôn mặt sáng trưng nhờ loại phấn phủ làm sáng da này.

ADRIEN ARPEL SWISS FORMULA DAY EYE CREME (530.000 VND)

AA-06(Kem chống nhăn vùng mắt( Ban Ngày))

Kem không nhờn, được bào chế để ngăn nhặn nếp nhăn mới và đem lại làn da căng và mịn màng, xóa bớt các nếp nhăn đã có. Thấm nhanh và làm tăng độ đàn hồi cho da. Thử nghiệm cho thấy loại kem này không gây dị ứng cho da.

Gọi điện cho bọn mình theo số 0462814212 để chọn cho bạn loại kem phù hợp nhất nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi titisun
  2. muoik0n

muoik0n Thành viên tập sự

Ðề: Kem dưỡng da Adrien Arpel,hàng xách tay Mỹ đang rất thịnh hành đây ạ

Bạn ơi, chuyển hàng như thế nào nhỉ, mình muốn mua một hộp Adrien Arpel Bio Cellular Night Cream dùng thử.PM sớm cho mình nhé

3. titisun

titisun Yêu Bé Bi Nhiều lắm

Ðề: Kem dưỡng da Adrien Arpel,hàng xách tay Mỹ đang rất thịnh hành đây ạ

Bọn mình chuyển hàng qua bưu điện nhé, thanks nàng