6 Năm Kem Trắng Da Nhà Panda Đồng Hành Cùng Các Chị Em Lcm .trắng Mịn Mượt, Xua Tan Nỗi Lo Đen Sạm .

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi BEPANDA, 18/3/2012.

1. doanhamimi0805

doanhamimi0805 Bé Mi Mi

Ðề: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

bé thích lắm ạ,nhưng mà phá quá,đồ chị mới tặng mà nó làm hỏng hết,có lỗi vs chị ghê:(

BEPANDA thích bài này.
  2. BEPANDA

BEPANDA

Cám ơn các bạn đã ủng hộ , order hàng thật nhộn nhịp .Tuy nhiên chương trình hết ngày mai là chấm dứt rồi ...Cảm ơn các bạn lần nữa nhe...

P/S : Có một số bạn chuyển tiền trước order hàng mà còn chưa kịp gửi thông tin vào inbox như đã nói , xin vui lòng pm cho mình nhé .

3. dochipxinh

dochipxinh

hi chị
    Mấy bữa nay em đi ship hàng được KH khen da dẻ dạo này trắng mịn màng, thích quá chị ah
    Nhân tiện Pr luôn SP nhà chị, chúc chị đắt hàng nha! KH nhà em mua đồ chip thế nào cũng có chị contact với chị dùng SP đó ạ

4. 7hu9oct

7hu9oct Thành viên mới

Woaww, chị H ơi, đúng là thời gian này em bận quá mà ngủ còn ít nữa. Vậy mà dùng mẫu thử kem face thường của chị tặng đó mà hôm nay em chợt giật mình vì có cô bạn hỏi em : Sao dạo này có chăm sóc gì không mà mặt mũi nhìn rạng rỡ thế? Ôi, em nghe xong mà soi gương bao lâu luôn :) Hihi. Hóa ra em cứ nghĩ bôi mẫu thử được thời gian thấy hợp kem, ko kích ứng đối với em là tốt rồi. Em ban ngày phải đi lại nhiều trời nắng nóng nên ngày bôi có 1 lần trước khi ngủ thôi, nên cứ tâm niệm nghĩ từ từ xem thay đổi như thế nào, tốt nhất định sẽ cám ơn chị. Nhưng hôm qua đọc tin chị nói vậy, và em cũng trách bản thân đuểnh đoảng quá. Hôm nay sờ da mặt mịn lì mà thích quá cơ chị ơi. Mụn cám ở mũi em cũng thấy bớt nhiều cơ đó chị ơi. Da em thì chưa trắng lên, vì thật ra em cũng không đen lắm, nhưng thấy màu da đồng đều, hồng hào hơn chị à. Thật là vui lắm chị à. Cám ơn chị H nhiều nhiều. Mấy bữa nữa mà em nhận được kem face cao cấp của chị chắc cái mặt tiền của em sẽ trắng hồng luôn mất. :rolleyes:
    Tháng sau, không dám hứa trước chị, nhưng em sẽ cố gắng thắt chặt chi tiêu, dành ra 1 khoản để ủng hộ chị kem body ạ. Chứ không dùng mỗi kem face lại mặt trắng hơn người thì ngộ lắm. Hihi. Chúc chị và gia đình Hạnh Phúc. (u)

BEPANDA thích bài này.
  5. BEPANDA

BEPANDA

Thanks em .Em chỉ mới dùng có một hũ nhỏ kem face thông thường mẫu dùng thử , thì thật khó để đòi hỏi phải Trắng - Thấy -Rõ được lắm ( nếu mà được vậy chắc chị bán hũ kem nhỏ xíu cả chục triệu quá :) , nhưng em dùng mà thấy da mịn, mềm mại, đáp ứng kem tốt, từ từ sáng lên ...vậy là bước đầu OK lắm rồi .Kem cao cấp em dùng sẽ thấy có hiệu ứng nhanh hơn và dễ ngấm hơn .Chị gửi rồi đó , chắc nay mai sẽ đến nhé.

6. BEPANDA

BEPANDA

Yêu quá đi em gái , cám ơn em đã ủng hộ và còn PR dùm chị nữa nè .

7. bé lật đật

bé lật đật Thành viên chính thức

èo, lâu lắm giờ mới vào topic này. sao nhiều chương trình km thế chứ. mà mua 1 tặng 1 là thành 2 hộp kem face cao cấp giá trị và trọng lượng như nhau luôn hả c? 800k? úi úi. đúng là cơ hội có 1 0 2. mặc dù vì bầu bí mà lần trc đã ko dám mua kem face trắng da( sau rất nhiều hỏi han và trả lời tỉ mỉ của c) hí. nhưng lần này e sẽ ko bỏ lỡ cơ hội này nữa. ham hố quá. mai ck e se nt cho c...........................................

8. caonguyennhinuong

caonguyennhinuong Thành viên tập sự

Em mua kem của chị panda đã lâu rồi này,cũng 7 8 tháng rồi . Lúc đầu order 1 bộ face thường khi còn mẫu mã cũ loại 4 hộp nhỏ . Sau 1 hộp face thường mẫu mã mới . Mà em thấy chất kem có vẻ không được mịn như mẫu mã cũ chị ạnó bị sần sần,còn đọng hơi nước một chút nữa :( . Em mua hủ này cũng 2 3 tháng rồi . Chất lượng vẫn không thay đổi,nhưng em vẫn thích loại cũ hơn,vì em thấy chất kem mịn hơn . Có ai giống em không ạ ?

9. BEPANDA

BEPANDA

Quan trọng là em dùng có kết quả không em ? Kem face thường cũng một chất như trước không gì thay đổi , cái này thì chị khẳng định .

10. miaxinh

miaxinh Thành viên đạt chuẩn

ôi chị ơi mới có khuyến mãi kem body mà ko bít. T_T. sinh viên nghèo nên toàn phai hóng đợt giảm giá thì mua thôi. hic

BEPANDA thích bài này.
  11. BEPANDA

BEPANDA

Hết hôm nay là chương trình KM khủng này chấm dứt nha các bạn, nhận CK hôm nay thôi nhé...

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ rất nhiều .

12. Tom dep trai

Tom dep trai Bắt đầu nổi tiếng

Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

Mình bị nám da diện rộng(cái này do nội tiết vì mình bị nám lâu rồi), tư vấn hộ mình nên dùng loại kem nào? Có thể cho mình ít kem dùng thử dc ko?

BEPANDA thích bài này.
  13. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

Kem dùng thử bạn đăng ký vào ngày 1/6 dùm mình nhé, ngày đầu tháng nào mình cũng tặng 20 hộp kem dùng thử loại trắng da thông thường cho các bạn .Đăng ký ở đây nhé.

Nám do nội tiết dùng kem có thể làm mờ vết nám đi và mịn da , bạn dùng thử kem face cao cấp xem .Đã có nhiều comment dùng kem face cao cấp mịn da và mờ vết nám , bạn dùng để biết da mình hợp kem ở mức độ nào nha, nếu hợp thì hết một hộp đã có kết quả tốt .

14. Tom dep trai

Re: Ðề: Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

Kem dùng thử face cao cấp phải mua à bạn? Mà mình thấy bạn đnag có chương trình mua 1 tặng 1 face cao cấp là như thế nào?Mua bất cứ cái j cũng dc tặng à?

15. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Re: Ðề: Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

Mua 1 kem cao cấp 800k tặng 1 kem cao cấp 800k bạn nhé, hôm nay là hạn chót.

Kem dùng thử cao cấp không tặng được bạn ạ, mua thì 200k/ hộp nhưng hộp dùng thử nó nhỏ lắm bạn nên mình cũng không khuyến khích khách mua, tùy khách thích hay không thôi .

Dùng thử face thường mà hợp nghĩa là face cao cấp cũng sẽ hợp bạn nhé.

16. Tom dep trai

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5 .!!!

híc...............nhưng hôm nay là hết hạn khuyến mại của bạn à? sao ko kéo dài thêm mấy ngày nữa đi..........tại hôm qua mình gặp bạn mình, dạo này trông trắng trẻo hẳn, hỏi nó thì nó bảo mua kem của bạn......nó bảo mình bị nám như mình cũng có kem trị.....nghe mà ham.

BEPANDA thích bài này.
  17. bichduyetb

bichduyetb Bắt đầu tích cực

Chị Ơi, e mua Kem cao cấp nhà chị dùng được 1 tuần rồi, e thấy sản phẩm dùng rất tuyệt vời. bản thân e bị nám 2 gò má, bây h đã mờ đi nhiều rồi. Hôm qua chồng e hỏi dạo này vợ có dùng gì không mà sao nám đỡ nhiều rồi đấy. E vui thầm trong bụng chị ah, cảm ơn chị nhiều lắm a. Nhưng e lại dị ứng với cổ chị a, hay ngứa cổ lắm nên e chỉ bôi mặt thôi. E ĐAng tính mua body nhà chị dùng chứ mặt lại trắng hơn tay chân và cổ thì hơi kỳ kỳ. Chị ngâm cứu cái Km về kem body chị ơi, cho chị e phụ nữ chúng e được tỏa sáng tý chị nhé. Lai cảm ơn chị lần nữa a.

18. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: SP trắng da nhà BEPANDA .Mua 1 tặng 1 kem face cao cấp từ 20-24/5

Tiếc là mua 1 tặng 1 mình không thể kéo dài chương trình hơn được, mong bạn thông cảm .Mong bạn sau khi tham khảo sẽ ủng hộ mình .Cám ơn bạn .

19. BEPANDA

BEPANDA

Da cổ nó còn mỏng hơn da mặt ( nhiều người nhìn da mặt ít nhăn mà da cổ lại nhăn nheo rất dữ là vậy ) nên có thể tinh chất sâm không hợp với cổ yêu kiều của em lắm nhỉ ...Chị thì quất kem lên cổ luôn mà không sao hihi ...Chương trình khuyến mãi body để ngâm cứu đã em , nhưng khi mua theo set combo là cũng giảm nhiều tiền rồi đó em .

Cám ơn em đã dùng hợp và ưng ý ( Đọc comment sao mà sướng ) :)

20. TieuHa

TieuHa Thành viên chính thức

Chị ơi, địa chỉ khi nhắn tin CK mua kem body là: 62 ngõ 543 đường Giải Phóng, HN. Nhưng chị chuyển hàng cho e về 53 Đức Giang chị nhé! Thanks chị!
    Sao e PM cho chị mà toàn hiện You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created ?

BEPANDA thích bài này.