Nội Thất Nhựa CC HẢI MINH->>> Uy Tín, Chất Lượng là số 1 >>mời các mẹ tìm hiểu

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi vu ngan ha, 30/10/2009.

1. vu ngan ha

vu ngan ha Bắt đầu nổi tiếng

Thứ 7 và chủ nhật em đã đi lắp đặt 2 tủ bếp. K biết nick bonxinhgai là của mẹ nào ạ? có thể up cho em xin nhận xét không ạ? Em cám ơn. :D:D:D:D:D

2. Lovely_Cua

Lovely_Cua Bắt đầu nổi tiếng

Ui cái này hay nhỉ. Mình up up...... cho bạn kinh doanh tốt, phát triển mạnh. Và tiện thể để theo dõi luôn:)

vu ngan ha thích bài này.
  3. vu ngan ha

Cám ơn mẹ nó nhiều nhiều, có dịp ủng hộ mình nhé. ;)

4. bonxinhgai

bonxinhgai Yêu 2 công chúa nhiều

Mình là Duyên lắp tủ bếp hôm CN vừa rồi. Định post ảnh lên nhưng máy bị mượn rồi nên ko post được. Trước khi đặt đóng tủ bếp mình cũng do dự nên không biết nên đóng hay không vì bên bạn không có kinh nghiệm làm tủ bếp nhiều. Nhưng do mê đồ nhựa vì sợ đồ gỗ không bền nên cuồi cùng mình vẫn chọn bên bạn với cái order tủ màu trắng.
    Nhận xét của mình là rất hài lòng. Cánh tủ rất chắc chắn. Nhìn ngoài thì giống hệt tủ bếp bằng gỗ sơn trắng. Mình tin rằng tủ nhựa của mình sẽ bền hơn tủ gỗ và không sợ vấn đề cong vênh, xước. Mình không làm tủ gỗ vì mình thấy nhà bạn mình sau 2 năm sử dụng tủ gỗ thì có vài vết xước và nhìn rất xấu, mình tin đồ nhựa sẽ không bị xước và nếu có bị thì vết đó vẫn màu trắng do nhựa được pha màu trực tiếp chứ không như gỗ chỉ là lớp sơn bên ngoài..
    Đồ inox và tay nắm có bạn comment là không được tốt nên mình tự đi sắm rồi để thợ lắp vào nên không có vấn đề gì.
    Mình đang nghiên cứu đóng tiếp 1 số thứ nữa. Mình sẽ gửi chi tiết sau.

5. vu ngan ha

Hihi. Hóa ra nick này là của chị Duyên ạ. Cám ơn chị nhiều lắm, mỗi lần đi lắp về em đều hỏi thợ nhà em là ý khách thế nào, có hài lòng k? Em rất vui vì thấy chị hài lòng. Hy vọng tiếp tục được phục vụ chị. :D:D:D

6. MeDan

MeDan Mẹ béo xinh

Mình mua 1 tủ thuốc của bạn, cũng là đọc trên này thấy các mẹ mua nhiều. Chất lượng thì ổn nhưng ko biết có phải do cái tủ có 260K ko mà mẹ nó ko nhớ màu đặt, làm màu sai hẳn. Nhà mình vẫn nhận ko phàn nàn gì, mỗi tội góp ý nhân viên nhà bạn, lúc mua thì bảo chưa có, khi nào có sẽ free ship tận nơi, hôm sau định đòi mình công vận chuyển 50K cho cái tủ 260K đấy

7. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

Bác ơi cho em hỏi tí . Bộ giường tủ cho bé mà bác úp hình , giá trọn bộ là bao nhiêu xiền ạ ?

8. vu ngan ha

Cả bộ bao gồm, giường 1.2m x 2m, 1 tủ 3 buồng, 1 bàn học, 1 giá sách, 1 kệ đầu giường mà có hơn 8tr tý ti. Bật mí cho mẹ nó nhé, 1 ông Giám đốc siêu thị về nội thất rất lớn ở Hn đang đánh giá rất cao sp của bên mình vì mầu sắc và chất lượng cũng như giá cả đấy. ông ấy định đặt khoảng 10 mẫu giường tủ bằng chất liệu này để trưng bày. Mẹ nó nghiên cứu đi, mình sẽ có thiết kế mới cho mẹ nó ( ăn cắp mẫu mà ông ấy mới gửi).hihi. :D:D:D

9. vu ngan ha

ơ? ai dám đòi chị tiền v/c ạ? cái này chị phải phản ánh ngay cho em ạ, cái nào đi xa quá 5km, bọn e sẽ tính ngay tiền v/c khi ghi đơn đặt hàng cho khách. E sẽ góp ý với em bán hàng về vụ nhận đơn đặt hàng của khách, vì nếu bạn ấy ghi chi tiết thì khi chuyển xuống sản xuất thợ sẽ làm đúng màu cho chị ạ, chắc bạn ấy ghi chưa rõ. Hy vọng lần sau sẽ làm hài lòng chị. :D:D

10. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

giường có 1m2 à chị ? Hình như giường đó kéo đc ra làm thêm 1 giường phụ nữa đúng ko ạ ? Em vừa sắm sửa 1 loạt cho con gái nhưng vẫn thích cái bộ trong hình kia . Muốn tìm mua giường có thể kéo ra làm thêm 1 chiếc nữa , ban ngày đẩy vào , để cho 2 cô công chúa ở cùng 1 phòng

11. vu ngan ha

Không mẹ nó ạ. Giường của bên mình làm thành từng ô, từng ô thay cho thang giường, gọi là 2 trong 1. Mẹ nó có thể đựng đồ mùa hè cho bé nếu nằm vào mùa đông và đựng đồ mùa đông nếu nằm vào mùa hè, còn có ngăn kéo để đồ linh tinh của bé nữa. chứ k làm giường rút ra như mẫu gỗ công nghiệp đâu. Hôm nào có time mời mẹ nó đến showroom xem trực tiếp nhé. Cám ơn mẹ nó.:D:D:D:D

12. Thảo Anh

Thảo Anh Thành viên rất tích cực

Bạn ơi cho mình giá của tủ quần áo 4 buồng mà có màu nâu trắng ý, tks

13. vu ngan ha

Mẫu này phải k mẹ nó? Cái này kích thước là: cao 2.4m, rộng 1.67m và sâu 60, giá là: 4.733.000k. Bây giờ có thêm phụ kiện tay nắm hoặc pha nẹp nhìn sẽ đẹp hơn nhiều mẹ nó ạ. Hy vọng đc phục vụ bạn.
    http://noithatnhuadailoan.com/NOI-THAT-GIA-DINH/Tu-quan-ao-/Ma-san-pham:-W20/1/53/408..vtn

14. me tungtun

me tungtun Thành viên tích cực

Bạn cho mình hỏi, tổng thiệt hịa cho tủ bếp này là bn vậy? Bạn có thể chụp một số ảnh các ngăn bên trong cho mình xem đc ko?

15. Thảo Anh

Thảo Anh Thành viên rất tích cực

Thanks, có lẽ trong tuần sau mình sẽ qua cửa hàng xem và chọn, ở trên web thì ko có ảnh bên trong tủ nên hơi khó quyết định :)

16. vu ngan ha

vâng. chị bố trí qua 1 tý xem chất liệu cho yên tâm, thực ra em cũng khuyến khích việc khách qua cửa hàng xem vì nếu ưng ý thì đặt hàng và đặt tiền luôn chị ạ. Hy vọng đc phục vụ chị.:D:D:D:D

17. vu ngan ha

Tủ bếp bọn e tính theo m dài thành phẩm chị ạ. 2.6tr/m cả trên và dưới, chiều cao trung bình của tủ khoảng 80, nếu làm cao hẳn lên như nhà chị Duyên và nhà anh chị Namin thì em tính thêm phần chênh lên, còn phụ kiện như mặt đá và chậu rửa, giá inox nếu các chị tự mua thì mua mà k thì đặt trọn bộ bên em ạ. cái này tùy vào tài chính của nhà các chị xem dùng đồ xịn hay vừa tiền nữa ah. Còn giá tủ của em thì chỉ có 2.6tr thôi mẹ nó nhé. Cám ơn chị. :D:D:D:D
    à quên, còn cái tủ bếp này là nhà chị Namin tự chụp và up cho em đấy ạ.Bên trong thì vi dụ cao 80 e chia khoảng 2 đợt là thành 3 ngăn ạ, chị có thể làm theo thiết kế của chị như ngăn kéo...cánh lật....Tủ bếp bọn em phải đến đo trực tiếp chị ạ.

Sửa lần cuối: 19/6/2010
  18. bốsuzi

bốsuzi Thành viên tích cực

hehe, lâu lắm mới vào lại 2pic của mẹ nó, chúc mẹ nó đắt hàng :D

19. Emilia

Emilia Bắt đầu nổi tiếng

Chị Hà ơi, em Thi đây! Chị ơi, những mẫu tủ trên, kể cả những mẫu màu gỗ đều là NHỰA hết hả chị? Nhìn chắc chắn mà đẹp quá. Ko biết giá thành có chênh lệch nhiều so với đồ gỗ ko hả chị?

20. BacbeBen

BacbeBen Bắt đầu tích cực

Đánh dấu đã, cuối năm chắc cần đến sp của nhà bạn.