Hà Nội: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời các mẹ ạ!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Mẹ Long, 25/4/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Family2010

Family2010 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời các mẹ

Mò mẫm đánh dấu thêm cái topic này, nhìn ngon lành quá, chắc chắn sẽ ủng hộ.

2. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời cá

Chè nhà e đồng giá 50k/kg mẹ cháu ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

3. Family2010

Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mờ

Em ơi chè đã kèm nước cốt dừa chưa? Thấy địa chỉ ở Cầu Giấy, xa chỗ mình quá, không biết có hôm nào có đơn hàng xuống Bạch Mai không để ké cẩm hả em? :))

4. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lạ

cốt dừa e tính riêng c ạ,cũng bằng giá chè là 50k.kg và 30k.0,5kg đấy ạ
    Bạch Mai thì e có ship nhưng có tính thêm phí ship c ạ
    E ship với đơn hàng trên 1,5kg ạ

5. Family2010

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 tr

Phí ship khoảng bao nhiêu vậy em, chị định lấy 1kg ( nửa chè bưởi+ nửa chè ngô) + 0.5kg cốt dừa. Mua qua Cty. :)

6. Mèoch

Mèoch Thành viên tập sự

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 tr

Mình ít khi vào comment các topics lắm vì tiện là phone để order đồ nhưng mà chè bưởi của nhà bạn ngon lắm ý. Phải vào cảm ơn bạn làm cho mình nghiện chè trở lại. Chắc ăn nhiều sẽ béo ú ra nhưNg đúng là ăn xong mà 1,2 hôm không ăn là thèm lắm ý. Hẹn bạn 2,3 hôm nữa nhé ;).

7. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ

cty c ở đâu c ơi
    nếu mai có đơn hàng tiện tuyến đường thì e chỉ lấy ship 5k thôi còn không thì 10-15k tùy độ xa gần c ạ

8. babek

babek

Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời các mẹ

e đặt 0,5kg chè bưởi, 0,5kg chè khoai cốm hay chè khác ngon hơn nhỉ? kèm theo là 0,5kg cốt dừa hả c? nhà e ở Văn Cao, phí ship tnao ah? hn đặt là chiều mai có hả c?

9. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời cá

he he
    hnay khách order hàng Đức chạy hết sang đây đặt chè
    chè khoai cốm ngon tương đương chè bưởi nhá nàng
    Văn Cao thi ship 5k nha mẹ nó

babek thích bài này.
  10. babek

babek

Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mờ

hehe, ai bỉu chị để mấy cái hình mời chào thế cơ chứ, định kìm nén mà ko được, ah mà thôi cho e lấy 0,5 kg chè bưởi với 0,5kg nước cốt dừa, nhà có vài người ăn, e ăn là chính :D vậy của e tổng hết? mai ship hàng đến rồi thanh toán hả c?

Sửa lần cuối: 29/2/2012
  11. Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lại!Mời các mẹ

Sukem ngon ghê, chè ngon mỗi tôi quánh wa mẹ nó ơi, lần sau em sẽ ủng hộ tiếp,hehe

12. 24hkhoedep

24hkhoedep Banned

cho em 0,5 kg chè bửoi với 0,5 kg nước cốt dừa. mang cho em qua 51 lê đại hành với nha. số dt: 0906260160 nha chị

13. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ 2 trở lạ

nàng ới là nàng
    nhà mình k ship với đơn dưới 1,5kg đc
    hè hè
    lạnh thế này chè để tủ lạnh đc 2 ngày nàng nhá

14. babek

babek

c ới thế thì lại lấy 0,5kg bưởi, 0,5kg chè khoai với 0,5kg sữa dừa. thế thì chắc phải ăn 2 ngày,hehe. tầm mấy h ship hả c?

15. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chè bưởi Sài Gòn-Xíu báo dễ nghiện-Sukem homemade-Mẹ Long năm thứ

mình ship hàng trong buổi chiều nhá nàng
    ^_^

16. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

mình pm nàng rùi nha..................................

17. be_salinh

be_salinh Yêu thương cuộc sống

Mẹ nó ơi em lấy 10 cái xíu báo, 0.5kg chè bưởi, 0.5kg chè trôi nước, 0.5kg nước cốt dừa em ở Bạch Mai mẹ nó freeship em nhé. Em đặt trước, thứ 7 em mới lấy nhé hihi vì cuối tuần ms có thời gian ở nhà mà thưởng thức, đang thèm rồi đây nhưng toàn đi cả ngày. Em ở số 10 ngách 41 ngõ Tô Hoàng, Bạch Mai ( ngõ ở 104 Bạch Mai mẹ nó nhé ). Gọi số 0904541090 ạ.

18. babek

babek

e quên mất địa chỉ cụ thể, nhà 6, ngõ 97/35 Văn Cao nha c. số đt: 01699662663. của e tổng hết bao nhiêu để nhỡ may lúc c ship hàng e ko có ở nhà, e dặn mẹ e lấy :D
    e tên ba nhé.

Sửa lần cuối: 29/2/2012
  19. Gấu đông

Gấu đông Bắt đầu tích cực

Xíu báo với chè ngon chị ạ. Bánh nướng em chưa ăn.

Cái xíu báo ý, ăn ko hết bỏ tủ lạnh, hôm sau muốn ăn nóng mà nhà ko có lò vi sóng thì sao chị? Nhà em chỉ có lò nướng, cho vào nướng lại có sợ bị khô ko ạ? Hay cho vào nồi hấp?

20. 24hkhoedep

24hkhoedep Banned

thế cho em thêm chè khoai nữa nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.