Hà Nội: Cà Phê Đen, Cà Phê Sữa, Pha Sẵn Uống Liền Thơm Ngon Đặc Biệt !!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Mốt Đẹp, 17/12/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mốt Đẹp

Mốt Đẹp Bắt đầu nổi tiếng

cà phê phin pha sẵn

Cà phê pha sẵn nhà mình rất thơm ngon đậm đặc có thể dùng để uống thưởng thức, làm kem thậm chí cho vào bánh trái rất dễ ăn lạ miệng không ngán :

Có thể nói cà phê là thức uống phổ thông có nguồn gốc thuần khiết thiên nhiên được ưa chuộng tuyệt đối trên toàn thế giới từ rất lâu đời.
    Khi bình minh lên, khi hoàng hôn xuống, đâu đâu người ta cũng uống cà phê. Hình ảnh một mái đầu trầm tư hay mơ màng nghiêng nghiêng đọc báo, bên cạnh một tách cà phê tỏa khói đem lại một cảm giác yên bình, thanh thản. Trong bất kỳ thời tiết nào, đối với đa số người dân trên thế giới, cà phê là lựa chọn số 1. Trong trời đông giá rét một ly cà phê sữa nóng làm ấm áp con người. Trong tiết trời oi bức, một ly cà phê sữa đá mát lạnh thơm phức và mê ly làm dịu đi cơn khát.

Cà phê thì nhiều, nhưng cà phê ngon thì rất ít. Cà phê ngon đã ít, người có kỹ thuật pha cà phê càng ít hơn. Muốn uống cà phê ngon thì phải pha lấy, vừa ngắm những giọt cà phê tí tách rơi và vừa thanh thản ngồi đọc báo thì còn gì bằng. Nhưng thời đại công nghiệp, cuộc sống bận rộn, thời gian lúc nào cũng thiếu ngay cả cho chăm sóc bản thân huống chi đến việc pha cà phê. Chưa kể pha xong thì còn rửa dọn, lích kích mất công lắm.

Với niềm đam mê cà phê hơn 20 năm, đã nểm thử đủ loại cà phê, mẹ Mốt Đẹp với tự hào giới thiệu đến các bố các mẹ trên LAMCHAME sản phẩm đặc biệt.

CÀ PHÊ PHIN PHA SẴN.

Tại sao lại tự hào? Nói tự hào vì mặc dù đây là một thứ đồ uống phổ thông, lắm nơi người ta cứ bảo uống cà phê mà như nước gạo rang. Nhưng loại cà phê mình giới thiệu đến các mẹ có thể nói là ngon một cách lạ lùng, ngon khó có thể diễn tả, chỉ có thể nói một câu ngắn gọn: uống vào dù chỉ một lần là sẽ phải lòng, sẽ vương tơ, sẽ nhớ nhung nhãn hiệu cà phê này da diết và tha thiết đấy ạ. Bởi cà phê quá ngon, nói không ngoa, nhấp một ngụm cà phê dù đang stress, cũng cảm thấy khoáng đạt, như cái không khí trên cao nguyên xanh mát ngập tràn tâm hồn.

Một điều rất đặc biệt nữa là cà phê của mình rất rất hợp với phái nữ vì không quá đậm, mạnh với hương vị thơm Bên cạnh đó, mẹ Mốt Đẹp vốn cầu kỳ trong nấu nướng, pha chế đồ uống đã dồn cả tâm huyết của mình vào công việc này và cho ra một thứ cà phê uống sẵn có thể nói là tuyệt hảo về nhiều nghĩa:

- Ngon, vị đặc biệt, thơm, say đắm …đương nhiên rồi
    - Về tiêu chuẩn vệ sinh: tuyệt đối sạch sẽ.
    - Giá, hợp lý nhất hành tinh

Chưa có ai dùng cà phê của Mốt Đẹp mà lại chê hết. Hầu như tất thảy đều trầm trồ và thích thú vì dịch vụ của mình. Năm mới đang đến gần, mẹ Mốt Đẹp mong muốn được tiếp tục nhận sự ủng hộ của các mẹ với sản phẩm

Cà phê pha sẵn uống liền

Không có cà phê chính trị mất vị chỉ còn mùi
    Hãy thêm mùi vị và sự hưng phấn cho cuộc sống của bạn
    Hãy để sự lích kích, bừa bộn cho tôi giải quyết
    Hãy gọi điện cho tôi: 0913091498 và chỉ cần nói: 5 chai đến…..
    Xin cảm ơn tất cả các bạn

Mình bán : 30k/chai /0.5 lít có thể pha ra được 15 cốc bán ngoài hàng , vì rất đậm đặc , mỗi lần đặt là 5 chai nhé tiền ship từ 5-10k tùy quãng đường , nếu lấy 10c free ship nhé .
    Mong các mẹ ủng hộ nhé , cà phê rất thơm ngon đang chờ các mẹ thưởng thức >:)>:)>:)>:)>:)
    Hiện nay mình có loại mới 2 trong một gồm sữa, kem và một số bí quyết nhỏ nữa
    Cà phê và sữa giá 45k/chai
    Cà phê sữa kem tươi 50k/chai loại này các mẹ oder nhiều mới dám pha vì kem chỉ sử dụng trong ba ngày cácmej thông cảm , nên tập hợp oder lại nhé, chứ tớ không phục vụ lẻ được

Đây là món caramen cà phê nhé :

Đây là chưa cho cà phê

Cho chút ít vào sẽ ngon hơn

Mịn màng ,bóng mượt

Cho nhiều một chút hợp với bác nào nghiền !!!

Loa loa !!!!!!, xin thông báo với cả nhà cà phê nhà tớ vừa về xong , tớ đang pha để mai phục vụ các bạn o dờ từ đợt trước mà chưa có , vậy bố,mẹ nào nghiền cà phê cà pháo thì oder tại đây nhé , cám ơn các bạn đã ủng hộ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mốt Đẹp
    Sửa lần cuối: 5/7/2010
  2. MebeThuan

MebeThuan

Chị ơi, em nghiện cà phê lắm nhưng đang cho bé bú nên chưa ủ hộ chị ngay được. Chúc chị đắt hàng nhé. ý tưởng này của chị hay lắm.(u)(u)(u)(u)(u).
    Ít nữa cai sữa cho bé nhà em xong em nguyện làm khách ruột của chị đó, ke ke.

Mốt Đẹp thích bài này.
  3. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Cái này hay đấy. Em nhớ là hồi em đi công tác ở Mỹ, có quán cafe (Starbucks thì phải) có bán cafe pha sẵn (nhưng mà nhạt phèo) đựng trong hộp giống như hộp rượu vang theo lít ở nhà mình.

Mốt Đẹp thích bài này.
  4. Mốt Đẹp

Cám ơn em đã ủng hộ , mong đợi khách ruột lắm đây hi hi =D>:rock::rock::rock::rock::rock:>:)

5. Mốt Đẹp

Vậy lúc nào nổi hứng bạn thử cà phê nhà tớ nhé , sẽ thấy ngay sự khác biệt , hì hì , thực ra tớ thấy cà phê ngon , mạnh mẽ nhập về :rolleyes:, nhưng thấy tiêu thụ không mạnh lắm nên nghĩ ra cách này , tuy nhiên nếu cả nhà hưởng ứng thì cũng là good idea nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

6. nguyenquynh_ntq

nguyenquynh_ntq Thành viên rất tích cực

Mình cũng thích món này hôm nào qua ủng hộ bạn nhé

Mốt Đẹp thích bài này.
  7. Mốt Đẹp

Hôm nào tiện qua ới mình nhé !!!!:D

8. tyt1509

tyt1509 Thành viên tích cực

C ơi, cho E đăng ký 1 chai cho mọi người uống thử trước nhé !
    E biết tài nấu ăn của C rồi, đây là E mua cho mấy anh chị trong VP
    Nếu mọi người Ok thì E là khách ruột của C.
    E ko uống café nhưng ở đây mọi người toàn mua cả thùng café lon bridy => vừa đắt lại nhạt fèo !

Mốt Đẹp thích bài này.
  9. Mốt Đẹp

Hôm qua đi uống thử mấy hàng, thấy rất tự tin về sp đưa đến cho mọi người , mời cả nhà o dờ nào hi hi :D:D:D:D:D

10. MyKy

MyKy Thành viên tích cực

Mình order thử 1 chai nhé. Cho mình đc mình qua lấy vì nhà chỉ có mỗi chồng uống mà nên lấy nhiều sợ để lâu quá hạn mất. Nếu ngon Tết sẽ mua cho mấy nhà luôn.

Mốt Đẹp thích bài này.
  11. Mốt Đẹp

Cám ơn bạn đã ủng hộ , bạn check pm nhé :D

12. thuy ha

thuy ha Thành viên chính thức

Tớ lấy một chai uống thử nhé, bạn check pm ????

13. giang_coi_sun_rang

giang_coi_sun_rang Thành viên tích cực

mình lấy cho của hàng dùng . mỗi lần lấy 5 chai... ship 5k thôi nhé. sẽ ủng hộ bạn mãi mãi .......................hihihi. nếu ok. mang cho mình luôn 5 chai nhé. đc . 3/155 đặng tiến đông. clb bi.a fly sdt 01692882112 e tên linh

Mốt Đẹp thích bài này.
  14. Mốt Đẹp

OK chứ ! em lấy hoa của bạn chị đúng không ? mai chị mang nhé frree ship luôn thanks em nhiều chúc em đắt hàng nhé !!!!:D:D:D:D:D:D

15. thaovic

thaovic Bắt đầu nổi tiếng

Chị ơi, cho e 1 chai dùng thử đc k? E ở ngay gần Đặng tiến đông của bạn Giang coi sun răng nên ship cho e 5k đc k? Bà bầu thèm cà phê nên khổ thế đấy. Có gì PM cho e nhé!

Mốt Đẹp thích bài này.
  16. Mốt Đẹp

Nếu tiện thế thì cũng free ship luôn em ạ , em cho đc sdt nhé , thanks em nhiều :D:D:D:D:D

17. thaovic

thaovic Bắt đầu nổi tiếng

E PM chị rùi! Khi nào qua alo e nhé!

Mốt Đẹp thích bài này.
  18. giang_coi_sun_rang

thanks chị.... e sẽ gọi hàng thường xuyên. đỡ phải lên cafe mai lấy hàng về bán \\:D/

19. lanchoac

lanchoac HỘI GÀ 81

cho tớ xin d/c tớ qua thử cái rùi um lun về cho tiện, he he

Mốt Đẹp thích bài này.
  20. giang_coi_sun_rang

mai mình nhận hàng . pha cho khách xong. minh pót y kiến lên cho các mẹ biết...............

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.