Toàn quốc: CHUYÊN SỮA NAN NGA: Khuyến mãi dịp 30/4-1/5 GIÁ CHỈ TỪ 520k/1 hộp 800g... nhanh chân số lượng có hạn

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Me_BiNgo, 19/4/2015.

1. Me_BiNgo

Me_BiNgo Thành viên tích cực

KHUYẾN MÃI ĐẶC BIỆT DÀNH CHO SỮA NAN NGA NHÂN NGÀY LỄ 30/4 - 1/5:
    KHÁCH MUA 2 HỘP GIÁ CHỈ 530k/HỘP
    3 HỘP TRỞ LÊN GIÁ 520k/HỘP

Mình có người nhà bên Nga nên nhận bán buôn bán lẻ sữa xách tay Nga các loại.

Hiện hàng vừa mới về nhà mình có sữa NAN số 1,2,3 loại hộp 800g, hạn sử dụng 2017.

Hàng nhập khẩu trực tiếp từ Nga. Vận chuyển về Việt Nam bằng đường hàng không, đảm bảo chất lượng, hạn sử dụng rõ ràng.

Giá 545k/hộp (giá buôn inbox). Nếu các bạn tìm thấy nơi nào có bán giá rẻ hơn với cùng chất lượng, hạn sử dụng và nguồn gốc đảm bảo như vậy, cửa hàng mình sẵn sàng bán với mức giá đó giảm tiếp 10k/hộp cho khách hàng. (Giá bán có thể thay đổi do chênh lệch tỉ giá)

Các bạn có thể qua nhà mình ở 37 Hai Bà Trưng, Hà Nội để xem hàng trực tiếp nhé.
    Trước khi qua các bạn Call/SMS/Viber/iMessage:
    093 533 6611 (Hạnh)
    098 2155 868 (Quỳnh)

Không cần phải quảng cáo nhiều cho loại sản phẩm rất nổi tiếng của Nga vốn được các bà mẹ Việt Nam tin dùng. Sữa Nan với công thức đặc biệt cung cấp cho các bé một hệ dưỡng chất tối ưu, giúp các bé phát triển khỏe mạnh và thông minh trong từng giai đoạn phát triển.

Sữa NAN Nga giúp cân bằng dinh dưỡng, bổ sung các dưỡng chất cần thiết cho sự phát triển thể chất và trí não, tăng cường trí thông minh cho trẻ. Sự kết hợp độc đáo của các thành phần trong sữa Nan giúp tăng cường khả năng miễn dịch của cơ thể và đảm bảo sự phát triển hài hòa của em bé

Thành phần: sữa tách kem, lactose, whey khử khoáng, dầu thực vật, lecithin đậu nành, canxi citrate, dầu cá, magiê clorua, sulfat sắt, văn hóa đốt sống, kẽm sulfat, văn hóa lactobacillus, đồng sunfat, kali iođua, và vitamin.

Nhờ sự kết hợp tối ưu giữa các thành phần bảo vệ toàn diện, sữa NAN Nga tăng cường khả năng miễn dịch cho bé trong những năm tháng đầu đời.
    - Bifidobacteria - vi khuẩn sống probiotic duy trì một hệ vi sinh lành mạnh và tăng cường khả năng miễn dịch giúp cơ thể trẻ có khả năng chống lại các tác nhân gây bệnh.( Môi trường bên ngoài rất khác với môi trường trong bụng mẹ do đó trẻ rất dễ nhiễm bệnh )
    Sữa NAN chứa Smart lipid - hai loại axit béo DHA (omega-3) và ARA (omega-6) có trong sữa mẹ rất quan trọng cho sự phát triển não bộ và tăng cường miễn dịch.
    - OPTIPRO protein có trong sữa NAN tối ưu cho sự tăng trưởng và phát triển bình thường của trẻ, nó rất tốt cho hệ tiêu hóa của trẻ.
    Về bản chất sữa NAN tạo ra một môi trường sống thuận lợi cho các vi sinh vật đường ruột, từ đó tăng cường miễn dịch, tăng cường khả năng tiêu hóa. Khi trẻ có hệ tiêu hóa tốt thì trẻ sẽ tăng cân và khỏe mạnh.

Ngoài ra nhà mình còn có các loại sữa dành cho bé trên 1 tuổi (loại hộp ống hút 200ml) vị vani và chuối, dưa vàng rất thơm ngon, các bé rất yêu thích. Loại này rất đắt hàng chuyến nào về cũng hết veo vì khách toàn lấy cả lốc (27 hộp/lốc) để uống dần.

Giá bán 59k/hộp 200ml và 129k/hộp 500ml

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_BiNgo
    Sửa lần cuối: 26/4/2015
  2. Me_BiNgo

bay lên để các mẹ mua cho bé nào

3. nguyenhangthanh6868

nguyenhangthanh6868 Thành viên nổi tiếng

Mn ko có loại 400g ah?

Me_BiNgo thích bài này.
  4. nguyenhangthanh6868

5. Me_BiNgo

Bạn ơi nhà mình vừa hết loại này. Nếu bạn chắc lấy thì để mình nhập 2-3 hôm là có hàng nhé, vì loại này ít người hỏi nên mình không nhập số lượng nhiều

6. nguyenhangthanh6868

Bnh tiền 1 hộp thế mn/?

7. Me_BiNgo

Nan Nga 400g giá 270k/hộp mẹ nguyenhangthanh6868 nhé. bạn định lấy thì báo với mình để mình đặt hàng về luôn , đảm bảo sữa mới nhất nha ^^

8. Oriflam_Cutie

Oriflam_Cutie Bắt đầu nổi tiếng

Mình muốn mua sữa ống hút! Hiện có những loại gì? Phí ship đến Khu đô thị Sài đồng Long Biên thế nào?

Me_BiNgo thích bài này.
  9. Me_BiNgo

xin lỗi bạn mình đi công tác hôm nay mới vào reply bạn. Bạn mua sữa ống hút vị vani hay chuối? Phí ship sang Long Biên thường khoảng 30-40k (tớ hay gọi ship chung) theo chuyến chứ ko theo cân nặng nên cũng khá tốt. Có gì bạn pm cho tớ số lượng nha :)

10. thanhhhoa2605

thanhhhoa2605

sữa hút có những loại nào vậy bạn

Me_BiNgo thích bài này.
  11. Me_BiNgo

hiện có vị vani và vị chuối bạn nhé. cả 2 vì đều rất thơm ngon hương vị tự nhiên chứ không phải mùi hương liệu đâu

12. Me_BiNgo

HÃY DÀNH NHỮNG GÌ TỐT NHẤT CHO CON CỦA BẠN.

Nhanh lên các bạn ơi cơ hội để mua sữa Nan Nga xách tay đảm bảo chất lượng với giá tốt nào

13. Oriflam_Cutie

Bên bạn có dòng sữa cho trẻ sinh non không?

Me_BiNgo thích bài này.
  14. Me_BiNgo

Theo mình biết thì Nan Nga không có dòng chuyên dành cho trẻ sinh non bạn ah, nhưng mình thấy bên Nga họ vẫn dùng số 1 vì sữa Nan vốn rất lành và mát.

Còn nếu bạn muốn tìm loại chuyên dành cho trẻ sinh non thì mình giới thiệu với bạn dòng Aptamil Pre của Đức chuyên dành cho trẻ sinh non và thiếu tháng. Nhưng hiện shop mình không có sẵn loại này mà chỉ nhập khi có khách đặt bạn ah vì mua sữa bên Đức khá là khó so với bên Nga

15. Oriflam_Cutie

Có Pre Nan mà bạn! Thị trường Việt Nam cũng có nhưng mình thích hàng xt hơn!

Me_BiNgo thích bài này.
  16. Me_BiNgo

Bạn ơi mình biết có Pre Nan nhưng hàng nội địa Nga thì không có dòng này bạn ah

17. Me_BiNgo

Để rõ hơn mình xin phép viết vài dòng về sữa Nan nhé.
    Sữa Nan là sản phẩm nổi tiếng của hãng Nestle. Mỗi thị trường khác nhau hãng lại cung cấp những dòng sản phẩm riêng.

Sữa Nan dành cho thị trường VN được gọi là Nan Pro (khác với Nan Pro Úc) trên hộp thiếc có chữ tiếng Việt các mẹ ạ. Nan Pro dành cho thị trường VN được sản xuất tại các nước Hà Lan, Thụy Sĩ, Đức...

Sữa Nan Nga được sản xuất tại Thuỵ Sĩ dành riêng cho thị trường Nga, có các loại Nan 1, Nan 2, Nan 3 và Nan 4 cho các bé theo các độ tuổi khác nhau.

Sữa Nan Nga vị nhạt và mát, gần giống với sữa mẹ, bé rất dễ hấp thụ và tiêu hoá nên rất được ưa chuộng. Bé nào hay bị táo hoặc gặp các vấn đề về đường ruột thì NAN Nga là sự lựa chọn số 1 đấy ạ.

Sữa Nan Nga phát triển đồng đều về mọi mặt (khác với một số hãng sữa chỉ chuyên về phát triển về một mặt nhất định: sữa chuyên phát triển chiều cao, chuyên tăng cân, chuyên về tiêu hoá, chuyên về phát triển trí não, chuyên nâng cao khả năng miễn dịch...) nên uống Nan Nga các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm về khả năng miễn dịch cũng như phát triển của con.