Kem bôi tan mỡ Finomas - Người Việt dùng hàng Việt

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi huongnt00, 6/1/2015.

1. trinhtuvy

trinhtuvy Thành viên tập sự

Có một sự nghi ngờ về tác dụng của kem tan mỡ và Finomas không hề nhẹ. Vì trong khi thế giới đang tẩy chay kem tan mỡ, rất nhiều bác sĩ cũng đã nói nó không có tác dụng tiêu mỡ nằm dưới da, đặc biệt với những người béo lâu năm, lại không an toàn cho làn da mỏng manh của chúng ta. Người Việt ưu tiên dùng hàng Việt là tốt, nhưng nó phải mang lại hiệu quả hay lại như hàng Tàu thì khổ.

2. halobuzi

halobuzi Thành viên tập sự

Bạn cho mình hỏi là xoa hai lọ rồi thấy có hiệu quả gì không? Có kén da lắm không? Chị bạn cùng công ty mình cũng xoa nhưng bị dị ứng, da ngay vùng bụng mẩn đỏ và bị ngứa, chị ấy có ra chỗ bán để hỏi thì họ nói là triệu chứng bình thường sau khi dùng, nói chị ấy cứ thoa tiếp nhưng chị ấy sợ không thoa nữa. Bạn cho mình review kỹ hơn đi, vì mình đọc link báo ở trên thấy nói là kem tan mỡ bụng thực chất không giảm mỡ bụng vì mỡ nằm sâu bên trong da, còn kem thì chỉ thoa thoa ở ngoài, làm săn da nên người dùng ảo tưởng là mình ốm đi hic

mình đắn đo lắm vì muốn xài sản phẩm hỗ trợ cho ốm xuống, chứ tập thể dục thì lâu quá :(

3. phuthanh_binh6

phuthanh_binh6 Thành viên tập sự

Tui không biết chồng chị thích gì mùi Fi đó, chứ vợ tui xài, vợ tui bị dị ứng đó. Tui đã lên mạng search, ngày xưa cũng đi hỏi bác sĩ rồi. Không có cái chuyện thoa thoa rồi tan mỡ được đâu.
    Tui nói thiệt, vợ béo tí mà khỏe, tui còn thấy vui hơn, chứ lo mấy cái đẹp đẹp đó rồi ảnh hưởng sức khỏe tui thấy không đáng.
    Không phải tui ham hố chi tranh cãi, tui thấy tận mắt vợ tui sao thì tui vào tui nói. Cái này là cái tâm của tui, chứ tui là không ưa cái dạng thương hại hóa lòng yêu nước rồi. Bày đặt hàng việt này nọ rồi kêu gọi xài. Hàng tốt từ khắc xài, chỉ có chưa tốt mới tìm đồng cảm ở người tiêu dùng kiểu này thôi.
    Chị em nên sáng suốt lựa chọn phương pháp giảm cân, an toàn sức khỏe là trên hết!

4. huongnt00

huongnt00 Thành viên đạt chuẩn

Mong Mọi người ủng hộ chương trình giảm giá : THOA KEM TAN MỠ, HÈ RẠNG RỠ

5. huongnt00

huongnt00 Thành viên đạt chuẩn

Bên mình đã có kem trắng da nhé mọi người

6. tunte1210

tunte1210 Bắt đầu tích cực

Mình có 1 lọ đc đứa bạn tặng. dùng k thấy nóng rát đâu. nhưng mà cái kem này chỉ hỗ trợ. phải kết hợp với vận động chứ chỉ bôi k thì chả kem nào giảm đc đâu