Toàn quốc: Trang Sến shop : Order em Boujois Rouge Edition Velvet -<299k chương trình chảy ngược giá :3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi thutranga_1992, 9/3/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thutranga_1992

thutranga_1992 Thành viên chính thức

ui, chẳng biết đặt tên thế nào nên em đặt sến :))) Em son này hot quá nên em k giới thiệu thiệu nhiều, mau siêu đẹp, lâu trôi 24h, k khô môi, son lì mịn, k dính,...
    Chương trình như sau, em đặt box order này, thời gian 15 ngày từ mồng 9 đến hết 24, giá sẽ chảy ngược phụ thuộc số ng tham gia đặt hàng.
    ví dụ: giá khởi điểm em son là 300k, nếu có 10 chị đặt em thì giá son sẽ là 300-10= 290k cho tất cả 10 chị đã đặt. các chị giới thiệu cho càng nhiều bạn bè cần mua thì giá sẽ càng mềm.
    Quyền lợi cho tất cả chị em :)
    Chị em ghi cho em tên, sdt, địa chỉ (nếu cần ship - ship, 20-30k). Số lượng son và màu số....
    Nếu không thuộc Hà Nội thì ship theo giá bưu điện nhé cả nhà. Có 2 điểm lấy hàng tại HN là Cổ Nhuế- sát Mỏ địa chất, hoăc cầu giấy - đối diện sư phạm 1.

Giá khởi điểm 299k, chị em bắt đầu nào ^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thutranga_1992
    Sửa lần cuối: 9/3/2015
  2. thutranga_1992

thêm màu, thêm vui ^^
    BU pom.ro.vel.nowe-600x750.jpg

3. thutranga_1992

Vì sao em quyết đưa son Boujois Rouge Edition Velvet về lần này...
    Chả là bữa 8 tháng 3, con bạn cấp 3 có chụp ảnh đi ăn chơi nhậu nhẹt và khoe em son mà nó kêu là mua RẺ với giá 300k+30k ship :D
    Em này thị trường bán 350-405k chưa ship. Thì nó mua 300 cũng là rẻ hơn thật, Nhưng em nghĩ, vậy sao mình k đưa em này về với 1 giá tốt hơn nữa??? em k cần lãi nhiều như ngta, dĩ nhiên, kinh doanh thì phải có lời chứ, nhưng ít đi tí chẳng là gì với em.
    Em là sinh viên nhà nước, tiền nhà nước cho em đủ sống rồi, đưa ít hàng về, chị em vui, chị em biết đến em, rồi bữa nào em về đi trà chanh sinh tố tí :)) Em chỉ cần có vậy thôi ạ.
    Mong mọi người ủng hộ... hihi, chị nào có nhu cầu mấy em mỹ pẩm tiền triệu kiểu Lancome, Clarins,... cũng cứ bảo em, order rồi em đưa về, em chẳng lấy nhều như ngta đâu :))
    Ngoài ra em có 1 topic mỹ phẩm và dưỡng bình dân hơn (giá 50- 250k) chị em tham khao nhé
    http://www.lamchame.com/forum/threa...ang-ln-1-ballet-99k-mat-na-agafi-63k.1615575/

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.