(15/1) Góc dành cho các mẹ mũm mĩm :x có tặng đồ. Mp Hàn, Mỹ và pijama, quần áo xinh ~

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi zuna, 8/5/2012.

1. zuna

zuna Thành viên tích cực

Em sn 90, sđt 094 hai năm bảy 5656, ở Nguyễn Văn Cừ, HN. Khi các mẹ mua hàng nếu tiện đường đi đâu em sẽ freeship ạ. Nếu em đã hẹn ngày nào ship hàng cho các mẹ thì chắc chắn em sẽ đi, nên các mẹ đừng bỏ bomb em tội nghiệp nhé T___T

Note:
    - Đồ em đã suy nghĩ giá trị rồi mới để giá, nên các mẹ đừng mặc cả kiểu 1/2, 1/3 nhé, nhiệt tình em sẽ bớt ạ.
    - Em không giữ order nữa nhé, bị bỏ bomb nhiều quá rùi ạ.

Bộ đồ mặc nhà em mua tặng sn mami cơ mà hơi bị trẻ nên mami ngại mặc. Size XL, chất trần bông ấm lắm ạ, đảm bảo các mẹ chim ưng ngay, pha lông màu vỏ đỗ xinh xinh nữa chứ. Mới bỏ ra khỏi túi để chụp ảnh, e tlý 200k ạ --> SOLD

MỸ PHẨM
    Toner Seaweed TBS, em này nổi tiếng cho da hỗn hợp/dầu đấy ạ, oil-free, dùng rất thích, cứu cánh của em suốt đợt du lịch đấy ạ. Kiềm dầu cực ổn, dùng mát da lắm. Mua ở showroom Bà Triệu 279k, dùng như hình, tlý 150k cho mẹ nào muốn dùng thử. Rẻ lắm rùi nên KMC nhé các mẹ

Suy nghĩ lắm mới đẩy em này lên thanh lý, SRM seaweed cùng dòng, e rất kết em này vì rửa xong ko có cảm giác sạch kin kít hay bị khô quá sau khi rửa. Em nó chuyên dành cho da hỗn hợp nên cân bằng đc cả hai kiểu da. Thành phần lành tính, oil-free và soap-free :x Cũng mua showroom luôn, dùng như hình, mua 279k tlý 170k

Toner trà xanh NR, tinh chất lá trà non lành tính, thích hợp cho mọi loại da, diệt khuẩn và làm thoáng lcl, sạch da nhẹ nhàng, Còn box, dùng chạm đến mác giấy. Tlý 150k cho nhanh ạ.

BB cream real complete của Missha, em này các mẹ có thể thấy hàng loạt reviews trên mạng ạ. Thành phần lành tính với nhiều chiết xuất thiên nhiên, độ che phủ ổn, khá kiềm dầu. Mảu #21 Light Pink Beige. Tuýp của e là mini size 20g, mua về dùng thử thấy thích nên sắm full size luôn rồi, thành ra em này thừa. Cứ gọi là new 90% cho xông xênh. Mua của chị Hạnh store 260k tlý 200k tròn KMC ạ.

Mặt nạ carrot mới của Nature republic, thành phần lành tính, giàu vitamin A giúp da sáng khỏe, săn chắc. New 95% -> SOLD

Mặt nạ NR tiếp, đây là em mặt nạ bùn Pháp giúp làm sạch sâu, hút dầu, thanh lọc lcl ạh. Tình trạng use như em carrot ở trên, mua cùng lúc mà, cũng tlý 130k luôn.

Bộ Lột Mụn 3 Bước của NR, làm sạch mụn đầu đen mà ko làm to lcl. Em mua nhà hieuparis, mới dùng đc 2 lần, còn mới nguyên 99% nhưng mà đợt này lười quá nên tlý 150k :D

Bước 1 : Toner sẽ khiến các lỗ chân lông nở ra nhẹ nhàng chuẩn bị cho bước làm sạch mụn.
    Bước 2 : Sản phẩm chiết xuất từ lòng trắng trứng gà nhẹ nhàng cho da - thoa một lớp vừa phải lên , để cho se lại rồi bóc ra kéo theo toàn bộ mụn đầu đen đáng ghét.
    Bước 3 : Serum chiết xuất từ trà xanh se khít lỗ chân lông vừa sạch mụn tức thời.

4. Mấy chai body mist VS fullsize, mùi cực nữ tính và ngọt ngào, đi Mỹ ham hố mua bao nhiêu về, chẳng biết bao h mới dùng đến nên tlý bớt. New 100%, còn nguyên giá 12$, em tlý đúng 200k, KMC. Có 2 chai Passionate Kisses (tím), 1 Midnight Mimosa (xanh lá), -> còn 1 Passionate kisses (tím)và 1 Luscious Kisses (hồng)ạ
    [​IMG][​IMG]

VS tiếp, em này cực chuẩn về hình thức lẫn mùi hương ạ, favorite của em trong số các dòng nc hoa của VS, cũng trong tình trạng khuân về quá nhiều, h lại cần xiền nên tlý. Review của bé này cực nhiều trên mạng nhé các mẹ, New 100%, full box cơ mà vỏ hộp giấy hơi xước vì để trong vali :p Còn nguyên giá 49$ (chưa thuế), em đang cần xiền nên thôi tlý 900k, kmc nhé các mẹ, hic hic.

Whitening & lineless ampoule - tinh chất làm trắng, chống lão hóa nhẹ của Nature Republic, paraben-free, dùng rất mướt da và lành tính. Em thường dùng buổi tối, sáng dậy da căng mọng thích lắm. Da trắng hồng chứ không nhợt đâu nhé các mẹ. Mùa đông rùi dưỡng trắng là chuẩn đấy ạ. Date 2014, dùng đến vạch đỏ trong hình, tlý 100k KMC.
    Tham khảo review ở trang này ạ: http://erikajjang.tumblr.com/post/17369326449/nature-republic-original-power-ampoule-whitening-and

Giftset 24k Glitter lip gloss ---> SOLD

Mascara 4D Missha siêu dày mi + bút dạ kẻ liner Extreme black NR ---> SOLD

Kẻ mắt nước dùng Studio của NYX, em này mua ở showroom trong The Garden, tem cờ đảm bảo đàng hoàng ạ. Ko trôi ko lem. Mua về nhưng mới dùng có 2 lần vì em có nhiều kẻ mắt rồi, mua 210k tlý 170k cho nhanh nhẹn.

Son bóng + tẩy da chết môi đều của Nature republic, dùng ít. Chẳng qua ham hố mua gloss thôi chứ em toàn đánh son lì. Hai em này cũng bán theo set. 120k ạ
    [​IMG][​IMG]

VÁY VÁY VÁY :X
    Em yêu của em: bé váy midi see through cực đẹp, trong lót satin mềm mại, mặc lên vừa sang, vừa trông cao hẳn lên, sexy mà vẫn kín đáo í. Lớp lót bên trong em m6 mặc tới đầu gối, các mẹ có thể cắt ngắn đi hoặc chế thành váy mullet đang hot bây h nhé. Em đang cần tiền gấp nên mới cho em nó ra đi. Mua ở Bắc Kinh đắt lắm, ~ 500k cơ. Thanh lí 350k. Em này mix được nhiều kiểu, các sao cũng chuộng lắm ạ.
    Có thể mix như này ạ
    2. Váy maxi cổ chữ V s**y, chất mát, có chun ở chân ngực giấu bụng tốt, tình trạng mặc cũng như em ở trên. 180k
    5. Váy yếm denim pha satin, mặc không hoặc thêm belt đều xinh ạ, có chun sau lưng nên freesize. 150k, bonus ảnh em mix cùng belt và cardigan hôm sakura fest cho các mẹ tiện hình dung ^^
    [​IMG][​IMG]
    6. Váy màu ghi đá, tay ren tầng rất đẹp, cổ sâu s**y, mẹ nào cao trên m65 mặc thành áo váy xinh lắm ạ. 150k
    7. Chân váy midi màu xanh rêu, xòe cực to ấy ạ, cạp chun nên freesize. 110k Áo thun cổ chữ v họa tiết hồng ở trên 50k[​IMG]
    ÁO ^^

1. Áo quây kiểu lạ, em mua bên Thái, tôn vai trần s**y, đến h chưa thấy cái thứ 2 ở đâu ^^, đằng sau có chun co giãn. Mặc với short, jeans, chân váy hay tập belly đều đẹp ạ, hihi. 150k cho 1 em siêu độc
    2. Áo thun cộc tay chất đẹp, mục đích em mua là để đi tập belly, mặc đc 1 hôm thì lớp kết thúc :)) Có thể mix với áo 2 dây hoặc váy ạ, em có nhiều áo kiểu này lắm nên cho em í ra đi. Tầm sz M. 90k.
    3. Áo big size, mẹ em gửi thanh lý hộ, hoa văn đẹp và chất rất mát, các mẹ trên 65kg vẫn mặc được thoải mái nhé. 130k.
    4. Bộ váy mẹ em may mà chả mặc đến, ren hoa có nhũ rất đẹp, chun co giãn. 220k ạ.
    5. 3 áo kiểu đồng giá 80k/chiếc. Áo đỏ có nhũ đẹp lắm, ở ngoài màu đậm hơn ảnh ạ.
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    6. Gile len móc màu trắng kem 110k
    7. Áo kiểu tàu bạn em ké thanh lý, hàng may, dáng ngắn hợp vs các mẹ nhỏ xinh ạ. 80k.
    8. Set 2 áo phông chất đẹp sz S nam và S nữ 100k. Mua lẻ 60k/chiếc + Áo phông Giordano sz S nam mới nguyên, 100k
    [​IMG][​IMG]
    9. Blazer trắng kem dáng boyfriend, mix với váy thu cực xinh, cầu vai có thể tháo ra được 250k
    10. Bodysuit tập aerobic, em có nhiều quá nên thanh lý bớt. Mới lắm ạ. 80k.
    11. Áo thun cổ chữ V dáng dài, điểm nhấn là 3 khuy ngực ^^ bigsize đấy ạ, cái logo màu mè là in trong áo chứ ko phải họa tiết áo nhé các mẹ. Thanh lý 70k
    12. Fullhouse nơ cực xinh, mua ở tổng công ty dệt may trên đường Bà Triệu khá đắt, sz M, còn rất mới, vì em nhiều áo kiểu này lắm :)). Tlý giá yêu 80k
    13. Sơmi chấm bi ZARA fake thôi nhưng chất và form đẹp lắm ạ. Ảnh chụp đt siêu dìm hàng 150k
    14. Áo điệu chất mát màu nâu tây, freesize ạ. 80k ----> SOLD
    15. Jumpsuit màu ghi đá, bigsize, em mua ở Pháp đắt lắm, mặc lên chân dài mà thon gọn, thích :x Tlý 230k
    [​IMG][​IMG]
    16. Áo đơn giản mà đẹp, chất chun bốn chiều 70k
    QUẦN NÀO QUẦN NÀO
    1. Quần ngố màu hồng lòng tôm, chắc tầm sz M lớn, mới lắm, 130k , tặng kèm áo thun cổ chữ v đắp vạt tôn ngực ạ ^^
    2. Quần dáng suông màu kem, chất mát, chiếc này của mẹ em, mặc giấu chân, đi guốc vào nữa nhìn thon thả lắm ạ 90k. Tặng kèm áo thun cổ chữ V hồng sữa ở trên ^^
    4. Quần short hoa chắc cũng sz M lớn, 80k, màu ngoài đậm hơn hình + áo quây buộc cổ có bra sẵn ở trong, không lo lắng vụ dây áo nữa nhé các mẹ 40k
    5. Short bò sz M 100k + áo nude đính kim sa vạt xéo 50k ---> sold áo nude
    6. Váy ngủ, hì hì, 50k hoặc tặng kèm mẹ nào mua trên 300k ạ ^^
    7. Hai quần short hàng may, đồng giá 80k/ chiếc ạ

MỘT SỐ THỨ TẶNG
    1. Mảnh vải voan khá đẹp, ko biết ở đâu ra :)), có thể làm khăn trải bàn hoặc cắt ra thành lót cốc chén, dài lắm, em chưa đo cụ thể ---> đã tặng
    2. Vỏ gối hello kitty mới tinh, trong set của em có chăn, ga và 2 gối nên thừa 1 chiếc ^^ (vì đang chăn đơn gối chiếc mà =)) ) Mẹ nào mua trên 200k em tặng nhé --> đã tặng
    3. Vòng tay bigsize màu ghi đá, set vòng (đã tặng), khuyên tai nụ, vòng vỏ sò trắng ^^ Các mẹ mua trên 150k lựa lấy 1 bé nhé
    4. Đôi khuyên tai hồ lô, đôi này cao số quá nên thôi em cho nó sang hàng tặng, mẹ nào mua trên 200k ưng em nó thì ới em nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zuna
    Đang tải...

2. zuna

zuna Thành viên tích cực

Ðề: Thanh lý gấp mấy em SRM, BB cream Skinfood mới 100%, cả nhà ủng hộ em với ạ

Các mẹ ủng hộ em với ạ, srm vs BB cream là 2 món cực cần thiết cho mùa hè đấy ạ :D

3. little_cherry

little_cherry Be passionate ♥

hehe tớ góp ý cho nàng tnay nhé ^^ đã là thanh lí dù cho có mới nguyên 100% thì cg vẫn phải giảm giá. nhưng nàng nên lấy giá của hanhstore hoặc sammi_shop để lấy làm ja so sánh thì ok hơn (dù cho nàng mua ở hieuparis). vì ja nàng thanh lí = giá mua mới 100% ở hanhstore hoặc sammi_shop đó . lẽ dĩ nhiên mọi ng sẽ có xu hướng tới shop mua cho đảm bảo hơn là bằng giá mà mua ol tnay. hihi m` góp ý tí để nàng thanh lí mau. đừng giận m nha!

chúc nàng thanh lí mau.

4. zuna

zuna Thành viên tích cực

Ừa, cảm ơn nàng nhiều, tớ sẽ điều chỉnh lại giá cả cho các mẹ nào quan tâm ^^

5. little_cherry

little_cherry Be passionate ♥

BB đậu đỏ of nàng tone nào? tớ cg đang định mua để tặng bạn tớ

6. zuna

zuna Thành viên tích cực

BB đậu đỏ của tớ tone 1 da sáng, cơ mà hôm nay có mẹ đến lấy rùi. Bây h còn mỗi bb lô hội thôi ^^

7. li_anhanh

li_anhanh Thành viên tích cực

8. zuna

zuna Thành viên tích cực

9. lylybebong

lylybebong Thành viên tập sự

bb cream đào 100k được không hả bạn

10. zuna

zuna Thành viên tích cực

Nàng ở đâu? 100k thì t ko freeship đc nhé, nàng có thể qua nhà t ở Nguyễn Văn Cừ hoặc cq ở Tam Trinh lấy đc ko? ^^

11. zuna

zuna Thành viên tích cực

Em up hơi nhiều nên có lẽ hơi khó cho các mẹ theo dõi, mẹ nào cần hỏi em áo gì thì pm lại cho em số thứ tực và ở mục nào nhé. Em cảm ơn các mẹ ^^

12. phongnn

phongnn Thành viên nổi tiếng

Ðề: Tổng thanh lý mỹ phẩm, quần áo váy cho hè đây ~ Mua đồ tặng vòng vèo phụ kiện, vải vóc

váy maxi số 2 1m57 mặc dc ko e?

13. zuna

zuna Thành viên tích cực

Ðề: Tổng thanh lý mỹ phẩm, quần áo váy cho hè đây ~ Mua đồ tặng vòng vèo phụ kiện, vải vóc

Được chị ạh, 1m57 mặc tới mắt cá ạ, mix thêm đôi đế xuồng thì yêu thôi rồi :X

14. zuna

zuna Thành viên tích cực

Thank mẹ nó nhé ^^......................................

15. bubi_1993

bubi_1993 Bắt đầu tích cực

Ðề: Tổng tlý mp, quần áo váy cho hè đây ~ Mua đồ tặng vòng vèo, vải vóc ạ. Mời các mẹ ngó

C ơi mask SF 70k được k ah. Hihi e mua về dùng thử xem có hợp ko?

16. zuna

zuna Thành viên tích cực

Ðề: Tổng tlý mp, quần áo váy cho hè đây ~ Mua đồ tặng vòng vèo, vải vóc ạ. Mời các mẹ ngó

Bé ở đâu? Mai nếu đc thì qua cq c ở Tam Trinh lấy mask nhé ^^

17. mẹ bé tơn

mẹ bé tơn Thành viên tích cực

bạn ơi đồ em nào còn em nào hết vậy bạn?

18. zuna

zuna Thành viên tích cực

Da em update trên topic đấy mẹ nó, còn hình là còn hàng ạ ^^

19. zuna

zuna Thành viên tích cực

Mưa gió khiếp quá, các mẹ nào hẹn mua đồ của em thì cuối tuần em sẽ thu xếp ship cho các mẹ nhé :D

20. phuc_k2d

phuc_k2d Thành viên rất tích cực

Ðề: Siêu thanh lý đây ạ, toàn quần áo váy cho các mẹ mũm mĩm :x mua đồ tặng vải vóc, vòng

srm 50k thì để tớ nhé.hihi.tớ tự lấy nếu bạn đồng ý bán
    tớ muốn dùng thử