Dầu Gội Dưỡng Tóc Cao Cấp, Chiết Khẩu 35-40% Nashi Rolland, Goldwell, Macadamia, Loreal

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi top_hot_shop, 9/11/2011.

1. top_hot_shop

top_hot_shop Hà 0936 28 22 98 - daugoichinhhang.com

Ðề: Chuyên GOLDWELL - ROLLAND - Mỹ phẩm L'OVITE chính hãng - Chiết khấu TỐT NHẤT thị trườn

Huyết thanh suôn mượt kerasilk: 125mL : giá 280k. Chưa trị tóc tổn thương làm suôn mượt, mềm tóc. Sẽ hơi bết một chút đối với tóc dầu.

Ngoài ra, Rolland có một dòng dùng tương tự : làm suôn mượt, mềm tóc, óng... Đặc biệt không bị bết tóc. Giá bán: 480k (150ml). (Giá niêm yết : 600k)

2 dòng dưỡng trên rất phù hợp với tóc khô và và bị tổn thương, trẻ ngọn....

Hướng dẫn sử dụng: Sau khi gội đầu, sấy tóc hơi khô.. bạn bôi lên phần tóc bị sơ.. bị tổn thương... hoặc là bôi vào tóc trước khi ra ngoài, hoặc khi tóc khô, sơ, bị rối.. Sử dụng tốt nhất là sau khi gội, lúc tóc hơi khô một chút.

Có gì pm mình nha.

Thanks bạn nhìu

Hot line: 0936.28.22.98
    YM: top_hot_shop

Sửa lần cuối: 29/5/2012
  2. top_hot_shop

Ðề: Chuyên GOLDWELL - ROLLAND - Mỹ phẩm L'OVITE chính hãng - Chiết khấu TỐT NHẤT thị trườn

uần này từ 24/5-1/6: tất cả khách hàng mua xả 1.5 lít trước ngày 1/6: giá mua trong dịp lễ: 699k - áp dụng đối với xả 1.5 lít - siêu chữa trị - Goldwell

3. top_hot_shop

Ship toàn quốc với giá phải chăng. ^^
    Có 2 Hình thức:
    Thứ 1: Chuyển tiền vào TK của em: Em chuyển phát nhanh hàng tại nhà.
    Thứ 2: Đến Lấy hàng tại Quận 1 - TPHCM . Em sẽ chuyển hàng đến đó. Các mẹ vui lòng trả tiền ship là 60k đối với hàng hóa dưới 5kg nhé.

Đảm bảo uy tín chất lượng .

Mẹ nào có nhu cầu pm mình nha.

4. beoconhaynghich

beoconhaynghich Thành viên tích cực

- Kem dưỡng 125ml giá thị trường 360k còn 288k
    Cái này còn k bạn? Dùng dưỡng sau khi gội đầu à?

5. top_hot_shop

Dòng này có hàng bạn à . Dùng dưỡng tốt nhất sau khi gội ( lúc tóc hơi khô). hoặc bạn có thể bôi vào tóc khi đi ra ngoài... lúc tóc khô. Dùng để dưỡng mượt bạn à. không gây bết tóc bạn nhé.

Sửa lần cuối: 30/5/2012
  6. top_hot_shop

Tuần này từ 24/5-1/6: tất cả khách hàng mua xả 1.5 lít trước ngày 1/6: giá mua trong dịp lễ: 699k - áp dụng đối với xả 1.5 lít - siêu chữa trị - Goldwell

Thanks

7. top_hot_shop

sắp hết giảm giá rùi. các mẹ nhanh tay contact với em nha. chúc các mẹ cuối tuần zui zẻ :D

8. top_hot_shop

Ăn gì để tóc mọc nhanh?

Đã đến lúc bạn muốn thay đổi kiểu tóc, tuy nhiên làm tóc bạn quá ngắn.

Có rất nhiều thực phẩm cỏ có tác dụng thúc đẩy sự phát triển tự nhiên của tóc. Tuy nhiên, để mang lại hiệu quả thiết thực, bạn cần phải biết cách kết hợp các thành phần.

1. Trà xanh

Trà xanh rất hữu ích trong việc làm cho tóc phát triển nhanh hơn. Trong trà xanh có chất chống ôxi hóa nên bạn có thể uống, sử dụng như kem dưỡng da, dầu gội đầu hoặc bất cứ sản phẩm chăm sóc tóc nào khác đều được.

2. Gan động vật

Đối với nhiều người, món gan thực sự là món ăn không hấp dẫn. Tuy nhiên thực tế gan lại khá ngon và bổ dưỡng đấy. Nó cũng là một trong những thực phẩm lành mạnh cho mái tóc nhanh dài vì chứa nhiều protein và chất sắt.

3. Khoai tây

Khoai tây hay nước luộc khoai tây có thể coi là “thần dược” tự nhiên cho sự phát triển tự nhiên của tóc. Dùng nước khoai tây hay nước luộc khoai tây để nguội dội lên tóc, sau đó gội sạch lại bằng dầu gội đầu. Mái tóc của bạn chẳng mấy chốc sẽ dài ra.

4. Vitamin

Trong thực tế, nếu bạn uống một viên vitamin đều đặn mỗi ngày thì đây cũng là một cách không những giúp làn da bạn sáng đẹp hơn mà còn khiến mái tóc dài nhanh và khỏe khoắn hơn.

Nếu như bạn để ý, bạn sẽ thấy những phụ nữ mang thai thường có mái tóc phát triển rất nhanh. Đơn giản là vì trong thời gian mang bầu, các bà bầu thường uống nhiều các vitamin.

5. Dầu hạt nho

Xoa một ít dầu hạt nho lên bàn tay và bắt đầu massage khắp da đầu. Bạn cũng không cần phải gội lại vì loại tinh dầu này rất dễ thấm vào chân tóc không gây cảm giác bóng nhờn.

6. Thực phẩm chứa Magiê

Hạnh nhân là một sự lựa chọn tuyệt vời song hãy chắc chắn rằng bạn không nên rang hạnh nhân vì quá trình rang sẽ làm giảm các loại dầu quý giá có trong nó để giúp nuôi dưỡng cơ thể!

9. top_hot_shop

Chăm sóc tóc ngày nắng
    “Chiến thuật” chăm sóc tóc ngày hè không thế giống như những ngày mùa đông vì khi điều kiện thời tiết, nhiệt độ thay đổi mái tóc cần được nâng niu theo phương pháp khác mới có thể đem lại hiệu quả. Để mái tóc suôn, mượt và mềm mại trong ngày nóng bạn nên cập nhật những bí kíp sau đây.

Tránh là tóc, sấy tóc

Với hai phương pháp này sẽ khiến cho tóc bị khô xơ và mất hết dưỡng chất do mức nhiệt quá cao. Vậy nên trong những ngày mùa hè bạn nên hạn chế dùng máy sấy tóc hoặc máy là tóc, tốt nhất nên để tóc khô tự nhiên và nếu có dùng máy là tóc cần thoa kem dưỡng tóc ngay sau đó.

Bảo vệ tóc khi đi ra ngoài

Đừng nghĩ rằng chỉ làn da mới cần được bảo dưỡng và nâng niu ngày hè vì dưới tác động của ánh nắng mặt trời mái tóc có thể bị khô do mất nước hoặc cháy nắng dẫn đến tình trạng chẻ ngọn và gãy rụng.

Lời khuyên dành cho bạn là nên bổ sung vào túi xách một lọ kem chống nắng dành cho tóc để có thể sử dụng bất cứ khi nào cần. Ngoài ra nên dùng ô hoặc mũ nón rộng vành khi đi ra nắng.

Dưỡng tóc khi đi bơi

Bơi lội là môn thể thao vua trong những ngày hè mang đến cho bạn cảm giác sảng khoái mát mẻ, tuy nhiên trong thành phần của nước bể bơi lại có chứa nhiều chất hóa học và thành phần chất diệt khuẩn. Đây chính là nguyên nhân khiến cho mái tóc bị khô, xơ và cứng sau mỗi lần đi bơi.

Giái pháp là bạn phải gội sạch tóc bằng nước thường cùng dầu gội dưỡng tóc và kem ủ tóc để cung cấp lại độ ẩm cũng như những dưỡng chất cần thiết cho mái tóc.

Đội mũ bơi cũng là một cách hiệu quả để hạn chế sự tiếp xúc của nước bể bơi với mái tóc.

Mặt nạ dưỡng tóc ngày hè

Dầu oliu và mật ong: Dùng nửa chén dầu oliu và nửa chén mật ong trộn lẫn với nhau, thoa lên tóc sau khi đã làm ướt tóc trước đó. Dùng mũ chụp đầu hoặc khăn lớn quấn quanh tóc trong vòng 30 phút. Sau đó gội sạch đầu bằng nước lạnh. Loại mặt nạ này có tác dụng làm bóng và nuôi dưỡng mái tóc hiệu quả.

Mặt nạ trái bơ: Dùng trái bơ chín nghiền nhuyễn rồi thêm vào 2 thìa mật ong, 2 thìa tinh dầu dừa cùng 1 thìa dấm r*** táo. Thoa hỗn hợp này lên mái tóc đã gội sạch trước đó để thay thế dầu xả. Cuối cùng khoảng 20 phút sau thì gội sạch bằng nước lạnh, bạn sẽ có mái tóc mềm mại nhờ được bổ sung thêm độ ẩm cho mái tóc.

Loại mặt nạ này cũng thích hợp cho mái tóc khô, xơ hoặc sau khi đi bơi về.

Mặt nạ trứng gà: Rất đơn giản chỉ cần dùng 2 lòng đỏ trứng gà tươi cộng thêm với 2 thìa mật ong, thoa đều lên mái tóc, thích hợp với mọi loại tóc. Sau đó mát xa da đầu khoảng 10 phút thì gội sạch lại bình thường.

Không nên gội đầu mỗi ngày

Mùa hè nóng bức bạn thường có thói quen tắm kết hợp cùng gội, nhưng ít ai biết được rằng thói quen phối kết hợp này lại gây hại cho mái tóc vì thực tế gội đầu thường xuyên sẽ khiến cho mái tóc mất đi độ ẩm tự nhiên, vốn có. Thói quen này lặp đi lặp lại sẽ khiến cho tóc bị khô, xơ và chẻ ngọn.

Lời khuyên dành cho bạn là mỗi tuần chỉ nên gội đầu khoảng 2 – 3 lần thay vì gội đầu 7 lần trong một tuần.

Uống nhiều nước

Nước rất cần thiết cho cơ thể đặc biệt trong những ngày mùa hè nóng bức, cơ thể tiết ra nhiều mồ hôi thì nhu cầu bù nước càng cao.

Thiếu nước mái tóc sẽ dễ bị khô, xơ và chẻ ngọn, đó là chưa kể đến những ảnh hưởng xấu đến da và sức khỏe. Vì thế bạn cần nhớ hãy uống nước như một thói quen ngay cả khi bạn không có cảm giác khát. Đây quả thực là một cách “cộng điểm” cho mái tóc đơn giản mà không ai không thể làm được.

Đừng thay đổi kiểu tóc thường xuyên

Để thay đổi kiểu tóc các chuyên gia thường phải dùng đến nhiệt như máy uốn, máy là, máy sấy…sẽ dễ khiến cho tóc bị hư tổn. Hơn nữa thay đổi kiểu tóc quá nhiều mà không dành thời gian chăm sóc tóc tất yếu tóc sẽ bị yếu và “tổn thọ”.

Cho nên đừng nên lạm dụng việc tạo phong cách mới bằng kiểu tóc bởi bạn có rất nhiều cách khác nhau để tạo style riêng cho mình như thay đổi phong cách ăn mặc, chăm chút làn da, thay đổi cách trang điểm

10. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Cho mình xin tỷ lệ chiết khấu của bộ này: Goldwell (Gội và xả) .

11. top_hot_shop

Dòng siêu chữa trị

Loại 250m: gội 200k, xả 224. Hấp 288k
    Loại 750ml: gội 420k, xả 500k.
    Loại 1.5 lít: gội 640k. xả 735k , hấp 60s: 1.2tr.

Dòng kerasilk: siêu mượt

Loại 250ml: gội 165k, hấp 165k (150ml)
    Loại 500ml: gội 300k, hấp 310k
    Loại 1 lít: gội 490k và 580k

Có gì pm mình nha

12. megau_56

megau_56 Thành viên rất tích cực

Cho mình 1 cặp UNA HYDRO-IN- CHO TÓC KHÔ 1000ml (cả gội và xả). Nhà bạn có hấp ko nhỉ? Nếu có thì cho mình lấy luôn. Cho mình date xa tí nhé. Bạn có giao được cho mình trong ngày hôm nay ko? Mình ở Cầu Giấy. Mình pm địa chỉ và SĐT, có gì bạn ll mình luôn nhé.

13. luongdinh5678

luongdinh5678 Thành viên tích cực

đánh dấu....................................

14. top_hot_shop

Okie bạn, chiều mình giao cho bạn lun. chúc bạn một ngày tốt lành nha ^^

15. top_hot_shop

Cám ơn mẹ nó nha. có gì sang ủng hộ shop em ^^

16. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

25% ah, vậy để tớ đi kêu gọi hội của tớ share nhau cái đã. Chốt tớ PM cho bạn để ship hàng nhé

17. top_hot_shop

Okie bạn. Loại to nha ^^ có gì pm cho tớ nhé. Thanks bạn nhìu nhìu
    nik: top_hot_shop
    điện thoại: .0936.28.22.98

18. top_hot_shop

Bảo vệ tóc khỏi ánh nắng mặt trời

Hạn chế tiếp xúc với ánh nắng mặt trời là một việc làm rất cần thiết nếu muốn tóc không bị hư tổn. Vì vậy, khi đi ra đường, bạn gái không nên chỉ bao bọc kỹ phần da mặt, da tay, mà phải “giấu kín” cả mái tóc bằng cách lấy một chiếc khăn quấn lại hoặc mặc áo chống nắng có mũ.Làm ướt tóc trước khi bơiMùa hè đến, rất nhiều bạn thích đi tắm biển hoặc đi bơi, tuy nhiên, chất clo có trong nước biển lại không tốt cho tóc. Chính vì thế, để bảo vệ tóc, các bạn nên tắm qua trước khi xuống nước. Tóc ướt sẽ hấp thu ít clo hơn. Bảo vệ tóc khỏi ánh nắng mặt trời là một việc làm cần thiết

Thực phẩm tốt cho tóc

Uống nhiều nước và bổ sung đầy đủ rau xanh vào chế độ ăn hàng ngày là một trong những biện pháp chăm sóc tóc hiệu quả trong mùa hè. Ngoài ra, bạn cũng cần đảm bảo chế độ ăn uống giàu protein. Những nhóm trái cây và rau củ có hàm lượng nước nhiều như dưa lê, dưa hấu, củ đậu, cà chua đỏ…đặc biệt rất tốt cho tóc.Ngoài ra, bạn cũng có thể tự chế mặt nạ chăm sóc cho mái tóc khô theo những công thức dưới đây:

- Dầu dừa: Thành phần của dầu dừa bao gồm protein, các axit béo, vitamin B, C, kẽm, kali và sắt, vì thế rất tốt cho chăm sóc tóc khô. Cách làm: chia tóc thành nhiều lọn nhỏ, sau đó bôi đều dầu dừa lên tóc. Đừng quên mát xa nhẹ da đầu với dầu dừa, sau đó bạn dùng một chiếc khăn ấm ủ tóc trong vòng 15-20 phút. Cuối cùng, gội sạch tóc như bình thường.

- Mật ong và dầu ô liu: Trộn 4 thìa mật ong và 6 thìa dầu ô liu với nhau, bạn sẽ có ngay một loại mặt nạ chăm sóc tóc khô cực tốt. Thoa đều hỗn hợp này lên tóc, dùng chụp đầu bằng nhựa chụp tóc lại, và để trong vòng 15-30 phút.

- Với mật ong, bạn có thể chế được rất nhiều loại mặt nạ dưỡng tóc

- Sữa và mật ong: Cho 1 hoặc 2 thìa lớn mật ong vào một cốc sữa đầy (sữa có chứa nhiều chất béo), sau đó khuấy đều, rồi đổ dung dịch này lên tóc. Nếu có thời gian, bạn nên ủ tóc với hỗn hợp này trong vòng 1 tiếng đồng hồ, sau đó gội sạch bằng dầu gội thông thường. Hỗn hợp này sẽ giúp mái tóc của bạn trông óng mượt và khỏe mạnh hơn, mà không hề bị nhờn chút nào.Dâu tâyMặt nạ dâu tây sẽ đem đến cho mái tóc của bạn một mùi thơm rất dễ chịu. Để làm được loại mặt nạ này, bạn cần 200g quả dâu tây tươi, một lòng đỏ trứng gà và 2 thìa dầu ô liu.

- Cách làm: Nghiên nát dâu tây, sau đó trộn lẫn tất cả mọi thứ đã chuẩn bị với nhau. Thoa đều hỗn hợp lên tóc, ủ trong vòng 20-30 phút, rồi gội đầu sạch.Với những mẹo nhỏ trên đây, hy vọng các bạn gái sẽ có một mái tóc thật mượt mà và sáng bóng trong mùa hè.
    Theo zing.vn

Sửa lần cuối: 6/6/2012
  19. miucon_86

miucon_86 Thành viên mới

Hôm trước mình lấy 1 bộ gội xả UNA FORTIFYING của bạn, công nhận là dùng thích thật, tóc mềm, mượt, mùi thơm rất dễ chịu ;), cộng thêm với Silker bạn tư vấn cho mình để tạo độ bóng cho tóc và dưỡng bảo vệ tóc ý, dùng xong sờ vào ngọn tóc ko thấy khô nữa, lại rất mềm mượt, mình rất thích vì từ trước tới nay tóc mình khô, sơ, yếu, chẳng tự tin chút nào, bây giờ thì mình đã khắc phục được rồi :Cuoi. Mình sẽ ủng hộ bạn dài dài.Chúc bạn đắt hàng (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

20. top_hot_shop

Cám ơn bạn nha. Có gì lại wa ủng hộ mình nha:D