Toàn Quốc: Chia Sẻ Ảnh Thời Trang Công Sở Của Mình Và Nhận Ngay Quà Hot Nè .

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi BEPANDA, 23/6/2011.

1. binbin198

binbin198 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

hiccc, e đã đọc lại. Cảm ơn c nhiều.

Đang tải...

2. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Topic tặng đồ nhà bepanda.

Đây là chương trình dành cho các bạn đã sử dụng , còn bạn nào chưa sử dụng thì ngày 15/7 đăng ký luôn nha .Nhưng kem tặng vào 15/7 thì chỉ có 10 hộp thôi .Ai đến ngày đó đăng ký trước thì mình sẽ giữ ạ.

3. BEPANDA

BEPANDA

Đây là chương trình dành cho các mẹ đã sử dụng mà em :) .Chị muốn nghe lại review của các bạn sau một thời gian sử dụng .

4. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

Đọc lại chủ đề dùm chị nha ....Thanks em .

binbin198 thích bài này.
  5. BEPANDA

BEPANDA

Thứ bảy chị chuyển thì thứ hai em nhận được đó ...Thanks em nha.Chị sẽ tặng em tinh dầu :)

6. huongtchvn

huongtchvn Mẹ yêu Nana nhất trên đời

Quà khủng này! Hihi, thích thật đấy! Nhưng mà dạo này em bận nên lúc nhớ, lúc quên nên lọ kem chị tặng vẫn còn! Xin về mà chưa dùng được ngay thì tham lam quá! Thôi để dành các bạn khác vậy. Cảm ơn chị tốt bụng nhé! (u)(u)

BEPANDA thích bài này.
  7. mechichi2011

mechichi2011 Bắt đầu tích cực

Hi, chị yêu, coment thì em đã coment từ trước khi chị có chương trình này, giờ chị bắt đầu có chương trình này em sẽ không coment nữa (hi, em sợ lại bảo vì thích nhận quà) nên comment thế thui, nên chị xét những coment của em từ trước chị nhé cho khách quan. Hộp kem mà chị tặng em dùng vẫn còn nhiều,chị tặng em từ đầu tháng cơ đấy, nên em sẽ coment cho chị khi dùng hết hộp đó chị ạ, dù được quà lần này của chị hay không thì em vẫn coment cho chị, giờ em chỉ nói là cảm ơn chị, vì chị đã mang đến cho em một món quà tuy nhỏ nhưng thật ý nghĩa và em rất rất rất thích dù đó là kem face. Hiệu quả của nó đối với em là tốt và tốt. Chúc chị và gia đình sức khỏe & hạnh phúc.

BEPANDA thích bài này.
  8. lhathu999

lhathu999 Thành viên kỳ cựu

Wow hoành tráng quá, em sài vẫn chưa hết hộp kem của mẹ nó đây. Hihi, nhưng mà đang chờ 3 bộ lớn của mẹ nó từ đợt oder trước đây. Em vẫn hi vọng lấy lại phong độ thời son sắc nhờ một phần vào kem của mẹ nó đây. Hihi, dạo này ai cũng bảo em trắng da. Em tập trung tất cả các biện pháp có thể được để cải tạo làn da của mình. Chỉ còn mỗi cái mặt trắng trẻo, tàn nhang mờ đi nữa là hoàn thành mỹ mãn nhiệm vụ. Máy ảnh em không có, lại phải đang dùng điện thoại cỏ nên không chụp ảnh được. Thế mà mẹ nó không bảo sớm để em chụp lại tấm hình trước khi dùng kem để làm ảnh đối chứng kết quả (hay làm kỉ niệm cũng được). Hi, lần này em có đủ điều kiện được đăng kí tặng kem nữa không? Cái gì chứ kem face nhà chị thì em quyết tâm sử dụng dài dài rồi nên tham lam lắm. Hihi.

BEPANDA thích bài này.
  9. mimisp1

mimisp1 Bắt đầu tích cực

thấy mọi ng ca ngợi sản phẩm này e cũng tò mò và hứng thú lắm, nhưng mà sv k đủ xiền. hiiiiiiiiiii

tks chị tốt bbungj và up cho các mẹ xứng đáng!

Sửa lần cuối: 21/6/2012
    BEPANDA thích bài này.
  10. BEPANDA

BEPANDA

Cảm ơn các bạn ...Kỷ niệm một năm tham gia mình chỉ có phần quà nhỏ như thế này để dành tặng cho các mẹ đã tin tưởng, dùng hợp , và tiếp tục ủng hộ sản phẩm nhà mình .Tất cả cảm nhận của các bạn khi dùng kem hợp đều mang đến cho mình một niềm vui lớn ...Và sẽ có phần quà nhỏ là sự tri ân của mình dành cho các bạn với chương trình kỷ niệm này, từ đây đến 15/7 :)

11. in_dai_ca

in_dai_ca Mẹ Ỉn (83) con Ỉn (2007)

Hot thật đấy! Tiếc là tháng 7 em mới có kem dùng thử nên ko thuộc đối tượng được nhận quà rùi.
    Up lên và chúc mừng các mẹ đủ chuẩn nhận quà nhé. Hy vọng năm sau em cũng nằm trong danh sách. Hìhì, cứ thấy quà là nổi lòng tham...
    Cảm ơn mẹ Panda vì chương trình hay và ý nghĩa với chị em chúng mình!

BEPANDA thích bài này.
  12. thunglungxanh_bn

thunglungxanh_bn Trung Tâm Dạy Cắt May Yến Nhi

chương trình của chị hay quá, em vừa mới bít.
    Em sẽ chỉ commet nhận xét của em về kem chị tặng thui ah, còn quà thì giành phần tặng bạn khác ah, vì có 15 xuất mà chắc chắn sẽ rất nhìu mẹ mún xin đk. hiihih.
    Đúng là không khí sinh nhật của 1 chương trình đặc biệt ý chị nhỉ? hiiiihh.
    Kem hộp nhỏ mà em dùng phải đến gần 1 tháng mới hết đấy chị ah, em cho vào tủ lạnh ngăn mát nên kem ko bị chảy ra đỡ tốn chị ah, mà chỉ bôi 1 lớp mỏng cực mỏng thui , khoảng 1 tuần là thấy khác lun chị ah, mịn và trắng hơn.
    Thank chị rất nhìu ạ.

13. tihonnd

tihonnd Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Chị ơi cho em đăng ký với ah, em được chị tặng kem từ đợt đầu dưng mà đợt đó bận quá chưa kịp dùng nên cũng chưa dám oder, hôm qua là ngày cuỗi cùng em xài hết hộp kem của chị, đang định hôm nay oder một bộ để về xài dần thì lại có chương trình này. vậy giờ em muốn đăng ký nhận và oder luôn một bộ có được không chị.

BEPANDA thích bài này.
  14. me_miu2011

me_miu2011 Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng chị với những niềm vui và hạnh phúc mà chị đã có khi tham gia topic tặng đồ.
    Em chưa từng dùng sản phẩm nào của chị chắc là ko đc nhận quà rùi. hiiii!
    Cảm ơn đời còn có những người tốt như chị!

BEPANDA thích bài này.
  15. babyhoney

babyhoney Đủ quyền lập Họ

Một năm đã trôi qua, với niềm vui tặng đồ cho các mẹ.Em thấy chị luôn nhiệt tình, chân thành.Chúc chị và gia đình luôn vui.

BEPANDA thích bài này.
  16. trangntn90

trangntn90 Thành viên tích cực

Đã một năm rồi, ko biết bao nhiêu mẹ nhận đc quà của chị nữa. Cám ơn sự tốt bụng và nhiệt tình của chị.
    Chị ơi, em đăng ký 1 hộp kem body nhé, kem face thì em đc tặng rồi vs cả mua chung với mấy mẹ rồi :D nên em đăng ký 1 lọ kem body về dùng thử ạ.
    Em nhờ anh em lấy hộ ạ.
    Bùi Đức Hưng - số điện thoại: 01689908459
    Địa chỉ: 671 Hoàng Hoa Thám, Đống Đa, Hà Nội
    PS Chúc chị và gia đình luôn hạnh phúc!

BEPANDA thích bài này.
  17. thuyhong91

thuyhong91 Thành viên rất tích cực

Hihi em chào chị ạ, e từng dùng nick thuyhong77 và 3 lần đc nhận quà của chị rùi, trong đó có 2 lần là nhận được kem face ạ. Do gần đây e "dại dột" đăng tin mang tính spam nên bị trừng phạt là banned nick, e quay lại diễn đàn với nick hiện tại đây ạ

E may mắn khi 2 lần đăng kí nhận kem của chị thì cả 2 lần đều được ạ.
    - Hộp thứ nhất em đã dùng hết cách đây khá lâu rùi ạ, chừng hơn 1 tháng. hihi lúc nghe chị nói 1 hộp dùng đc 7 ngày - 1 tuần, bạn nào hợp sẽ có kết quả ngay. Có lẽ em dùng tiết kiệm quá hay sao mà phải hơn 20 ngày ( gần 1 tháng ) mới hết ạ, mới đầu e bôi dày lắm nhưng sau tiếc nên bôi thật mỏng thui. Và kết quả mang lại thì ngoài mong đợi ạ.
    E là sinh viêc, thú thật xưa nay ngoài SRM thì e k dùng loại mỹ phẩm nào hết, giờ hết năm 2 nên em cũng tập tành tí vì da e k đc trắng. Nhưng đau khổ là em bị dị ứng với hầu hết các loại mỹ phẩm e mua, dùng loại nào cũng bị đỏ mặt và hơi ngứa.
    E nghe mấy chị trên này dùng rùi thấy ai cũng khoe là kem có tác dụng nhanh lại k gây kích ứng da nên cũng háo hức xin chị 1 hộp dùng thử ạ. Và quả thật là da mặt e dễ dàng thích ứng với kem ngay ạ.Mà bôi kem lên là trắng ngay chả cần phấn thêm làm gì nữa ạ. Kem có mùi nhẹ, khá dễ chịu so với kem dưỡng da mà e từng dùng. Mấy ngày đâu e bôi hơi dày nên hao, nhưng của đáng tội, dùng nhìu nên tác dụng nhanh hay sao mà chỉ sau 3 hôm dùng kem, hôm thứ 4 e đã thấy da e sáng hơn rùi ạ. Sau 1 tháng dùng kem thì hiệu quả rất tốt, tất nhiên 1 lọ kem k thể làm da em trắng hồng đc, nhưng cũng đủ làm da em sáng và mịn mịn min hơn rất nhìu ( sờ vào 2 má thấy thích lắm hí hí - tự sướng ), đặc biệt là mụn đầu đen ở mũi em giảm nhìu lắm nhé, k còn thấy mấy chấm đen đen trên chóp mũi như trc nữa. hihi
    E dùng hơn 10 ngày thấy hao hơn nửa lọ rùi, tiếc lắm, híc nên e bôi mỏng thật mỏng để duy trì làn da hiện tại, thế mà hơn 20 ngày sau e mới dùng hết, vét sạch nhẵn nhụi ý ạ. hihi

Biết công dụng như thế rùi, e cũng háo hức có ý định "gom tiền ăn sáng" để mua 1 bộ về dùng, ấy thế mà cái miệng làm khổ cái thân, buổi sáng qua hàng bánh mì là k đừng đc :p nên kế hoạch thất bại.

- Rùi đợt quà sau em lại may mắn nhận được thêm 1 lọ kem nữa, đúng đợt thi cử nên e đành cất đi không dùng vội, vì thức khuya nhìu dùng phí lắm, đợi thi xong thì dùng. E thi xong đã 1 tuần và cũng 1 tuần dùng kem rùi ạ.
    À mà trước có chị hỏi em là nếu đang dùng kem mà k dùng nữa thì có bị đen lại không?? E xin trả lời với trường hợp của e là KHÔNG các chị ạ. Chỉ có điều là khi k dùng thì mũi e lại thấy hiện tượng bị mụn đầu đen thui :( . Hộp kem mới này em bôi tiết kiệm ngay từ đầu nên hứa hẹn sẽ dùng đước khá lâu ạ ( phải hàng tháng ý).

Có 1 số chị cm hỏi em về kem của chị, e cũng thật thà nhận xét như vậy, các chị ý cũng mừng lắm ạ.

Quà của chị thì lúc nào em cũng mong :p nhưng em mong hơn cả là tấm lòng của chị sẽ tới được với các chị chưa có cơ hội nhận quà của chị lần nào, mong chị sẽ là một hình mẫu để em phấn đấu ạ.

Chúc chị luôn xinh đẹp, yêu đời, chúc bé PANDA mạnh khỏe chăm ngoan, chúc gia đình chị mãi mãi là tổ ấm đáng ngưỡng mộ như hiện nay ạ. hihi

BEPANDA thích bài này.
  18. titi_bikini

titi_bikini Bắt đầu nổi tiếng

Ơ, chị ơi, giờ em mới biết là có cả kem body đấy chị ạ. Mặt thì mẹ em dùng rồi, giờ vẫn đang tiếp tục, dùng rất rất ok chị ạ. Em thì muôn đời ko bao giờ dùng gì vào mặt vì trộm vía da em cũng đẹp và ít mụn. Nhưng giờ nghe chị nói tặng kem body làm em lại hừng hực khí thế, vì da người em lại ko đc trắng bằng mặt :(

Nên nếu đc em xin đk kem body của chị lần này nhé, nếu may mắn thì thích quá nhưng ko đc cũng ko sao, vì em biết có rất nhiều người cũng đang háo hức như em :D chúc chị càng ngày càng xinh đẹp, luôn may mắn hp, mẹ bé Panda tốt bụng :-*

BEPANDA thích bài này.
  19. fantastic-vn

fantastic-vn Thành viên mới

oi, chi that tot bung qua, khong biet chung nao em moi duoc chi tang cho 1 hop kem xai thu, chuc cho nha minh ngay cang vui va xom tu

BEPANDA thích bài này.
  20. yêu khôi mãi mãi

yêu khôi mãi mãi Thành viên tích cực

Em muốn xin 1 lọ quá mà không biết có đến lượt mình không nhỉ?:(. da em thì cực kỳ nhạy cảm, e dùng SRM toàn bị dị ứng nên giờ để mặt thô, chả dùng gì.ko biết có hợp với kem này ko nhỉ, nếu mà món này ở HN bán chắc e cũng phải thử.:).ước gì....

BEPANDA thích bài này.