Toàn quốc: GIẢM GIÁ ĐẶC BIỆT: Kem Dưỡng Da - Chính hãng Bubchen - Penaten-Xịt muối biển Sterimar

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi jowgow, 5/11/2009.

1. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

Mình giảm giá tất cả các mặt hàng nhé! số lượng có nhiều nên mẹ nào muốn mua buôn thì pm cho mình , mình sẽ để lại giá ưu đãi ! ! mình thanh lý nghỉ bán , chuyển về 1 mối hàng cho dễ kiểm soát ! mong các mẹ ủng hộ!

mình sẽ vào chủ đề chính luôn nha! các sản phẩm dưới đây của mình là hàng chính hãng , và giá cả mình đã căn chuẩn đảm bảo thấp hơn giá thị trường nha! cho nên mình các mẹ mua 1 hoặc 2 sản phẩm thì đến địa chỉ của mình để lấy hàng :

Với đơn hàng có giá trị từ 400k trở lên mình mới ship hàng và freeship nha!
    các đơn hàng dưới mức này , muốn phát tận nơi thì thêm 15k ship cả nhà nhé ( mình gởi chuyển phát nhanh )
    các mẹ order trên topic hoặc liên lạc với mình theo sđt : NHI : 0989.51.00.83
    (các mẹ order trên topic là tốt nhất )

1. kem dưỡng da Johnson's baby cream

giá : 29k ==>> giảm còn 20k/ 1 hộp
    nhiều mẹ không biết cách dùng loại kem này mà chỉ nghĩ là dùng cho bé thôi! bên wtt các mẹ ấy có 1 topic nói về sản phẩm này ạ, vừa rẻ , vừa an toàn lại hiệu quả , em trích dẫn 1 số ý kiến ra cho các mẹ tham khảo!
    s

2. gel dưỡng cung cấp độ ẩm, làm trắng da ALODEW AQUA MOISTURE GEL NARIS ( dưỡng chất từ lô hội )

185g : 225k ==>> giảm còn : 185k

công dụng :
    cung cấp và duy trì độ ẩm cho da .Ngăn ngừa mụn với thành phần có tính khử trùng. có tác dụng dưỡng da, dịu da, làm mềm và giữ ẩm cho da suốt cả ngày , ngoài tác dụng nuôi dưỡng da, tái tạo tế bào, làm mịn da, giúp da trắng lên , còn có tác dụng cải thiện hoạt động của tế bào da, củng cố chức năng của lớp biểu bì, cung cấp cho da những dưỡng chất cần thiết để làm da luôn tươi trẻ và khỏe mạnh

cách dùng:

sử dụng buổi tối trước khi đi ngủ và sau khi đã rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt và loại bỏ tế bào chết bằng nước dưỡng da. lấy một lượng gel vừa đủ ra tay, xoa nhẹ ra khắp mặt từ 1 đến 3 phút theo chiều từ dưới lên trên, và hướng từ trong ra ngoài. Để duy trì sự đàn hồi của da nên tránh tác động mạnh lên da khi chăm sóc da mặt

Giới thiệu :

Naris Cosmetics là công ty sản xuất mỹ phẩm hàng đầu Nhật Bản, với truyền thống hơn 70 năm. Từ 1932, Naris cosmetics đã chăm sóc và chinh phục vẻ đẹp của hàng triệu khách trên toàn thế giới.

Các sản phẩm của Naris Cosmetics hoàn toàn được chiết xuất từ các tinh chất thiên nhiên và đạt được các tiêu chuẩn cao nhất về sản xuất mỹ phẩm của Quốc tế. Naris đã và sẽ luôn luôn nỗ lực mang đến cho các bạn những mỹ phẩm từ thiên nhiên hoàn hảo nhất bằng việc nghiên cứu và sử dụng các công nghệ khoa học tiên tiến nhất.

Chính vì vậy mà các dòng mỹ phẩm của thương hiệu Naris luôn có ba đặc trưng rất dễ nhận biết

Không màu không mùi
    100% chiết xuất từ tinh chất thảo dược thiên chiên
    Chống tia UV

3. kem dưỡng da tay GEO : 200g
    100g

giá : 226k ( hộp to ạ ) ==>> giảm còn 185k / 1 hộp
    ( MADE IN KOREA )

Công dụng:
    Kem bảo vệ tay GEO tác dụng thấm sâu vào da giúp da mềm mại và mịn màng. Dùng trong cả mùa đông lẫn mùa hè

Sử dụng:
    Cho một lượng vừa đủ vào da sau đó massage nhẹ nhàng

4. Xịt nước muối biển cho bé yêu
    100ml

chia làm 2 loại sterimar baby ( dành cho trẻ từ 0 đến 3 tuổi) và sterimar dành cho người lớn

+ Xịt nước muối biển chuyên dụng dành cho bé từ 0-3 tuổi.
    + Xịt dạng phun sương, xịt nhẹ hơn nhiều so với xịt muối biển Stermar thông thường.
    + Xịt giúp bé thông mũi, sạch mũi tránh ngạt mũi.
    + 100ml dung dịch gồm 31,82ml nước biển nguyên chất pha với nước tinh khiết.
    + Nước biển được lấy tại vịnh Saint-Malo (Pháp) ở độ sâu tối thiểu 5m & cách xa bờ trên 10km, được sx với công nghệ tiên tiến, tiêu chuẩn Châu âu.
    + Làm sạch hố mũi, tập hỉ mũi & dễ dàng hỉ mũi ở trẻ nhỏ.
    + Được khuyến cáo nên dùng trong điều trị viêm mũi xoang cấp & mãn ở trẻ nhỏ.
    + Bình xịt sử dụng được ở mọi tư thế, áp lực phun nhẹ nhàng không gây tổn thương niêm mạc mũi.
    + Nước biển sinh lý đẳng trương không chứa chất bảo quản, chứa nhiều vi lượng có lợi cho mũi, giúp làm mềm, làm ẩm niêm mạc mũi ,dẫn lưu dịch nhầy, loại bỏ yếu tố gây bệnh.
    + Có thể sử dụng được 150 lần xịt, dùng được trong thời gian dài (đến khi hết hạn sử dụng).

+ Vệ sinh mũi hàng ngày nhằm: Tập phản xạ hỉ mũi dễ dàng ở trẻ nhỏ, phục hồi độ ẩm tự nhiên cho mũi, dẫn lưu, làm sạch dịch tiết để đào thảI mầm bệnh có trong dịch nhầy mũi.

* Cách dùng: Vệ sinh mũi hàng ngày: 2 lần mỗi ngày, sang tối. Viêm mũi, xoang cấp, mãn tính: mỗi 3-4 giờ xịt 1 lần

Và đây là chia sẻ của mẹ Quynhhuong 302006 trên wtt: "cũng cho con dùng Sterimar từ 2t và thấy rất hiệu quả. Để tránh xịt thẳng vào hốc mũi (chỗ sụn ngang lỗ mũi) của con làm con sợ và dễ bị đau thì mình hướng đầu phun của lọ thuốc lên phần mềm phía cánh mũi rồi xịt cho nó trào vào trong sau đó cho con xì chất nhầy ra ngay và lấy bông tăm vệ sinh mũi, cuối cùng là nhỏ nước muối sinh lý natri clorid 0.9%. Mà mình cũng được biết là khi xì mũi cho con thì nên xì từng bên 1, nếu xì 2 bên cùng 1 lúc thì dễ bị ảnh hưởng đến tai (nhất là với bé bị viêm tai giữa)"

Và đây là chia sẻ của Bobonbon trên wtt: "Sterimar baby lực phun nhẹ hơn nhiều so với Sterimar thường rồi đó. Loại này thì tốt rồi.
    Nhưng mình hay dùng tk = cách rửa mũi = NaCl trước, sau đó xịt Ste để làm sạch sâu nốt bên trong thôi.
    Rửa mũi: đặt con nằm nghiêng rồi nhỏ NaCl vào lỗ bên trên cho đến khi thấy chảy ra ở mũi bên dưới, sau đó hút mũi sạch sẽ. rồi xịt Ste 2-3 lần mỗi bên.
    Bé nhà mình làm vậy từ lúc sơ sinh nên quen, thậm chí còn thích xịt. Ngày 2 lần để giữ mũi sạch sẽ.
    Khi con sụt xịt thì phải ngày 4-6 lần mới ăn thua"
    Giá bán : 138k ==>> giảm còn : 125k

Dầu tắm chống cảm cúm Penaten (125ml)

+ Dầu tắm chống cảm cúm của hãng Penaten, Đức dành cho bé khi tắm, giúp bé chống cảm lạnh, cảm cúm.

+ Cách dùng:

-> Với các bé từ 6 tháng trở lên: cho 2.5ml (1/4 nắp chai có sẵn)dầu tắm chống cảm vào chậu nước tắm cho bé, hoà tan & tắm cho bé.

-> Với các bé 1 tuổi tới 5 tuổi: cho 5ml (1/2 nắp chai có sẵn) vào chậu nước, hoà tan rồi cho bé tắm.

-> Với các bé từ 6 tuổi trở lên: có thể dùng 10ml (1 nắp chai có sẵn) hoà vào chậu nước.

+ Dầu chống cảm không phải là xà phòng do đó khi sử dụng dầu chống cảm vẫn phải sử dụng xà phòng như bình thường & tráng lại bằng nước sạch.

+ Sản phẩm sx tại Đức, dung tích 125ml.

Giá : 245.000VND ==>> giảm còn : 230k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi jowgow
    Sửa lần cuối: 31/5/2010
  2. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

]LUÔN LÀ SẢN PHẨM TỐT NHẤT CHO LÀN DA CÒN RẤT MỎNG MANH CỦA BÉ .Hãy hưởng thụ cảm giác đặc biệt khi biết làn da còn rất non tơ của con bạn đang được chăm sóc bởi những bàn tay tốt nhất. Các Bà đỡ, các Bác sĩ và các Bệnh viện cũng khuyến cáo nên dùng BUBCHEN cho trẻ ngay từ buổi ban đầu. Với BUBCHEN, chúng tôi thỏa mãn nhu cầu vệ sinh và chăm sóc thân thể cho bé.

1.sản phẩm tắm gội :

hiện tại mình còn hơn 200 lọ, mẹ nào có nhu cầu mua buôn thì mình để cả cho nhé! -->>> còn 10 hộp nữa !

Sữa tắm và gội chung mùi quả Táo
    86.000 VNĐ ==>> giảm còn : 76 k

Sữa tắm gội dành cho thiếu niên

Sữa tắm & gội chung mùi Hoa quả nhiệt đới

Dầu gội và xả 2 trong 1 Rosalea

Sữa tắm & gội chung hương Mơ

Sữa tắm trẻ em hương hoa Cúc
    82.000 VNĐ ==>> giảm còn : 72 k

Sữa tắm & gội chung mùi quả Dâu Tây

2. kem dưỡng da:

Bubchen
    Kem dưỡng da Calendula
    115.000 VNĐ
    --->>> đã bán hết

Kem dưỡng da 75ml 75.000 VNĐ
    25ml : 45.000 đ
    chỉ còn loại 25 ml
    3, kem trị hăm :

Bubchen
    Kem chống hăm 150ml
    95.000 VNĐ
    --->>> đã bán hết

Bubchen
    Kem đặc trị hăm
    112.000 VNĐ
    --->>> đã bán hết

Sửa lần cuối: 3/6/2010
  3. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

mình sẽ sập nhật 1 số sản phẩm mới cho các mẹ vào tuần sau nhé! các sản phẩm của hãng buchen các mẹ cứ order tớ nhé! tớ không show hết ra đây được! mai sẽ up ảnh sau vậy

4. sakurahime

sakurahime Thành viên tích cực

Mở hàng có được free ship ko hả mẹ no? :)

jowgow thích bài này.
  5. sakurahime

Cho mình hỏi 2 loại kem dưỡng da, thì loại nào tốt hơn hả bạn?

jowgow thích bài này.
  6. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

ok mẹ nó! bóc tem tất nhiên sẽ được ưu tiên rồi!!!!!!!!

7. sakurahime

Hay wa!!!(u)(u)(u)
    Mẹ nó cho mình 1 hộp Kem dưỡng da 75ml, Giá 75.000 VNĐ vào địa chỉ mình pm nhé. Thanks

jowgow thích bài này.
  8. gautyto

gautyto Thành viên tích cực

mình đánh dâu, con mình thg xuyên dùng muối biển, bao h hết sẽ gọi mẹ nó nhé

jowgow thích bài này.
  9. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

ok mẹ nó! mẹ nó chú ý điện thoại nhé! chiều tớ ship cho mẹ nó ngay nha

10. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

ok ! mình cũng toàn dùng cho con loại này thui mẹ nó ạ!!
    khi nào hết gọi nhé

11. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

em đã nhận order của sdt: 0982.027.882 nhé!!!
    chiều em sẽ chuyển cho chị nhé

12. mebabynhim

mebabynhim Bắt đầu tích cực

. Kem dưỡng da Calendula
    Giá :115.000 VNĐ

Mình oder của bạn loại này là dùng được cả cho bé đúng không? vì mình đọc phần công dụng không thấy nói dùng cho bé. hiiiiiiiiiiiiii 0982.02.78.82

jowgow thích bài này.
  13. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

à sáng nay chị gọi cho em nhỉ??? tks chị!!! em sẽ gọi trước cho chị khi giao hàng

14. sakurahime

hix, chờ cả buổi chiều ko thấy mẹ nó giao hàng gi cả. :(

jowgow thích bài này.
  15. hoalt

hoalt Thành viên chính thức

bạn ơi, mấy cái lọ kem hăm và kem dưỡng da sản xuất tại đâu thế hả bạn?

16. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

hic ,nàng ơi! hôm nay em tớ giao quế và mật ong thì không kịp giao cho nàng với chị hằng! tớ xl nhé! vậy mai tớ giao cho bạn nhé!
    sr nàng nhìu!!!!!!

17. mebabynhim

Bạn ơi! Sao bảo sáng nay mang sớm kem dưỡng da cho mình mà giờ vẫn chưa thấy đâu. Gọi điện thì mày của bạn toàn bận thôi. Bạn có mang đến cho mình được không vì 10h30 là mình vè nhà rồi.

jowgow thích bài này.
  18. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

hic, chán chết! hôm nay em hưng giao hàng phải đi giao hạt dẻ cho nhà pillow-baby nên chẳng có time đi cho mình! đã dặn là mang cả hàng của mình đi giao cho các mje sớm thì lại quên! chán quá! xin lỗi các mẹ chưa nhận được hàng nhiều lắm!
    còn chị mebabynhim và chị sakurahime cho em địa chỉ nhà riêng đi! tối nhất định sẽ bảo hưng mang qua chỗ chị! vì bé bị nẻ nên không hoãn được! em biết thế nên thật sự ngại quá!
    ngay ngày mai mình sẽ đi tìm người giao hàng mới! cho nên việc giao hàng nhất định sẽ suôn sẻ hơn chứ không lằng nhằng như bây giờ! các mẹ thông cảm giùm mình nhé! cảm ơn nhiều

19. jowgow

jowgow Bắt đầu nổi tiếng

hihi, ok vậy hẹn bạn mai nhé! sr nhiều ! làm sao mà quên được

20. mebabynhim

Bạn ơi! Sao vẫn chưa mang kem dưỡng da cho mình à? Sáng nay bạn mang qua cho mình nhé. 0982.02.78.82

jowgow thích bài này.