Hà Nội: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi medaudo, 5/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. biziii

biziii Thành viên tích cực

Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

659. Len cashmere rất mềm và mịn của Ann Taylor. Có thể mặc không hoặc kết hợp với áo thun, áo sơ mi hay nhiều cách mix đồ lạ lùng khác. Màu cũng tây tây, trầm trầm nhưng không tối tăm mù mịt giống con cò đi đón cơn mưa. Mã hàng xuất này giá web rất đặt, $118 cơ , sau thuế về VN là cũng vài triệu rồi. Tuy nhiên em nhập được giá tốt nên vẫn xin bán với giá đến cả hàng Tàu mà chất lượng dù không đuổi kịp Ann Taylor vẫn phải ghen tị: 180k
    => màu số 2 và 5
    Ngực 90, bụng 85, mông 95. Chị muốn mặc hơi xuông chứ ko ôm sát người nhé.

3. Quần lót gen bụng có điều chỉnh kích cỡ. Vải lỗ thoáng đa chiều nên dù là gen trong mùa hè nhưng vẫn rất thoáng mà không bị nhấp nhính mồ hôi. Trong thành phần vải có sợi bamboo nên mát. GIữ form rất tốt. Có lợi nhất là khi mặc vào, chưa cài móc lớp ngoài, quần xếch qua mông rất dễ. Xong xuôi cài đến đâu là do mình. Tiện hơn rất nhiều so với loại gen quấn bụng cứ ngồi xuống là quăn hoặc loại quần lót gen liền, mặc lên khó khăn khổ sở. Các chị đang xổ bụng chịu khó tí, hãy quyết tâm mặc quần này thay quần lót như em đã từng làm đi, nó ra mồ hôi cũng là giảm mỡ, mặc lâu cũng thành quen nữa, vừa nhỏ được bụng, vừa mặc quần áo trông dễ coi hẳn. Chỉ có màu da Giá tốt: 65k
    => 2 chiếc

6. Tất giấy loại cổ ngắn cho bọn nhỏ. Cái tất này thì các mẹ năm nào cũng cần. Mỏng nhưng dễ dùng. Không quá nóng, phù hợp thời tiết thu như bây giờ. Ví dụ con nhà em, sáng đi học là giữ ấm cái chân cho khỏi bị ho ấy mà. Các bé tầm 6 tuổi trở xuống là vừa. Một túi có 5 đôi 5 màu rất dễ thương. Giá 12k/túi. Chị nào mua tầm 5 túi trở lên thì giá 10k/túi (các chị có thể rủ cùng cơ quan mua với nhau). Rẻ hơn cả bỉm của chúng nó nhé.
    => chị muốn lấy loại này mà kô thấy có hình nên ko rõ mặt mũi ra sao?

Sửa lần cuối: 9/11/2012
  2. abc123

abc123 Bắt đầu tích cực

Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

cái len cardigan í thiếu 1 cái à em ơi. Cái cho người 50kg í. Hay là hết hàng rồi?

3. lavender4

lavender4 Thành viên đạt chuẩn

cardigan len mới về liệu có về màu be k ạ

4. hongfuong23

hongfuong23

bẩu cấu là em đã nhận đựoc hàng ạ,mấy cái áo nỉ thích thế,áo màu đỏ đẹp chít mất,cơ mà,bác ơi,choa em đổi cái áo len trắng sang cái quần ms512 được ko,vì hình như mẹ nuôi em có mấy cái tương tự mất rồi,bác đổi cho em sang cái quần MS512 màu đen,size cho người tầm 48kg,mặc quần bò tàu ở VN size 27 nhé

5. gautrucHN

gautrucHN Thành viên chính thức

Gái ơi, chị nhận đc đồ rồi, hàng đẹp, chuẩn k thua gì hàng chị mua bên này! Mấy cái áo nỉ UNIQLO nhẹ, mềm và rất ấm, hiện tại nhiệt độ đang 3-8 độ chị mặc 1 áo mỏng bên trong với áo này tung tăng chạy ngoài trời với 2 con vô tư k bị lạnh.
    Èo, mình hồi này khủng long quá may mà gặp đc mấy em H&M co giãn 4 chiều k thì chả ních đc vào cái quần nào nữa :p 3 quần chị mặc đều đẹp, áo và váy cũng thế. Riêng có áo nỉ mũ H&M là bị to, chị có người tặng luôn he he..dưng mờ chị thích cái loại áo đấy lắm! Em cho chị đặt 1c size L màu gì cũng OK nhé, mấy hôm nữa chị sẽ nhờ em chồng đến lấy giúp đc k?
    Cảm ơn gái nhiều nhé, chúc em luôn đắt hàng!

medaudo thích bài này.
  6. meplinh

meplinh Bắt đầu nổi tiếng

H ơi, chị lấy mã 659 màu số 3, số 5, số 6 cho V3 110cm (70kg) và mã 657 nhé. Áo nỉ 652 còn mầu số 4,6 size chị mặc k? Màu có "chuẩn" như hình ko hả em :)

7. uyenhung

uyenhung Thành viên đạt chuẩn

659. Len cashmere
    Cao 1.60m, nặng 50 kg thì mặc size gì hả c? Em thích màu hồng hoặc sáng màu nhá chị nhá!

8. huyen kata

huyen kata THỊT LỢN SẠCH HÒA BÌNH

chi ơi có khách hỏi hàng đây chị ạ
    chị đi đâu về nhà thôi khách hỏi nhiều quá này

medaudo thích bài này.
  9. tuyetbui

tuyetbui Thành viên rất tích cực

chị check size cho em với:
    658. Len tăm cổ tim chất liệu sợi cotton và agrytic. dấu béo tốt lắm, hàng xuất cho Moda. cổ tim và dệt kiểu tăm. Các chị báo chiều cao cân nặng em tìm size cho nhé. Giá em bán: 220k
    HIện chỉ có màu trắng, đen, đỏ: Màu đỏ hoặc trắng cho người m58, 53kg

652. Nỉ siêu nhẹ UNIQLO hàng xuất Nhật, hịn lắm, bị cắt mác (đương nhiên vì hàng Nhật an ninh cao). Giá em bán thật tốt để các bác k tiếc tiền ship là: 180k
    Áo này màu đen cho người m62, 57kg. Áo màu hồng cho người m58, 53kg

10. phuthuygia

phuthuygia Hội 82 - 0983.453.682

Tớ đánh dấu cái, hàng nhà mẹ nó đẹp thật, giá cũng đẹp nữa!

medaudo thích bài này.
  11. hh_family

hh_family K+ Hà Nội 0917.404.986

chị ui em quan tâm 2 cái này
    cái này là của nam hay nữ đây chị? có dày dặn ko? mặc mùa đông đc ko hay mỏng ạ? có size cho nam cao 1.65 nặng 60kg ko chị?
    cái này em nặng 47kg, cao 1.57m và da ngăm ngăm thì mặc màu nào hợp hả bác?

12. phuc1986

phuc1986 Thành viên nổi tiếng

Chị ơi có áo phao nữ ấm sz nhỏ không chị ?

13. 10moonshome

10moonshome Bắt đầu nổi tiếng

Nang oi, tra loi to voi! Neu con size de to mua con gui nguoi nha to cho kip!

14. thoigiancutroi

thoigiancutroi Thành viên sắp chính thức

Ðề: Mời các mẹ vào đây ngụp lặn với em nào, nắng lên rồi !

652. Nỉ siêu nhẹ UNIQLO hàng xuất Nhật, hịn lắm, bị cắt mác (đương nhiên vì hàng Nhật an ninh cao). Nhẹ đến nỗi 5c áo mới được 1 lạng, Nhưng rất ấm. Áo này là loại mặc trung gian giữa áo thun mềm bên trong và áo choàng. Với Tây thế là đủ ấm. Họ đi lại trong nhà hoặc trong văn phòng chỉ cần áo đó, ra ngoài thì thêm áo choàng là xong. Trong có lót lông, viền cổ, viền tay đều có lông mịn. Vứt máy giặt thoải mái. Đủ size cho người 40kg tới người 80kg. Đủ màu cho từ già tới trẻ. Từ người muốn tối tăm tới người muốn lòe loẹt tí. Hàng này ngày trước đã từng về 20c và bán hết trong vòng 2 tiếng rồi em nghe khách mắng cả tuần vì ít hàng quá các chị nhớ không? Cố gắng đừng bắt em giữ order hàng này nhé vì nhà em bây giờ khách buôn lấy luôn đấy. Nhà em cũng vào vụ nên chật lắm ấy. Giá web về đến VN là khoảng gần 500k, Giá em bán thật tốt để các bác k tiếc tiền ship là: 180k
    (Nếu các bác qua M2, sẽ thấy họ bán áo giống thế này, mà lông cùn, k phải lông mịn nhé, giá đã là 230k rồi)
    mẫu viền cổ viền tay bằng lông mịn
    Có lỏi một ít mẫu không viền cổ viền tay nhưng trong vẫn lót lông mịn như mẫu trên.

Hiền ới, rình mãi bi giờ mới thấy áo nì đợt trước mua hụt. hihiiiii. Cho chị 1 cái màu tối tối 1 tí vì dáng chị hơi chuẩn (tầm trên 60kg vì thân chủ sợ nhảy lên cân là quay tít mù). Lâu roài không lên mua hàng, mai chị lên nhớ phần chị nhé,. 0934648105

15. ngoc.nth

ngoc.nth Dauphins

Ðề: Mời các mẹ vào đây ngụp lặn với em nào, nắng lên rồi !

512. Gặp lại quần co giãn 4 chiều như gặp lại người quen cũ
    Chị ơi quần này còn màu đen size S hoặc M ko? Em ko có thước đo vòng bụng. Bình thường em mặc size 34 quần HM.

16. Thu xanh

Thu xanh Bắt đầu tích cực

638. Quần treing co giãn 4 chiều của HM. Hàng lên thôi nhưng chất liều và form quần mặc tuyệt đẹp vì thông số của nó y án quần xuất nhá. Có gân ly nằm chứ không phải là ly may đường zip làm form của ống quần rất đứng dáng mà không sợ nổ đường chỉ. Tự dưng cái chân trông thon gọn hẳn ấy. Cạp chun 5cm, có 2 túi hàm ếch nên mặc với áo dài hay áo ngắn đều ok. Giống như cái quần giả bò ấy. Em thấy đen thì nhiều bác có rồi chứ họa tiết màu mận và màu cafe không phải ai cũng có. Hiện chỉ còn màu nâu cafe sữa. Giá 150k
    -- màu nâu café sữa là màu số 1 hả nàng? Còn size L ko?

588. Áo cổ lọ cotton lanh HM. Là hàng vải dư làm nốt để bán trong nước. Em này hay ở chỗ tay hơi nhún nhún, ngực hơi nhún nhún, ngực pha ren nữ tính nhưng vẫn kín đáo. Và cổ có xẻ khuy bấm.
    - màu số 3 và 5 (trắng và xanh dương đó) còn size M ko?

Còn cái nào theo yêu cầu thì ship cho t nhé! PM inbox giúp t với! Thanks!

17. mekumoc

mekumoc www.bachhoamini.com

Ðề: Re: Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

c iu
    check cho e chưa?
    để e còn gửi cho u :">

18. bunny's dream

bunny's dream Bắt đầu tích cực

E muon lay ao 659 mau hong,den va xanh ket cho ng 1m57 nag 60kg.655 mau do man con size cua e ko ah?e nhan tren dien thoai ko thay c reply

19. mẹ 2 thằng ku

mẹ 2 thằng ku Bắt đầu tích cực

đồ đẹp, đánh dấu quay lại nghiên cứu kỹ hơn

medaudo thích bài này.
  20. miumiu1989

miumiu1989 Thành viên rất tích cực

512. Gặp lại quần co giãn 4 chiều như gặp lại người quen cũ. Hắn đã từng xuất hiện và làm các chị nhớn nhác, các chị còn nhớ không ? Đầu tiên em cứ ngỡ nó giống Labijou, nhưng sau mới nhận ra chất nó không bai khiếp khủng như bạn Labijou. Chất nó đanh hơn, co giãn nhiều nhưng không bị bai như kiểu sáng S, trưa M, chiều L mà mất khách. Nhiều chị đã mua quần này đợt trước và tiếc khi không còn đủ màu hoặc hết size của mình. Bởi quần này tát chết Labijou vì chất liệu và form quần. Cạp cao qua rốn, mềm. Chỉ cần báo em vòng bụng qua rốn là em tìm ra size của các chị ngay. Giá vẫn như đợt cháy hàng trước dù em nhập vào đã bị đắt hơn đợt trước rất nhiều: 230k

còn màu socola và lông chuột k chị? v2 58 có vừa k? pm e nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.