Toàn quốc: Siêu thị bỉm trẻ em, giấy ướt và đồ dùng cho bé giá rẻ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi bupbebangbong, 23/1/2010.

1. bupbebangbong

bupbebangbong Thành viên nổi tiếng

CỬA HÀNG NGỌC MAI - UY TÍN 12 NĂM Chuyên bỉm, đồ sơ sinh và đồ dùng cho bé rẻ nhất Hà Nội Hotline 0904284633 Giao hàng tận nơi hoặc qua cơ sở 1: 149d Đội cấn, cơ sở 2:ngõ 24 sổ 36 Phan văn Trường [​IMG]
    Mời các mẹ click vào trang 8 để xem thông tin về các loại tủ nhựa, xe , bát ăn..... nhé
    PHẦN I : CÁC LOẠI BỈM I) BỈM DÁN
    Bỉm Pipo hàng VNXK 86.000d/bich các size Bỉm Binosumo xxxl Huggies 110k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Petpet 110k Babysmile 85.000d/bich các size Bobby 150k/bịch
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mamypoko 178k/bịch Binbin 30k/bich Goon
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    II) BỈM QUẦN
    Bobby 92k/bịch Bino 92k/bịch Pabys thạch thảo : 165k/bịch
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    pamper 162k/bịch Goon Huggies 160k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mamypoko Bỉm quần Pamper giá 205k/bịch Bỉm Mezies của Nhật
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    III) BỈM TRẦN
    Pabys quần Trần Monika dán m:22k, L23k, xk26k/10 cái Akay 22k/10 cái
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Phần II : Nước giặt, dầu gội sữa tắm cho bé
    1. Nước giặt dnee can 3l : 205.000dd/can 2. Dầu gôi buchern : Tím, xanh hoa quả..... 85.000d/chai 3. Dầu gội, sữa tắm Kodomo 75k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    4. Nước rửa bình Kodomo 5. Giấy ướt agi 6.Giấy ướt today
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    7. Giấy ướt becare 17k/80 tờ 8.Giấy ướt babylove 14k/80 tờ 9. Giấy ướt 02 80 tờ 27k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    10.Khăn vải khô 36k/gói, 52k/goi Giấy Nuna 100 tờ 29 k Phấn rôm Johnson 22k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tắm gội toàn thân em bé baby D-nee 200ml >> Giá bán: 43.000vnđ - Dung tích: 200ml (chai) - Xuất xứ: Thái Lan Tắm gội toàn thân em bé baby D-nee 380ml >> Giá bán: 99.000vnđ - Dung tích: 380ml (chai) - Xuất xứ: Thái Lan
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tắm gội toàn thân trẻ em kids D-nee 200ml >> Giá bán: 43.000vnđ - Dung tích: 200ml (chai) - Màu sắc: màu hồng (Cherry Berry), màu tím (Happy Berry), màu xanh (Fruity Fantasy) - Xuất xứ: Thái Lan
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tắm gội toàn thân trẻ em kids D-nee 400ml >> Giá bán: 108.000vnđ - Dung tích: 400ml (chai) - Màu sắc: màu hồng (Cherry Berry), màu tím (Happy Berry), màu xanh (Fruity Fantasy) - Xuất xứ: Thái Lan
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Kem đáng răng Raya 18k Kem đáng răng Komdo 18k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Phần III : Đồ dùng cho bé
    1. Cọ rửa bình sữa : 18k, 30k(up ảnh đại diện thôi) 2. Bộ gối chặn 3.Bình uống nước cho bé trên 2t
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Thìa nhựa cho bé Màn chụp Thái Lan Khăn tre thấm mồ hôi
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    4. Tủ y tế 3 tầng : 235k, 4 tang : 273k 5.Đánh tưa lưỡi Hải Sơn pha: 20.000dd/túi 6.Khăn mặt xô kiba 30.000/10cai
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Khăn tắm xô Băng rốn Miếng lót thấm khi thay tã 25.000d/10 cai
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    7. Bộ gối chặn, gối lõm 8.Quần áo sơ sinh 9. Miếng lót thấm sữa
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    10. Chiếu cói 11.Chậu, bô nhựa 12. xoong quấy bột
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    13. Bát thìa an 14. Ghế gội đầu cho bé 15.Nôi rung
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    16. Xe tập đi ba con chim 17. Xe lắc Việt Nhât 18. Tủ nhựa Việt Nhật
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    19. Xe đạp nhựa chợ lớn 20.Xe ba bánh 21. Đai xe máy
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bupbebangbong
    Sửa lần cuối: 12/6/2014
  2. Thiên thượng hỏa

Thiên thượng hỏa Thành viên rất tích cực

Ủng hộ nào, giấy ăn kg giá rẻ mà dùng cũng ok mọi người ạ

phmlinh37 thích bài này.
  3. daobong

daobong

BÀ ui, cho tôi 2 kg đến nhà số 9, ngõ 59 Láng HẠ nhé! Thanks! Bà mang đến thì nhắn cho tui nhé vì đây là cty tôi, ko phải nhà riêng nên toi đừng đến!!@@

4. bupbebangbong

Bạn lấy loại nào?,chiều mai tôi nhờ người mang đến nhé!

5. hangxachtay32DoiCan

hangxachtay32DoiCan Thành viên rất tích cực

Cho e hỏi loại giấy hay dùng cho hàng ăn ý mềm,dai không rõ kích thước như thé nào .E hay mua hộ mẹ e để bán 20k/kg chị có loại đó không e ủng hộ chị vì e hay mua ở chợ nhà em.

6. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

của hãng gì thế chị ơi,trên mạng có water silk,master silk rùi của chị hãng nào ạ

7. bupbebangbong

Nhà tớ chủ yếu nhập giấy Paseo của Indonesia nhưng loại giấy giá thành hơi cao.Thấy loại giấy kg này giá rẻ hợp túi tiền mà chất lượng cũng rất tốt nên tớ nhập về bán và sẵn sàng freeship cho 30 khách hàng đầu tiên để mọi người cho nhận xét ạ!.Giấy này là giấy bãi bằng ,việt trì nhé!
    1.[​IMG][/IMG]32.000đ/cuộn
    2.[​IMG][/IMgias48.500đ/cuộn
    3.Paseo có cả loại giấy ăn nhỏ kích thươc 23x23mm giá 6000đ
    4.Paseo thếp 220 tờ : 25.500đ/thếp
    5.Paseo thếp 250 tờ : 28.500đ/thếp

Sửa lần cuối: 6/2/2010
  8. Hung_In

Hung_In Thành viên chính thức

Hi, bạn cho mình 1kg giấy loại nhỏ và 2 gói Paseo có cả loại giấy ăn nhỏ kích thươc 36x36mm giá 6000đ đến Pháo Đài Láng nhé. khi nào giao được báo mình để mình gửi địa chỉ.
    Thanks!!!!

9. vitawa

vitawa Thành viên đạt chuẩn

Ai cũng bảp giấy của mình là của Bãi Bằng, bó tay.
    Công ty tớ chuyên sản xuất giấy đây - là Công ty Giấy Tissue Sông Đuống có nhãn hiệu Watersilk ấy ạ.
    Công ty tớ chả có loại khăn ăn nào cỡ 21cm mà lại giá 24k/kg cả. Khăn ăn 30cm cũng không có nốt, chỉ có cỡ khăn 33cm thôi.
    Giấy nào giờ cũng nói của Bãi Bằng, Matersilk là hàng nhái 100% đang bị kiện cũng nói của Bãi Bằng...
    Chán!
    Nếu các mẹ thấy dùng được mà bán thì kệ các mẹ nhưng đừng nói đó là hàng Công ty nhé.
    Vài lời góp ý thôi!

Sửa lần cuối: 25/1/2010
    mia-ngot thích bài này.
  10. Bí Bầu

Bí Bầu Thành viên chính thức

he he, căng thẳng nhỉ?

chuyện hàng nhái thì nhiều, hii tớ là người tiêu dùng, túi tiền hạn chế trong thời kỳ giá cả cứ tăng vù vù, mà nhà lại dùng nhiều nên thấy phù hợp là tớ dùng.
    Chị tớ định hỏi của mẹ hatrangkien để đổi dùng thử nhưng giá cả 2 bên ngang nhau. Loại nào dùng ổn rùi thì bảo thôi cứ dùng.
    Vài lời thôi. Và chúc chủ topic đắt hàng , he he he kiếm thêm tiền sắm tết cho con yêu thôi. Các mẹ có nhu cầu dùng cho mẹ ấy thử xem sao.

Sửa lần cuối: 24/11/2010
  11. scarlet_0203

scarlet_0203 Bắt đầu nổi tiếng

Bạn này nói cứ như là mỗi cty Sông đuống của bạn í sx giấy ko bằng...
    Trên này, trăm người bán, vạn người mua, lựa chọn là do người tiêu dùng bạn ạ. Ko nên "nhảy" vào topic của người khác để "ném đá" thế này. Híc.
    Mình cũng chỉ là người mua thôi, chẳng có quan hệ gì với chủ topic cả, mình hay mua của em alecphuong.

Nhân tiện cho mình hỏi giá của GVS với, chủ topic nhé.

12. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

em cũng mù tịt khoản này,đã dùng GVS water silk của hatrangkien thấy khá ổn,còn matersilk thì em cũng bít là nó nhái tên watersilk rùi cũng mua 1kg giấy ăn của chị alecphuong nhưng chưa dùng ko biết chất lượng thế nào,hihi.Còn chủ top này cũng bán giấy nhưng em đang thăm dò ko bít có ổn ko đây.Dù giấy gì thì giấy miễn là hàng Vn,giá hợp lý thì em dùng thui ạ,còn chất lượng ra sao dùng thì mới biết,cái nào ko tốt thì ko dùng nữa,thế thôi ạ.Các mẹ bán trên này em mua ủng hộ để đắt hàng là chính,hàng nào ko tốt thì qua một thời gian khách hàng dùng thì sẽ biết mà tự đào thải thui,hàng tốt sẽ trụ được lâu.Cái này các mẹ thông thái ai cũng hiểu ạ vì thế ko nên nói nọ kia,người tiêu dùng tự mua tự dùng khắc biết.Em nói một vài lời thế thui ạ,chúc bác chủ topic đắt hàng.

13. vitawa

Tớ nhầm, ý tớ nói là Công ty tớ không có loại khăn ăn 21cm nào mà lại giá 24k cả. Tớ sửa rồi nhé.
    Tớ đã bảo là ai bán thì bán, nhưng nếu kg mua hàng từ Công ty tớ ra bán thì đừng nói là hàng Công ty, tớ bảo vệ thương hiệu cho Công ty tớ mà.

14. Bí Bầu

Chẹp mẹ nó sửa bài rồi à?
    Thế thì còn đỡ thắc mắc.

15. bupbebangbong

Bạn ơi bạn nhìn lại topic đi nhé! Tớ không bán hàng bên bạn và cũng không bán nhái thương hiệu nào cả.Tớ nói nguồn chính nhập giấy Paseo của Indonesia nhưng giá thành hơi cao nên mình thấy nguồn giấy kg này giá hợp lý và chất lượng cũng tương đối tốt nên mình nhập về và xin các mẹ ý kiến.
    Nếu bạn ở trong ngành buôn bán giấy ăn hay giấy vệ sinh thì bạn quá biết lời lãi chỉ được vài nghìn bạc (Tớ không biết chỗ bạn có ăn lãi cao không?)mà tớ sẵn sàng freeship để mọi người đánh giá.Nếu mọi người phàn nàn mình vui vẻ đóng topic lại.
    Còn về nguồn giấy BB hay VT ,bạn có bảo Martersilk bị kiện về nhái Thương hiệu hay giấy BB? Bạn giải thích nhé!
    Tớ đây cũng làm trong nghề in và buôn bán giấy đây!Bạn có muốn nhập 2tấn giấy BB không? Bạn đăt hàng đi tớ lấy hộ cho mà sao bạn lại bảo không có BB
    Rất cảm ơn các mẹ đã lên tiếng

Thiên thượng hỏa thích bài này.
  16. Thiên thượng hỏa

Thiên thượng hỏa Thành viên rất tích cực

Trăm người bán vạn người mua, theo mình khi vào toppic nếu có nhu cầu thì trao đổi ủng hộ nhau còn không có nhu cầu gì cứ vui vẻ up lên đó cũng là một cách ủng hộ, nếu toppic có vi phạm hoặc thái quá trước hay sau cũng bị tẩy chay mà chắc mod cũng có ý kiến ngay, còn ở đây mình có ý kiến thế này, mỗi người có một cách kinh doanh khác nhau, mình không có nhu cầu giấy nhưng thú thật thấy chủ toppic rất nhiệt tình và có hình thức kinh doanh tương đối thân thiện thực tế mua một kg giấy cũng được freeship trong khi giá xăng lên vùn vụt thì thật hiếm, chưa kể mất thời giờ nữa mà nhất là trong không khí tết bận rộn thế này phải vậy không?
    up ý kiến lên chúc chủ toppic đắt hàng

17. vitawa

Bạn bupbe này,
    Bạn giải thích chỗ viết đậm hộ mình nhé! Giấy bãi bằng, việt trì là sao?
    Bãi Bằng riêng, Việt Trì riêng nhé! Và BB, VT đều không sản xuất giấy tissue (giấy làm khăn lau, khăn ăn, giấy vệ sinh, ...).

Còn bên mình có bán phôi ra ngoài và rất nhiều đơn vị sản xuất thành phẩm từ sản phẩm cuộn lớn. (Tuy nhiên, nên có thương hiệu riêng, chứ nhái thì coi như hàng nhái rồi. Nhưng quan điểm là nếu có hàng nhái thì chứng tỏ sản phẩm công ty mình được tin dùng thôi. Riêng phần này nói ngoài lề thôi nhé!)

Nhưng, lại có 1 thực tế như thế này: các đơn vị nhập phôi sản xuất thì hay nhập giấy dùng sản xuất giấy toilet (giá rẻ hơn, tỷ lệ phối trộn khác) để làm khăn ăn, khăn lau,... Nói chung là sản xuất không đúng chủng loại. Người tiêu dùng thường không biết, không cảm nhận được nên thấy không sao. Nhưng như vậy sẽ không tốt đâu các mẹ ạ.

Mình tư vấn vậy để các mẹ biết và chọn sản phẩm đúng thương hiệu mà dùng nhé!

18. hatrangkien

hatrangkien Thành viên rất tích cực

Bạn ấy có bảo là kg có giấy in giấy photo Bãi Bằng để mua đâu mà bạn lại nói là có cần 2 tấn kg bạn mua hộ cho. Bạn mua được thì bọn tớ đương nhiên cũng mua được mà, làm sao mà phải nói thế?

19. Bí Bầu

Bạn ơi bạn chủ topic có nói hàng của bạn ấy là hàng của watersilk bên bạn đâu, bạn ấy chỉ nói là giấy của bãi bằng thôi mà. Giấy kg thì lấy đâu ra nhãn hiệu hả bạn. Có nhãn mác thì giá thành đắt như các hàng có bao bì rồi.
    Tớ cũng nghĩ như các mẹ , trăm ngưòi bán , vạn người mua, chất lượng tốt hay không thì người tiêu dùng sẽ biết, chứ không nên " ném đá" vào topic của người khác. Tớ không ủng hộ cách làm này.
    Mà bạn nói cũng chả thống nhất gì cả. Lúc đầu không có loại 21cm , mà chỉ có loại 33cm. Vậy xin hỏi bạn bên bạn có hàng cỡ 255mm không?
    Bạn chủ topíc rất có nhã ý , dù xăng tăng giá nhưng vẫn freeship để các mẹ dùng thử mà. Hãy để mọi người dùng và đánh giá bạn ạ.

20. hatrangkien

hatrangkien Thành viên rất tích cực

Bạn ấy đã nói là nhầm,kg có loại 21 mà giá 24k rồi cơ mà bạn. Chứ có bảo chỉ có mỗi loại 33cm đâu.
    Và có ai bảo bạn chủ top kg có nhã ý khi giá xăng tăng mà vẫn freeship đâu.
    Thôi dừng việc tranh cãi nhé bạn ơi!