Toàn quốc: Buồn buồn em phá giá thanh lý lô tất nam Hàn Quốc SLAZENGER chỉ 17.900 đồng /1 đôi ạ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me_PhuongAnh, 17/10/2014.

1. Me_PhuongAnh

Me_PhuongAnh Thành viên nổi tiếng

[​IMG]Số em đúng là chẳng được hưởng thụ gì cả ! :( cứ đâu thấy việc là lại nhao vào ! chán ko chịu nổi tật xấu của mình !
    Chị dâu em chuyên bán buôn Tất nam Hàn Quốc SLAZENGER nổi đình đám thế nào các mẹ biết rồi ạ ! đợt này vào vụ rồi ,người người nhà nhà mua tất cho bố ,chồng ,anh chị em họ hàng ,nên tập chung chạy số lượng ạ ! em chạ làm gì thôi ủn lên đây lấy doanh số cho mụ ấy cho có lòng thơm thảo ! :D
    Chất lượng thì các mẹ ko phải lăm tăn nhé ! loại 1 luôn ạ ! ko phải hàng pha nilong giá 20k/đôi mà các mẹ hay mua đâu ( bật mí tí :D ) đảm bảo nếu chất ko đẹp em hoàn lại xiền gấp đôi nhé ! em bán trên tinh thần lấy công ship để đi ngắm hoa sữa ạ ! :D !
    Hình thức ship hàng của em ! em sẽ gom oder rồi giao 1 vòng nhé ! cứ 10 mẹ là em lại được lượn phố rồi kiếm thêm xế nữa lào ổn ! mong cả nhà ủng hộ tinh thần cho em !
    Giá em để là 19k/đôi ! ;lấy cả 10 đôi /giá 18k ạ ! em khuyến khích các mẹ lấy cả chục nhé ! vì lạnh rồi ! đủ tất cho xã đeo cả tuần ! đôi khi mình ko để ý ,cũng ko đáng bao nhiêu nhưng có khi xã vẫn phải đeo tất thủng :D ( trường hợp của em đấy ạ )
    Các mẹ gom đơn vào để được giá ưu đãi nhé ! 50 đôi chở đi em tính giá bán buôn luôn:D
    Còn nữa ! cho hoành tráng luôn ! từ 20 đôi trở lên ! em tặng 1 quần lót TRIUMPH trị giá 20k đồng :D
    Nhận ship tìan quốc ,các mẹ ở tỉnh có nhu cầu lấy buôn alo cho em ,em đảm bảo giác cạnh tranh nhất Hà Nội luôn ạ !
    các mẹ nt zalo ,cal cho em theo số : 0919.788.034 nhé !

em chả biết up hình các mẹ sang đây giúp em https://www.facebook.com/NgocNguyenAngle

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_PhuongAnh
    Sửa lần cuối: 18/10/2014
  2. PhongThu0812

PhongThu0812 Thành viên rất tích cực

Ðề: Buồn buồn em phá giá thanh lý lô tất nam Hàn Quốc SLAZENGER chỉ 17.900 đồng /1 đôi ạ

Mn không up ít ảnh lên cho mn ủng hộ nhỉ. Giá tốt quá đó. Chúc mn đắt hàng

Me_PhuongAnh thích bài này.
  3. Me_PhuongAnh

Ðề: Buồn buồn em phá giá thanh lý lô tất nam Hàn Quốc SLAZENGER chỉ 17.900 đồng /1 đôi ạ

4. Me_PhuongAnh

ơ ! dạo này em chả buôn bán gì ,lại quên mất ngay cái phân up ảnh chứ ! ngu lâu quá ! :D

5. Me_PhuongAnh

ai biết up ảnh chỉ em với ạ .....................................