Toàn quốc: Chữa Phụ Khoa Gia Truyền Bằng Đông Y Thảo Dược - Mua 10 Tặng 1

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi thuyhang886, 22/2/2012.

1. thuyhang886

thuyhang886 Chữa PHỤ KHOA gia truyền

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - ->Nhận chữa mọi người hợp về bệnh Phụ khoa Nam & Nữ

Khi nào bé được 7th mình sẽ oder mua và nhờ tư vấn thêm luôn nha, thanks mẹ nó

2. Lý Bánh khúc-Thực phẩm HM

Lý Bánh khúc-Thực phẩm HM THỰC PHẨM-MAY VÁ-HANDMADE

Ðề: THUỐC NGÂM PHỤ KHOA từ thảo dược - ->Nhận chữa mọi người hợp về bệnh Phụ khoa Nam & Nữ

vâng, có gì e sẽ báo chị sớm nhé, .

3. lebela

lebela VÍ DA NAM NỮ

hôm trước chị hỏi em mấy cái vì e inbox cho chị rồi, c check giúp em nhé

4. lemanhha

lemanhha HOA HỒNG TÂM DUYÊN

thuốc ngâm mỗi lần lâu không mẹ nó

5. daibaoan01

daibaoan01 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thuốc trị bệnh phụ khoa Đông y dành cho Nam và Nữ - Không cần đặt, không cần uống

dạo này e cũng đang bị viêm rùi,cứ từng đợt ấy,ra chất màu trắng sữa hơi đặc ,có nguy hiểm ko cm,mà dùng loại thuốc nào thì phù hợp,tư vân sgiups e với ạ

6. dacsanSapa

dacsanSapa 039.837.0890 - SỈ/LẺ CÁC LOẠI HẠT DINH DƯỠNG

Ðề: Thuốc trị bệnh phụ khoa Đông y dành cho Nam và Nữ - Không cần đặt, không cần uống

Mới đẻ xong có dùng đc thuốc ngâm phụ khoa k mẹ nó ???

7. thuyhang886

ok e, chị đang ngâm cứu nhé, hihi

8. thuyhang886

Thuốc ngâm mỗi ngày ngâm 2 lần, mỗi lần 20-30p nhé

9. thuyhang886

Vậy là viêm rồi, chị em mình ib để nói chuyện rõ hơn về bệnh rồi chị kê đơn thuốc cho nhé.

10. thuyhang886

Mẹ nó ơi, mới sinh xong ngâm được thuốc là tốt nhất nhé. Có gì mình ib nha

11. thuyhang886

Chào tháng 11 cái nào, chúc các mẹ tháng mới trẻ trung, xinh đẹp, đắt hàng và hạnh phúc.
    Cuối tuần em ít online do bầu bí mệt, các mẹ cần tư vấn gì về thuốc hay bệnh thì alo trực tiếp cho em nhé, thanks all
    (u)(u)(u)

12. khuynhdiepvn

khuynhdiepvn Thành viên tích cực

Mình oánh dấu,trước lấy thuốc của mẹ ốc nhưng ko thấy khỏi,không biết của mn có giống thuốc kia ko?

thuyhang886 thích bài này.
  13. Mẹ Duy Dũng

Mẹ Duy Dũng Thành viên tích cực

Nói về đông y muốn khỏi thì các mẹ phải thật chăm chỉ và kiên trì, vì nó ngấm dần chứ ko thể nhanh ngay được, khi nào đi khám phụ khoa mà kết quả ok mới là khỏi bệnh. Là thuốc ngâm nên khâu vệ sinh trước khi ngâm cũng rất quan trọng đối với kết quả điều trị. Nhiều bạn hay hỏi là dùng có khỏi không thì xin thưa ngoài tác dụng tốt của thuốc nó còn phụ thuộc vào cơ địa mỗi người nên mới có câu găp thầy gặp thuốc là thế. Cm hãy tuân thủ đúng liệu trình điều trị và nếu có kết quả tốt thì pm lại cho mn cùng biết. Nhưng mình có thắc mắc là ai cũng nói dùng thuốc thích lắm chung chung vậy thôi, chứ ko ai nói mình đã khỏi bệnh này, cm ngại à, mình nghĩ các em chưa chồng ngại còn có lý, còn phụ nữ có chồng rồi sao phải ngại chứ. Cm có biết những phản hồi tích cực có thật sẽ có ích cho rất nhiều mẹ khác không?

Sửa lần cuối: 1/11/2014
  14. hoamjt

hoamjt Bắt đầu tích cực

ck ơi,theo các bs nói thì k nên ngâm vùng kín vì khi ấy vi khuẩn ở hậu môn sẽ ra nc ngầm và vào ad cag làm viêm nhiễm nặng hơn mà// ck có khám tại nhà k,chứ nếu chỉ qua tn đâu thế chuẩn đoán đc dùg benh

15. thuyhang886

Chào bạn, mình xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau: Nghe bạn nói ngày trước có dùng thuốc của 1 mẹ nào đó trên diễn đàn này, nhưng k khỏi, liệu thuốc nhà mình có giống thuốc kia k đúng k? Đúng là nhà mình và nhà mẹ kia có bán 1 loại thuốc mang tên thuốc chữa bệnh phụ khoa, nhưng để nói giống thì chẳng ai giống ai hết. Nhà mình có bí quyết gia truyền 8 đời này, có giấy chứng nhận của sở y tế HN về chất lượng kiểm định thuốc, nên khi mẹ nó dùng đúng như theo hướng dẫn của bên mình, mình chắc chắn sẽ cảm nhận khác về thuốc và sự thay đổi về bệnh rõ rệt. Mà với bệnh nào cũng thế, một khi mình đã chữa thì nên kiên trì và chữa dứt khoát nhé. Sau mỗi đợt chữa xong, để phòng tái phát bệnh cũ thì nên quan tâm hơn tới skss, giữ gìn VS sạch sẽ + dùng thêm 1 gói sau kỳ kinh nữa nhé.
    Hiện tại k biết bạn đang bị bệnh ntn thì ib để mình xem và tư vấn nhé. Thanks bạn đã quan tâm và ủng hộ

16. thuyhang886

Đúng rồi đấy mẹ Duy Dũng ạ, nhiều khi e cũng đi giải thích cho khách, một số mẹ đã dùng xong thì cho em fb ở trang 1 và trang 113. Với bệnh này, người trong nhà nói chuyện với nhau còn ngại, huống hồ gì người ngoài, mà một số các bạn trẻ bây giờ thiếu kiến thức về chăm sóc SKSS nên vẫn bị như thường, cũng có thể là do cơ địa của người đó yếu nên vi khuẩn dễ dàng xâm nhập nữa mà.
    E rất khuyến khích các chị em dùng xong thì cho em một số câu trả lời về công dụng và tác dụng của thuốc lên bệnh, để những chị em sau không phải thắc mắc nhiều. và e cũng nói thật là có nhiều mẹ chữa khỏi bệnh, thậm chí có em bé sau bao nhiêu năm mong đợi, và toàn gọi điện cho em, chứ k thể lập 1 cái nick mới toanh trên này vào cảm ơn em và chia sẽ cho các mẹ được. Rất nhiều lý do để các mẹ trên này có thể tin tưởng, vậy nên cũng mong các mẹ trên này hiểu và nếu có quyết tâm chữa bệnh thì nên tin vào sự lựa chọn của mình cũng như làm theo đúng hướng dẫn bên nhà thuốc để có kết quả tốt nhất ạ. Thanks all

17. thuyhang886

Chào bạn, với viêm phụ khoa thì bên Đông y nhà mình k khám tại nhà nhé, bên nhà mình với kinh nghiệm nhiều năm khám và chữa trị cho hàng nghìn chị em, thì có thể nghe biểu hiện bệnh hoặc xem kết quả khám của bạn tại Tây y để tư vấn và điều trị cho bạn.
    Còn với việc khi ngâm vi khuẩn hậu môn sẽ ngấm ngược trở vào làm nhiếm khuẩn nặng hơn là không có nhé, vì trước khi các bạn ngâm, các bạn cũng đã vệ sinh sạch sẽ vùng kín cho mình rồi. Sau khi đặt mông ngồi xuống ngâm, thuốc sẽ tự động diệt khuẩn có hại từ ngoài vào trong, vậy nên nhiều mẹ sau sinh, có 1 chút vấn đề về trĩ cũng sẽ có cơ hội được thuốc làm thu hẹp lại, thậm chí khỏi nhé.
    Thuốc nhà mình gia truyền 8 đời này, vậy nên các mẹ yên tâm dùng thuốc và nếu có vấn đề gì thắc mắc, xin gọi thẳng vào số máy 0988206296 cho em để được nghe câu trả lời xác đáng, đừng ngồi hoài nghi và đoán già đoán non ạ.
    Nếu giả sử thuốc nhà em có vấn đề gì đấy, thì hiệu thuốc k tồn tại đến bây giờ, và em cũng k có cơ hội bán online cho các mẹ đâu ạ, hì

18. thuyhang886

6 THÓI QUEN CÓ HẠI CỦA CHỊ EM KHI DÙNG BĂNG VỆ SINH

Có những thói quen khi sử dụng băng vệ sinh tưởng chừng đơn giản nhưng lại chính là nguyên nhân gây bệnh phụ khoa cho chị em.

Dùng băng vệ sinh có mùi thơm: Cảm giác khó chịu, mất tự tin vì vùng kín có mùi trong suốt thời gian đèn đỏ là lí do khiến các chị em tìm đến những sản phẩm băng vệ sinh có mùi thơm.

Theo nhiều nghiên cứu, độ độc hại của những loại băng vệ sinh này gần bằng với các loại nước hoa khử mùi vùng kín. Nghĩa là, chúng làm tăng khả năng sinh sôi vi khuẩn, dễ gây hăm da, đỏ da do kích ứng.

Nên thay băng vệ sinh 4 tiếng/lần để đảm bảo sức khỏe vùng kín.

Sử dụng băng vệ sinh có độ thấm hút cao: Nhiều chị em phụ nữ chọn cho mình loại băng vệ sinh có khả năng thấm hút càng nhiều để không phải thay nhiều. Việc dùng băng có độ thấm hút cao, kéo dài thời gian dùng băng chỉ khiến vi khuẩn sinh sôi nảy nở nhanh và nhiều hơn mà thôi. Nhưng ngay cả nhà sản xuất cũng khuyến cáo bạn nên thay băng vệ sinh 4 tiếng/lần để đảm bảo sức khỏe vùng kín.

Sử dụng băng vệ sinh hàng ngày sai cách: Viêm nhiễm vùng kín xuất phát từ rất nhiều nguyên nhân khác nhau, từ vệ sinh không sạch sẽ và không đúng cách, mặc quần lót chật khiến vùng kín bị hăm bí… trong đó có cả nguyên nhân sử dụng băng vệ sinh (BVS) không đúng cách. Tuy nhiên điều đó không có nghĩa bản thân BVS hàng ngày có hại đối với vùng kín.

Ngược lại, lựa chọn và sử dụng BVS hàng ngày đúng loại, đúng tiêu chuẩn và đúng cách sẽ hỗ trợ đắc lực cho việc giữ vệ sinh vùng kín. Bạn gái nên chọn loại BVS hàng ngày uy tín, có kết cấu mỏng, nhẹ, với “màng đáy thở” nhờ công nghệ thoát hơi ẩm Moisture Release sẽ giúp vùng kín được khô thoáng, sạch sẽ, ngăn ngừa viêm nhiễm.

Không rửa tay khi thay băng: Khi sử dụng băng vệ sinh, bạn phải sử dụng tay để lấy ra, tháo vỏ, dán… vì vậy, một đôi tay sạch sẽ là cực kì quan trọng. Dù cho bạn đã giữ băng vệ sinh sạch sẽ nhưng lại quên không rửa tay trước khi tiếp xúc với băng thì vô tình vi khuẩn từ bàn tay có cơ hội xâm nhập vào vùng kín. Nếu không chú ý rất dễ gây ra viêm nhiễm và dẫn đến các bệnh phụ khoa. Đây là sai lầm rất phổ biến của chị em phụ nữ.

Không chú ý tới hạn sử dụng của băng vệ sinh: Khi sử dụng băng vệ sinh quá hạn, bạn đã đặt mình vào một rủi ro rất lớn. Khả năng có thể bị viêm nhiễm và mắc bệnh phụ khoa vì điều này rất cao.

Chọn băng vệ sinh không phù hợp: Bạn nên lựa chọn loại băng vệ sinh phù hợp với nhu cầu cần dùng, nghĩa là loại băng vệ dinh phụ thuộc vào lượng ra ít hay nhiều của những “ngày ấy”.

19. hoamjt

hoamjt Bắt đầu tích cực

ck ơi hrc e lấy thuốc của ck chưa viêm tạp khuẩn ,chị kể cho e 10 gói ngâm +1goi tạp khuẩn,(mỗi gói chỉ dùng đc 5 lần ) vây nhưng lần sau chỉ ngâm 1loai 50k kia là đc ak.e ngắm đc 2 hôm rồi. vẫn ra dịch đặc dính ,mau trang,do mui hon, luc ngam k thay te te nhu ck noi.

20. lynkoi

lynkoi Thành viên rất tích cực

oánh dấu. e hỏi mẹ rồi sẽ mua thử nghiệm ạ hihi