Hà Nội: Thanh lý quần skiny Jean Topshop xuất xịn, váy bò ZAZA hàng xuất - giá rẻ bèo

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thaopham0894, 22/8/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thaopham0894

thaopham0894 Thành viên rất tích cực

Dọn tủ thanh lý tất tần tật đồ dùng của em giá rẻ bèo nhèo luôn ạ

Toàn bộ hàng xịn chuẩn đét có cái em mặc được 1,2 lần có cái chưa xỏ tay.

Đợt này do công việc yêu cầu nên em ko đc mặc free style như trước toàn phải cắm công sở để giao dịch tiếp khách nên đành chia tay các em ấy.

Gì chứ đồ của em các mẹ cứ yên tâm mua – các mẹ thích thì cứ qua xem tận nơi cho thoải mái. Em thì thế nào cũng được vì đồ nhiều, sắm cũng nhiều, mà may đo cũng nhiều, hứng lên là vác xe đi mua sắm. MUa đồ của em khỏi phải lăn tăn, có lăn tăn thì lăn tăn tiếc vì ko cùng size với em thôi =))) (cho em nổ tí).

Em ở ngõ 850 đường Láng nhé (thông báo luôn cho các mẹ nắm đc).

LH: 0984924190

1) Quần skinny legging ạ, hàng VNXK Miss Posh size S, chất đẹp, cạp cao trên rốn ạ. Mua 300k ạ, mặc cũng kha khá rồi ạ thanh lý nhanh lại 65k quá bều, chất dầy dặn co giãn tốt cực thích nhé mẹ nào vợt nhanh.

[​IMG][/URL
    ]

2) Váy bò ZaZa– cái này xịn chuẩn nhé – tag mác hàng xuất thì chuẩn luôn rồi ạ - em mặc đúng 2 lần: 1 lần đi ăn cưới, 1 lần đi tới công ty. – mới 99% - size S

Phom váy hay kiểu đều đẹp nhé, là hàng hot của năm nay – thu mặc em này thì quá đỉnh rồi ạ. – em mua em váy này 415k nhé giờ thanh lý lại 175k (vải bò mềm đẹp, chất đẹp sờ sướng tay luôn ạ - bao đẹp cho em váy này) – mẹ nào size S quất nhanh thôi ạ

3) Áo xuông vạt dài – áo chất thô cotton mát lắm ấy ạ, huhu em gấp tủ đồ đè lên nên nhìn chụp nó bị dìm hàng thế, mặc free size với quần lenging thì cực chuẩn luôn ạ, hàng Made in Viet Nam xịn đét ạ, em mua vì dáng áo, chất áo mát thấm mồ hôi – em mua áo này 235k ạ, mặc đc vài lần xong rồi giờ phải đóng thùng đồ công sở ko mặc đến nữa thanh lý nhanh lại 40k

[​IMG][/URL
    ]

4) Áo body hàng VNXK xịn đét co giãn 4 chiều mặc eo và gọn lắm ạ. Size S ạ. Áo này em mặc nhiều rồi, chưa bị sờn gì đâu ạ. Mua áo này 250k ạ, thanh lý lại 40k chất đẹp.

[​IMG][/URL
    ]

5) Quần sooc bò size 26 chất cotton mỏng nhẹ, mặc rất mát, em cũng mặc em này nhiều rồi, mua là 260k chứ chả ít thanh lý lại cũng 40k thôi ạ

[​IMG][/URL
    ]

7

8) Quần Jean trắng skiny rách gối chất bò nhẹ thoáng mát của Topshop hàng VNXK xịn đét size 26 – mặc cực thích – cạp cao trên rốn.

Em này mặc thoát dáng, hơi bụi lại chất, em mua 380k mặc đúng 1 lần đi chơi xong rồi về giặt treo tủ. Thanh lý nhanh lại mẹ nào cùng size giá bèo nhất quả đất 195k, hàng ko đẹp như mới xin tặng luôn em quần này luôn ấy ạ.

[​IMG][/URL
    ]

10)Áo dây Yếm kẻ ZaZa hàng body chuẩn đẹp lắm ý ạ, dành cho mẹ nào mi nhom thôi ạ.

Em mua 150k ạ, mặc 1 lần cũng đi biển thanh lý lại 40k cho nhanh, vì em ít mặc tới

[​IMG][/URL
    ]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaopham0894
    Đang tải...

2. immortelle_pa

immortelle_pa Super Member - Nước hoa mini auth Pháp

Thích s1 mà c ở láng:(((..

3. Paidu

Paidu Bà già cốm

áo 2 dây zara nhìn yêu quá :D

4. saovanhanu

saovanhanu Thành viên rất tích cực

chị ui đổi đồ vs e k ạ ngó topic của e xem ưng j k nha, e cùng size vs chị :) ưng 2 quần skinny của c ạ

5. tranmyyen

tranmyyen Thành viên kỳ cựu

Chan váy khoá trc Ngọc trai size bnhiu mn

thaopham0894 thích bài này.
  6. thaopham0894

Free size chị ạ - nhưng mà nó fom bé chị ạ

7. thaopham0894

còn hình là còn đồ nhé các mẹ.
    Tks các mẹ ạ.

8. thaopham0894