Hà Nội: Áo Dài Truyền Thống Gấm Thái Tuấn Cho Bé- Chỉ 130k/ Bộ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi ho_me, 21/10/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. ho_me

ho_me Thành viên tích cực

Các mẹ ơi, hội chợ Trung Thu cực vui, shop nhà e cũng chuẩn bị một số chương trình KM cho các mẹ nhé.

1. Mua áo dài tặng ngay Kẹp nơ xinh cho bé (e đang chọn kẹp nơ cho các bé; e up hình kẹp nơ tham khảo bên dưới trước để các mẹ dễ tưởng tượng nhé ah)

2. Freeship 100% cho tất cả các đơn hàng đăng ký tại hội chợ

3.Sales 30% váy đôi cho mẹ & bé nữa ah

kep no 1.jpg

2. ho_me

E up hình áo dài- các mẫu hiện có để phục vụ mẹ & bé hội chợ Trung Thu sắp tới ah. Hồi hộp quá, e chỉ hy vọng thời tiết đẹp để cả người bán, người mua đều vui vẻ :)

Bé gái hiện có 2 màu rất xinh: hồng điệu đà & đỏ tươi tắn nha các mẹ.

3. ho_me

Ngày mai trời nắng đẹp rồi, mời các mẹ ghé qua gian hàng 10 C của nhà e để sắm đồ trung thu cho bé & nhận nhiều KM hấp dẫn nhé ah

E up thư mời chính thức lên cho nó có tí không khí ah.

thiep chinh thuc.jpg

4. Memiamesung

Memiamesung Thành viên rất tích cực

Mn ơi, bé 5 tuổi cao 1m1 thì mặc size gì nhỉ? Giá 1 bộ thế bn xiền?

5. ho_me

Mn ơi, size 6 nhé. Bé nhà mình nặng bao nhiêu kg rùi mn nhỉ?

Bảng giá theo size như bên dưới, mn nghiên cứu có gì báo e đt, địa chỉ để ship nha. Thanks mn.

bang size & gia ao dai.jpg

6. ho_me

Lần đầu tham gia hội chợ, mặc dù còn nhiều bỡ ngỡ, e đã được các mẹ ủng hộ rất nhiệt tình ah. Cũng may là hôm qua trời ko mưa, chỉ hơi oi tí làm các bé tham gia hơi mệt các mẹ nhỉ?

E rất vui vì chưa bao h tham gia 1 hội chợ đông đúc như thế. Người bán & người mua đều thân thiện. Có mẹ đi ngang qua còn nhận ra e "Ôi mẹ nó lại đi bán hàng rồi ah?..." làm e cứ sướng mãi.

E cảm ơn các mẹ nhiều lắm, cảm ơn cả BTC nữa ah. Hy vọng e sẽ bon chen được trong các kỳ hội chợ lần sau (Noel & Tết) để lại được gặp lại & phục vụ các mẹ nữa ah.

7. nguyenhuyencct

nguyenhuyencct Thành viên chính thức

có bán sỉ không bạn ơi

8. ho_me

Mn ơi, mình ko sỉ nhé ah. Mn lấy cho bé thì ới mình nhé. Thanks mn đã quan tâm nha.

9. ho_me

Các mẹ ơi, nhân dịp 20-10 sắp tới, shop mình có chương trình KM đặc biệt dành tặng các mẹ & bé nha.

- Mua 1 áo dài TẶNG 01 KẸP NƠ XINH XẮN CHO BÉ (hình chụp kẹp nơ thật bên dưới ah)
    - Thời gian: từ 12.10 đến 20.10.2015

Áo dài gấm Thái Tuấn của mình là hàng có sẵn. Chất liệu gấm mềm mịn, thích hợp cho các bé đi chơi chụp ảnh, văn nghệ, sinh nhật... và nhiều dịp đặc biệt khác nữa ah.
    Giá vẫn 130k/ bộ size 1 (duy trì 3 năm nay ah), nhảy size 10k các mẹ nhé. Có gì các mẹ call mình 0943 176 172 nhé ah.

10. ho_me

Tặng các mẹ ảnh bé Na mặc áo dài của shop xinh thật xinh ah. Trời mát rùi, các mẹ nhanh tay sắm áo dài cho bé diện chụp ảnh thật iu nhé ah.

11. ho_me

Dạo này có thêm nhiều ảnh các bé mặc áo dài rất là xinh. E up lên để các mẹ ngắm đồ cho dễ nhé ah. Chúc các mẹ ngày mới vui vẻ nha.

Ron Mami2- cover.jpg

12. ho_me

3 năm bán hàng áo dài gấm cho bé, e thấy có nhiều mẹ thắc mắc: Làm sao để giữ được bộ áo dài cho bé mặc lâu mà vẫn xinh??? Rồi giặt áo như thế nào?

Hôm nay, e tổng hợp và chia sẻ với các mẹ vài TIPS NHỎ BẢO QUẢN ÁO DÀI CHO BÉ IU các mẹ tham khảo nhé ah. E cảm ơn các mẹ nhiều đã ủng hộ shop e suốt thời gian qua.

1. Cách chọn áo dài
    - Chọn vải cho bé: áo dài cho bé cũng có nhiều chất liệu để lựa lắm các mẹ ah. Mẹ nên chọn các loại vải thoáng mát, thấm mồ hôi tạo sự thoải mái cho bé khi mặc VD: gấm, tơ tằm. Voan thì rất xinh nhưng lại hơi nóng & hay cọ sát vào da bé nên nhiều mẹ cũng ko thích.

Mình cũng nên lưu ý tới nguồn gốc vải nữa vì gấm chẳng hạn cũng có loại gấm thường (thực chất là gấm Trung Quốc) rất cứng, ko tốt cho da bé & chỉ giặt 1 lần là bị tã mất form áo hay xoạc sợi ko thể khâu được -> đành phải bỏ đi rất phí ah. Còn bạn GẤM THÁI TUẤN của Việt Nam thì vừa mềm vừa giặt thoải mái, giá cả cũng khá là vừa túi tiền.

2. Cách giặt áo dài
    + Giặt ngay: Các bé nhà mình rất hiếu động nên mặc áo dài dễ bị bẩn & ra nhiều mồ hôi. Các mẹ nên giặt ngay & giặt càng sớm càng tốt vì để vết bẩn lâu khó giặt -> phải dùng nhiều chất tẩy hoặc vò mạnh sẽ ko tốt cho áo.
    + Giặt tay hay giặt máy? Nhất định là nên giặt tay rồi. Nếu áo ko quá bẩn có thể giặt bằng sữa tắm hay dầu gội đầu của mẹ sẽ tốt cho áo bé hơn. Cũng có thể dùng xà phòng & vò nhẹ nhàng rồi xả dưới vòi nước chảy, các mẹ nhé. Ko nên vò mạnh, ko nên xoắn vắt để áo giữ form lâu hơn.
    + Phơi áo: Mẹ phơi áo cho bé ở chỗ râm có gió hoặc chỗ nắng nhẹ để áo khô tự nhiên. Ko nên mang ra giữa trời nắng to phơi khô nhanh thì sợi vải nhanh cứng, áo ko còn được mềm mại như lúc đầu nữa.

Hình ảnh áo dài của shop e chụp thật đây ah. Các mẹ cần order gọi e số 0943 176 172 nhé ah, e luôn ready phục vụ các mẹ ah.

13. ho_me

Bé nhà bạn Trúc Chi Cao mặc áo dài thích wa' chạy ra sân chơi... khỏi cần dép lun ah :)) Chúc các mẹ một ngày mới so cute nhé

Be nha ban Truc Chi Cao.jpg

14. metriminh_hn

metriminh_hn Hàng xách tay Thái Lan

mn up các hình lên đi em đang có nhu cầu chọn cho cháu gái ạ

15. ho_me

Bé gái hiện có 2 màu là đỏ & hồng nhé. Mn xem hình chụp thật sản phẩm ở dưới nha. Chi tiết mn có thể vào fanpage https://www.facebook.com/TinSamShopvn/ or call e 0943 176 172 để order nhé ah.

metriminh_hn thích bài này.
  16. metriminh_hn

metriminh_hn Hàng xách tay Thái Lan

màu hồng tớ thích, cho tớ hỏi cậu có bán thêm mũ xếp ko?

17. ho_me

Khăn xếp 40k/ chiếc nhé, t bán riêng- ko gộp với áo vì ko phải mẹ nào cũng muốn mua lun ý. Hình ảnh mũ xếp màu hồng như bên dưới nhé

18. ho_me

Các mẹ xem 2 anh em nhà mẹ Huyen Thanh Pham ôm nhau tình cảm chưa này, rõ là iu ý :h:

be nha me Huyen Thanh Pham.jpg

19. ho_me

Mời các mẹ đến thăm gian hàng của shop TISA tại hội chợ Lamchame Mùa đông 2015 nhé ah.
    - Thời gian: Chủ nhật ngày 08.11.2015
    - Địa điểm: trường THPT Việt Đức - 47 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội
    - Gian hàng áo dài TISA: 11C
    - Khuyến mại đặc biệt chỉ có tại hội chợ: MUA ÁO DÀI TẶNG BÓNG BAY CHO BÉ

Ở hội chợ này, các bé được chơi nhà phao miễn phí. Các mẹ qua hội chợ sắm đồ & ủng hộ gian hàng shop TISA nhé ah

giay moi TISA.jpg

so do gian hang- TISA.jpg

20. ho_me

Hôm qua hội chợ buổi sáng mưa ơi là mưa, nhưng ngớt mưa cái là các mẹ đi mua sắm rất náo nhiệt. Hình ảnh gian hàng áo dài TISA nhà e đây ah. E cảm ơn các mẹ nhiều đã qua ủng hộ shop ah.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.