Sài Gòn: Áo Quần em bé ngoại nhập giá rẻ bất ngờ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi bachqua, 14/10/2008.

1. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

chị có free ship ra phố Nguyễn Văn Đậu(quận Bình Thạnh) ko hả chị?
    cơ mà e chỉ lấy mỗi một đôi số 8 thôi, có phiền ko ah?vì chồng e vào đó công tác, chẳng biết đường nào mà lần cả

2. bachqua

bachqua Thành viên tích cực

Mẫu 50 là dạng quần yếm nên khá lớn, cộng thêm là hàng Châu Âu nên size có phần to hơn size châu á bạn đừng lo. Nhưng tùy bạn thôi. Nhiều khi bé bụ bẫm quá lại to hơn con tây không chừng. Mình nói thế để bạn dễ quyết định về size nhé.
    Trong điện thoại bạn có nhắc mẫu 10 size 9ms và mẫu 16 size 9ms nhưng trong đây bạn không đề cập đến. Vậy đút kết lại bạn lấy mẫu nào để mình kiểm size một lần luôn. Mẫu 10 & 16 mình có size 9ms này. Mẫu 32, 50 và 41 mình phải kiểm lại. Bạn đợi mình nhé.

3. new-mom

new-mom Thành viên chính thức

Bạn ơi, mình vẫn lấy 3 bộ là 32, 41 và 50 size 6-9mon thôi . Mình không có điện thoại cho bạn, chắc mẹ nào đấy có nick gần giống mình nhắn tin cho bạn thôi. Bạn xem giúp mình bộ 40 có size bao nhiêu nhé. Bạn confirm lại xem mấy bộ đó còn size của mình không nhé! Thanks!

4. bachqua

Size

Cám ơn Honey. Hài của bé 6-9m có size đó bạn. Giày cột dây màu vàng mẫu 7 hết size. Giày mẫu số 8 chỉ có size 12ms. Mẫu 26 đầm+ nón jean chỉ còn size 18ms thôi.

5. bachqua

Thôi chết rồi. Sao 2 người chọn hàng giống nhau đến thế. Mình cứ tưởng là bạn không thôi. Để mình xem lại những mẫu đó còn không bạn nhé. Tối qua bạn ấy quyết định size xong là order luôn rồi. Toàn mẫu chỉ có một không thôi mới chết mình đây. Mình xin lỗi bạn nhiều lắm. Đừng bỏ đi nhé. Mình sẽ trở lại với bạn nội trong hôm nay thôi.

Sửa lần cuối: 3/4/2009
  6. bachqua

:) khó nói quá. Bán có mỗi đôi giày 35k free shipping nữa mình chẳng còn gì rồi. Bạn chịu khó đến lấy dùm nhé. Còn không thì gửi tiền shipping 8K cho GNN dùm mình.

7. bachqua

Size cho New-Mom

Mẹ New Mom ơi, mình đã có size bạn cần rồi đây. Mẫu 40 body gấu Pooh sọc ngang màu đỏ là size 12ms. Mẫu 25 mình có size 18ms. Mẫu 41 size 12ms & 18ms. Còn mẫu 50 do nhầm lẫn nên mình đã bán cho bạn khác size 6ms rồi giờ chỉ còn size 18ms thôi. Bạn quyết định lấy mẫu nào trả lời mình nhé.

8. vivi83

vivi83 Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi, mình là người gọi điện thoại lấy đồ số 16 size 9m và 50 size 6m đây nhé, mình nhắn tin cho bạn rồi là nếu có bộ tương tự như bộ số 50 mà size 9m thì bạn post cho mình xem ngay đi, còn ko mình vẫn lấy bộ 50 size 6m đấy. Hình như bạn nói bạn có bộ 50 size 12m đúng ko. Trả lời mình ngay nhé, mình thử để hình con mình cả người bạn xem bộ 6m có vừa ko nhé, vì mình thích bộ đấy lắm nên cứ mua

9. Mascrato

Mascrato Thành viên chính thức

Bạn cho mình địa chỉ nhé mình qua mua hàng

10. bachqua

:p Nói chuyện líu lo bây giờ mới được biết dung nhan của bạn! Mình vẫn đang tìm đây nhưng không có kiểu nào giống như vậy. Nếu có thì lại không có size bạn tìm mới chết. Mẫu 50 mình làm gì có size 12ms. Chỉ có size 18ms thôi. Giữa 6ms và 18ms chênh lệch nhiều lắm, mà bạn lại muốn cho thằng cu mặc cuối tuần này đúng không?
    Trông nhóc nhà bạn mình nghĩ 6ms có lẽ vừa. Vì bộ ấy trông như cho bé chập chững biết đi cơ. Khó quyết định nhỉ. Hay mình hẹn lại cty chiều hẳn đến lấy để bạn suy nghĩ thêm? Mẹ NewMom cũng chọn mẫu 50 size 6ms đấy. Mà mình chỉ có mỗi một chiếc size 6ms thôi...
    Hay cứ giữ nguyên vậy bạn nhé. Cho bé mặc cuối tuần này đi. Coi như lần đầu thử size luôn. Sau này có mẫu khác mình gọi bạn khi đó nói size là bạn biết có vừa hay không rồi.

11. vivi83

Nếu lấy 12m thì lúc đấy lại mùa hè rồi, con mình cũng ko mặc được, thật ra nếu có 9m là tốt nhất vì mình còn muốn cho con diện tết, mới cả ra tết có nhiều đám cưới nữa chứ, nghĩa là mình muốn con mình mặc được đến tầm tháng 3, tháng 4 ý ( hơi tham ) căn bản vì đồ của bạn đẹp quá nên muốn cho con diện, bạn thử xem 6m với 12m chênh nhau nhiều ko? Mình thích cả mẫu 45 nữa cơ, kể ra mà có size 9m thì ok quá

12. bachqua

Vivi này, hay bạn lấy bộ mẫu 45 luôn đi. Mỗi thứ chỉ có một chiếc nên khó tìm size là vậy. Size họ ghi là như thế. Nhưng còn tùy theo từng bé nữa. Nên ý mình là bạn mua 1 bộ mặc ngay bây giờ, 1 bộ mặc tết đến ngoài tết. Chứ bây giờ mà bạn cho thằng cu mặc đồ ra đến ngoài tết thì nó không vừa trông kỳ lắm. Bạn quyết định sớm dùm mình bạn nhé. Đa số các mẹ gọi phone đến nhà chọn hàng. Nếu chọn nhằm bộ đó mình không thể không bán được.

13. bachqua

Mình vừa PM cho bạn rồi đấy. Hẹn gặp bạn nhé.

14. GiaBao

GiaBao Thành viên sắp chính thức

Cho bé mấy tuổi mẹ nó ơi?
    Bạn thêm kích thước quần áo vào cho các mẹ dễ chọn lựa nhé!

15. vivi83

Baoqua ơi cho mình nhờ tí nhắn tin cho mẹ newmon. Nếu mẹ newmon thích bộ số 50 như vậy thì để xem nếu bé nhà mình mặc ko vừa mình sẽ để lại cho bạn, vì mình muốn mua size 9m cơ nhưng đẹp quá nên cứ liều. Mình ở HN hình như bạn cũng ở HN đúng ko? Mình nhắn tin trong hộp thư của bạn rồi đấy nhưng sợ bạn ko đọc được nên nhờ chị baoqua tí để nhắn cho bạn vì thấy bạn cũng giống mình thích bộ 50 như vậy. Nếu bạn đồng ý thế thì để lại tin nhắn trong hộp thư của mình nhé :D

16. new-mom

Bạn ơi, vậy mình lấy mẫu 40 gấu Pood sọc ngang đỏ size 12 mon, và mẫu 25 size 18mon.À, kg thấy bạn nhắc đến mẫu 32, có còn size 6-9mon của mẫu này kg bạn? Mình muốn hỏi thêm mẫu 37 có size 6-9mon không? Bạn trả lời mình sớm để mai mình chuyển khoản cho bạn nhé! Bạn nhớ để cho mình đấy :), thanks!

@Vivi: chị PM cho em rồi đấy, check đi nhé!

Sửa lần cuối: 6/11/2008
  17. bachqua

Cám ơn bạn. Order của bạn sẽ là Mẫu 40 gấu Pooh size 6/9ms + Mẫu 25 quần yếm pilot size 18ms + Mẫu 37 bộ mùa đông NA size 6/9ms. Mẫu 32 mình chỉ có size 18ms thôi. Thế mẫu 41 và 50 mẹ nó có lấy không? Mẹ Vivi đã liên lạc với bạn rồi hả. Chị ấy cứ lo thằng bé mặc không vừa :p

18. bachqua

Size

Chào mẹ Gia Bảo! Cái í là cho 18ms đấy.

19. bachqua

Hehehe.... là bachqua đây. Sợ chị luôn! Giờ thì yên tâm rồi chứ gì.

20. new-mom

Mẫu 40 mình lấy size 12mon chứ bạn. Mẫu 25 size 18mon, mẫu 37 size 6-9mon. Mình chốt hạ rồi đấy nhé, mấy cái kia kg lấy nữa vì size lớn quá bạn ạ. Mẫu 50 đành phải khắc khoải chờ đợi xem em Vivi có mặc vừa cho con không, hihi... Bạn PM cho mình số tk nhé!