Hà Nội: Váy Zara F21 Mng Topshop Bcbg..rất Đẹp Và Rất Rẻ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi punpeo, 19/4/2016.

1. punpeo

punpeo Thành viên rất tích cực

Em có mấy chiếc váy này đều new 99-100% kiểu mua xong thử ko hợp nên lại thanh lý ấy ạ. Tất cả đều được thanh lý rẻ thôi ạ. Em thanh ký rất rẻ rồi các chị đừng mặc cả nhé em ko tloi tin nhắn mặc cả "quá đáng" đâu. Với cả em ko bị "thừa tiền" tin nhắn đâu ah, em nói vậy vì nhiều chị rất mất công nhắn tin qua lại tư vấn vừa hay ko vừa rồi chụp ảnh gửi chi tiết đủ các kiểu con đà điểu, sau đó biến mất như chưa từng xuất hiện :)) em thì nhiệt tình lắm nên các chị lưu ý ko có ý muốn mua thì đừng gây mất thgian ạ :)

Các chị xem trang 5 em mới up thêm nhìu đồ xinh lắm ạ

098.901.5588, miễn phí quận HK và những nơi quanh Quán Thánh, Phố Huế

Áo croptop hở vai F21 màu đen em mặc thử có 1 lần sz S TL 90k
    Sold

Ba lô Victoria Secret new 100% TL nhanh 200k mốt tua rua trẻ trung lắm nha các chị

Áo tua rua RNB xuất Hàn new 100% em này match với sooc cực đẹp đây ạ, sz S TL 100k

Bộ Zara hoa cực xinh new 100%, shop Nhật Phương Linh vẫn đang bán tầm 800k đó ạ e tly nhanh 340k thôi sz XS

Áo quây dáng peplum chất bò mềm mại co giãn sz S cực đáng iu của F21 em mới mặc có 1 lần thui TL 100k

Váy siêu sang choảnh của Maxmara đây ạ, hãng này thì cao cấp chứ k bình dân như zara hay MNG mọi người biết rùi ạ, Sz 2 nha, em diện ăn cưới đúng 1 lần, TL 400k là quá rẻ chứ mua gần 2tr rồi

Bộ Zara hàng XK sz XS mặc đúng 1 lần chụp kiểu ảnh rồi thôi, bộ này hot hit khỏi phải bàn ạ, em thanh lý 340k ai mua hônggggg
    Sold

Bộ F21 chất dày dặn co giãn tốt sz S new 100%. Các chị mà mặc bộ này chụp ảnh đi biển up FB thì còn gì bằng heheee. Em tly rẻ 220k thôi màaa

Váy MNG sz S siêu xinh nha, 2 bên có túi, chất thun co giãn cực thích, bạn này dáng soang chảnh lắm nha, nhược điểm duy nhất là hơi bị phai màu tí, thật ra nếu k để ý kỹ cũng k biết đâu ạ vì em căng mắt ra mới thấy heheee TL rẻ 250k mua đã 1 củ rồi mà mặc dc có 2 lần thui
    Sold

Váy BCBG sz 2 nha các chị, đầm này phải nói là vừa lịch sự sang trọng vừa tiểu thư ấy ạ. Em mặc đúng 1 lần diện ăn cưới thôi đấy, váy này mua cũng đắt lắm giơ e TL lại 400k chị nào múc đi, mùa cưới mùa tiệc đến rồi, mua cái này đến lúc có dip đỡ đau đầu nghĩ mặc j

Em này của MANGO sz S dáng tiểu thư lắm, chất co giãn hoa văn tây. Em mặc đi event đúng 1 làn thôi TL 350k
    sold

Bộ jump HM này sz 146 EUR thật ra là hàng kids đấy mà em thấy xinh quá chừng nên tậu về mặc đc đúng 1 lần, cũng là chất co giãn chị nào hay mặc S thì quá ok. Em TL 190k

Váy M&S hồng này hoa văn xinh các chị nhỉ, chất cũng siêu mát đấy nhé sz 6 ạ. Em mặc đc 1,2 lần thôi mà giờ thanh lý cho các chị dưới 1m55 vì váy dài có 70cm thôi, nói thế chứ em 1m6 vẫn mặc ạ :))

Váy HM thun co giãn ôm sát tôn 3 vòng lắm lun. sz S em mua về chưa kịp xử đã ném vào máy giặt làm phai xừ cái áo hồng nhạt sang nên phần màu trắng của nó bị chuyển thành hồng nhạt em mới phải thanh lý. Nhưng phai đều lắm tất cả phần trắng thành hồng nhạt chứ k loang lổ đâu nên vẫn thoải mái. Em mua 480k TL 100k

Áo crop ren HM, ren này đẹp dày dặn lắm ý ạ, em mặc đc 2 lần, toàn mặc ko nhưng các chị muốn kín đáo thì nên mặc quây bên trong. Bạn ý sz S và rất xinh sẽ đc TL với giá 140k
    Sold

Năm nay đang mốt hở vai đấy các chị ạ, em này xinh lắm lun, chất cũng thích, F21 sz S new 99% giá 180k
    Sold
    Cả set F21 sz S này xinh lắm lun mà new 100% mặc đi làm hay đi chơi đều sang ạ. TL 220k cả bộ

Em váy hở vai F21 chất thun rayon này cũng xinh, của em màu đen nhé các chị, sz S mặc đúng 1 lần TL 180k

2 dây MNG 2 lớp rất xinh dễ kết hợp sz S new 100% TL 90k
    Sold
    Đầm F21 sz S mới mặc có 1 lần tly 180k

Áo ren móc chất siêu đẹp của New Look đây ạ, sz 34, ren xịn nó khác hẳn ý ạ. Năm nay đang mốt tua rua nữa các chị ơi new 100% giá 100k

Váy 2 dây Bershka hoa chất siêu mát mà dáng yêu lắm luôn đó ạ, em này mặc 2 lần, em thích lắm coi như bảo bối đấy mà hết tiền nên cũng phải tly :(( sz S giá 180k
    Sold

Bạn Zara này đợt trc làm mưa làm gió đây ạ, mặc kết hợp quần hay chân váy đều quá xinh lun, sz S em mặc đc 2 lần tly 150k
    Sold

2 dây Mine dáng tiểu thư đằng trc thêu tinh xảo, em này hàng xuất xịn sz S nhé. Em chưa mặc bao h thanh lý 100k cho nhanh
    Sold
    2 dây voan DNA Company sz S họa tiết kẻ sọc dễ mặc vô cùng, mix với chân váy xong thích thì mặc thêm blazer hoặc cardigan tha hồ đi làm chẳng hở hang tí nào :)) used 1 lần duy nhất TL 80k
    Sold
    Em này của HM size XS, thật ra là hơi mỏng nên ai thích kín đáo thì mặc quây bên trong, ko thì thoi cứ lộ thiên như em càng đẹp :)) mix với chân váy ok lắm nha, em mặc 2 lần ạ TL 100k
    Sold
    Bạn này của Stradivarius sz S nhé, hoa văn vintage cực kỳ, kiểu 2 tầng tiểu thư yêu yêu em mặc đc 1 lần thôi, áo này hồi mua cũng ko rẻ đâu ạ TL 160k

Em này sz 34 của Oasis chất dày dặn nói chung là rất ưng ý., em mặc đc 1 lần thôi thanh lý rẻ 160k đấy ạ
    Sold
    Sơ mi Oasis họa tiết cây dừa sz 32 nha cả nhà, em này dáng crop mặc với chân váy hay quần đều đẹp ạ. Em mặc 2 lần thanh lý nhanh 160k
    Sold
    Áo thun ren hồng của HM, bạn này sz S mặc lên xinh lắm, em mặc đc 2,3 lần rồi ạ, thanh lý lại 120k cho các chế
    Sold

Áo này chất cực cực cực mát lun ý, của zara sz S nha các chị, màu xanh da trời mà chụp lên nó cứ tím tím ý. Em này mặc đúng 1 lần thanh lý lại 170k
    Sold
    Váy sơ mi xuất hàn 8 seconds màu xanh blue cực xinh, chất siêu đẹp nhé. Em này cũng đi làm đi chơi đều ok, lên dáng xinh lắm, sz S nhé ạ, mặc 1 lần duy nhất - 190k
    Sold
    Váy Zara, em này thì siêu hot rồi, sz S dáng suông. TL rẻ, new 100% mua xong cất tủ ạ - 220k

Váy ren HM trắng xách tay Mỹ new 100% with tag sz S mặc xinh lắm, mà chất ren độc lạ. TL 350k
    Sold

Xem thêm các chủ đề tạo bởi punpeo
    Đang tải...

2. thuyan_47

thuyan_47 Thành viên đạt chuẩn

váy ren xanh đầu tiên hình thật là màu gì mẹ nó, mặc lên cho mình xem dáng đầm được ko ah ?

ms.89 thích bài này.
  3. punpeo

Váy ren màu xanh cổ vịt ạ, để e tìm ảnh mẫu mặc e up nhé

4. louboutian

louboutian Thành viên rất tích cực

Váy ren Hm size S bn cân thì vừa chị ơi

5. thuyan_47

thuyan_47 Thành viên đạt chuẩn

cho mình xem hình mặc váy xanh và hồng asos nhé, viber hoặc zalo 0938939437 dùm mình nhé

6. muadonglanh_0601

muadonglanh_0601 Thành viên tập sự

F21 xinh quá cơ nhưng lại size S..... chẹp

7. cor3las

cor3las Thành viên chính thức

váy ren trắng có fix giá k chị ơi

8. love and share

love and share Bắt đầu nổi tiếng

gái ơi, up tiếp đi. Váy xanh số 1 chị lấy mặc vừa nên hóng tiếp.

9. punpeo

em mới up hình, các chị rảnh vào xem nhé ạ.

10. punpeo

Bạn ơi inbox nhé................

11. binhthuong_03

binhthuong_03 Bắt đầu nổi tiếng

Váy F21 màu đỏ hoạ tiết có fix thêm ko? B có thể gửi ảnh chụp gần lấy màu thật cho m đc ko? Zalo 0868903346

12. punpeo

Màu thật luôn đấy bạn. Có j bạn pm tớ nhé nhiều người hỏi t loạn lắm ạ =.=

13. Vanvanbb

Vanvanbb Thành viên tích cực

Tớ ib rùi nha

14. meGioTroi

meGioTroi Bắt đầu nổi tiếng

váy sơmi mặc tới đâu gái oi? có túi tiếc gì k?

punpeo thích bài này.
  15. punpeo

Dạ đến đùi ạ ko ngắn ko dài :)) e cũng k nhớ có túi k nuẫ hình như có túi bên đó

16. meGioTroi

meGioTroi Bắt đầu nổi tiếng

Em cao bn thì mặc tới đùi gái ơi? Chị k mặc ngắn quá được

17. vuthuy_love

vuthuy_love Bắt đầu nổi tiếng

Mình 52 kg có vừa k b ui?

18. trang&chip

trang&chip Thành viên rất tích cực

đẹp lắm b ạ, cái nào m cg thấy đẹp, lại rẻ nữa. vote cho b 1 phiếu. chậc. k phải sz của m.

19. SushiSimba

SushiSimba Thành viên chính thức

Váy đẹp giá đẹp mà mình size L ko bon chen đc....ủn cho mn thanh lý nhanh nha ^_^

20. nhungspkt

nhungspkt Thành viên tích cực

Váy M&S dáng suông, họa tiết tây lắm nhé. Các chị vào Vincom ngó nghiêng thoải mái, mẫu này đợt tháng 2 em vào là canh đang mặc lun đó, sz S, mặc 1 lần -220k
    váy zara (cách 1 váy)
    cho m xin chiều dài 2 váy này b nhé. thanks!