Hà Nội: Xóa

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi mẹ.tuty, 16/9/2016.

1. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

E còn phiếu c nhé. C nt cho e thông tin để e hẹn lịch cho mình nha.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

K phải đâu c nhé. Như e viết rõ là bên e sẽ làm 1 bên mặt cho các chị thấy hiệu quả sau đó sẽ làm nốt nửa mặt còn lại và hoàn toàn miễn phí 100% buổi đấy nhé

junsiunhan thích bài này.
  3. junsiunhan

junsiunhan Thành viên rất tích cực

nhưng bên còn lại làm nhanh lắm, có 10p thôi, thế thì chắc k đủ các bước như bên kia

4. belle86

belle86 MANULIFE

Em thấy thông tin đến trải nghiệm của mẹ nó free hoàn toàn thì cũng ham, nhưng mà đọc các comment bên dưới thì lại hơi ngần ngại:
    - Có mẹ comment là làm 1/2 mặt, sau đó được giới thiệu dịch vụ, nếu ko mua thì đc làm 1/2 mặt còn lại trong 10p
    - Có mẹ comment là thái độ sau khi khách từ chối mua dịch vụ thì ko đc tốt như ban đầu
    >>> Spa của mn nhận feedback của khách hàng như vậy thì có kiểm tra lại & cải thiện vấn đề này ko ạ?
    Vì theo em, muốn có nhiều khách hàng, kể cả khách đến làm miễn phí cũng cần đc trải nghiệm chất lượng dịch vụ, thái độ làm việc chuyên nghiệp và tốt nhất. Để sau trải nghiệm, nếu ko đủ tài chính để sử dụng dịch vụ của spa thì cũng có ấn tượng tốt. Biết đâu vì ấn tượng tốt đó mà họ giới thiệu người quen/ sếp/ khách hàng... đến cho Spa mình thì sao.

5. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Vâng đúng rồi. Bên e có tiếp nhận ý kiến của khách hàng và cải thiện nhiều rồi ạ.
    Đúng là khi mà các mẹ đến bên e trải nghiệm sẽ đc.làm nửa mặt sau đó xem kết quả nếu các mẹ thấy ok hoặc k thì sau đó bên e sẽ làm nốt nửa mặt và hoàn toàn miễn phí k mất bất cứ khoản chi phí nào c nhé.
    Còn về việc nửa mặt sau làm có 10p thì có thể do khách bận k có thời gian ngồi nghe và làm tiếp nên nv bên e mới làm nhanh cho khách đấy ạ

6. Hồng Tuyên

Hồng Tuyên Thành viên tích cực

Thông tin cần cung cấp những gì vậy chị

7. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Chỉ cần họ tên sđt và năm sinh thôi ạ. Có jk c nhắn e vào di động của e nhé. 093.8225.074

8. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Các chị có nhu cầu nhắn tin e nhé. E còn nhiều voucher nha

9. yen dang

yen dang Thành viên tích cực

Đây cũng thế thôi mn mình đi rồi sau khi trải nghiệm họ mời nhiệt tình lắm đến khi mình bảo để mình suy nghĩ chứ không muốn ký hợp đồng rồi lại phá bỏ thì cô nhân viên đánh ngay một câu : " chị có tiền để bồi thường hợp đồng không" .Quá bất ngờ trước thái độ coi thường khách hàng của cô nhân vien này nên mình đã từ chối .Đến giờ nghĩ lại vẫn thấy bực mình

Sửa lần cuối: 2/10/2016
    huong070689 thích bài này.
  10. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

C ơi c có nhớ tên nhân viên hôm đấy tiếp c k ạ? Để e đề lên cấp trên vì nhân viên là k đc.thái độ với khách kể cả khách k mua hàng

11. yen dang

yen dang Thành viên tích cực

Chị cũng không nhớ tên vì không phải em nhân viên làm cho chị em này rất nhiệt tình nhẹ nhàng dễ thuyết phục khi làm được nửa mặt thì có một cô nhân viên khác đến tư vấn bán hàng chính cách hành sử của nhân viên này làm chị mất hứng.

12. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Dạ vâng e sẽ xem xét lại nhân viên c nhé. E cảm ơn c đã góp ý cho bên e

13. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Mẹ nào muốn đi chăm sóc da miên phí thì nhắn e nhé

14. ThuyLe9x

ThuyLe9x Thành viên chính thức

oánh dấu

15. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Khi nào c có nhu cầu chăm sóc da thì nhắn e nhé

16. junsiunhan

junsiunhan Thành viên rất tích cực

Mình đã đi trải nghiệm.
    - Khi dừng xe thì cảm nhận đầu tiên đây là chỗ sang trọng, lịch sự nhưng khi vào đến tầng 1 thì ôi thôi đông đúc, ồn ào... Mình đứng ngồi 1 lúc mới có 1 em nhân viên ra tiếp.
    - Sau khi đưa cmt gốc thì được nhận 1 tờ khai abc, ngồi điền thông tin. Sau đó 1 em nhân viên rất xinh da đẹp đến tư vấn các kiểu, giới thiệu về bộ sp 10 món + máy. Xong thì đưa đến phòng bác sĩ tư vấn
    - Vào gặp bs thì soi da kiểm tra tình trạng về: độ dầu, độ khô, mụn, nám, nhăn, lỗ chân lông, .... hỏi m chăm sóc da ở nhà ntn, dùng sp j rùi tư vấn phải thế nọ phải thế kia và đặc biệt nhấn mạnh những loại sp đang dùng chỉ là chăm sóc chứ k fai trị liệu, chỉ có sp của các chị í mới trị liệu đc các vấn đề về da... (trong khi đó bs này nám đầy mặt). Cuối cùng là hướng dẫn em nhân viên lúc nãy làm cho mình như nào như nào
    - Đến khi vào 1 phòng riêng để làm: Ban đầu làm 1 nửa mặt nhẹ nhàng tình cảm, giới thiệu từng loại từng loại 1, có cả gương để mình xem em í làm nhé. Xong nửa mặt thì em í gọi quản lý đến giới thiệu về sp và liệu trình tổng là 68tr nhưng ký HĐ luôn và ngay thì còn 35tr dùng trong 18 tháng thì chia là gần 2tr/tháng k trả tiền ngay mà sẽ kiểu trả gop hàng tháng và thuyết phục m mua.
    - Làm nửa mặt còn lại như nửa mặt kia nhưng nhanh hơn rất nhiều
    - Xong: Nếu m mua sp thì chụp ảnh các kiểu, k mua thì lẳng lặng lấy cmt và go out.
    --> Sp dùng 1 lần nên m chưa cảm nhận dc j---> k NX
    --> Cơ sở vật chất đẹp, hiện đại
    --> Thái độ phục vụ của bộ 3 tư vấn cho m ổn định, k bị lật mặt như các bạn kia

huong070689 thích bài này.
  17. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Vâng e cảm ơn ý kiến của c. Bên e chỉ cần mình chia sẻ cảm nhận sau khi trải nghiệm là tốt rồi ạ. Hy vọng c có thể giới thiệu bạn bè đến bên e nhiều hơn c nhé

18. estrellamai

estrellamai Thành viên chính thức

Đúng là miễn phí cho 1 lần soi da và trị liệu da mặt nhưng cách họ chèo kéo mua dịch vụ làm mình thấy không thoải mái. Kiểu làm nửa mặt rồi ngồi dậy nghe về hợp đồng trị liệu và giá khủng rồi nằm xuống để người ta làm vèo nốt nửa kia của mặt mình chưa thấy ở đâu có ngoài ở đây. Họ còn nài xin các số điện thoại trong danh bạ của khách để họ đi mời tiếp.
    Mình đặt hẹn và đến đúng giờ mà vẫn phải đợi đến gần 2 tiếng mới đến lượt. Nên trải nghiệm 1 lần và chỉ 1 thôi.

junsiunhan thích bài này.
  19. mẹ.tuty

mẹ.tuty Bắt đầu tích cực

Có thể hôm mình qua bên e đông quá. Cái bạn hẹn lịch cho chị chắc chưa hẹn phòng trước. Nên chị nào muốn đi thì nhắn e để e hẹn phòng trước thì mình đến sẽ k phải đợi lâu c nhé

20. camket

camket

Xa quá nhỉ, còn đc ở đâu khác ko mn