Toàn quốc: Bơ Sáp Nếp Lõi Vàng 25k/1kg.

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Nụ cười của gió, 6/8/2017.

1. Nụ cười của gió

Nụ cười của gió Thành viên tích cực

TIN BÁO KHẨN CẤP :);):p
    Không có gì thay đổi thì mai hàng sẽ hạ cánh an toàn về tới hà nội nha mọi người. Lẽ ra là hnay lấy được hàng nhưng đêm qua trên Mộc châu Sơn La chỗ nhà anh chị em mưa bão nên ko gửi hàng đêm xuống được.

Chuyến hàng lần này do trên ý mưa bão bùng quá nên chị em đi hái gom ko được nhiều đâu ạ vì phải leo trèo chọn hái từng quả nên lâu chứ mua buôn của ng ta thì nhanh lắm nhưng lm vậy chất lượng bơ ko ngon, sẽ bị dính nhiều quả non em ko lấy kiểu như vậy.

Bơ ngon Số lượng có hạn nha mọi người. Lần này sẽ ko có bơ loại 3 đâu ạ, Loại 2 cũng có nhưng chỉ đc có mấy kg thui rất ít.

Chủ yếu bơ loại 1: Giá 30k và em lấy thêm bơ loại quả to ngon, giá chỉ 35k nhé.

Mọi người nhanh tay đặt hàng nha, chú ý giúp em đăng kí bơ thì ghi rõ muốn mua loại nào , ib cho em luôn sdt và địa chỉ với nhé nv cho đỡ bị sót đơn của mọi người.
    Trả đơn cho mọi người xong em đi làm hồ sơ sinh , chuyến bơ cuối rùi e ko đc phục vụ mọi người đc nữa rùi hihi nhớ lắm ạ. Ai đã từng mua bơ ăn bơ của em thì đừng quyên em nhé.

P/S: À ai đã mua bơ chuyến vừa rồi thì nhớ để ý bơ nha vì thời tiết nóng tnay bơ già nhanh chín lắm đấy ạ. dấm kĩ quá nó chín ko biết để lâu hỏng thì phí lắm vì bơ ngon.
    Ăn xong rất mong mọi người fback lại cho em biết với nhé.

Em xin chân thành cảm ơn cả nhà đã tin tưởng ủng hộ mua bơ của mẹ con em. :);):po_O:)

Sửa lần cuối: 11/8/2017
  2. Nụ cười của gió

Oki bạn nhé.m ship buổi tối cho bạn nha bạn.

3. Nụ cười của gió

Oki bạn nhé.m ship buổi tối cho bạn nha bạn.

4. Nụ cười của gió

Chị mai trần ơi chị có lấy bơ nữa ko chị bơ loại 2 còn có 1kg thôi c có muốn đổi sang hàng 30k ko c quả ngon lâm. C oki thì ib cho em xin sdt và địa chỉ nhé. Thanks chị.

Sửa lần cuối: 11/8/2017
  5. ms.gloria

ms.gloria Thành viên tích cực

Bơ đặc biệt rất ngon nhé bạn, quả to lúc chín vàng ruộm ăn béo ngậy, cảm ơn bạn và ông xã nhà bạn đã vất vả mang bơ cho mình

Nụ cười của gió thích bài này.
  6. CherryJimy

CherryJimy

Ui ngon mà rẻ quá, mn mua cho cái fb cho yên tâm đi ah :D

7. Nụ cười của gió

hehehhe. bơ ngon lắm bạn ạ. giá m bán cho mọi người cũng rất rẻ só với mọi người nhưng cơ bản là bơ của nhà nó là bơ sạch vì m bầu bí nên m là ng ăn trc tiên phải đảm bảo.

Đã có bạn MS.gloria mới ăn fback lại chất lượng bơ đấy bạn nhé.

8. Nụ cười của gió

Bạn đã được ăn bơ rồi à, mình đã bảo bơ ngon lắm mà . Bơ nếp nên rất vàng , mịn và béo ngậy.
    Cám ơn bạn đã phản hồi lại nhé.

9. MeThoCun102

MeThoCun102 Thành viên mới

Hii. Đấy là địa chỉ cơ quan, giờ hành chính thôi. Buổi tối thì mình ở Nguyễn Lân ( gần lê trọng tấn)

10. Nụ cười của gió

Mới nhận được fback của khách ăn bơ , em vui lắm ạ. 1 lần nữa m cám ơn bạn đã fback lại giúp mình nhé Nick MS.gloria.

Mong nhận được tất cả các fback của những ai đã ăn bơ của em ạ.hihi.

11. trang&chip

trang&chip Thành viên rất tích cực

Mn ơi, m mua bơ nhờ ng nhận hộ ở xã đàn, b báo m 25k/kg lại thu của ng nhânn hộ 30k/kg, và bơ m lấy 5 ngày rồi chưa chín

12. QLien

QLien Thành viên rất tích cực

Mn ơi còn bơ ko!'b? Nếu có chuyến mới mang mình 3 kg loại 30k nhé, mình mới ăn bơ rồi bơ ngon béo lắm, mới chín 1 quả:)

13. Nụ cười của gió

B ơi bạn có dấm bơ như mình bảo ko. Cho bơ vào quần áo cũ ấy dấm rùi bơ sẽ chín nhanh. Bạn yên tâm là mình ko bán bơ non cho mọi người đâu. rất nhiều người ăn bơ của mình rùi lại mua lại và lấy thêm rất nhiều để ăn còn giới thiệu cho cả bạn bè mua nữa.

Mình sắp nghỉ sinh ko bán nữa nên chuyến hàng vừa rồi là chuyến hàng cuối m bán bơ cho mọi người ship đi giao rất n ng ăn rùi mún mua thêm nhưng đành hẹn năm sau nhé.

Còn nếu ai ăn ngon muốn ăn tiếp mà gần gần chút cứ gom đơn mua chung đi nhiều nhiều chút m gọi bơ lấy hộ cho chứ mình ko buôn bán gì nữa nhé, sắp sinh tới nơi rùi lại đẻ con trên đống bơ mất. heheh.

Còn khi bạn đặt bơ bạn nói bạn lấy 2kg bơ ăn thử, xong lại chú thích bên dưới là loại ngon nhé.

Mình tính cận thận nên phải hỏi lại bạn 1 lần nữa là:
    "Bạn lấy loại ngon nhất nha bạn. Mình sẽ ship cho bạn ở xã đàn." Trong khi có m bán có 3 loại : 30, 25, 20 thì m nghĩ loại ngon nhất là 30k rùi.Bạn ko nói gì nữa cả mình nghĩ bạn oki nên sắp hàng loại 30kthì m bảo ship mang tới cho bạn thôi.
    chứ mình ko tham lam lấy thêm 5k của bạn làm gì đâu. Thôi mình sai sót do ko hỏi bạn kĩ hơn để xảy ra trường hợp ko hay ntnay. Mình xloi bạn mong bạn thông cảm.

[​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 13/8/2017
  14. Nụ cười của gió

Qlien ơi có phải bạn với 1 người nữa ở bên đông anh lấy chung nhau là 5kg đúng ko. mình vẫn ấn tượng cái bạn bảo đi xe buýt từ đông anh sang long biên lấy bơ. hì. bạn cứ dấm bơ trong quần áo cũ ấy liên nhé cho bơ nó nhanh chín.
    Hôm ship hàng cho bạn ship về bảo mấy người bạn của bạn cùng chỗ làm nói bơ nhìn quả cũng to nhưng lại chê là mua phải bơ có cả quả bơ màu vàng loại này ăn ko ngon .... .
    Mình nói thật chuyến hàng giao cho khách đợt chuyến của bạn ý m có lấy 2 loại bơ 1 loại quả màu xanh và 1 loại quả màu vàng do trên ý mưa bão ko hái đủ hàng nên bắt buộc m phải lấy cả hàng loại vàng ( Loại đấy là loại đắt nhất) về vẫn phải bán bằng với loại kia.

Rất n đơn hàng m có cho cả 2 loại cho mọi người cùng ăn. Nhưng bạn của bạn chê nv lúc ship kể m cũng hơi buồn chút nhưng mình nghĩ thôi kệ vì khách chưa ăn nên cứ để kết quả chứng minh mới là cái nói lên tất cả.

Bơ bạn ăn rùi nên biết rất là ngon, lõi vàng, vỏ mỏng dính ra.Nếu muốn ăn nữa bạn rủ bạn bè mua chung đi gom đơn nhiều nhiều chút m lấy hộ cho mà ăn chứ m ko bán nữa sắp sinh rồi.có gì cứ alo cho mình sdt mình ở trang đầu đó. à m cũng phải nói trước luôn là bơ cuối mùa nên quả nó sẽ ko được thật to đùng đâu mà bơ sẽ rất già quả và chắc n quả nó già quá long hạt lắc kêu sòng sọc ý.

Mình cảm ơn bạn đã ủng hộ và qtrong là fback lại cho m nhé. ;):p;)

15. QLien

Mình ở chỗ đại học Hà nội cơ bạn ơi, gom thì khó nhỉ, bao nhiêu kg thì chuyển lên bạn? Tưởng bạn gom thì mình lấy vài cân nữa tiếc quá lại sắp đẻ, mà đẻ xong ăn bơ cũng tốt mà lại bơ sạch đảm bảo thì tốt hơn nhiều loại quả khác ý.

16. Nụ cười của gió

Chuẩn luôn là ăn bơ tốt nhưng phải là hàng sạch cơ chứ ngoài chợ bơ toàn nhúng thuốc thôi vì ko nhúng thuốc thì bơ sẽ nhanh bị hỏng lắm họ bán với số lượng lớn làm sao mà bán nhanh hết đc,.

M cũng thích ăn bơ nên ck hay mua cho ăn bơ mua thì đắt lòi nhưng về toàn dính bơ thuốc bổ ra lõi bơ đen xì p vứt đi hết ko ăn đc miếng nào. Nên m mới gọi ac ng nhà trên mộc châu gửi xg cho ăn thấy ngon nên mới lấy n rùi share cho mn cùng ăn đấy.

Lời Lãi đc bn đâu bạn bán cho vui thôi bầu bí ở nhà cũng buồn. Hàng cước xe đường dài từ trên ý xg đây đắt lắm lấy 1 thùng nhỏ cũng phải 50k thùng 50kg là 100k rùi.

Hôm qua lấy hàng bán cho mọi người mà vẫn ko trả hết đơn được vì thiếu hàng trên ý hay bão lũ ko đi hái đc nhiều. M lại ko bán nữa nên để lại 10kg để ăn cho nó bổ em gà con của mình heheh và biếu ae với cháu làm quà vì bơ ngon và cơ bản là bơ nó sạch ko thuốc thang gì cả.

Mọi người cứ gom đi m thấy ship đi giao về cũng rất nhiều mẹ muốn mua thêm nữa mà. Nếu mọi người ủng hộ gom đơn số lượng nhiều nhiều chút thì m lấy cho mọi người về mà ăn .

17. QLien

Thôi đành chờ khi nào bạn gom mình lại lấy vậy, nhà mình bé cùng dc 6 tháng thích ăn bơ nên mình thấy đồ sạch đảm bảo nên thích lắm tiếc bạn lại ko gom nữa.

18. phuongth0312

phuongth0312 Bắt đầu nổi tiếng

Bơ nhà mn trông ngon quá ạ. Giá lại hạt dẻ nữa ạ

19. Nụ cười của gió

Bạn rủ thêm ng quen bạn bè mua chung đi, lát mính sẽ làm cái thông báo xem ai mún mua tiếp và mua lại thì đặt đi m gom 1 thể rùi lấy cho mn ăn.
    Nhưng m cũng p báo trc là giờ cuối vụ rùi bơ sẽ đắt hơn 1 chút nhưng vẫn rẻ hơn ngoài chợ chán.nhưng nó là bơ sạch có đảm bảo.cuối vụ bơ quả rất già và chắc quả nên size quả ko còn to đùng đâu nha. Buôn bán mệt phết hehe. Nhiều khi giao hàng cho khách 3 quả tầm 1kg-1,2kg vẫn chê nhỏ. Có ng lấy 2kg chọn quả to đc 5quả lại kêu sao đc ít thế. Hazzz.

QLien thích bài này.
  20. Nụ cười của gió

Hì. Thanks mẹ nó. Bơ ngon lắm mẹ nó ạ. Giá thì ko đâu rẻ hơn đc nữa. Đủ 3 tiêu chí ngon,bổ,rẻ nhá. Hehe.