Toàn quốc: Thời Trang Nam-nữ Mẫu Mới Nhất Quần Legging, Váy Áo Đồ Công Sở, Áo Thun Quần Sooc...- Hàng Cao Câp

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi cutitngoan, 19/10/2017.

1. cutitngoan

cutitngoan Pháp Danh- Nhuận Hạnh

XIN CHÀO CẢ NHÀ!
    E gia nhập diễn đàn cũng đã 4 năm và đóng góp cũng ko nhỏ, chắc cũng rất nhiều mẹ mua hàng nhà e rồi. Hàng mới, hàng thanh lý , tặng đồ đủ cả. Nay e lại tái xuất để mang lại những sản phẩm tốt, đẹp cho cả gia đình.
    Năm 2015 e đã bán quần áo trên này và được rất nhiều mẹ ủng hộ. Thời gian sau vì 1 số lý do nên tạm ngừng bán trên diễn đàn vì sợ chăm sóc ko tốt. Năm nay e sẽ khởi động lại phục vụ tốt hơn.
    Lưu ý mn cần món gì thì cho e xin chiều cao và cân nặng để e tư vấn size chuẩn vì đôi khi forrm dáng mỗi mẫu lại khác nhau, và hàng xuất dư size cũng to hơn size vn m
    Ah nhà e cái gì cũng có nhé, vấn đề là e có time để chup up lên ko ạ. Nên nếu ai cần cái gì cứ hỏi e phục vụ a-z luôn nè. Qua fb e ngó nhé
    https://www.facebook.com/tuoi.thanhtuoi.1

Rất nhiều mẫu mã, hàng xuất dư hàn, nhật có, hàng nối chuyền, hàng quảng châu, made in Vietnam, sài gòn...mẫu nào thế nào e sẽ miêu tả chi tiết về nguồn gốc cũng như chất liệu. Mẫu tự chụp, đường kim mũi chỉ rất đẹp chứ ko phải hàng chợ nhé. Mn đừng thấy rẻ mà lo lắng về chất lượng. Và nhà m luôn đặt chất lượng lên hàng đầu, chưa khách nào nhận hàng mà ko ưng ý, vì hàng bên ngoài luôn đẹp hơn hình m chụp
    Đang ngồi ngắm em áo này và ngẫm nghĩ:
    -Làm người giàu kể cũng sướng thật! Đến quần áo mặc toàn đồ hiệu, trông đơn giản mà sang chảnh quá!
    Tuy vậy trước khi giàu có, được tiêu tiền không phải nhìn giá ....thì cứ mua hàng xuất dư xịn nhà em đây này! Chính là nó mà giá bình dân ai cũng mua được!
    Tất nhiên y store rồi, mặc thích lắm luôn ạ!
    ✅Áo NY này chính hãng, dư xịn nhé! Cotton 100%, dày dặn mà siêu mát!
    ✅Size 95-100-105 từ 55-90kg OK
    Giá lẻ: 280k ( đắt nhất trong các dòng thun em bán, nhưng chỉ bằng 1/8 giá web thôi!
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Có áo sát nách thể thao nam này chất đẹp, dáng đẹp anh chị em ạ. Khách đã mặc và phản hồi rất tốt nhé!

Áo nam ba lỗ hàng xuất dư nối chuyền chuẩn đẹp!
    Chất liệu vải cotton co dãn 4 chiều, in cao cấp. Phom body Hàn Quốc, dễ kết hợp với các loại quần.
    Mặc đi tập hay đi chơi ở nhà đều thích hợp. Mặc hè cực kỳ mát, thấm hút mồ hôi tốt.

Áo đủ size MLXL phom từ 50-75 ký.

Áo có 2 màu đen, trắng

Lẻ: 140k/áo.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Có lô áo 3 lỗ Maxtino xuất Nhật này mới về thay thế cho áo hanosimex nha.
    Maxtino xuất khẩu chất cực kỳ đẹp các bác nhé

#aobalonam hè là ko thể thiếu nhé
    Áo ba lỗ, áo cộc tay, xuất Nhật xịn 100% cotton
    ✅Áo ba lỗ nam chính là sản phẩm tuyệt vời nhất dành cho các chàng trai.
    Áo thun ba lỗ, áo cộc tay xuất nhật trẻ trung khi đi chơi cùng bạn bè hay gym.
    Áo ba lỗ, áo cộc tay nam mang lại vẻ nam tính, cá tính cho người mặc giúp bạn tự tin khoe cá tính của mình.
    Thiết kế đơn giản với 1 màu trắng trơn. Nam giới có thể kết hợp với nhiều phụ kiện thể thao như giày thể thao, quần thể thao...
    Đường may chắc chắn, chất liệu cotton thấm hút mồ hôi tạo cảm giác thoải mái khi vận động.
    Size: M L XL XXL
    50-85kg
    Lẻ 80k/ áo, combo 200k/3 áo. Hàng công ty tem xanh giá niêm yết 85k ko phải loại nhái 2-30k đâu. Loại đấy về mặc 3 nước nhũn nhẽo bỏ đi là vừa.[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    KHÁCH NHẬN ĐƯỢC HÀNG CỨ NGỠ NGÀNG VÌ SAO XỊN ĐẸP LẠI RẺ QUÁ THẾ!!!!
    THỰC SỰ THÌ ĐẾN EM BÁN HÀNG CŨNG CHƯA BAO GIỜ ÁO ĐẸP NHƯ NÀY MÀ GIÁ RẺ NHƯ NÀY ĐÂU Ạ!!!!!!

HÀNG XUẤT HÀN DƯ XỊN, XẢ KHO VÌ DỊCH
    150K/C, 280K/2C, 400k/3C. GIÁ HÃNG RẤT CAO

RIÊNG TỪ SIZE 105-120 TÍNH 350K/3 ÁO

KHÁCH BẢO ÁO MẶC SIÊU THÍCH,
    KO HỀ CÓ MỒ HÔI VÌ NHỮNG LỖ KHÍ SIÊU NHỎ TẢN NHIỆT, GIẢI PHÓNG KHÍ NÓNG TRONG NGƯỜI, MẶC NHƯ KO MẶC ẤY.
    ❤❤❤❤❤

Cập nhật lại màu size như sau nha!
    Size 85-90 XANH CÔ BAN: 55-65KG OK
    HẾT SIZE 95
    Size 100: xanh cô ban 70-80KG
    Size 105: xanh coban,tím than, cổ vịt 80-90KG

Size 110: tím than, coban, cổ vịt, trắng. 90-100KG

Size 115: tím than, coban 100-110KG

Size 120: trắng, coban 110- 115KG

Giờ ai chậm là lẻ size màu hết rồi đấy!
    Xuất Hàn dư xịn

Vải Cool-on siêu thoáng khí, nhanh khô, mát, nhẹ tênh.
    Size chuẩn Hàn Quốc, dáng suông (Reguler)
    Từ 85-120 cho người từ 55-110kg ok
    (Ai quen hàng xuất Hàn đang mặc size nào vẫn mặc đúng size đó nhé)
    Ps. ÁO trơn tuột, không có chữ gì đâu nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    MÙA HÈ SẮP TỚI RỒI! ANH NÀO CŨNG NÊN SẮM VÀI EM ÁO POLO NÀY ĐỂ MẶC NHÉ, VÌ NÓ QUÁ XỊN ĐẸP LẠI RẺ NỮA, KHO ĐANG NHỜ XẢ NÊN GIÁ QUÁ TỐT LUÔN Ạ!

EM ĐÃ CHIA SẴN SIZE THEO MÀU CHO MỌI NGƯỜI DỄ CHỌN ĐÂY Ạ!

150K/ÁO
    280K/2 ÁO
    400k/3 ÁO.
    Áo POLO xuất dư xịn....
    ✳️ vải cá sấu có thành phần cotton 100% nên khi mặc mềm mại, thấm hút mồ hôi tốt, co giãn, dễ chịu.
    ✳️ Dệt sợi xoắn kép khiến sợi vải cotton đanh mịn, tạo thành lớp lưới thoáng khí trên bề mặt, giúp người mặc thoải mái vận động nhưng vẫn thông thoáng, bảo vệ làn da, giữ sợi vải bền đẹp hơn so với cotton thông thường (cotton thường hay bị bai dão và độ đàn hồi kém hơn, độ thấm hút mồ hôi tốt nhưng cotton dệt thường sẽ hay bị bết so với kỹ thuật dệt xoắn kép sợi)
    ✳️May kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, có nẹp viền cổ áo giúp giữ phom áo tốt hơn. Size đính trên vai áo và thông số kỹ thuật dưới tag phụ của áo.

❤️Size tham khảo cho người cao từ 1m70

Size S: 58-65kg
    Size M 66-72kg
    Size L 73-79kg
    Size Xl: 80-90kg
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Cô vít thế này dân bán quần áo thực sự là rất căng thẳng ạ!
    Em nói thật là mã nào đẹp đẹp em vác ra bán xả lỗ hết, miễn có người mua là vui rồi!
    Mọi người ở nhà, nắng lên vẫn phải mặc đồ. Tranh thủ em xả toàn mã đẹp, giá rẻ, chị em mua về diện cho xinh nha. Ở nhà với ông xã mặc đồ cũ xuề xòa mất nhiều thứ lắm đấy ạ!

Mã bò giấy hot hit Topshop rất đẹp, may kỹ, mềm mại, xinh xắn.....

Size s M L xl từ 42-60kg OK
    Giá lẻ 380k giờ SALE 250k luôn ạ

Tranh thủ hàng đẹp giá tốt ạ
    Mã bò giấy hot hit Topshop của hãng Sefa ạ, rất đẹp, may kỹ, mềm mại, xinh xắn.....

Màu nhạt còn size S: 40-45kg ok
    Màu đậm còn size M: 46-50kg
    Giá hãng 380k ------>>>>giờ sale: 250k[​IMG] [​IMG]
    Bộ bò giấy nữ Asos xinh yêu, mềm mại, chuẩn đẹp.
    Còn size M: 42-47kg ok
    Size xl: 53-59kg ok

Giá 250k-------->>>>lẻ SIZE, xả nốt 190k[​IMG]
    Còn size S, M tầm 40-50kg ok
    Xả nốt 190k
    ❤❤❤❤❤

BỘ THÔ LỤA HOA NHÍ XINH YÊU!!!!
    Hình chụp thật luôn, không chỉnh luôn cho khách hình dung dễ nhất!
    Mã thô lụa hoa nhí Topshop rất đẹp, may kỹ, mềm mại, xinh xắn.....[​IMG]
    Bộ bò denim thêu hoa hàng Topshop màu bạc, giặt mềm rất đẹp ạ!

Chất denim mềm mại, mát mẻ
    May kỹ lưỡng chuẩn chỉ
    Thêu sắc nét, xinh xắn
    Size M L xl cho người từ 42-62kg OK

Giá lẻ: 300k---->>>xả nốt 230k
    Đây là bộ mặc nhà mùa hè cho nữ hàng xuất dư xịn Forever 21 đấy ạ!
    Mình đăng mấy món hàng XUẤT DƯ XỊN là hay bị ăn mắng lắm, vì size số lưng tung nhưng vì hàng đẹp để chiều khách nên mình vẫn lừng về!
    Chất vải thô mềm mịn mát
    May chuẩn chỉ kỹ lưỡng
    Phom rộng rãi, sang chảnh
    Màu và size trên từng ảnh nha
    Size M: 48-53
    Size L: 54-60
    Size xl: 61-65
    Size xxl: 65-70

Giá cũng rất yêu, chỉ 200k/ bộ
    Nhanh tay, hàng xịn đẹp, số lượng có hạn
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Continued...Vì bài giới hạn hình nên Mn kéo xuống dưới xem tiếp nhé, có cả đồ nam và quần áo chip nha

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cutitngoan
    Sửa lần cuối: 16/4/2020
    Dinh_Thi_Hong thích bài này.
  2. Lao_gia_e_vo

Lao_gia_e_vo Thành viên rất tích cực

Đang có nhu cầu áo gió 2 vợ chồng, chất lượng không phải lo chứ mn ơi?

3. cutitngoan

Chồng ơi vợ bảo chồng này!
    Vợ người ta đẹp là nhờ quần gen
    Chồng muốn vợ cũng eo thon
    Mua ngay tặng vợ quần gen định hình.
    Thật là bực mình với cái ngấn mỡ thừa ở bụng làm chị em ko tự tin khi diện váy body. Thật đơn giản là chỉ cần chiếc quần gen bụng Nhật này thì eo bánh mì cũng thành eo con ong, hihi.
    Quần gen bụng Nhật, chất sợi tre êm nhẹ, co giãn ôm sát mà thông thoáng dễ chịu
    Tạo vòng eo thon gọn, được rất nhiều chị em yêu thích
    Rất cần thiết khi mặc váy ôm sát cho tự tin
    Free size, ai cũng vừa
    Giá lẻ: 65k/chiếc[​IMG] [​IMG]

EO BÁNH MÌ Ư? KO TỰ TIN DIỆN ÁO DÀI HAY VÁY BODY? CHUYỆN ĐÓ XƯA RỒI VÌ BG ĐÃ CÓ QUẦN GEN BỤNG CHỐNG CUỘN GIÚP EO THON DÁNG CHUẨN NHÉ CHỊ EM!
    Quần gen bụng về thêm rồi mn nhé!
    Quần gen bụng cạp cao chống cuộn công nghệ Nano Nhật Bản
    ❤️❤️❤️
    ➡️Giúp thon gọn eo, nâng mông. Khi ngồi xuống ko bị gập cuộn vón cục lại.
    ➡️Chất liệu thun co giãn tốt
    ➡️Không tạo cảm giác bức bí hay khó chịu, dễ dàng vận động.
    ➡️Màu da cơ bản nhã nhặn và màu đen gợi cảm
    ➡️Thích hợp mix với tất cả các trang phục
    Quần gen bụng cạp cao giúp định hình vóc dáng cân đối làm thon gọn eo, cho bạn tự tin khi diện mọi loại trang phục.
    130k/c, freesize
    #quangenbung[​IMG] [​IMG]

Chân váy bò thêu hoa cao cấp
    Bên trong có quần sooc nha
    Chất cực đẹp
    Thời trang, khỏe khoắn
    Đen đủ Size từ 45-70kg OK
    Trắng hiện còn Size 7-9 từ 55-70kg OK
    Giá lẻ: 320k[​IMG] [​IMG]
    SOOC ĐŨI NỮ UNIQLO SIÊU ĐẸP ĐÃ VỀ!!!
    ❤️ Mình cứ mê mẩn sờ mó nó mà nghĩ về sự sáng tạo về mốt của những người làm thiết kế làm thế nào mà nó thành ra một xu hướng, một trào lưu, mà căn bản vẫn là nghệ thuật vị nhân sinh cho người mặc cảm giác thoải mái, dễ chịu lại rất sành điệu và thời trang nữa!
    ♥️May nối chuyền từ vải đũi xuất dư xịn trong nhà máy nên về độ kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, chắc chắn, đứng dáng, vào phom là khách cứ yên tâm
    Đủ size s M L cho người từ 42-65kg OK nha
    Giá lẻ: 150k/ quần, rất rẻ so với độ xịn đẹp của nó ạ!
    ❤️ Hàng đã giặt công nghiệp nên chất vải mềm mại, lại không lo bị co khi giặt....
    0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Áo này là áo thun nữ xuất dư xịn đấy cả nhà ạ!
    Thế mà bao lâu em cứ nghĩ nó là áo nam
    Vì nó to to và dáng suông
    Chất đẹp xịn đừng hỏi. Size M tầm 55-65kg OK
    Mùa này mặc thun dài tay vẫn OK mà
    Khi trời nắng có thể cắt ngắn tay làm áo cộc mặc cũng sướng
    Giá bán: 150k
    Sale còn 100k[​IMG] [​IMG]
    Mùa xuân tiết trời ẩm ương như này! Mặc áo cộc tay thì lanh mà dài tay thì nóng....
    Đó chính là lý do để chọn cho mình chiếc áo tay lỡ đó ạ!
    Hàng ana xuất dư xịn, chất nỉ len tản nhiệt cực thích. Siêu mềm mại, siêu co giãn, thấm hút mồ hôi, không bai dão xù, cực mát....mà cũng đủ giữ ấm khi se se lạnh.... Cái chất cotton borip này làm áo mùa đông hay hè cũng thần kỳ lắm, ai quen là biết rồi
    Size cho người từ 50-70kg OK nhé
    Giá siêu tốt cho một chiếc áo chuẩn xịn, chỉ 100k/áo ạ[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Thun dáng rộng
    Đầu năm mặc cái áo này để chiêu tèng này chị em
    Free Size cho người từ 45-65kg OK
    Chất cotton đanh mịn, rất đẹp, sờ mềm mát, thấm hút mồ hôi tốt. Đặc biệt dáng rộng nên béo gầy đều ok, giấu eo bánh mì hiệu quả, hihi.
    Giá lẻ: 170k/ áo
    Nhiều màu lựa chọn nha chị em.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Áo thun tản nhiệt Uniqlo nữ chất nỉ len xuất dư mềm mịn, cotton 100%, .... Có 2 dáng cổ tim và cổ tròn nhé!
    Điểm đặc biệt của chất này là siêu co giãn, mặc không cảm giác gì cả, chính vì thế size áo đôi khi chỉ mang Ý nghĩa tượng trưng vì béo gầy mặc được hết.
    Size s,m,l cho người 40-70kg ok
    Điểm đặc biệt nữa là....Nếu như mùa đông mặc chất này thì rất ấm mà hè thì lại cực mát!!!
    Chỉ có 1 điểm hạn chế là bất cứ loại áo nào sử dụng chất liệu này đều đắt hơn hẳn loại thun cotton bình thường.....
    Giá của chiếc áo này mình bán 150k/c.
    Tuy đắt vậy nhưng áo này đắt hàng lắm, ai nhanh thì được chứ như hồi đông áo này dài tay ko có đến được mấy ai đâu!!!!!
    Em tự tin vì em đẹp.... Nhưng em vẫn trao quyền cho khách ưng thì lấy nha.
    Cổ tròn có màu: hồng, trắng, cà rốt, đỏ đô, đen, tím than, cam đất.
    Cổ tim: xanh lá, vàng chanh,đỏ đô, cà rốt, trắng,đen.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    ❌❌QUẦN LÓT GEN BỤNG NÂNG MÔNG KHÁNG KHUẨN HÀNG XUẤT NHẬT ❌❌
    AI MẶC RỒI CŨNG THỐT LÊN MẶC RẤT THÍCH. VẪN ĐẢM BẢO HÀNG LOẠI 1 NHÉ NÊN CHỊ EM YÊN TÂM NHA. CỨ 3 THÁNG THAY MỚI 1 LOẠT ĐỂ ĐẢM BẢO SK TRÁNH CÁC BỆNH VIÊM NHIỄM PHỤ KHOA ĐẤY CHỊ EM ƠI.
    – Là phiên bản cải tiến của quần lót thông hơi nâng mông cao cấp hàng xuất Nhật, với số lượng hàng bán cực kỳ lớn của quần lót thông hơi nâng mông. Các nhà sản xuất đã nghiên cứu và phát triển thêm mẫu quần cạp cao gen bụng nâng mông kháng khuẩn.
    – Quần ôm sát đường eo của bạn, làm gọn vùng bụng.
    - Mặt sau có rãnh chun hông điều chỉnh co giãn theo vòng 3 ôm ấp tạo vòng 3 thon gọn, tròn đầy, thoải mái vận động,
    – Được làm từ chất liệu cotton mềm mại, thấm mồ hôi tốt tạo cảm giác thông thoáng, dễ chịu khi mặc giúp chị em luôn tự tin trong mọi vận động.
    – Dáng quần thiết kế ôm gọn vòng 3, nâng và tạo dáng vòng 3 quyến rũ
    – Phía trước thiết kế thông hơi, thông thoáng khi mặc, không bí nóng
    – Quần được đóng trong túi zip cao cấp, có thể làm quà tặng
    – Chất liệu vải xịn, không gây kích ứng da
    -Lãng mạn, đầy mê hoặc, tạo dáng đẹp cho mông
    – Freesize: 40-65kg ok
    175k/5c, 340k/10c
    #quanlotthonghoikhangkhuan
    shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Thị trường đang hot sình sịch với chiếc quần chip điều hòa mát mông này,hihi.
    Ko những mát mà mặc như ko mặc, chiếc quần tàng hình tôn vòng hông tròn đầy để chị em tự tin diện váy.
    Quần chip mát mông, Hihihihi
    Nắng thì phải dùng em này ạ
    Chip đúc không viền may chất thun lạnh họa tiết xinh yêu thật trẻ trung, thời trang và đa sắc màu
    Bán theo set 180k/5c màu ngẫu nhiên, 340k/10c
    Chỉ bán hàng chất lượng tốt nhé, không cạnh tranh giá để chọn hàng chất xấu bao giờ, khách cứ yên tâm thế.
    LH 0978316136
    #quanlotdieuhoa, #quanchipduc[​IMG] [​IMG]
    Quần chip dành cho mẹ bầu hoặc các mẹ big size nhé
    Bầu là phải mặc đồ rộng thoải mái, thế là 1 loạt quần chip ra đi, nhường chỗ lại cho đám quần chip cotton này.
    quần này dành cho người béo,phụ nữa bầu, hay các chị trung tuổi cần sự thoải mái mặc cũng ok hết á, miễn là đem lại sự thoải mái, ko cần sự cầu kì
    Quần chip bầu, béo hàng Việt Nam chất lượng cao ạ!
    Co giãn lớn, dễ chịu, cotton 100% nhẹ,thoáng mát, thấm hút mồ hôi, kháng khuẩn tốt.
    Size cho người từ 50-80kg OK
    Lẻ 35k/chiếc
    bán theo combo 170k/5c.330k/10c. Chỉ bán lẻ khi mua kèm đồ khác.
    mỗi chiếc đựng trong túi zip riêng rất đẹp. lịch sự nha
    Lh 0978316136
    #quanchipbau[​IMG] [​IMG]
    Quần chip nữ Cotton hàng Triumph của Vnxk
    Đây luôn là mã hàng bán chạy nhất, mặc êm nhẹ, dễ chịu, thông thoáng, may kỹ, ko lo bị bong viền này nọ,
    Chất cotton siêu mềm mịn có viền ren, mặc cực kỳ thoáng mát. Quần có độ co giãn tốt, độ bền cao.
    Size L.xl,xxl cho người từ 40-80kg ok
    Ưu đãi đầu xuân140k/5c, 250k/10c
    Giá rẻ hơn cả hàng chợ nhỉ, mua 10c mặc dần thay đổi, hút hồn anh xã nhé chị em, kiki
    #quanlotren, #triump[​IMG]
    CHỊ KHÁCH BẢO MẶC THÍCH LẮM E AH. ĐÚNG TIÊU CHÍ NGON- BỔ - RẺ ĐẤY Ạ.
    Áo chip hình thật đây nha! Đẹp lắm nhé chị em.
    Áo chip đúc gọng nhựa siêu đẹp, bên kho đang xả cuối năm thanh lý giá cực tốt. E thấy xịn đẹp quá nên ôm về đây ah. Giá bt toàn hơn 200 ấy.
    Quả to để Tết diện áo dài, váy body lên dáng thanh tân đẹp xinh luôn!
    Size 32-34-36-38 to hơn Size thường 1 Size nha
    Size 34-36 đủ màu. Size 38 màu nude và đen nha!
    Giá quá yêu, chỉ 250k/ 1 đôi[​IMG] [​IMG]
    Sang năm mới, vứt bỏ cái cũ, sắm quần mới cho các anh luôn nhỉ.
    Đây là mẫu quần sịp bán nhiều nhất bên e, đơn giản nhưng mặc siêu thích, êm ái, cotton thấm hút co giãn dễ chịu, chiều lòng cả những anh khó tính nhất.
    Sịp nam xuất Nhật!
    Nhà mình lấy loại đẹp và chất lượng tốt nha- ko cạnh tranh, chạy đua về giá đâu ạ, nên khách đừng so sánh, chỉ khi sử dụng mới hiểu
    Chất cotton mềm mịn, siêu mát, co giãn tốt, thấm hút mồ hôi tốt, nhẹ tênh, êm ái, thông thoáng dễ chịu
    ❤️Đủ size M đến xxxl cho người từ 50-80kg
    ❤️Sịp tam giác giá: 140k/4c
    ❤️Sịp đùi: giá 180k/4c
    #quansipnam, #quansipdui[​IMG]
    KHÔNG GỌNG Ạ, MẶC DỄ CHỊU LẮM ẤY!
    NHIỀU NGƯỜI SĂN LÙNG MÀ NAY MỚI VỀ BỔ SUNG ĐÂY, NHANH KẺO LẠI LẺ SIZE NHÉ CHỊ EM

Đặc biệt không gọng - hàng ít có, cho những người dị ứng kim loại, thích mặc dễ chịu, hoặc quà tặng các mẹ sẽ rất thích ạ!
    Áo ngực Nano hàng chính hãng ạ, chất đẹp, may kỹ, chuẩn chỉ. Quả mềm mà giặt máy thoải mái không lo bị bẹp, móp méo, dây quai đeo, bền chắc, không bai dão, đàn hồi tốt....
    Loại không gọng có 2 mã: có ren và trơn nha
    Áo trơn giá niêm yết: 199k, shop bán 180k
    Áo ren niêm yết: 230k, shop bán 210k
    #áo_lót_ren, #aokogong,#aochip[​IMG] [​IMG]
    ❌❌ HOT HOT - ĐẸP XINH ÊM MỀM ĐÓN TẾT- ƯU ĐÃI LỚN- SALE KHỦNG❤️❤️❤️
    Áo lót nhật 8816 e ôm được lô quá đẹp.
    ÁO LÓT ĐÚC thông hơi ko gọng
    Bề mặt có những lỗ li ti giúp thông hơi, người mặc sẽ cảm thấy thông thoáng không bí, dù thời tiết lạnh hay nóng!
    Ko lo bị gãy quả giặt máy thoải mái luôn ạ. Chất cực mềm êm nâng ngực với thiết kế bàn tay nâng đỡ!
    Đảm bảo chiều lòng những khách hàng khó tính nhất, tạo khe rãnh đẹp như thiếu nữ luôn Hihi
    ♥️♥️♥️KHÔNG GỌNG, KHÔNG KHÓ CHỊU, KHÔNG LO DỊ ỨNG KIM LOẠI, KHÔNG LO LÒI GỌNG.. ♥️♥️♥️
    Size 34-36-38
    4 màu : da đậm, da nhạt, đen, đỏ
    Lẻ 180k giá ưu đãi đặc biệt cuối năm chỉ 145k
    0978316136
    #aolotnu, #aochip, #aonangnguc[​IMG] [​IMG]
    Áo ngực nano siêu đẩy cho chị em diện Tết xinh tươi nhé cả nhà
    Hàng chính hãng được bảo hành về chất lượng
    Quai đeo chắc chắn ko bai dão, áo giữ form ngực đầy đặn
    Giặt máy OK nha
    Giá hãng 235k... Mình sale nhẹ tính 210k nha chị em
    Hàng hãng ăn theo chiết khấu, nơi nơi đều đúng giá ấy, nhưng giáp Tết phá lệ ạ
    Size A75-A85
    #aochipsieuday[​IMG] [​IMG]

Mã sơ mi nam mà mình đã bán được năm năm rồi mà chưa khi nào ngừng "hot"- đó chính là sơ mi nam Diesel hàng xuất dư nối chuyền rất đẹp!
    ❤️Cũng đã chừng ấy năm, kiểu dáng body slim fit đơn giản đến mức không có gì thay đổi, màu sắc cũng vẫn y chang thế, vẫn chất liệu vải thô mịn mềm mát, thấm hút mồ hôi tốt, tạo sự thông thoáng....Vải có thành phần cotton 100%, mềm mịn, dễ chịu, mát mẻ.
    ❤️Dáng slim fit size từ M - xxl cho tầm 45-75kg OK
    Giá chỉ 220k/áo, quá rẻ cho 1c áo sơ mi nam đó ạ
    Có bán buôn giá tốt
    #sominam
    Hiện có 1 số màu đã hết nên mn cần sz gì m gửi bảng màu nha.
    0978316136[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Suy đi tính lại quần bò vẫn là trang phục dễ mặc, dễ kết hợp đồ nhất. Xuân-hạ-thu-đông đều mặc được. Phong cách trẻ trung năng động, thời trang mà bền bỉ theo thời gian nhất.
    Quần bò nữ dáng baggy mình chạy ko nhớ rõ bao nhiêu, khách mặc hẳn ai cũng rõ độ xịn đẹp như nào. Ban đầu tưởng mình bán đắt, sau mặc hiểu luôn.... Tóm lại dễ chịu, dày dặn, co giãn.....
    Rất cần thiết, nhất là khi gió lạnh đến rồi!!!
    Các chị em cứ dạo 1 vòng phố trần nhân tông, bà triệu hay chùa bộc khảo giá quần nhé, chiếc quần này đảm bảo họ bán ko dưới 400k đâu. Là khách của e đã từng mua nơi khác về phán như vậy đó. Nhiều món m bán giá rẻ mn lại cứ ko tin tưởng hàng kém chất lượng, Riêng nhà e luôn đặt tiêu chí chất lượng lên hàng đầ, vùng xa xôi hẻo lánh ko cạnh tranh giá với thiên hạ nha,hihi.
    Size 45-80kgOK
    Giá lẻ: 350k/quần
    (Size đến các chị đại mặc ok nha)
    Ai chưa mua thì mua thử để cảm nhận chất lượng nha,hihi.
    #quần_bò_nữ[​IMG] [​IMG]

Sửa lần cuối: 15/2/2019
  4. cutitngoan

Quần gió vải bay XUẤT DƯ XỊN chất cực đẹp, nhẹ tênh, mát rượi cho các anh hè này đây ạ!
    Xuất dư xịn đó anh em ơi, hiếm có khó tìm, Mặc như ko mặc, ko bám bụi hay bắt bẩn, đi biển ko lo dính cát.
    Thiết kế có can cầu mông nên mặc dễ chịu, thoải mái, tôn vòng 3 hihihi....Đường may thì quá đẹp, kĩ lưỡng, chắc chắn.
    Size L xl xxl cho người từ 50-85kg OK
    Giá lẻ rất yêu, chỉ 160k/quần
    Khách hàng lưu Ý hàng xuất dư xịn ít có lắm, chớ phân vân mà bỏ qua. Đầu mùa mới có đấy a, sau hết họ ra hàng nối chuyền là ko đẹp bằng đâu ạ!
    Nhanh tay vì số lượng cực ít luôn ạ.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Ui đẹp xuất sắc luôn mà ko phải lúc nào cũng có nhé. Nay e sang kho bon chen được mã quần sooc bò giấy xuất dư xịn đét dành cho nam đây ạ. Chất đẹp mê mẩn, đanh mịn may kĩ lưỡng chuẩn chỉ, mặc lên rất đẹp nhé. Hơn nữa chất bò giấy này mặc nhẹ, mát, Thông thoáng, mặc nhà hay đi chơi đều OK.
    Các mẹ có các zai teen mông to bụng bự cũng bon chen được nhé.
    Chất Jeans giấy dày dặn, đanh mịn, nhẹ lại cạp chun nên mặc cực dễ chịu luôn ạ, có dây rút điều chỉnh theo vòng bụng.
    Có túi hai bên và túi đằng sau tha hồ mà đựng điện thoại và ví.
    May bo chuẩn chỉ, kĩ lưỡng.
    Quần có sz từ 50-80kg tuỳ chiều cao ạ. Giá mềm như quần : chỉ 185k/1 quần thôi ạ.
    P/s: có 2 màu đậm và nhạt như hình ạ.
    #quanbogiay, #soocbogiaynam
    Lh 0978316136
    Shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG]
    Quần sooc bò giấy nữ Mango nhé chị em ơi!
    Chất mềm xịn đẹp, dày dặn, đanh mịn chuẩn chỉ ạ!
    Cạp chun dây rút với thiết kế chống gập, chống cuộn hiệu quả, cho người mặc cảm giác dễ chịu, thời trang, ... Có thể sơ vin hay thả đều đẹp
    Đủ Size 2-4-6-8 cho người từ 40-65kg OK
    Có túi 2 bên rất xinh
    May chuẩn chỉ kỹ lưỡng
    Giá lẻ: 200k/ quần, các shop toàn bán 250k đó, bên ngoài đẹp xuất sắc.
    #soocbogiaynu[​IMG][​IMG]

Áo hổ báo cáo chồn đang hot hit thị trường đây ạ
    E cũng nhanh tay rinh về phục vụ chị emcó 4 màu e vừa chụp đây nhé cả nhà!
    Hot cũng phải thôi vì lên dáng rất đẹp cả nhà ạ
    Rất thích hợp với thời tiết xuân hè này ạ
    Lại rất dễ phối đồ nữa, mặc như nào cũng đẹp cả. Rất sang chảnh.
    Giá lại quá hời cho món hàng chuẩn đẹp, chỉ 200k thôi ạ
    Nhanh tay nha!
    Size 40-60kg[​IMG][​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 15/2/2019
  5. ttcp1985

ttcp1985 Thành viên chính thức

Chúc bạn đắt hàng !!!

6. cutitngoan

[​IMG]ÁO CHỐNG NẮNG LANH THÁI SIÊU MÁT, SIÊU THÍCH Ạ!
    [​IMG]Mùa hè chỉ có lanh là nhất, lanh Thái tuy đắt một chút nhưng lợi ích mang lại thật lớn lao!
    [​IMG]Chống nắng lanh thái hai lớp mát mà bền đẹp, mà sang chảnh ạ. Chất cực thích luôn, khác hoàn toàn so với lanh thường chưa đụng đã bục chưa mặc đã nhăn, lanh Thái vẫn giữ được độ mềm mát nhưng lại cực kỳ ít nhăn.
    [​IMG]Hàng hãng Aja may kỹ lưỡng chuẩn chỉ, phom rộng rãi cho chị em có đeo túi bên trong vẫn OK nha!
    Free size cho người tầm 45-70kg OK
    Giá lẻ: 220k
    lh 0978316136
    shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Quây chống nắng thô 1 lớp giá 150k[​IMG]
    Có 1 loại quần mà người gầy hay béo mặc đều đẹp, người già hay trẻ mặc đều thích hợp.
    Loại quần mà với chị em ngại ngùng ko mặc được váy, sợ khó vận động, nhưng vẫn muốn sự thoải mái và mát mẻ.
    Đó chính là quần Culotes chun sau( quần ống sớ). Được may lên từ vải đũi thái: mềm, nhẹ, mát, nhanh khô, ít nhăn
    May chuẩn chỉ, kĩ lưỡng, form thoải mái rộng rãi.
    Size cho người 48-70kg ok
    Có chun đằng sau nên điều chỉnh theo vòng bụng
    Giá chỉ 150k/ quần[​IMG] [​IMG]
    Quần short giả váy nữ cực đẹp, cá tính, khỏe khoắn và tiện lợi cho các hoạt động của chị em nhưng không kém phần quyến rũ, nữ tính
    Hàng thiết kế của Cefa chuẩn chỉ kỹ lưỡng, sang trọng. Cạp khoá kéo, bọc mí viền bên trong, có túi tiện lợi 2 bên.
    Size s M L
    Giá lẻ: 150k/ chiếc- Rất rẻ so với đẳng cấp của nó ạ!
    Lên dáng giống cô mẫu mặc nhé
    #sooc_giả_váy
    LH 0978316136[​IMG] [​IMG]
    Quần ngố cotton, đùi và lỡ, size từ 40-65kg OK nhiều người có nhu cầu, nay mình đăng lên cho chị em biết ai cần thì ới nhé!
    Đây là dáng trẻ, phom gọn đẹp, mềm mại, co giãn, mát mẻ....túi hai bên sâu rộng, tiện dụng, may kỹ lưỡng.
    Giá lẻ: 90k/quần
    (Mẫu ống suông rộng dành cho bà béo đắt hơn nhé)
    [​IMG] [​IMG]
    Bò giấy in hoa ạ!
    Thật là đẹp xinh lung linh lắm
    Bò mà vẫn dịu dàng, mát mẻ, xinh yêu!
    Size M L xl cho người từ 45-65kg OK
    Giá lẻ: 160k/ quần[​IMG]
    Nay một bà chị bảo:
    - May tao ở xa mày chứ không chết tiền. Tháng nào cũng hứa không xuống mày. Cơ mà mới hôm trước thôi không xuống, tiện tay mua cặp quần sooc bò giấy cho con xong mới vào xem mày đăng thì ngã ngửa cả người! Họ bán 230k mà mày bán có 170k!!!! Thế là hôm nay phải phi xuống chỉ để mắng mày một trận: làm ơn chịu khó đăng hình, chúng tao ở xa còn nhìn thấy, tránh bị mua đắt!
    Thế mà mình bán sooc bò giấy 170k (không thêu), 190k có thêu đã thấy đắt lòi khói!
    Cơ mà mặc lên rất dễ chịu, mát mẻ và thời trang ạ!
    Hẳn nào nó lên cơn sốt là phải!
    0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mùa hè, lên rừng xuống biển hay ở nhà đi dạo, đi chơi, đi chợ.... ai cũng nên sắm em này!
    Vì thế nên em nó rất đắt hàng!
    [​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️BÉO GẦY ĐỀU OK![​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️
    Chất vải Umy mềm mại mát mẻ
    May kỹ chuẩn đẹp
    Dài đến nửa đùi nên chị em thoải mái khi mặc
    Size M L xl xxl 3xl cho người từ 40-65kg OK
    [​IMG]❤️Giá lẻ: 110k.[​IMG] [​IMG]
    Chỉ có từng này thôi nha mn, hàng hiếm đó, quần short nữ kaki xuất dư xịn hiệu Banana
    Nghĩa là nó rất đẹp, đẹp từ sự đơn giản và sang chảnh
    Giá on web đều tầm 1 triệu trên dưới chút đấy ạ!
    Đa số size 6 tầm 60-65kg OK
    Có một số size 8 tầm 65-70kg OK
    Em bán giá 220k mà vừa bán vừa tiếc ạ
    Ai nhanh thì được, không giữ chỗ đâu nha
    Cam kết chuẩn xịn
    #banana,#sooc_kaki[​IMG]

Sửa lần cuối: 16/5/2018
    vannga_mtbanbuon2016 thích.
  7. nguyenthihoa86

nguyenthihoa86 Thành viên tích cực

Mn cho địa chỉ đi, hôm nào em dẫn xã qua xem :d

8. cutitngoan

Gilê lông vũ nữ Mango xuất xịn
    Siêu nhẹ, cực êm, trần kỹ, không lo lòi lông chi chít
    Hiện chỉ còn size xs cho người từ 40-47kg OK
    Giá siêu êm, chỉ 200k/c

9. ttcp1985

ttcp1985 Thành viên chính thức

Chúc bạn đắt hàng

10. vanthienhoa

vanthienhoa Bắt đầu tích cực

Thích cái áo gile mà sợ ko vừa ạ, hic. Mn ở đâu cho tớ địa chỉ dt qua thử cái

11. cutitngoan

Nhà mình cực kỳ nhiều tất quần. Các chị em sau khi đã sử dụng đều khẳng định: mặc thích hơn bất kỳ loại nào đã dùng trước đó! Đi thật chân, bền, dai, đẹp
    Cũng là hàng Trung Quốc, nhưng là hàng cao cấp
    Giá bán lẻ: 100k/quần
    Là món quà lý tưởng cho ngày 20/10

12. cutitngoan

Size xs nhỏ nhất từ 40-47kg mn ah. Cũng còn mấy chiếc thôi, m ở lĩnh nam mn ah

13. cutitngoan

m ở 471 lĩnh nam mn nhé

14. cutitngoan

Áo len dáng dài cổ tim đẹp lắm luôn
    Chất len tăm mềm mịn, không xù
    Lên dáng đẹp xinh yêu
    Hàng chuẩn xịn
    Mặc cùng quần Tregging hoặc legging hoặc quần bò đều đẹp, nói chung là dễ mặc
    Free size, ai mặc cũng vừa vì co giãn
    Đẹp nhất tầm 45-55kg
    Giá lẻ: 270k/ áo
    Áo len dáng dài cổ TRÒN Ạ

15. cutitngoan

Áo thun nam cho người lớn nam và các bạn trai tuổi teen, tầm 45-65kg OK nha (to hơn có loại khác)
    Chất cotton dày mịn đẹp.
    Giá lẻ: 100k/áo

16. cutitngoan

Sịp tam giác và sịp đùi xuất Nhật ah
    Hàng truyền thống của nhà mình rồi
    Chất mềm mại, mát mẻ, dễ chịu, co giãn tốt
    Size M L xl xxl cho người từ 50-80kg OK
    Sịp tam giác giá: 45k/ quần. Mua 10 giá 400k kèm fs nội thành
    Sịp đùi giá: 55k/ quần. Mua 10 giá 500k kèm fs nội thành

17. cutitngoan

18. cutitngoan

Đi lễ nghiêm túc, kín đáo và thành tâm thành kính.
    Có lẽ chị em đi lễ chùa đền miếu phủ... Cũng nên làm quen với việc mặc đồ lễ!
    Vừa thể hiện lòng thành kính trang nghiêm với nơi cửa Phật, vừa cảm giác thoải mái dễ chịu khi mặc cho lòng thảnh thơi, thanh tịnh!
    Kiểu dáng giản dị, không kén chọn người mặc, nên gầy béo đen trắng già trẻ đều OK hết. chất vải mềm mại, may kỹ lưỡng, cho cảm giác yên tâm khi sử dụng.
    Chị em ai có nhu cầu nhớ ới nha!
    Có thể mua cho bản thân, hoặc mua tặng người thân, tặng bà, tặng mẹ, hẳn là trân quý!
    Giá bán lẻ: 300k/ bộ.
    Size M L xl. Màu nâu và lam có thêm size xxl cho các mẹ béo OK

19. cutitngoan

ÁO GIÓ NỮ LÓT VẢI COTTON AHOA
    [​IMG] Không phải là gió lót lưới, mà lót vải cotton mềm mịn, mặc êm nhẹ mà lại ấm hơn lót lưới, như một chiếc áo khoác nhẹ cho tiết trời lạnh lạnh
    [​IMG]Vì là lót cotton nên người mặc cảm giác thông thoáng, dễ chịu, khác với lót lưới lạo xạo, dễ rách, lót cotton bền hơn, mềm hơn, suông dáng áo hơn!
    [​IMG]Rất dễ mặc, rất dễ phối đồ, chất gió mềm mịn, màu sắc đa dạng, không kén dáng,
    [​IMG]Khoá kéo lên cao quá cổ, mũ chun, khi đi đường không lo gió tạt
    [​IMG]Chắn bụi, chắn gió, che mưa nhẹ.... Thật tiện dụng cho mọi lứa tuổi
    [​IMG]❤️Size S M L Xl cho người từ 40-70kg, tuỳ chiều cao tương ứng. Size màu theo hình.
    [​IMG]❤️Giá lẻ: 280k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

20. sadmoon1938

sadmoon1938 Bắt đầu nổi tiếng

OÁnh dấu