Toàn quốc: Bánh Kẹo Tết 2018 - Bánh Kẹo Xách Tay Nga Rẻ Nhất Thị Trường

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi maiyentq22, 4/1/2018.

1. maiyentq22

maiyentq22 Thành viên mới

Các chị em ơi. Mùa tết đến rồi[​IMG][​IMG]
    Tết này em rất sung sướng vì sắp được giới thiệu các thứ bánh kẹo ngon ngây ngất đến với mng đây ạ [​IMG] Đó là BÁNH KẸO NGA . Bánh kẹo Nga ngon nổi tiếng lắm rồi phải không ạ [​IMG]❤️
    Em đảm bảo mng mua hàng tại em sẽ được
    [​IMG]✔HÀNG CHẤT LƯỢNG NHẤT

[​IMG]✔GIÁ TỐT NHẤT VỚI CHẤT LƯỢNG [​IMG]
    Vì e là hàng bay nên ko thể so sánh giá với hàng nhập khẩu hàng cont rồi. Nhưng chất lượng hàng đi bay ai cũng khẳng định là ngon là đảm bảo nhất đúng ko ạ [​IMG][​IMG]

Nói là bánh kẹo Tết thôi nhưng mng đừng đợi đến tết mới mua. Vì tết mọi thứ leo thang đắt đỏ. Em nhận đơn từ bây giờ nha.

LH: 0963.288.536
    FB: https://www.facebook.com/yen.mai.16

------------------------------
    1. Kẹo GRANDDIAN ngon hảo hạng của Nga từ những hạt hạnh nhân thơm bùi bao phủ bên ngoài bằng lớp socola trắng được làm từ váng sữa, bột sữa tách kem và đậu nành. Thật là một món quà vừa chất lượng, vừa đẹp mắt với bao bì mới toanh, không thể thiếu trong Tết này !!!
    180k/gói - 450g

2. Kẹo Bông huệ vàng Caramen
    Kẹo dẻo, ngon, dễ nhai, ăn k quá ngọt, k khé cổ, thơm... mua về ăn chơi cũng hết cả kg, hơn nữa rất thích hợp để tiếp khách đến chơi nhà phục vụ cho dịp Tết nguyên đán sắp tới
    Giá yêu thương chỉ #195k/500g - #370k/kg
    Em bao giá toàn fb nhé! Đảm bảo hàng chuẩn xách tay từ Nga [​IMG][​IMG][​IMG]

3. Kẹo Rượu bọc socola
    Cherries in alcohol pralines !!! có sẵn sl cực ít
    Ăn kẹo kiểu quý tộc. Vừa ăn kẹo lại vừa có rượu vang hảo hạng ở trong nhân kẹo.
    Ahiii.
    Giá siêu đẹp: #520k/kg. Giá ngất ngây lun hii.
    #290k/0.5kg ạ
    Miêu tả kẹo
    Kẹo là kết hợp giữa socola đen và nhân rượu vang cherry. =)^^.

4. [​IMG]KẸO ONG DẺO HOA QUẢ [​IMG]
    Chiếc kẹo dẻo bên trong chứa mật ong ngon nghiện luôn, ăn dai dai, vị chua chua ngọt ngọt 1 tý, bên trong có lớp mật ong dẻo chảy ra GÂY NGHIỆN cho cả trẻ con và người lớn.
    200k/500g - 370k/kg

5. [​IMG]Kẹo Socola xốp Malenkoye Chudo đỏ [​IMG]
    маленькое чудо là một trong những mặt hàng của Nga được ưa chuộng tại Việt Nam. Kẹo Socola xốp Malenkoye Chudo đỏ rất thích hợp để tiếp khách, làm quà biếu trong các dịp lễ Tết hoặc cho vào các giỏ quà tặng.
    Mô tả:
    – Kẹo bao gồm lớp Chocolate xốp thơm mềm, giòn bên ngoài, bên trong là kem sữa với nhân hạt dẻ, rất ngậy và thơm nhé.
    – Kẹo wafer với kem làm đầy tinh tế, với sự bổ sung của cả hạt hạnh nhân nguyên hạt ở nhân và rắc hạt hạnh nhân nghiền nát phủ bằng lớp phủ Chocolate bên ngoài vô cùng độc đáo.
    Giá: 0,5kg: 200k - 1kg: 380k

6. Em họ của Raffaello đây ạ - Kẹo Chudo vàng nhân dừa
    Nếu Raffaello 10 điểm thì em này phải được 8.5đ – 9đ lun nha mng =)^^
    Nếu không thử chắc chắn các chị em sẽ phải hối hận đấy ạ. Vì nó ngon kiểu kinh ngạc và phải trầm trồ luôn.
    Cảm ơn chudo vàng . Cảm ơn cty đã cho ra 1 loại kẹo ngon ntn huhu. Chudo vàng nhân dừa.
    Giá đẹp bền vững #200k/500g - #380k/kg

7. KẸO SOCOLA HẠNH NHÂN TÍM KROKANT NGA
    Kẹo krokant với nhân hạnh nhân hòa trộn cùng với lớp vỏ socola mỏng giòn cho cảm giác ăn ngon tuyệt luôn
    Thêm quả vỏ màu tím thiệt là soang choảnh. Để tặng hay mời khách dịp Tết là chuận lắm ạ
    #195k/500g - #360k/kg

8. Kẹo Socola Step là một trong những loại kẹo đặc biệt của Nga được ưa chuộng tại Việt Nam. Là loại kẹo có lớp vỏ Socola kết hợp Caramel thơm phức, béo ngậy bên ngoài, bên trong có nhân mạch nha mềm cùng với những hạt lạc giòn thơm lừng, bùi bùi được kết hợp một cách hoàn hảo.
    Kẹo Socola Step không những là loại kẹo rất được yêu thích của trẻ nhỏ mà đến người lớn cũng sẽ cảm thấy cực thích thú khi được nếm thử những chiếc kẹo Socola Caramel nhân lạc đặc biệt này.
    Giá: #195k/500g - #350k/kg

9. Bánh quy nấm
    Giá thị trường 105k, giá nhà e chỉ 95k thôi ạ.
    Bánh chỉ #95k /hộp 300g

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maiyentq22
  2. Phương_nguyen90

Phương_nguyen90 Thành viên tập sự

có ship HN không b?

3. maiyentq22

m có ship mn ơi

4. Phương_nguyen90

có sẵn ko mn? hay phải order?

5. Phương_nguyen90

mn ơi ship cho m 1kg hạnh nhân tím chia 2 túi cho m + 2 hộp bánh nấm + 0,5kg kẹo dẹo nhé

6. maiyentq22

mn ơi inbox m xin sđt và địa chỉ, thứ 5 này hàng về m sẽ ship nhé

7. maiyentq22

Ngày tết ngồi bên nhau nhâm nhi tách trà, cafe. Thì hướng dương ko thể thiếu [​IMG]☺️
    [​IMG] Trong khi ngoài chợ lan tràn các loại hướng dương ko rõ nguồn gốc xuất xứ đa phần là hướng dương TQ thì #HƯỚNG_DƯƠNG_NGA là 1 lựa chọn hoàn hảo:
    - Chuẩn nguồn gốc, được kiểm định chặt chẽ
    - An toàn với người tiêu dùng
    - Hạt mẩy tròn, ko lép. Có mùi thơm béo ngậy của hạt.
    [​IMG] #Hướng_dương_bà_già_đeo_kính (mẫu mới như ảnh dưới) loại này nguyên dầu ko tách ăn thơm ngậy.
    [​IMG] Giá: 40k/gói 100g
    Quá rẻ luôn. Em bán CE ăn thử đặt cho tết nhé, tết ko có giá này đâu ak.

8. Phương_nguyen90

mình inbox nhé, có đc freeship ko ak

9. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

ngon quá bánh keo hàng air phân biêt hàng contner như nào vây em

10. Phương_nguyen90

b ơi check ib m nha

11. maiyentq22

dạ hàng con thường được vận chuyển theo đường biển (có thể nhập khẩu chính ngạch hay nhập chui) thường thì sẽ mất 2 - 3 tháng mới về đến VN (đôi khi vướng mắc ở hải quan có thể dài hơn) nên thường là cận date hoặc là mẫu mã cũ, chưa kể vận chuyển trong thời gian dài nên sẽ có ảnh hưởng đến chất lượng ạ. Còn hàng bay được mua trực tiếp tại các siệu thị và vận chuyển luôn về VN nên đảm bảo hàng mới nhất. Bên cạnh đó thì hàng bay thường có giá nhỉnh hơn hàng con 1 xíu nhưng luôn đảm bảo chất lượng hơn ạ.

12. maiyentq22

m ib rồi nhé b

13. maiyentq22

Hnay e có thêm món mới ạ!

[​IMG]#NHO_KHÔ_SUNVIEW - 165.000đ/hộp 425gr - GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG [​IMG]

[​IMG]Là thương hiệu nổi tiếng trên khắp thế giới với những lợi ích to lớn cho sức khỏe, đặc biệt nhất phải kể đến khả năng phòng ngừa và TRỊ TÁO BÓN hiệu quả.

Sản phẩm không chỉ tốt cho trẻ nhỏ mà còn là loại thực phẩm thích hợp cho phụ nữ mang thai, phụ nữ sau sinh bởi đây là đối tượng rất dễ mắc chứng táo bón.

#Nho_khô_Raisins được lựa chọn từ nguồn nguyên liệu tươi sạch, an toàn và sấy khô theo công thức đặc biệt nên có phần thịt chắc chứa nhiều chất sắt, canxi trong khi phần vỏ lại giàu vitamin A và C. Với hàm lượng vitamin A và chất chống oxy hóa trong nho giúp bảo vệ mắt, chữa các bệnh dị tật mắt như viễn, cận, giảm cholesterol và cân bằng huyết áp tốt.

[​IMG]Loại nho này được ưa chuộng trên khắp thế giới bởi hương thơm hấp dẫn, vị chua chua ngọt ngọt cực ngon, ăn mãi không biế ngán. Các chị có thể mua về cho cả gia đình sử dụng như 1 món ăn vặt hằng ngày. Tưởng tượng cả nhà cùng nhau ngồi xem 1 bộ phim và nhâm nhi nho khô thì tuyệt vời biết bao. Khách đến chơi nhà, mang ra đãi khách cùng thưởng thức với chút trà nóng mùa này thì đảm bảo là ai cũng sẽ thích lắm đây ạ [​IMG]:h:

[​IMG]Nhà em bán loại hộp mix các vị, gồm 4 loại nho ngon nổi tiếng: nho xanh, nho đen, nho vàng, nho đỏ. Những hạt nho nhiều màu vô cùng bắt mắt mà bày trong khay mứt ngày Tết quá là hợp lí luôn. Thiết kế bao bì đẹp mắt, sang trọng, các chị dùng làm quà biếu Tết cũng rất thích hợp. Tranh thủ tích trữ đi thôi các chị ơi, càng gần Tết hàng càng khan hiếm và có thể giá đắt hơn rất nhiều đấy ạ.

[​IMG]Giá vô cùng yêu thương 165k cho 1 hộp 425gr thui nhé.

14. Than Binh An

Than Binh An Thành viên tập sự

Tớ dc ăn kẹo hạnh nhân bọc soocola trang bên ngoài rồi. Ngon lắm đó bạn. Cho m 2 gói nhé

15. maiyentq22

okie b. b chack inbox cho m xin địa chỉ và sđt nhé, cuối tuần hàng về m ship. Cảm ơn b đã ủng hộ nhé

16. maiyentq22

Đối với bản thân em: đây là loại kẹo ngon nhất, chắc cũng tại vì em thích dừa:
    - Bên ngoài là sô-cô-la trắng bọc nhân dừa tươi bào nhỏ cực kỳ thơm. Trong cùng là hạt hạnh nhân. Vậy tên gọi cho em này là sô-cô-la dừa hạnh nhân.
    [​IMG]1 viên cực to, ăn 1 viên vẫn thèm muốn ăn nữa. Trẻ em người lớn đều mê mẩn.
    [​IMG]Nếu ko ngon thì e nhận lại cho. Đây là loại kẹo nằm trong TOP được ưa chuộng số 1 của Nga
    [​IMG]Giá: #150k/gói. #290k/2 gói
    (Giá TT: 160-180k/gói cơ đấy ạ)
    Mời mời cả nhà order nhé[​IMG]☺️

17. Phương_nguyen90

còn nho khô ko mn?

18. maiyentq22

m còn nhiều mn nhé

19. Than Binh An

Than Binh An Thành viên tập sự

Nho bạn có sãn ko bạn oi? Có ngọt hay là chua bạn?

20. maiyentq22

m có sẵn b nhé, chua chua ngọt ngọt dễ ăn ngon lắm ạ