Toàn quốc: Men Tiêu Hóa Truekidz - Vệ Sỹ Cho Hệ Tiêu Hóa Của Trẻ Nhỏ!!!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi canlamgiadinh, 1/10/2018.

1. canlamgiadinh

canlamgiadinh Thành viên chính thức

Đối với trẻ nhỏ các triệu chứng như rối loạn tiêu hóa, đầy bụng, tiêu chảy, biếng ăn, chậm lớn … thường xuyên gặp phải. Bé nhà em cũng thế, em cũng từng tìm đủ mọi cách cho con mà vẫn không cải thiện là bao. Cách đây 2 tháng em được một chị bạn làm trong ngành y, giới thiệu cho 1 loại men đó là men tiêu hóa Truekidz, được bào chế dưới dạng cốm, có thể dùng trực tiếp hoặc pha cùng sữa, nước, hay cháo … đều được. Nhờ có men tiêu hóa Truekidz này mà bé nhà em giờ đây có một cái bụng khỏe mạnh, ăn uống tốt, lên cân đều. Em biết nhà mình rất nhiều mẹ có con nhỏ và cũng sẽ quan tâm tới vấn đề này nên em xin chia sẻ một vài thông tin về men tiêu hóa này ạ:
    - Công dụng: Bổ sung các men vi sinh, các enzyme của đường tiêu hóa, MDP Immune và vitamin. Giúp cân bằng hệ vi sinh đường ruột của trẻ, tăng cường chức năng hệ tiêu hóa, làm giảm tình trạng rối loạn tiêu hóa, tiêu chảy, đầy bụng, khó tiêu, hay nôn trớ, phân sống. Giúp tăng khả năng hấp thu dưỡng chất, cải thiện tình trạng biếng ăn ở trẻ.
    - Đối tượng sử dụng: Trẻ em bị rối loạn tiêu hóa, tiêu chảy, đầy bụng, khó tiêu, hay nôn trớ, phân sống. Trẻ em dùng kháng sinh dài ngày có nguy cơ tiêu chảy. Trẻ biếng ăn, hấp thu kém, chậm lớn, gầy yếu.
    - Liều dùng: Trẻ em dưới 2 tuổi: Mỗi lần 1 gói, ngày uống 2 lần. Trẻ em từ 2 đến 3 tuổi: Mỗi lần 1-2 gói, ngày uống 2 lần. Trẻ trên 3 tuổi và người lớn: Mỗi lần 2 gói, ngày uống 2 lần.
    - Cách dùng Men tiêu hóa để đạt hiệu quả : Nên uống trong hoặc sau khi ăn vì thành phần chính trong sản phẩm là men vi sinh khi đó xuống dạ dày thì ít bị ảnh hưởng bởi axit dịch vị. Nên pha mỗi gói với 20-25ml nước (không dùng nước sôi) hoặc ăn riêng. Nên dừng khi đạt hiệu quả điều trị, không nên dùng kéo dài vì trong thành phần có enzym tiêu hóa pepsin nếu dùng lâu ngày có nguy cơ cơ thể sẽ hạn chế trong việc sản sinh ra enzym này.
    Thông tin chi tiết các mẹ có thể tham khảo thêm ở đây nha http://truekidz.vn/portfolio/truekidz-men-tieu-hoa-dieu-tri-tieu-chay/
    Mẹ nào cần hỏi thêm thông tin gì cứ comment hoặc inbox nhé, em dùng rồi thấy hiệu quả nên chia sẻ cho các mẹ cùng tham khảo ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi canlamgiadinh
  2. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Bắt đầu nổi tiếng

giờ mình mới nghe tới men này

vonolcanlamgiadinh thích.
  3. vonol

vonol Bắt đầu tích cực

Chắc mẹ nó không để ý thôi, chứ em mua cho bé nhà em cũng lâu phết rồi đấy ạ
    Cái ăn ngủ ngon Truekidz dùng hiệu quả
    Đợt bé nhà em bụng dạ kém, lười ăn nữa, nên em song kiếm hợp bích 2 loại luôn
    Ok chưa hết 1 liệu trình đã thấy ổn rồi :blush::blush::blush::blush::blush::blush::blush::blush:

canlamgiadinh thích bài này.
  4. Be Lanhat

Be Lanhat Thành viên chính thức

Mình có nhu cầu tư vấn thêm cho mình qua hộp thư nhé. Thanks bạn

5. canlamgiadinh

Men tiêu hóa Truekidz dùng thích lắm mom ạ. Trộm vía bé nhà mình dùng qua mấy loại rồi mà không hiệu quả, nhưng thử dùng sang Truekidz thấy hiệu quả ghê luôn :)

6. Honda_HoangMai

Honda_HoangMai Thành viên sắp chính thức

Bé nhà em biếng ăn lại rối loạn tiêu hóa. bé 16 tháng, không biết có dùng loại này được ko ạ? có hiệu quả ko mom

7. GS Imunostim Junior

GS Imunostim Junior Thành viên sắp chính thức

Sắp tới mùa lạnh rồi các mẹ để ý tới sức khỏe của con nhỏ nhé. Bổ sung thực phẩm giúp tăng đề kháng cho con để con ít bị các bệnh về đường hô hấp.
    Cam và quýt rất tốt cho sk và tăng sức đề kháng đấy các mẹ ạ. Bé nhà e ngày nào cũng ăn hoặc uống nước ép.
    Còn bị chớm ho là cho uống nước ép lê và mật ong hấp lên. Hợp nên thấy hiệu quả đấy các mẹ ak.
    Nếu vào mùa lạnh quá, các mẹ cho bé ngâm chân nc gừng hoặc lá đinh lăng nhé cũng khá là hiệu quả đấy ạ

8. thaotrang1104

thaotrang1104 Bắt đầu tích cực

9. Vit-Hial

Vit-Hial Thành viên chính thức

Các mẹ cho e hỏi cách điều trị đi ngoài kéo dài , e đi khám biết bao lần uống biết bao các loại thuốc mà con e k thể đi thành khuân được :(( đi phân lỏng vàng nhầy ( bị nhiễm khuẩn đường ruột) help me

10. Ngọc Hân Trần

Ngọc Hân Trần Thành viên sắp chính thức

Đánh dấu

11. Ngọc Hân Trần

Ngọc Hân Trần Thành viên sắp chính thức

Đánh dấu

12. Hai Phong mummy

Hai Phong mummy Sống không chỉ là tồn tại

Men này dùng cho bé bao nhiêu tháng đến bao tuổi b? Giá rổ thế nào?

13. lll_love

lll_love Thành viên tích cực

up cho bạn, sp tốt cho bé ^^

14. Nem_Hinh_Thu

Nem_Hinh_Thu Thành viên đạt chuẩn

ngay moi tot lanh

15. lelelolo

lelelolo Thành viên mới

Quan tâm ạ

16. CoCaCoLa145

CoCaCoLa145 Thành viên chính thức

có mom nào con 22 tháng như bé nhà mình
    mà vừa lười ăn
    lại đường tiêu hóa kém ko ạ, hay đi ngoài sống phân, lúc lại kiết kiểu như rối loạn tiêu hóa ý ạ
    ko biết dùng cái Truekidz như chủ top nói có ăn thua j ko nhở?

17. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam An ninh cho cuộc sống

Dùng kết hợp Truekidz men tiêu và Truekidz ăn ngủ ngon đi mom ơi. Con mình cũng chưa đc 2 tuổi, mình cho dùng theo liệu trình của bác sĩ tư vấn như sau: dùng tối thiểu 1 liệu trình 40 ngày gồm: 2 hộp Truekidz ăn ngủ ngon + 1 hộp Truekidz men tiêu hóa. 20 ngày đầu mỗi ngày dùng 1 ống Truekidz ăn ngủ ngon (vào buổi sáng sau ăn) + 1 gói Truekidz men tiêu hóa (vào buổi trưa sau ăn). Hết 20 ngày đầu thì cũng hết Truekidz men tiêu hóa khi đó sẽ dùng thêm 20 ngày Truekidz Ăn ngủ ngon nữa vẫn dùng với liều và thời gian như 20 ngày đầu. Con mình dùng chừng 20 ngày thì thấy khá hiệu quả rồi, bé chủ động đòi ăn ( mẹ nó nhớ tới gần bữa ăn chính của con thì ko nên cho con ăn vặt kiểu như bánh quy hay bánh ăn dặm, vì dạ dày bị lưng lửng là con ko muốn ăn cơm, cháo nữa ). Bụng dạ cũng tốt hơn trc rất nhiều, con đều đặn đi ị ngày 1 lần vào buổi sáng sau khi thức dậy. Mẹ nó thử xem sao.

18. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam An ninh cho cuộc sống

Theo mình được biết thì loại này người lớn cũng dùng được mà, liều lượng sẽ cao hơn trẻ nhỏ thôi ạ. Trẻ dưới 2 tuổi cũng dùng đc đó mom ::cool:::cool:::cool:::cool:::cool:

19. canlamgiadinh

Mẹ nó thử cho con sử dụng men tiêu hóa Truekidz xem sao nha, có nhiều trường hợp bị như bé nhà mẹ nó, sử dụng loại này và có hiệu quả rồi đấy ạ, công dụng chính là bổ sung các men vi sinh, các enzyme của đường tiêu hóa, MDP Immune và vitamin, giúp cân bằng hệ vi sinh đường ruột của trẻ, tăng cường chức năng hệ tiêu hóa, làm giảm tình trạng rối loạn tiêu hóa, tiêu chảy, đầy bụng, khó tiêu, hay nôn trớ, phân sống ... ở trẻ nhỏ đấy mẹ nó ạ. Nếu cần tư vấn gì thêm mẹ nó có thể inbox em ạ.

20. Sữa Gạo Lứt Koshi

Sữa Gạo Lứt Koshi Thành viên sắp chính thức

Nhà mình dùng rồi nè. Hiệu quả hơn cả mong đợi mom ơi. Truekidz ăn ngủ ngon giúp bé ăn ngon miệng, tăng cường tiêu hoá và hấp thu các chất dinh dưỡng đồng thời còn hỗ trợ trẻ em trong các trường hợp khó ngủ, trằn trọc, hay trở mình... giúp bé có một giấc ngủ ngon và sâu hơn nữa đó mom. Loại này vị thanh thanh, dễ uống lắm ạ, bé nhà mình thuộc diện khó uống mấy thứ như này mà con hợp tác từ lần đầu tiên luôn, thành phần cũng an toàn cho bé nữa.
    Mom mua cho con dùng đi, chứ biếng ăn lâu ngày hình thành thói quen ko tốt, từ đó về sau nhác ăn luôn ạ