Hà Nội: Cần Tìm Mua Sản Phẩm Trị Mụn, Thâm Chất Lượng Tốt?

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi chacuacon535, 9/9/2019.

1. chacuacon535

chacuacon535 Thành viên chính thức

Đứa e gái mk đang học đại học, bị mụn nhiều. Mỗi lần ai nói gì đến mụn, xấu là nó buồn lắm. Mình thì mấy khoản mỹ phẩm cũng ko rành vì ít trang điểm. Muốn mua sản phẩm trị thâm mụn chất lượng tốt hiệu quả để cho nó dùng xem thế nào. Ai có kinh nghiệm chỉ giúp mình nhé, mình cám ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chacuacon535
    Đang tải...

2. Trangnguyenat

Trangnguyenat Thành viên đạt chuẩn

bạn đưa e gái đi khám và phải nặn đẩy hết nhân mụn ra rồi hãy bôi trị thâm nheé

3. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Thành viên đạt chuẩn

Serum hada nha c.
    Giá hơi chát nhưng sau 2 tuần cải thiện rõ.
    Nhưng phải hết mụn mới trị thâm đc

4. Tinhlachi135

Tinhlachi135 Thành viên chính thức

Mình bị mụn ẩn, nặn xong cũng bị thâm. Chư hết mụn cũng chả hết thâm...nhiều lúc chán chả buồn chữa nữa.
    Thế nhưng 2 tháng trc mình dc 1 chị bạn giới thiệu cho dùng bộ sản phẩm trị mụn trị thâm Le'Orga này. Le'Orga Acne 24h+ trị thâm sẹo Le'Orga Scar 24day+ bộ mặt nạ từ tính hút nhờn Clay24s.
    Dùng hàng ngày, thành phần từ thiên nhiên nên rất an toàn bạn ạ. Mik dùng sau 2 tuần thấy mụn thâm giảm đáng kể đấy, b tham khảo xem thế nào.

5. chacuacon535

chacuacon535 Thành viên chính thức

e gái mik vẫn còn mụn, có loại nào trị mụn nữa ko b
    Mình xin h/ả bộ sp Le'Orga này dc ko? giá thế nào? dùng có châm chích khó chịu gì ko?

6. ainhi224

ainhi224 Thành viên mới

Trong giấm táo còn chứa một lượng vitamin C nên bạn có thể xóa mờ vết thâm, có tác dụng giữ ẩm cho da, làm đẹp da, giúp da mịn màng hơn sau 1 thời gian sử dụng.

Cách làm: rửa mặt thật sạch, dùng bông gòn thoa giấm táo lên da . Để khoảng 20-30 phút rồi tiếp tục rửa lại mặt với nước ấm. Kiên trì thực hiện đều đặn hàng tuần sẽ giúp mờ các vết thâm nhanh hơn.

7. Me Kimcuc

Me Kimcuc Thành viên rất tích cực

tìm loại này mà mua bạn ạ

8. Tinhlachi135

Ko dùng có thấy châm chích gì đâu b ơi
    - Le'Orga Acne 24h giúp trị mụn hiệu quả lắm thành phần thiên nhiên từ quả Yuzu , loại quả này nổi tiếng và khá là đắt ở Nhật nha. Thành phần Vitamin C gấp 3 lần so với chanh (nó có 150mg vitamin C trong 100g Yuzu). Bôi sau 1 đêm dậy là mụn bớt đỏ gần khô lại để đẩy cùi đấy
    - Serum trị thâm Le'Orga Scar 24day giúp diệt khuẩn và ngăn ngừa mụn quay lại, mờ vết thâm nám nhờ công thức chứa nguyên liệu chiết xuất từ 7 loại quả Nhật Bản, đặc biệt là Kiwi giúp tái tạo, làm đầy sẹo, trắng da....
    Ngoài ra b có thể kết hợp thêm mặt nạ từ từ Clay 24s nữa để tăng thêm hiệu quả nhé

9. huongbi560

huongbi560 Thành viên đạt chuẩn

Nghe bạn rv mà muốn thử quá, mình cũng bị mụn thâm ko nhiều tuy nhiên nhiều lúc thất bực ah. Mn mua bao nhiêu với ở đâu vậy?

10. Tinhlachi135

Bộ đôi Le Orga trị mụn trị thâm này khoảng 780k nhé.
    bạn có thể vào đây tham khảo để nhờ tư vấn mà đặt mua này https://www.facebook.com/myphamorga/

11. hungyenbro

hungyenbro Thành viên chính thức

Giữ da sạch sẽ nguyên tắc mà bất kỳ làn da nào cũng cần tuân thủ. Da sạch hạn chế được sự viêm nhiễm từ các tác nhân như khói, bụi, mồ hôi, mỹ phẩm… Bạn nên làm sạch da tối ưu với hai bước tẩy trang và dùng sữa rửa mặt.

Dù không trang điểm bạn cũng nên dùng sản phẩm tẩy trang. Chúng sẽ lấy đi dầu thừa, bụi bẩn, kem chống nắng. Khi da sạch các bước sau mới có thể phát huy được tác dụng. Da mụn và nhạy cảm nên cẩn thận khi chọn sản phẩm tẩy trang, hãy thử trước lên cổ tay để biết có dị ứng với thành phần nào hay không.

Nhiều loại tẩy trang không thể lấy đi hoàn toàn bã nhờn, bụi bẩn, vì vậy ta cần thực hiện thêm bước rửa mặt để làm sạch sâu hơn. Hãy chọn sữa rửa mặt có độ pH phù hợp, vừa làm sạch mà không làm da căng khô khó chịu.

concaichungta thích bài này.
  12. Sueshop

Sueshop Hàng xách tay nội địa Nhật Bản

Mình có thuốc uống pair A của Nhật là loại mình đã uống và hết mụn, lotion meishoku -thuốc bôi trị mụn bọc, mụn sưng đỏ và CC melano trị thâm, kiềm dầu. Đây là ba sản phẩm mình đã dùng để trị mụn. Hiện có CC melano là loại mình vẫn tiếp tục dùng để trị thâm sau mụn

13. Chitintin

Chitintin Thành viên rất tích cực

Em có loại này của Đức, em gửi 2 hộp cho em gái nhưng nó bảo 1 hộp với em là đủ lắm rồi, còn lâu mới hết. Zalo em gửi ảnh

14. Truongphuong

Truongphuong Bắt đầu nổi tiếng

15. Abby1

Abby1 Hải sản Hải Hậu

Bạn tìm hiểu loại này nhé:
    Kem Trị Mụn Breakout Control Targeted Acne Spot Treatment của Kielh's.
    Kem trị mụn với thành phần chính là lưu huỳnh và vitamin B3, nhanh chóng thấm đều vào da, giúp điều trị và ngăn ngừa mụn hiệu quả.
    E mình có mua dùng đcj 3 lần còn như mới 99% thì hết mụn mua hơn triệu pass 400k. Banh qt ib 0981999537 nhé.

16. lavanghp

lavanghp Thành viên kỳ cựu

Mình cũng khổ vì mụn ẩn và thâm quá nhiều, bôi uống các kiểu ko ăn thua, đi đâu cũng ngại vì cứ bị nhìn chằm chằm vào mặt. Tình cờ vớ đc shop bán trị mụn rosefresh trên FB. Mình liều uống thử vì chưa tin lắm. Kiên trì hết 1 lọ thì ko thấy lên thêm mụn, những mụn cũ đang đẩy ra nốt, ưu điểm là đẩy mụn ra nhanh. Bg hết 2 lọ rồi, hết mụn, đỡ thâm 60%. Mình mua 1 lọ 295k+30k ship. Mua 2 lọ 285k/lọ +fs. Bạn tìm hiểu và mua dùng thử xem.
    https://www.google.com/search?q=trị...nNzkAhWO-2EKHULOC1AQ_AUIEigB&biw=1440&bih=708

17. wonderful_life

wonderful_life Thành viên lâu năm

Mình có sữa rửa mặt và nước hoa hồng dành cho da mụn mới 100% bạn nhé