Toàn quốc: Tại Sao Ngày Càng Nhiều Đàn Ông Việt Sử Dụng Viên Ngậm X-marvel?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi mongmanh1919, 3/11/2020.

1. mongmanh1919

mongmanh1919 Thành viên chính thức

Em có lên mạng ngó nghiêng về các sản phẩm tăng cường sinh lý để bổ sung cho anh xã nhà em, thấy quá trời các bố các mẹ recommend viên ngậm X-marvel, em thắc mắc ko hiểu tại sao ngày càng nhiều đàn ông Việt sử dụng viên ngậm X-marvel đến vậy. Tìm hiểu kỹ thì như này các mẹ ạ:
    - Thành phần chính là cỏ Cari đc mệnh danh “ thần dược tình dục “ – là thảo dược duy nhất chứa sapoin cao gấp 4,7 lần, đây là thảo dược quý được các nhà giàu dùng phổ biến ở châu Âu, Á để cải thiện sinh lý.
    - 1 viên ngậm X-marvel sẽ giúp tăng cường sản sinh testosterone gấp 3 lần quá trình tự sinh đồng thời tăng giúp khả năng sinh lý nam giới gấp 20 lần
    - Công dụng: giải quyết các vấn đề yếu sinh lý như : rối loạn cương dương, xuất tinh sớm, muốn tăng khả năng sinh lý, hay mãn dục... của nam giới. Hỗ trợ tăng nhanh lượng Testosterone, giảm Cholesterol, gia tăng thể lực, kéo dài thời gian quan hệ. Hỗ trợ giúp bổ thận, tráng dương, tăng kích thước, tăng cường sinh lực, gia tăng cảm xúc, tăng hiệu suất tình dục, cải thiện từ bên trong. Tăng cường sinh lực ở người lớn tuổi, tạo hưng phấn, gia tăng sung mãn khi quan hệ Rất nhiều ông bố Việt dùng thực tế rồi và nhận xét Viên ngậm X-Marvel hỗ trợ tăng cường sinh lý nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo sức khỏe bền vững. Thế này thì yên tâm quá rồi đúng không ạ?
    Chỉ nhiêu đó thôi cũng đủ thuyết phục một đứa cẩn thận khi mua bán như em rồi. Em đã đặt mua cho lão nhà em mấy hộp rồi. Các mẹ thì sao ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mongmanh1919
  2. phong_htc

phong_htc Thành viên chính thức

Muốn tăng cường sinh lý nam có thể tham khảo bổ sung :
    - Hàu biển có chứa rất nhiều khoáng chất, vitamin cần thiết cho hoạt động sinh lý nam, đứng đầu là hàm lượng kẽm cần thiết để tăng cường bản lĩnh đàn ông, ngoài ra còn có protein, glucid, chất béo, magiê, canxi, mangan, đồng, sắt, photpho và các vitamin D, vitamin nhóm B giúp thúc đẩy quá trình trao đổi chất của cơ thể
    - Đông trùng hạ thảo không chỉ có tác dụng tăng cường sức khỏe, phòng ngừa bệnh tim mạch mà còn bổ thận ích tinh, trị các chứng thận suy, lưng đau gối mỏi, suy giảm ham muốn
    Cơ mà đông trùng hạ thảo thì đắt lòi mắt, còn hàu biển thì chắc mua cả tạ cũng k tốn gì.
    nếu bữa nào cũng mua hàu biển về để tẩm bổ thì bác là “lên” như diều gặp gió đấy, thử xem

mongmanh1919 thích bài này.
  3. vonol

vonol Bắt đầu tích cực

Viên ngậm tăng cường sinh lý X-Marvel này đúng không chị top ơi?
    Chồng em đang dùng đây ạ, em thì không biết thành phần nó có gì nhưng đc mấy bà chị ở cơ quan review cho là hiệu quả trên cả tuyệt vời, các anh nhà đều dùng rồi, cực ok nên em mới nhờ đặt mua cho chồng em, dùng được tuần đầu thấy đã cải thiện ít nhiều nhất là về khoản thời gian lâu hơn rồi nè, đợi hết tháng đầu xem như nào em edit review tiếp nha mấy chị

4. Vit-Hial

Vit-Hial Thành viên chính thức

Mua ở đâu vậy mom
    cho em xin địa chỉ được không ạ :) :)

5. mongmanh1919

mongmanh1919 Thành viên chính thức

Đây ạ mẹ nó ơi https://www.x-marvel.vn/
    Viên ngậm tăng cường sinh lý X-Marvel này dùng hiệu quả mà lại an toàn nè. Hỗ trợ tăng cường sinh lý nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo sức khỏe bền vững ý. Lại còn bổ thận, tráng dương, tăng cường sinh lý và sinh lực cho nam giới nữa. 1 người khỏe cả nhà vui ::cool:::cool:::cool:

Vit-Hial thích bài này.
  6. liennguyen68

liennguyen68 Thành viên mới

Chồng mẹ nào yếu khoản đó thì thử sử dụng giá đỗ 3 món/ tuần xem như nào nhé, bt thực phẩm này giúp đấng mày râu tăng thời gian quan hệ, chữa xuất tinh sớm nhờ các loại vitamin, axit béo, các loại khoáng chất giàu dinh dưỡng.
    Nam giới ăn giá đỗ thường xuyên giúp làm giảm thời gian mãn dục, tăng lượng testosterone giúp nam giới tự tin hơn khi ‘chinh chiến”
    Nên bổ sung thêm cà rốt vào danh sách thực phẩm ăn hàng ngày, cà rốt giúp tăng cường sinh lý nam an toàn mà các chuyên gia khuyên nam giới nên dùng. Những vitamin nhóm B, cellulose, protid trong thực phẩm này làm giảm tỷ lệ máu nhiễm mỡ, hạn chế tình trạng béo phì ở đàn ông.

Baby145 thích bài này.
  7. Phú Tài Land

Phú Tài Land Thành viên mới

hóng tại sao ngày càng nhiều đàn ông việt sử dụng viên ngậm x-marvel. có dễ dùng không nhỉ các b?

Baby145 thích bài này.
  8. Baby145

Baby145 Thành viên chính thức

Kết hợp chế độ ăn uống điều độ khoa học, hạn chế thức khuya, xong bổ sung mỗi ngày 1 viên ngậm tăng cường sinh lý X-Marvel thì đúng là đời như lên tiên luôn
    Em tìm hiểu kỹ rồi mới dám cho lão nhà em dùng. đọc thấy mng bảo 100% an toàn và hiệu quả lại có cả sự đồng hành của bác sĩ Hoàng Khánh Toàn (bệnh viện 108) nữa nên an tâm, đúng là an toàn mà hiệu quả thật.
    Dùng vài ngày đã thấy tinh thần khá thoải mái, không thấy lão ngại hay trốn tránh như trc. Dùng hết 1 hộp thì thấy lão thay đổi khác trước nhiều, nhiệt hơn, mạnh mẽ hơn, lâu hơn
    Dễ sử dụng bác ạ, ngày ngậm 1 viên, lúc 1-2h trước khi đi ngủ, ko nên nhai hoặc nuốt mà ngậm trong miệng để tan từ từ nhé ( tầm 1-2' thôi )

9. khikhi171

khikhi171 Thành viên chính thức

Khiếp, đọc nghe hay tìm thử trên mạng, giá cao thế, gần 800 ngàn 1 hộp, chẳng biết hiệu quả tới đâu ::rolleyes:

10. Vit-Hial

Vit-Hial Thành viên chính thức

Dạ ok em cảm ơn mom nhiều ạ.
    Để em vào tham khảo nhờ tư vấn xem sao ạ, hy vọng là ok

11. thaotrang1104

thaotrang1104 Bắt đầu tích cực

Ôi đắt sắt ra miếng bạn ơi
    Thà mua mắc xíu nhưng chất lượng đảm bảo, hiệu quả thật sự thì còn hơn khối cái loại rẻ mà cuối cùng chẳng đi tới đâu ( hám rẻ có khi mua nhiều mà ko dùng đc, ko hiệu quả lại thành đắt á )
    Viên ngậm tăng cường sinh lý X-Marvel này còn được sale rồi mới có giá 790k/ hộp đấy, giá này quá hợp lý, à còn km mua 2 tặng 1 cơ mà, tính ra hấp dẫn quá còn gì
    Quan trọng nhất là dùng nó hiệu quả quá trời luôn

12. Hải Sản Minh Long

Hải Sản Minh Long Thành viên đạt chuẩn

Sợ nhất cái kiểu chưa j đã dài mồm ra chê
    Nếu chưa biết thì dựa cột mà nghe người khác dùng rồi đánh giá cho
    Sợ cái bệnh này quá, chữa đi ko ra ngoài ng ta cười vào mặt cho