Toàn quốc: Trẻ Hơn, Đẹp Hơn, Hạnh Phúc Hơn Nhờ Sâm Tố Nữ Tuệ Linh

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bonghoanho2, 13/11/2020.

1. bonghoanho2

bonghoanho2 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nào đang muốn tìm sản phẩm bổ sung nội tiết tố thì có thể tham khảo sâm nhung tố nữ Tuệ Linh nhé. Em từng phát dồ lên vì bốc hỏa nóng hừng hực trong người, rồi mất ngủ, da dẻ, cơ thể xập xệ xấu đi trông không tả đâu cho hết. Em có uống qua đủ loại từ viên uống, bột, dạng nước ... mà không thấy hiệu quả. Sau được chị gái tặng cho 2 hộp sâm nhung tố nữ Tuệ Linh. Dùng chừng 10 ngày đã thấy cải thiện phần nào rồi. Sau khi sd hết 1 hộp thì hiệu quả tăng lên rõ rệt. Tất cả các triệu chứng như bốc hỏa, mất ngủ giảm hẳn. Sử dụng liên tục 3 tháng thì thấy da đẹp lên, căng sáng hơn, vết sạm nám mờ dần, và đặc biệt là sinh lý thì cải thiện rõ rệt, " điện nước đầy đủ " chuyện vợ chồng trơn tru hơn trước nhiều lắm. Em đã dùng và thấy an toàn hiệu quả thật sự nên lên đây chia sẻ với các mẹ, mẹ nào đang có nhu cầu có thể tham khảo nhé. Chúc các mẹ nhiều sức khỏe và luôn hạnh phúc!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bonghoanho2
  2. TP Bank Tây Hồ

TP Bank Tây Hồ Thành viên đạt chuẩn

Em xin chào mọi người. Em có vấn đề nhạy cảm cần tư vấn ạ. Em trên 18 tuổi rồi ạ. Mỗi khi gần gũi với bạn trai không hiểu tại sao em lại không có cảm giác.Tất cả các chỗ được cho là nhạy cảm trên cơ thể vẫn không có cảm giác gì dù được chạm. Phía dưới hoàn toàn khô ráo. Bọn em chưa quan hệ. Có chị em nào gặp vấn đề giống vậy không ạ. Em tra mạng thì thì sợ mình bị suy yếu nội tiết tố nữ. Rất mong được mọi người tư vấn ạ.

3. Mẹ SuSi 156

Mẹ SuSi 156 Thành viên chính thức

Bạn uống bổ sung vtm e và tinh dầu hoa anh thảo nhé, hoặc bổ sung sâm nhung tố nữ Tuệ Linh như chủ top nói kìa.
    Trước khi lâm trận bạn hãy thử chạy mấy vòng cho cơ thể nóng lên nhé :) có thể bạn đang bị lạnh lùng quá nên ko cảm nhận đc thôi :D

4. Peel Da Sinh Học

Peel Da Sinh Học Thành viên sắp chính thức

Các chị ơi
    Mua sâm Tuệ Linh ở đâu thì chuẩn chỉnh vậy mọi người
    Trước mua phải tinh dầu h.a.t xách mà hàng lởm khởm nên sợ quá
    Chẳng dám dùng

bonghoanho2 thích bài này.
  5. Lan Nhi 9889

Lan Nhi 9889 Thành viên đạt chuẩn

Nên tham khảo và bổ sung các loại thực phẩm sau sẽ giúp tăng cường nội tiết tố đấy:
    - Cần tây có chứa các hoóc môn androsterone và adrostenal, khiến chúng ta cảm thấy hấp dẫn hơn về chuyện chăn gối. Hơn nữa, cần tây có chứa một lượng nhỏ nội tiết tố nam, có thể làm tăng hưng phấn ở nữ giới.
    - Tôm hùm cũng chứa đầy phốt pho, khoáng chất, là những chất giúp tăng ham muốn chuyện yêu ở cả hai phái
    - Quả óc chó, quả phỉ, hạnh nhân và đậu phộng, có chứa a xít amin l-arginine thiết yếu, giúp não thực hiện công việc truyền dẫn thần kinh, gửi thông điệp đến các tế bào. Và các a xít béo trong các loại hạt làm tăng endorphin, khiến bạn cảm thấy thư giãn hơn
    - Dâu tây không chỉ là những trái cây ngọt ngào, ngon ngọt, mà còn là loại trái cây rất gợi cảm với khả năng sinh sản - là những hạt giống - lộ ra bên ngoài
    - Sô cô la đen có chứa phenylethylamine, một loại endorphin được giải phóng trong não khi bạn cảm nhận được hạnh phúc ấm áp khi yêu.

6. bonghoanho2

bonghoanho2 Thành viên đạt chuẩn

Đúng rồi mấy cái hàng xách tay thì 1 chọn được nơi thật sự uy tín, 2 là phải có người quen mang về cho thì mới yên tâm được. Chứ không trôi nổi dễ sợ
    Mà mấy đồ uống vào người, cẩn thận không lại hỏng cả người thì thà chẳng uống còn hơn
    Sâm nhung tố nữ Tuệ Linh thì mom mua ở đây nè https://www.facebook.com/samtonu.vn/
    Dược Tuệ Linh thì quá nổi với người Việt mình rồi
    Đặc biệt bên Tuệ Linh cam kết đồng hành trọn đời cùng người sử dụng nữa đấy, hoàn tiền 100% nếu không hiệu quả sau 2 tháng sử dụng.

Peel Da Sinh Học thích bài này.
  7. Totokid

Totokid Thành viên đạt chuẩn

trộm vía quá mẹ nó nhỉ, chúc mừng mẹ nó tìm được chân ái nhé, em note lại mới được :)

8. Ngũ Cốc N-Choice

Ngũ Cốc N-Choice Thành viên sắp chính thức

Đúng rồi đấy tính ra chi phí chỉ tầm 15-16k/ ngày, mà thấy dùng Sâm nhung tố nữ Tuệ Linh hiệu quả cực kỳ luôn ấy, không chỉ mang lại hiệu quả vượt trội về bổ sung nội tiết tố nữ, mà còn giải quyết tận gốc các triệu chứng tiền mãn kinh như bốc hỏa, mất ngủ, suy giảm sinh lý, mà còn siêu phù hợp với túi tiền của đa số chị em phụ nữ chúng mình nữa chứ
    Như em mình còn dùng trước đó để tới thời kỹ tiền mãn kinh thì ko hề có dấu hiệu gì luôn cơ, yêu thế :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

9. Peel Da Sinh Học

Peel Da Sinh Học Thành viên sắp chính thức

Dạ cảm ơn chị nhiều lắm ạ, em cũng muốn tìm nơi uy tín để mua cho an tâm ạ.
    Để em vô ngó liền coi sao ạ

10. quynhanh_shynn

quynhanh_shynn Thành viên mới

Mẹ em năm nay 40t và đi khám có phát hiện bị đa u xơ tử cung. Em tìm hiểu thì thấy đây là bệnh 70% nữ giới ngoài 35t mắc phải do nội tiết tố thay đổi. Nếu chủ quan thì có thể dẫn đến ung thư cổ tử cung. Cho em hỏi ai đang bị hoặc có mẹ bị có thể chia sẻ sản phẩm tốt cho bệnh này và cách cải thiện được không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ

babycuatoi181 thích bài này.
  11. babycuatoi181

babycuatoi181 Thành viên chính thức

Phát hiện bệnh thì trị bệnh theo phác đồ của bs, khi nào trị xong hết, muốn uống tpcn nào thì hỏi ý kiến bs điều trị để tham khảo thêm. Tpcn chỉ là sp bổ trợ chứ ko phải là sp có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh. Bs cho thuốc nào uống để trị thì dùng thuốc đó đi, uống linh tinh chắc j tốt.
    Nên nhớ, có khối u trong người mà ko điều trị, thì dù u ác hay u lành, do những sinh hoạt ăn uống hàng ngày có thể khiến nó bự hơn, rồi nó nhảy linh tinh, chạy như chạy nọc, lúc đó ko kịp lại ân hận

quynhanh_shynn thích bài này.
  12. TP Bank Tây Hồ

TP Bank Tây Hồ Thành viên đạt chuẩn

Oke chị em cảm ơn nhiều
    Các loại thực phẩm em sẽ note lại để bổ sung hàng ngày ạ
    Nghe nhiều chị em nói sâm nhung tố nữ Tuệ Linh dùng ổn lắm, với cơ chế kích thích sản sinh estrogen nội sinh, giúp bổ sung nội tiết tố và ổn định lâu dài, cải thiện tận gốc các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố gây ra: khô hạn, giảm ham muốn, rối loạn kinh nguyệt, da khô nhăn, nám sạm, ngực chảy xệ, bốc hỏa, mất ngủ đồng thời giúp tăng cường sức khỏe, trẻ hóa cơ thể, săn chắc vóc dáng, giúp chị em trẻ hơn, đẹp hơn, hạnh phúc hơn. Nên chắc em cũng mua thử 1 vài hộp dùng xem như nào ạ

13. lan889

lan889 Thành viên chính thức

Không biết người bị bệnh huyết áp hay tim mạch có dùng được không vậy chủ top? o_Oo_O

TTMSSG.Nguyenkim thích bài này.
  14. ThamMyHoangTuan

ThamMyHoangTuan Thành viên mới

Em thì thường trước khi tới kì 7-10 ngày là em khó ở, cọc cằn ai mà động đến em chỉ muốn mắng chửi ầm om thôi huhu mà em cũng không đều nên không biết là mình sắp tới ấy, nhưng khi bị thì em lại bình thường cũng không đau bụng chỉ mỗi cái nhức lưng gần chết thôi huhu, em cũng muốn không quạo lắm mà tự nhiên cứ bị thế ấy :(

15. TTMSSG.Nguyenkim

TTMSSG.Nguyenkim Thành viên tích cực

Sâm tố nữ Tuệ Linh chiết xuất 100% tự nhiên đặc biệt an toàn, phù hợp với mọi đối tượng kể cả người bị huyết áp, tim mạch, gan thận đấy mom ơi.
    Mình dùng hàng ngày nè, lúc nào cũng có 1 vài hộp ở nhà và 1 hộp đem tới văn phòng uống buổi trưa sau ăn đó
    Dùng thích lắm luôn ạ, hiệu quả ghê luôn. Đây nè:

16. quynhanh_shynn

quynhanh_shynn Thành viên mới

Vâng em cảm ơn nhiều ạ
    Tại em nghĩ u lành thì có thể nhiều người bị và có kinh nghiệm rồi, biết dùng thuốc hay thực phẩm j thì chỉ cho em ạ. Còn nếu ko thì ko sao ạ.

17. maixinhxan

maixinhxan Thành viên chính thức

mẹ nó cho mình hỏi mua sâm tố nữ Tuệ linh ở đâu vậy ạ?
    em chưa đến 40 thì có uống đc chưa ạ

18. hailinh789

hailinh789 Thành viên chính thức

Chị mua ở hiệu thuốc xem sao ạ
    Hoặc chị mua trực tiếp bên hãng đó ạ https://www.samtonu.com/
    Cho yên tâm.
    Tầm tuổi chị thì bổ sung sâm nhung tố nữ Tuệ Linh là chuẩn quá rồi ạ. Chị bổ sung khoảng 3 tháng rồi dừng, năm bổ sung khoảng 2 lần là đẹp.
    Loại này bổ sung nội tiết tố an toàn, mạnh gấp 10.000 lần so với mầm đậu nành. Đúng là phụ nữ trẻ hơn, đẹp hơn, hạnh phúc hơn nhờ sâm nhung tố nữ Tuệ Linh là có thật đấy mng ạ

19. ngungonconyeu

ngungonconyeu Thành viên đạt chuẩn

Có mẹ nào sinh mổ lần 2 xong mà cũng bị kiểu khô hạn, ko muốn gần gũi chồng không ạ? hay em bị bệnh gì rồi, em lo quá các mẹ ơi

20. love_mybabies

love_mybabies Bắt đầu tích cực

Chị uống nội tiết tố nha chị. Mà uống nội tiết tố là ko có ngưng. Uống lâu dài theo liệu trình vd mỗi năm bổ sung 2 đợt, mỗi đợt bs 2-3 tháng. Phụ nữ mình nội tiết tố quan trọng lắm. E từng uống nhiều nên e thấy có 2 loại hiệu quả nhất. Uống ít bữa đã thấy cải thiện dần rồi
    1 là sâm tố nữ Tuệ Linh của Việt Nam
    2 là Melsmon của nhật bản.