Toàn quốc: Arina Và Bí Kíp Trị Mụn Hiệu Quả Bạn Không Thể Bỏ Qua!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Một Mình, 8/3/2022.

1. Một Mình

Một Mình Thành viên sắp chính thức

Ngày trước da e cũng nhiều mụn lắm! Xong không biết cách chăm sóc da nên để lại nhiều sẹo thâm do mụn. Sau 7749 lần tìm hiểu để cải thiện da mụn của mình thấy hiệu quả nên e muốn chia sẻ cho mọi người.
    Đầu tiên mọi người phải nhớ không được tự lấy tay nặn mụn đây là nguyên nhân chính dẫn đến thâm mụn và sẹo rỗ.
    Tiếp theo là chế độ ăn uống phải chú ý tránh đồ cay nóng, đồ uống có cồn…Nên hạn chế tối đa. Bổ sung nhiều hoa quả, rau xanh để bổ sung vitamin tốt cho da. Chế độ sinh hoạt hàng ngày cũng nên điều độ, không nên thức khuya.
    Nếu như mụn nhiều bạn đã dùng nhiều loại trị mụn mà không mang lại hiệu quả thì bạn nên đi spa để trị mụn, để mang lại hiệu quả trị mụn tốt nhất. Như mình có sử dụng liệu trình trị mụn với công nghệ tái sinh đa tầng APR tại Arina Clinic & Luxury Spa. Điều trị mụn không đau, không xâm lấn, được chuyên gia da liễu thăm khám và có phác đồ điều trị cụ thể. Nhờ vậy sau 2 buổi da mụn của mình đã cải thiện rất nhiều và kết thúc liệu trình thì mụn của mình đã cải thiện được 90%.
    Hiện tại, mình chú ý chế độ chăm sóc da, ăn uống sinh hoạt tại nhà để dưỡng da hiệu quả thôi ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Một Mình
  2. mailinhkute

mailinhkute Thành viên đạt chuẩn

Da e cũng nhiều mụn lắm! Cũng phải lưu lại cách chú ý đến chế độ ăn uống và sinh hoạt hàng ngày của mn chia sẻ xem có cải thiện được không? Nếu không được chắc e cũng phải đi trị mụn.

3. nganngan12

nganngan12 Thành viên chính thức

Bạn ơi bạn có thể chia sẻ rõ hơn giúp mình về công nghệ tái sinh đa tần APR trị mụn của Arina mà bạn nói được không? Cho mình xin địa chỉ của Arina với.
    Mình cũng đang muốn đi trị mụn, mà đang phân vân chưa biết trị mụn ở đâu. Dù sao trên mặt nên cũng muốn tìm hiểu kĩ một chút.

Một Mình thích bài này.
  4. Một Mình

Công nghệ tái sinh đa tầng APR bạn ạ! Điều trị mụn không xâm lấn nên không đau bạn ạ, mình điều trị mụn bằng công nghệ này đến buổi thứ 2 là thấy da được cải thiện rồi. Lỗ chân lông mình cũng to mà chỉ sau 1 buổi đã thấy lỗ chân lông được se khít ấy.
    Bạn có thể tham khảo kĩ hơn ở đây nhé!
    https://arina.com.vn/cham-soc-da-mun-chuyen-sau
    Cần hỏi thêm gì thì cứ hỏi mình trả lời cho.

nganngan12 thích bài này.
  5. TRUESKIN SKINGYM CENTER

TRUESKIN SKINGYM CENTER Thành viên sắp chính thức

Đúng là muốn điều trị được mụn hiệu quả và hạn chế tối đa mụn tái phát thì mình cần phải chú ý đến chế độ ăn uống và sinh hoạt hàng ngày.
    Thêm nữa là lựa chọn một địa chỉ trị mụn uy tín với các chuyên gia da liễu trực tiếp thăm khám và tư vấn. Để có liệu trình điều trị mụn phù hợp. Vì không phải mụn của ai cũng giống nhau ::)::)::)::)::)

Một Mình thích bài này.
  6. trangmakeup93

trangmakeup93 Thành viên sắp chính thức

E biết Arina Clinic & Luxury Spa này! Ở 42 Lê Đại Hành gần nhà e, e đi qua hay thấy ;) Trị mụn ở đây hiệu quả à mn? Không biết 1 liệu trình trị mụn có giá tn ạ?

Một Mình thích bài này.
  7. dương hoàng yên12

dương hoàng yên12 Thành viên đạt chuẩn

Nhiều người bị mụn thường cứ chủ quan, thường tự lấy tay cậy mụn :( Mà bạn cũng biết tay mình đâu có đảm bảo vệ sinh đâu. Điều đó dẫn đến nhiễm trùng và làm cho mụn không những không hết mà còn viêm nặng hơn. Và còn làm cho vết mụn đó sau sẽ thành sẹo rỗ hoặc sẹo thâm.
    Nên nếu bị mụn mình nên đến spa để trị mụn hay chỉ đơn giản là lấy nhân mụn nhé!

Một Mình thích bài này.
  8. Một Mình

Đúng là Arina ở 42 Lê Đại Hành đó bạn. Mình có dùng công nghệ trị mụn tái sinh đa tầng APR tại Arina này. Với mỗi khách hàng khác nhau, mình sẽ được chuyên gia da liễu trực tiếp thăm khám và có liệu trình điều trị rõ ràng bạn ạ! Các bạn kĩ thuật viên ở đây tay nghề cũng cao lắm, làm nhẹ nhàng. Liệu trình trị mụn của mình có giá là 5tr.

9. mai8586

mai8586 Thành viên sắp chính thức

Bạn dùng liệu trình trị mụn ở Arina xong bạn có dùng thêm sản phẩm chăm sóc da nào để skincare hàng ngày không ạ? :wasntme::wasntme::wasntme::wasntme::wasntme::wasntme:
    Hay bạn chỉ cần trị mụn hết mụn là xong, rồi về mình dùng sản phẩm chăm sóc da nào cũng được?

Một Mình thích bài này.
  10. Muahecomua

Muahecomua Thành viên mới

E thì sinh xong chắc thay đổi nội tiết tố :( nên giờ mặt đầy nám.
    Nghĩ da nám hay mụn muốn điều trị được đúng là gian nan cm nhỉ?

Một Mình thích bài này.
  11. nganngan12

nganngan12 Thành viên chính thức

Bạn chia sẻ về công nghệ tái sinh đa tầng APR này mình cũng thấy ưng. Mình ib cho bạn rồi, bạn xem tin nhắn rồi có gì trả lời giúp m nhé! M tham khảo thêm một chút rồi cũng đi trị mụn.
    Chứ không mặt mũi dạo này nhìn sợ quá :cry::cry:

Một Mình thích bài này.
  12. Một Mình

Khi mình điều trị ở Viện thẩm mỹ Arina thì ở đây chuyện gia cũng sẽ tư vấn cho mình bộ sản phẩm chăm sóc da sử dụng kèm bạn nhé! Sản phẩm đều là những thương hiệu uy tín và có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng nên yên tâm.
    Mà mình dùng sản phẩm skincare để dưỡng da luôn. Mình vẫn duy trì dùng để chăm sóc da và ngăn ngừa lão hóa luôn ấy.

13. diemmy989

diemmy989 Thành viên đạt chuẩn

Để trị mụn được như ngày hôm nay đúng là một hành trình mn nhỉ? Nhưng kết quả như thế này ngoài sức mong đợi ấy. Trị mụn bằng công nghệ tái sinh đa tầng APR này ưng quá!

Một Mình thích bài này.
  14. Một Mình

Lấy lại sự tự tin cho chị em phụ nữ. Chẳng gì chứ với phụ nữ khuyết điểm trên da, đặc biệt là da mặt ảnh hưởng nhiều lắm! Thường như vậy làm cho chị e phụ nữ thiếu tự tin. Nên bí kíp trị mụn hiệu quả sẽ giúp phụ nữ mình đẹp hơn, nói không với khuyết điểm, nói không với lão hóa nha!

15. MeBeTao192

MeBeTao192 Thành viên chính thức

Nếu bị nặng thì nên đi spa trị cho dứt điểm còn nếu chỉ bị mụn nhẹ, vừa phải thì có thể tham khảo bộ sản phẩm Esunvy trị mụn, sẹo, thâm khá hiệu quả nhé các chị em.
    Nên kết hợp trong uống ngoài bôi để đạt hiệu quả tốt nhất. Cả bộ gồm có sữa rửa mặt - viên uống - kem ngừa mụn - gel trị sẹo - kem chống nắng. Tìm mua ngoài hiệu thuốc tây nào cũng có luôn, giá hợp lý, phù hợp cho cả hssv nữa. Chị em nào muốn tìm hiểu thì nghía bên web hãng này https://esunvy.com/

16. anhvienshop

anhvienshop Thành viên rất tích cực

Thông tin rất hữu ích