Hà Nội: Bàn Phím Bluetooth Dareu, Máyảnh Canon Set Ren Trắng Kem, Váy Hè Siu Xinh, Baby Doll, Seven Am, Qccc

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi HanaG, 6/8/2022.

1. HanaG

HanaG Thành viên sắp chính thức

Chào cả nhà,
    Em là hippi703 - đã từng TL rất nhiều lần trên lamchame, có uy tín lâu năm. Ko hiểu sao vào 1 ngày đẹp trời em bị mất nick=((, em buồn mất mấy ngày. Hình như do email đăng ký hay sao á, có bác nào biết lấy lại nick thế nào ko, bảo em với nhé

E TL rất nhiều lần, nên các mẹ yên tâm đồ vẫn mới em mới đăng TL cho các mẹ, tính em rất thích shopping nên mua vô tội vạ, em TL bớt cho gọn tủ. Giá em để rất hạt dẻ, mong các mẹ ủng hộ ạ. TKS cả nhà nhìu!
    LH: 091 tám một sáu 7 một 56 (imess, zalo, viber)
    ĐC: Tôn Đức Thắng - HN

Em đăng lại ảnh cho các bác sọp pinh nhé, cứ lâu ko vào topic ko hiểu sao ảnh ko xem được
    EM update thêm đồ cho các bác shopping ngày mưa gió đây ạ

1. Body mist VS mùi Aqua Kiss, mùi mát mát nhẹ nhàng, xịt hè ạ. em được tặng nhưng thấy bay nhanh lắm nên nghĩ fake, xịt vài lần còn gần như mới.
    Fragance mist mùi Tease của VS chiết 20ml, mùi ngọt nhẹ, trẻ trung, dưới 25 xịt ok ạ. còn như hình
    Tặng bác nào mua đồ trên 500k ạ

Áo SEVEN AM sz S nằm trong bst YOUNG, 2 bên tay xẻ dọc như hình em mặc ạ, đai bo bản dầy, tẻ tung, dễ phối đồ. TL: 180k

Áo phông Nelly - 1 brand nội địa trung, chất cotton dày dặn, em mua nhiều quá mặc ko hết. Sz S, nhưng áo to rộng lắm, M mặc cũng ukie ạ. New 100%. Mua 145k. TL: 95k

Quần boom xếp ly cạp chun, mix với áo phông rất năng động, trẻ trung. New 100%. Sz S. Dưới 50kg mặc đẹp ạ. EM chụp siêu dìm. TL: 120k

Túi xách vàng đen trẻ trung cá tính, hàng nội địa trung, da thật, hồi em mua cũng gần 1tr5 lận, nhưng nhiều túi quá ko để ý đến em nó. Nhưng trv da dẻ vẫn mướt mát (hàng nhà máy TQ đắt nhưng chất lượng). Bác nào lấy về dùng hộ em. Hàng độc đảm bảo ko đụng hàng hihi. TL: 350k

Mình cần thanh lý bàn phím cơ blutooth của DAREU EK807G. Red switch nhẹ, êm. Mua chưa dùng. Mua mới gần 600k. TL: 480k

Máy ảnh canon 40d kèm kit 18-55 sạc thẻ nhớ adata 2gb. TL: giá 2tr2

Set ren màu kem siêu xinh, new tag, bác nào trên 50kg mà phần thân trên bị to thì em này là chân ái nhé, che nhược điểm hoàn hảo ạ, em nhỏ xương lại mỏng người mặc ko đẹp. Mua 380k. TL: 300k

Em mới nhận bé baby doll màu xanh lá (hơi rêu) xinh xắn này, chất lụa pha đũi rất mát ạ, bác nào bầu nhỏ mặc cũng xinh nhé, có váy lót bên trong, mà em thấy ko mặc váy lót cũng ko bị lộ đâu vì váy cũng dày dặn. Hè nóng nực mặc rộng xíu cho mát ạ. Free size. New tag. 150k. KMC

Váy hoa nhí hồng xinh đẹp nhẹ nhàng, nữ tính. Cổ trắng thêu hoa rất đẹp, lịch sự, em đảm bảo em này mặc lên thướt tha lắm nhé, màu lại rât tôn da, chất voan cát, bao thoáng mát ạ. Sz S nhưng trên 50kg mặc mới đẹp nhé các bác. TL: 200k

Váy hoa nhí xanh mint, tay bồng bo tiểu thư, váy 2 lớp, chất voan rủ lên dáng rất mềm mại ạ. Dài váy 103cm. Em này xinh kiểu nhẹ nhàng, dễ thương, màu nhã nhặn, thắt đai sau ạ. TL: 150k

1 chiếc chấm bi màu hồng phấn, bo chun eo so cute, váy 2 lớp, em này siêu dễ mặc. Dưới 1m56 mặc đẹp nhé các bác. TL: 170k

Váy QCCC new tag, sz M/L, váy thắt eo, dáng xuông, xẻ chân váy, trên 50kg mặc ok ạ.
    TL: 200k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi HanaG
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 15/8/2022
  2. HanaG

Váy voan hoa nhẹ nhàng nàng thơ, buộc dây sau lưng ạ. New tag. TL: 250k

Váy cúp ngực 2 dây SEVEN AM, siêu tôn dáng luôn, vải mịn như nhung á, chân váy dáng khum ạ. Sz S dưới 50kg thui nhé. New tag luôn. TL: 250k

1 đôi giày đế trụ chắc chân, mũi vuông trẻ trung, chất liệu canvas màu xanh lá. em bị rộng nên chưa đi bh. Sz 36, 36.5 chân mỏng. TL: 200k

Sửa lần cuối: 15/8/2022
  3. buithuthuy27

buithuthuy27 ĐỒ LÓT XUẤT KHẨU

Chấm

4. Phuong.lum.0212

Phuong.lum.0212 Thành viên chính thức

Em baby doll xanh lá m5 mặc đến đâu mn?

5. HanaG

váy dài 88cm, em 1m56 mặc đến đầu gối bác nhé, bác 1m50 chắc qua đầu gối ạ

6. HanaG

em mới up thêm máy ảnh và bàn phím bluetooth. các bác ủng hộ em với ạ

7. HanaG

em mới up thêm đồ các bác ưi, nhiều đồ quá ko có chỗ để luôn rồi ạ, mà ko hiểu sao cứ bị lỗi ảnh. Buồn ghia

8. maimeo2012

maimeo2012 Thành viên tích cực

chấm

9. KeKeGaTrong

KeKeGaTrong Bắt đầu nổi tiếng

Cho m anh chup ban phim cơ, chờ fix gia

10. HanaG

Tớ fixx 400k cho nhanh nhé. Phím cơ gõ thích lắm bạn ạ hihi