Mỹ phẩm Point makeup chính hãng Cezanne giá từ 156k Made in Japan!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Hang Nhat Xach Tay, 30/5/2011.

Các mẹ thân mến
    Thời gian này và từ bây giờ trở đi việc học và làm thêm của em quá bân rôn, dù rất muốn nhưng em không thể nào sắp xếp đưoc thời gian để theo dõi diễn đàn và trả lời topic. Vì vậy em đành phải quyết định dừng bán hàng từ tháng 5/2012 (chỉ bán nốt đên tháng 4)
    Từ giờ đến tháng 5 nhà em sẽ siêu giảm giá thanh lý tất cả các mặt hàng còn lại trong nhà (tảo, mỹ phẩm shiseido,kem dưỡng da toàn thân, kem tan mỡ bụng làm săn chắc cơ bụng...)
    Về nhận đặt hàng, thành thật xin lỗi các mẹ đã đăt hàng tháng 3, do thời gian vừa rồi bận quá nên em đành gộp đơt thang 3 và tháng 4. Đây cũng là lần nhận order cuối cùng của em. Và chỉ nhận đặt hàng Cezanne hoặc các hàng đã có giá, không nhận báo giá ạ :D. Thời gian chốt order 10/4/2012.

Tảo xoắn Nhật bản 680k-> 640k
    Kem làm tan mỡ bụng săn chắc cơ bụng 897k-> 700k
    Kem dưỡng da toàn thân lô hội hộp to 220g 201k-> 156k
    Tẩy trang AQLX 354->295k
    Sữa dưỡng AQLX 398->336k
    Kem dưỡng AQLX 521->455k
    Base AQLX 416->356k
    Found AQLX 471->406k
    Giấy thấm dầu vàng 45->37k
    Bông mút 20->15k

***Nhật Bản Quán- chuyên hàng Nhật du học sinh xách tay. Hàng về trung bình 1tháng/ lần. Nghỉ hè, nghỉ lễ hàng về liên tục

Cam kết của Nhật Bản Quán: Đảm bảo chất lượng, xuất xứ hàng hóa, đã, đang và sẽ luôn luôn như vậy.

Tất nhiên, người làm kinh doanh nào cũng đều nói hàng của mình đảm bảo chất lượng.

Nhưng NÓI thì dễ, LÀM và CHỨNG MINH mới khó.

Vậy Nhật Bản Quán làm và chứng minh như thế nào?

1.Luôn luôn minh bạch, công khai hóa đơn mua hàng TẠI NHẬT. Điều này có 2 ý nghĩa. Thứ nhất, chứng minh rằng khách hàng đã bỏ tiền ra để được mua một món hàng thực sự có xuất xứ từ Nhật chứ không phải Tàu hay bất kì nước nào khác. Thứ hai, chứng minh rằng đồng tiền mà khách hàng bỏ ra thực sự được trả cho những người công nhân đã bỏ sức lao động để làm ra món hàng chứ không phải là những người ăn cắp bán rẻ đạo đức cá nhân và tự tôn dân tộc vì một chút lợi trước mắt.

Ví dụ : Khách mua hàng rời Shiseido hoặc mua hàng theo order riêng sẽ nhận được hàng được gói trong túi của siêu thị, có dán hóa đơn ở trên
    Với những khách mua hàng không theo order riêng mà mua hàng có sẵn hoặc mua hàng có nhiều ngừoi mua sẽ có hóa đơn chung (tức là một lần về em cầm nhiều hàng về, thanh toán trong cùng 1 hóa đơn). Khi đó khách hàng sẽ được kí nhận vào hóa đơn chung.

2. Luôn chịu trách nhiệm với hàng hóa mà mình bán ra. Khách đến mua hàng tại Nhật Bản Quán đều có hóa đơn mua hàng, cũng là giấy tờ ràng buộc trách nhiệm của chúng em đối với hàng hóa mình bán. Xin đổi lại hàng mới nếu khi khách hàng mở sản phẩm thấy có dấu hiệu hỏng hay biến chất trước hạn sử dụng. Xin bồi hoàn 200% giá trị hàng và lời xin lỗi chân thành nhất nếu vì một lý do nào đó hàng của chúng em- dù chắc chắn không phải cố ý- không phải là hàng chính hãng được mua tại Nhật.

Cách thức mua hàng:

1. Trực tiếp đến xem -> chọn hàng -> check hóa đơn -> mua hàng tại nhà em. Địa chỉ: Số nhà 14 Lô A1 Tổ 5C phường Khương Trung Ngõ 73 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội ( chỉ bán hàng tại nhà buổi tối).Trước khi qua nhờ các chị liên lạc với mẹ em qua số điện thoại 0934612665 để chắc chắn em có nhà để đỡ mất côn gcacs chị ạ. :D
    2. Chọn hàng trên mạng-> Thỏa thuận tiền ship-> Thanh toán 100% tiền hàng qua tài khoản Vietcombank-> Nhận hàng từ dịch vụ/ người chuyển phát. Tài khoản Vietcombank: Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Lan Hương. Số tài khoản: 0451000212795​

[photobucket=cc6475e5.pbw]http://s1101.photobucket.com/albums/g421/giangmeo9111991/Lam%20slide%20show/[/photobucket]​

Lần này em xin giới thiệu sản phẩm của hãng Cezanne. Cezanne là hãng mỹ phẩm được thành lập từ năm 1971, với mục tiêu chính là khách hàng nội địa Nhật Bản. Vì thế nên đối với khách hàng Việt Nam Cezanne là cái tên mới lạ, thế nhưng đối với người Nhật, Cezanne là một hãng mỹ phẩm cực kì phổ biến. Đi khắp các siêu thị của Nhật nơi nào bán mỹ phẩm cũng đều có Cezanne.
    Tất cả các sản phẩm của Cezanne đều là Made in Japan nên các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng. Quan trong hơn nữa là với phân khúc trung cấp, giá cả của Cezanne cực kì phù hợp với ngân sách của các mẹ dành cho point make up.
    Cá nhân em thì những base make hoặc dưỡng da em thường dùng của nhưng hãng cao cấp một chút như Kose, Shisedo hay Lancome, nhưng point make thì luôn luôn và luôn luôn trung thành với Cezanne. Vì ví dụ như màu mắt, mình hay thay đổi quần áo, nên tất nhiên cũng muốn có nhiều màu mắt phù hợp. Nếu từng đấy màu mà bỏ tiền ra mua hàng của Shiseido hay Kose hay Kanebo thì thật là một món tiền nhớn, chao ôi là xót:D. Nhưng với giá cả phù hợp và chất lượng không có gì để phàn nàn của Cezanne (màu mịn, lâu trôi, lên màu nền nã, thành phần an toàn) thì em hoàn toàn hài lòng và thoải mái khi sắm cho mình một màu mắt mới :D.

Mời các mẹ tham khảo các sản phẩm của Cezanne từ trang web tiếng Anh của hãng

BB Cream!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Đặc biệt phù hợp cho tất cả các mẹ nhé!!!!!!!!!!!!!! Vì em biết các mẹ nhà mình 10 ngừoi thì có đến 7,8 người như em, đấy là......... RẤT NGẠI TRANG ĐIỂM NHIỀU BƯỚC LÍCH KÍCH!!!!!!!!!!! Và đây là sản phẩm tuyệt vời cho mọi người... 3 trong 1. Chỉ cần dùng 1 chút BB Cream thay cho kem lót, kem nền, và phấn phủ. Vừa đỡ tốn thời gian, da lại căng mọng như da em bé và quan trọng nhất là KHÔNG DÀY BỊCH MẤY LỚP TRANG ĐIÊM - vừa dễ chịu cho các mẹ, vừa đỡ ngốt cho người đối diện :D Còn chần chừ gì nữa mà chưa thử BB CREAM CỦA CEZANNE ạ ?? :D [​IMG]

Base Siêu che phủ: Dành cho những mẹ có bề mặt da không được mịn màng, có các vết sẹo lồi hoặc lõm do mụn hoặc giỗ, ... Sau khi sử dụng base này da sẽ rất láng và mịn.[​IMG]
    Base chống nắng: [​IMG]
    UV Milky Foundation
    Kem nền chống nắng dạng kem
    Độ lan tỏa tốt, dễ dàng thoa đều trên khuôn mặt, đem đến làn da đều màu và mịn màng
    Thành phần dưỡng ẩm giúp cho làn da luôn mềm mại không khô nẻ.
    Chỉ số chống nắng SPF 17 PA++ Thích hợp cho chống nắng hàng ngày [​IMG]

UV Liquid Foundation
    Kem nền chống nắng dạng lỏng
    Cấu tạo gốc nước đặc biệt thích hợp cho những người có làn da nhạy cảm vì nó dịu nhẹ với làn da.
    Thành phần dưỡng ẩm gốc nước giúp làn da luôn mướt mịn mà không bết dính [​IMG]

UV Face Powder N
    Phấn phủ dạng nén hấp thụ bã nhờn
    Chiết xuất thực vật giúp hấp thụ các bã nhờn và mồ hôi mà da tiết ra trong quá trình vận động. Nhờ đó mà phấn giữ được lâu trôi, không lem, không bóng nhờn.
    Chỉ số chống nắng: SPF 12 PA++[​IMG]

Phấn phủ siêu mịn dạng bột
    Từng hạt bột phấn được cấu tạo với nhiều lớp, sẽ ăn khớp với làn da, làm đồng màu da và xóa sạch dấu vết của các nếp nhăn hay mụn trên làn da.
    Thành phần giữ ẩm dưỡng da chiết xuất từ lá đào cung cấp độ ẩm lâu dài cho da.[​IMG]

Ultra Fine Eyeliner
    Đầu cọ mảnh, lông mềm, tự động giữ dáng và điều chỉnh lượng chất lỏng giúp bạn có thể kẻ được những đường kẻ sắc nét nhất, tự nhiên nhất.
    Không lem, nhanh khô.[​IMG]

Son môi dưỡng ẩm.Thiết kế rất sang trọng, nền nã, giá lại chỉ có 156k, đặc biệt thích hợp làm quà tặng cô giáo, cấp trên... Ngày 8/3 sắp đến rồi mời các mẹ nhanh tay đặt hàng ạ[​IMG]
    Có các màu
    http://www.cezanne.co.jp/en/lineup/lip/item_001.html

Phấn má màu hồng rất tự nhiên không bị hồng lòe loẹt như hề :D, rất thích hợp cho trang điểm công sở, học đường [​IMG]

Phấn má hai màu để tạo khối khuôn mặt, dành cho các mẹ mặt hơi to hay bị mỡ, hoặc gò má cao, hoặc xương quá, hoặc có bất cứ điều gì chưa hài lòng về hình khối khuôn mặt mình [​IMG]

Lasting cheek
    Phấn má không trôi dạng kem chiết xuất ngọc trai
    Ưu điểm của phấn dạng kem là sự tự nhiên và độ bền. Các mẹ sẽ có một làn da hồng hào tự nhiên một cách đáng ngạc nhiên, màu phấn ăn nhập với màu da. Thích hợp với những mẹ không hay trang điểm đầy đủ các bước mà chỉ dùng kem dưỡng rồi tô điểm chút phấn má cho gương mặt hông hào (phấn má dạng bột dễ bị bay khi không được đánh trên lớp found)[​IMG]

Concealer Crayon
    Che khuyết điểm dạng thỏi
    Độ che phủ tốt hơn che khuyết điểm dạng lỏng. Che hết những vết tham quầng ở bọng mắt, vết thâm do mụn để lại hay vết nám, tàn nhang. Trả lại vẻ tươi trẻ tràn đầy sức sống cho đôi mắt và khuôn mặt
    Thích hợp cho cả da dầu và hỗn hợp

Concealer Cream
    Che khuyết điểm dạng kem
    Che hết những vết tham quầng ở bọng mắt, vết thâm do mụn để lại hay vết nám, tàn nhang. Trả lại vẻ tươi trẻ tràn đầy sức sống cho đôi mắt và khuôn mặt
    Thành phần dưỡng ẩm cao thích hợp cho những bạn có làn da khô.[​IMG]

Phấn tạo khối mũi hai màu dành cho các mẹ vừa muốn làm mũi cao vừa muốn làm thon cánh mũi đây ạ. Giá 225k

Phấn tạo khối mũi 1 maù dành cho các mẹ mũi không được cao lăm nhưng cánh mũi thì ngon nhành cành đào rùi :D Giá 158k

Màu mắt 4 màu. Các mẹ tha hồ kết hợp với quần áo. Giá siêu phù hợp ạ :heart: 275k
    Màu xanh lá cây đem lại cảm giác tươi mới tràn đầy sức sống của ngày xuân [​IMG]
    Màu xanh dương cho đôi mắt sâu và to hơn[​IMG] Ma
    Màu tím thích hợp cho nhưng người thích sự quyến rũ hoặc hay mặc gam màu đen [​IMG]
    Màu đông, xu hướng trang điểm của năm nay. Phù hợp cho trang điểm tự nhiên, nhẹ nhàng, công sở trường học. Đem lại sự nền nã và sang trọng. [​IMG]

Dưới đây là link các loại mỹ phẩm Kose, Shisedo, thuốc trị nám,v..v... Để các mẹ đặt hàng ạ
    Thuốc uống trị nám tàn nhang White Plus

Shiseido dòng Aqualabel

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hang Nhat Xach Tay
    Last edited by a moderator: 14/3/2012
  1. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Các chị có nhu cầu mỹ phẩm gì khác cứ để lại comment em sẽ đi chụp hình và báo giá ạ. Cảm ơn các chị ạ

ZEBRA.10394 thích bài này.
  2. Meo's shop

Meo's shop Siêu nhân

Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Oánh dấu đã ,đang mê mẩn 1 số thứ , nghiên cứu thêm đã . chúc bạn đắt hàng nhé.

3. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Bạn ơi phấn phủ kanebo bạn có ko? mình đang quan tâm tới phấn phủ của hãng này

4. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Có bạn ạ ngày kia mình sẽ post ảnh và giá nhé. Mà bạn đã chấm cụ thể dòng kanebo nào chưa, hay là chung chung vậy thôi để mình tìm cho chính xac í mà ^.^. Bạn yên tâm hàng ở nhật có cái j là mình có cái đó nha, đang ở Nhật mà. Cảm ơn bạn đã quan tâm nha

5. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Cám ơn chị ạ. Chị cứ xem hàng và quyết định nhé. Ngoài ra còn nhu cầu thứ gì cứ comment em sẽ up giá hết ạ. Mua nhiều em có khuyến mại giảm giá chị nhé
    Cảm ơn chị

6. Mẹ Tívoi

Mẹ Tívoi Thành viên nổi tiếng

Đăng kí 1 bộ HS nhỉ? giá cả thế nào, bao giờ thì có hàng hả em?

7. Somihanghieu

Somihanghieu Thành viên tích cực

Oánh dấu để nghiên cứu. Nhất định sẽ ủng hộ em vì ngày xưa xã chị cũng từng học và xách hàng về cho vợ, từng chụp ảnh như thế này ở sthi cho vợ chọn rồi mới biết đường mua. Em có thể xem thêm hàng điện tử, dạng như thẻ nhớ, ổ cứng, đồng hồ...chị thấy giá cả của họ ổn, kể cả xách về đến mình vẫn ổn lắm, còn mỹ phẩm thì dòng nội địa như vậy giá dễ chịu hơn. Chúc em đắt hàng!

minhthu2789 thích bài này.
  8. nhimcute

nhimcute Thành viên rất tích cực

Re: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

gần nhà mình, có xách đồ điện tử về được k gái?

9. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Em cám ơn chị nhiều lắm ạ. :X Lần đầu tiên kinh doanh có được những lời động viên như vậy em mừng lắm ạ. Chị cứ xem xem có nhu cầu cái gì bảo em em check giá ạ. Cảm ơn chị nhiều ạ.

phunu thích bài này.
  10. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Chị ơi HS em không nhập cả bộ mà chỉ nhập dầu hấp thôi ạ. Vì em thấy thực tế là giá HS ở nhà rẻ một cách vô lý, ở đây em mua đã 799yen tức là 215k/lọ dầu gội hoặc xả hoặc treatmen, thế mà ở nhà bán một bộ cả ba thứ chỉ có hơn 300k thì em k cạnh tranh được ạ :( Xin lỗi chị nhiều ạ :((
    Mời chị xem thêm các mặt hàng khác ạ, hàng hóa rất đa dạng ạ, chị có nhu cầu j cứ để lại comment cho em chị nhé.
    Cảm ơn chị

11. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Chị ơi HS em không nhập cả bộ mà chỉ nhập dầu hấp thôi ạ. Vì em thấy thực tế là giá HS ở nhà rẻ một cách vô lý, ở đây em mua đã 799yen tức là 215k/lọ dầu gội hoặc xả hoặc treatmen, thế mà ở nhà bán một bộ cả ba thứ chỉ có hơn 300k thì em k cạnh tranh được ạ Xin lỗi chị nhiều ạ (
    Mời chị xem thêm các mặt hàng khác ạ, hàng hóa rất đa dạng ạ, chị có nhu cầu j cứ để lại comment cho em chị nhé.
    Cảm ơn chị

12. Ðề: Re: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Chị ơi em có nhập máy ảnh giá rất mềm ạ. Tối nay em sẽ up topic sẽ gửi link cho chị mời chị ghé qua tham khảo ủng hộ em ạ. Em cảm ơn chị ạ.

13. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

A.Sản phẩm trang điểm
    A1.Bộ phấn Shisedo

*Một bộ gồm 4 sp tương ứng với 4 bước trong trang điểm da :
    1.Base (kem lót),
    2.Foundation (kem nền),
    3.Phấn : + Phấn có 2 lựa chọn, cả ruột và case hoặc nếu muốn kinh tế hơn chỉ mua ruôt thôi
    +Phấn của tất cả các dòng đều có SPF 22.
    +Theo tính toán của nhà sản xuất, một hộp sp dùng được trong 1 năm với người có nhu cầu sử dụng trung bình
    4.Phấn phủ.

*Mỗi loại có 4 số tương ứng với 4 độ sáng tăng dần theo thứ tự sau: Số 30, số 20, số 10 thường, số 10 trắng hồng

A11. Bộ bổ sung tác dụng làm trắng da
    A111Super UV cut Base 217k Số 2
    A112Control Base (kiểm soát chất nhờn) 217k Số 3 4 5
    A113 White liquid foundation 326k Số 1
    A114Phấn case 381k
    [​IMG][​IMG]
    A115 Phấn ruột 272k

A12. Bộ có độ dưỡng ẩm cao
    A121Moist up base 217k
    A122Liquid Foundation 326k
    A123Phấn case 381k
    [​IMG][​IMG]
    A124Phấn ruột 272k

A13. Bộ có bổ sung khoáng chất
    (sắp update)

A2. Phấn phủ kanebo Sắp update

A3.Concealer che vết thâm mờ vùng mắt Kanebo dạng thỏi 245k có 2 màu cho da trắng và da thường

A4. Concealer che vết mụn nốt đen vết nhám Kanebo 218k Có 2 màu cho da trắng và da thường

Last edited by a moderator: 6/6/2011
  14. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

B.Sản phẩm chăm sóc da mặt
    B1.Kem chống nắng
    B11. Kem chống nắng Shisedo
    B111.Kem chống nắng làm trắng da SPF 30(xanh). 50ml 326k Vừa giúp làn da tránh khỏi ánh nắng chói chang của mùa hè vừa nuôi dưỡng làm sang da, tác động kép đem lại làn da khỏe mạnh và trăng mịn.
    [​IMG][/IMG]
    B112.Kem chống nắng spf50(trắng) 45ml 434k
    [​IMG][/IMG]
    B12.Kem chống nắng Biore Water base (gốc nước) 252k có 3 loại
    B121.Watery Essence SPF 50 50g
    [​IMG][/IMG]
    B122.Watery Jelly SPF 50 90g 252k
    [​IMG][/IMG]
    B123.Watery Mousse 30ml 252k
    [​IMG][/IMG]
    B13.Kem chống nắng Biore perfect FACE milk 30ml SPF 50 177k có 3 loại
    B131.Bổ sung tinh chất sữa (xanh) 177k
    [​IMG][/IMG]
    B132.Bổ sung tác dụng tăng cường hô hấp trên da, thoát mồ hôi và dầu tránh tình trạng da bóng nhờn (trắng) 177k
    [​IMG][/IMG]
    B133.Bổ sung tác dụng che vết thâm nhám tàn nhang hoặc các vết đen trên da mặt, làm da đều màu 177k
    (hồng)
    [​IMG][/IMG]

15. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

B13.Sữa dưỡng da
    B131.Sữa dưỡng da Kose làm trắng(màu xanh) 291k.
    Đây là sản phẩm dưỡng da dạng sữa, bổ sung độ ẩm và làm trắng. Em đã từng dung một lọ này thì thấy da trăng lên, dù không nhanh một cách thần kì nhưng khá đáng kể
    B132.Sữa dưỡng da Kose màu hông:258k Không có tác dụng làm trắng, nhưng giữ ẩm rất tốt. Cái lọ này em thích lắm, khi nào có tiền nhất định sẽ mua, vì hình dáng lọ và cách tạo màu trên than lọ vô cùng mềm mại, nữ tính và dịu dàng.
    [​IMG].
    Lần này em tập trung vào giới thiệu dòng sản phẩm Aqualabel của Shisedo. Lý do: Thời tiết ở Việt Nam nóng và ẩm, rất nhiều người có làn da dầu, mà da không dầu ra hít bụi một lúc cũng đầy dầu :D .Nên những dòng sản phẩm chăm sóc da có gốc nước (không phải gôc dầu như hầu hết các sản phẩm trên thị trương) là phù hợp nhất. Sản phẩm gốc nước giúp da tránh được tình trạng bị bít lỗ chân long, hay nhớp nháp khó chịu, không gây mụn, và lại nhẹ dịu với da. Da em là da hỗn hợp nhạy cảm, tức là trán và đầu mũi nhờn, các chỗ khác lại khô nứt nẻ, và lại rất hay dị ứng, nhưng đã kinh qua rất nhiều sp trong dòng này và vẫn an toàn, ngày càng mềm min. Vì vậy em chỉ tin dung nhất dòng sản phẩm này. Các chị hãy yên tâm rằng đây là dòng sản phẩm hoàn hảo cho da người Việt Nam.
    B133.White up lotion 200ml: 380k. Nước hoa hồng làm trắng da. Tác dụng của nước hoa hồng là làm se khít lỗ chân long, tang cường độ ẩm. Sản phẩm này được bổ sung thêm tính năng làm da trở nên trắng mịn hoàn hảo. Thu đông sắp đến rồi các chị hãy nhanh tay rinh em í về dinh thôi, còn chần chừ j nữa ạ :XX
    B134 White up emulsion 130ml sữa dưỡng da làm trắng 408k
    B135 Bright white Ex 45ml Sữa trị nám, các vết nốt đen trên da mặt bằng Vitamin C (sản phẩm mới) 571k
    B136 Dầu tẩy trang (dùng tẩy trang mascara, chì kẻ mắt,… những thứ khó trôi khi dùng sữa rửa mặt thông thường) 150ml 276k Số 1
    B137 Sữa rửa mặt 130ml 258k số 2

Last edited by a moderator: 2/7/2011
  16. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

B14. Son dưỡng môi
    B141.Son dưỡng môi Shisedo dòng Water on lip:3g 115k Hương bạc hà/ tự nhiên không mùi/ chống nắng/ ? (theo thứ tự ảnh) , [​IMG]
    B142.Son dưỡng môi shisedo đặc hiệu trị môi khô nứt nẻ chảy máu và có vảy hoặc bong nhiều da chết(một dạng thuốc) 8g300k [​IMG]
    B143.Son dưỡng môi Maybeline 6g 105k
    B144.Bông tẩy trang thấm dầu 30k

17. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

C. Sản phẩm chăm sóc tóc
    C1. Nước dưỡng tóc Shisedo trắng siêu phục hồi dành cho tóc bị khô xơ che ngọn hoặc dùng nhiều hóa chất ép nhuộm làm xoăn. Có 3 loại kích thước và kiểu dáng bao bì:
    a. Chai xịt bé 70ml 185k
    b. Chai xịt to 220ml 239k
    c. Túi 250ml 266k
    C2.Dầu làm sạch tóc điều trị tóc nhờn shisedo280ml 250k. Dành cho mẹ nào tóc nhờn quá mức cần thiết giống như em. Hồi ở Việt Nam tóc em là loại nhờn chân khô ngọn, hic hic, mặc dù bên dưới thì khô, thế mà bên trên chỉ cần qua một buổi trưa nắng nóng là đầu bóng nhẫy, tóc bết hết xuống, trông chẳng khác gì cả tuần không gội đầu. Nhờ dungf cái này mà giờ hết rồi, tóc tung bay, lúc nào cũng nhẹ nhàng thoải mái, hihi. Cách dung: Một tuần dung 1 đến 2 lần (2 lần là phải nhờn lắm mới dung nhé). Sau khi gội đầu đổ dầu trị nhờn ra long bàn tay, xoa lên chân tóc mát xa nhẹ nhàng trong 3 phút rồi xả sạch lại.
    C3.Treatment HS (dầu ủ nguội) 180g 259k
    C4.Dầu hấp HS 345k
    C5.Treatment(dầu ủ nguội) Shisedo 200g 259k (ngoài cùng tay phải, em chụp hơi bị che lấp)
    C6.Dầu hấp shisedo 188g 317k

18. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

D.Eyetalk, chỉ tạo mí
    Đặc biệt dành riêng cho những mẹ mắt 1 mí (em cũng mắt bồ câu con đậu con bay nên tâm huyết cái này lắm ạ :”>). Người Nhật mắt một mí rất nhiều nên chị nào chưa được hai mí thì vào gian hàng Nhật của em là quá chuẩn rồi đấy ạ :D
    11. Chỉ tạo mí 60 sợi (dung được 30 lần) 390k. Đây là sản phẩm mới chưa có mặt tại Việt Nam. Cách dung các chị có thể xem trong hình. Ưu điểm: Tạo mí cực tốt, không sợ lộ như khi dán mí giả (cái mí giả mà bằng ni long bóng bóng í ạ, dán cái đấy vào lúc trang điểm nó cứ lấp la lấp lánh chói lóa hết lên, ai nhìn cũng bảo chả khác gì Tôn Ngộ Không đấy ạ, hihi) Nhược điểm: Giá hơi chat 
    ([​IMG][/IMG][​IMG][/IMG]
    Mời các mẹ xem thực tế chỉ tạo mí dán lên không hề bị lộ dù chỉ một chút như thế nào qua video dạy trang điểm này của Nhật ạ
    http://www.youtube.com/watch?v=LdppF__yCeU&feature=player_embedded
    12. Các loại eyetalk: Nếu chỉ tạo mí hơi vượt quá ngân sách thì các mẹ có thể tham khảo đến các loại eyetalk.
    219k
    [​IMG][/IMG]
    186k
    [​IMG][/IMG]

Last edited by a moderator: 10/7/2011
  19. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

A. Sản phẩm trang điểm

A5. Mascara Shisedo có 4 loại
    A51.Loại khi chải các sợi mi được tách rời k bị dính với nhau, không có các cục mascara vón 265k
    A52.Loại làm dài mi 322k
    A53. Loại làm hàng mi tán rộng đều và cong 322k
    A54. Loại làm dày sợi mi 322k
    A55. Mascara Base: Làm dày sợi mi trước khi chải và giữ lớp mascara bền hơn 276k
    [​IMG][/IMG]

Last edited by a moderator: 31/5/2011