Toàn quốc: Thuốc Bổ Liên Tán

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi zunsau, 25/4/2011.

Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Cảm ơn mẹ zun nhé. Đc của mẹ Vạc là Đỗ Thụy Liên SN 49 khu 5 Thị trấn Hậu Lộc - Thanh Hoá. Nếu mẹ Vạc uống hết nửa liều mà kết quả tốt ( chỉ cần tăng 0.5kg coi như thành công rồi) mẹ Vạc sẽ lấy tiếp.

1. mai_luppup

mai_luppup Bắt đầu nổi tiếng

Mẹ vạc làm chuột bạch ở TH rồi, mẹ nó có cần người làm chuột bạch ở Hà Nội ko, hi hi. Mình cũng đang có nhu cầu lên k 5kg nữa nhưng xem chừng khó quá, cũng ăn tốt ngủ tốt mà ko lên nổi 1kg. Thự ra nếu thuốc của mẹ nó đảm bảo thì mẹ nó có dám bảo hành bằng hình thức trả trước 1/2 rồi nếu OK thì trả nốt ko vì mình nghĩ các mẹ nếu đã đạt được mục đích là tăng cân và thuốc có tác dụng thật thì ko ai nỡ quỵt tiền của mẹ nó cả, còn cảm ơn mẹ nó ko hết ý chứ. Mình chỉ có góp ý tý thôi để mẹ nó đắt hàng.

2. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Ối ối .Mẹ vac hiểu lầm ý em rồi.Em chỉ có thể ưu tiên bớt giá chút ít hoặc ko lấy ship gửi hàng cho mẹ vạc thôi.Chứ để mẹ vạc dùng thử nửa liều free thì ko đc rùi ạ .Ko phải em có ý ko tin tưởng mẹ nó đâu nhưng mẹ vac dùng thử thì các mẹ khac cũng tị rồi bắt em cho thử mới mua thì em ko biết làm sao

3. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

:D cảm ơn bạn mai đã gop ý cho mình.Nhưng hiện mình có bán nửa liều để tiện cho các bố các mẹ quan tâm mua dùng thử.cũng có vài mẹ đang thử rồi sắp tới đây các mẹ sẽ cho biêt ý kiến ngay thôi ạ .Các mẹ cố chờ nhé

4. Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Mẹ Vạc thích ăn dưa bở quá. Hihihihi

5. Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Mình cũng nghĩ như mẹ này. Thế nhưng có lẽ khó nhỉ?
    Mình thấy mấy cái gói bột tán nhỏ đó không thấy tem nhãn, chả biết nguồn gốc xuất xứ ra sao thì cũng hơi ... hãi.

6. acha

acha Thành viên chính thức

Mình nghĩ rằng sử dụng thuốc cảu mẹ zun chắc cũng sẽ tăng cân thôi, nhưng quan trọng là về sau vì mình đã từng tàu ngầm trong nhà "thèm đc mập" bên webtretho thấy các mẹ rủ nhau u thuốc ở 11 NCT và hầu hết đều tăng cân, đó là loại thuốc tễ. Nhưng sau đó mẹ nào đó mình ko nhớ tên đã đưa thuốc đi kiểm tra và phát hiện thuốc đó có chứa corticoid. Nhà thuốc 11NCT là nhà của bác sĩ ở đâu mình ko nhớ mà còn như thế. Mình rất muốn ủng hộ mẹ zun nhưng thực sự là đg rất băn khoăn........

7. nghé ọ

nghé ọ Thành viên rất tích cực

đoánh dấu ngồi hóng kết quả của các mẹ,

8. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Ai cũng muốn đảm bảo chất lượng cho sản phẩm của mình.Bản thân em cũng thế thôi .Nhưng thật sự để làm như vậy thì sẽ rất thiệt thòi cho em.Nếu ai cũng muốn uống hết cả liều có tác dụng rồi mới trả tiền thì chắc em cũng sớm sạt nghiệp mất thôi.Mà giá thuốc cũng ko phải rẻ.Cùng là làm ăn buôn bán mong các mẹ hiểu cho em.

9. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Mình cảm ơn acha vì đã có ý ủng hộ cho mình. Và những thắc mắc băn khoăn của các mẹ đều xuất phát từ sự quan thực sự đến sức khỏe .Nhưng thuốc nhà mình làm chủ yếu bằng hạt sen tán bột thế nên chất đường, protein, chất béo, canxi, phốt pho, sắt…thì rất nhiều chứ corticoid mình dám đảm bảo ko hề có. Đã có vài mẹ đã sử dụng thử rồi.Sắp tới các mẹ sẽ sớm đc biết kết quả thôi ạ

10. acha

chắc là phải làm chuột bạch cho mẹ zun thôi vì mấy hnay an u chán quá, gày quá rồi.

11. acha

tớ ở HP mẹ zun cho tớ TK để tớ CK với, tớ lấy 1/2 liều là mấy tiền ấy nhỉ. các mẹ khác mua rồi sao ko thấy feedback nhỉ

12. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

1/2 liều giá 350k acha ạ . bạn cho mình địa chỉ nhà bạn mình sẽ gửi thuốc đên tận nhà cho bạn .Phí ship bạn phải tự thanh toán (Phí ship < 20k). Bên wedtretho cũng có mẹ ốc xinh đang dùng thử thuốc.Còn bên này có mẹ mỹ ở minh khai đang dùng thuốc.Cần có thời gian để các mẹ kiểm nghiệm mà,.Mà em cũng ko khuyến khích tăng quá nhiều kg trong 1 tháng đâu ạ.Chỉ 3kg/1 tháng là đủ.Vì những thuốc giúp tăng cân quá nhanh thì thực sự ko tốt cho sức khỏe đâu
    Ngân hang agribank
    Chủ tài khoản:Đào ngọc long
    Stk:1300206149823.

13. andrea

andrea Bắt đầu tích cực

Em là Mỹ đag dùng thử thuốc này đây. Trc khi uống thuốc mùa hè nóng nực em ăn uống chán lắm. Em mới dùng đc 2 gói trong 1 tuần thôi, chả biết có tăng đc kg nào hay ko nhưng ăn tốt lắm và lúc nào cũng thèm ngủ mới chết người. Nói chung thuốc này là kích thích ăn và ngủ, tăng cường hấp thu nên mới giúp ng bệnh uống tăng cân thôi. E đang muốn tăng thêm 5kg nữa, hi vọng uống đủ liều sẽ như ý.

14. Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Hihihi, đúng là ai cũng muốn như thế này cả. Nhưng có phải ai cũng được đâu. Nhiều nhà sản xuất còn phải trả rất nhiều tiền cho người sử dụng sản phẩm của mình để quảng cáo nữa cơ mà. Nhất là những sản phẩm mới, có chất lượng nhưng chưa có thương hiệu.
    Mình cũng một phần là trêu mẹ zun nhưng phần nữa cũng là muốn kiểm tra xem sảm phẩm đấy như thế nào. Nếu là sản phẩm khác thì mình ko lăn tăn lắm, nhưng đây lại là loại mình trực tiếp đưa vào cơ thể mình nên cẩn thận cũng là điều nên làm mà, phải ko các mẹ?
    Mình là người thực sự rất quan tâm đến vấn đề tăng cân. Nhưng đã thử nhiều cách rồi vẫn chưa được kết quả như mong muốn. Nếu các mẹ đã dùng thử có kết quả tốt nhớ phản hồi nhé.

15. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Cảm ơn bạn mỹ lắm lắm.Vì phản hồi tích cực của bạn cũng làm các mẹ yên tâm hơn phần nào.Bạn nhớ uống đúng như mình hướng dẫn.Mình ko dám đảm bảo chắc chắn bạn sẽ tăng 5kg vì còn tùy cơ địa mỗi người nhưng hầu hết các khách hàng ngoài thực tế của mình đều tăng từ 3-5 kg sau khi sử dụng hết 1 liều.Chúc bạn thành công nhé
    Lưu ý: Hạt sen và tâm sen là thành phần chủ yếu của thuốc có tác dụng bồi bổ cơ thể,Giúp ăn ngon miệng, và chữa mất ngủ.Sau cả ngày mệt mỏi các mẹ nên ngu sơm vừa giữ sức khỏe vừa tránh tình trạng gật gù nhé :D:D:D

16. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Hihihi ...Mình biết rồi ạ.Mẹ vạc ko phải giới thiệu đâu.Mẹ vạc cũng hóng về vấn đề này lắm. Cũng lăn lộn khắp mấy topic muốn tăng cân rồi í. Băn khoăn của mẹ vạc thật tình mình rất hiểu.Bỏ 1 số tiền cũng ko nhỏ để mua 1 sản phẩm bao giờ mọi người cũng phải đắn đo suy nghĩ về chất lượng của nó.Mà nhất là khi nó trực tiếp ảnh hưởng đến vấn đề sức khỏe.Thế nên mẹ vạc cứ hóng típ đi đã có vài trên LCM mẹ đang dùng thử rồi ạ.Đợi xem kết quả thế nào các mẹ còn tham khảo .Mình cũng đang nóng lòng trông chờ lắm í.

17. acha

Mẹ Zun có sử dụng Dv ship COD ko, tớ ko có ATM mà agribank xa nhà tớ quá

18. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Cảm ơn acha đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của mình. Chúc acha đạt đc kết quả như mong đợi.Cả nhà hóng chờ tin bạn

19. bikbop

bikbop GarageSale tại Hà Đông

Em cũng quan tâm đây, zai nhà em khỏe thì có khỏe, nhưng bị chê là nhiều da quá (vì gầy mà, chả có mỡ màng :))). Cơ mà zai này chuyên thiết kế công trình, dự án các kiểu, túi bụi lắm, ko thể có tình trạng bùn ngủ được. Liệu có cái gì khắc phục được cái này ko ạ? Nếu mà tốt như thế thì em cũng nghiên cứu rồi làm liều nhỉ he he... làm 1 liều chứ ko phải làm liều nhé.