Toàn quốc: Thuốc Bổ Liên Tán

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi zunsau, 25/4/2011.

1. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Cảm ơn mẹ nó nhìu vì những phản hồi tốt nhé. ^^ iu mẹ nó lắm í .

2. roma

roma Máy trồng rau mầm sạch

Em cũng siêu mỏng, nhưng mà em vẫn sợ có mẹ nào thử chưa ạ????????

3. Nấmnem

Nấmnem Hội Rồng 76

Tớ cũng super thin như mẹ Roma đây! hi hi... nhưng đang nghe ngóng các mẹ dùng trước xem kết quả thế nào?
    Thuốc uống dạng bột hả mẹ nó? Tớ uống nhiều thuốc bổ lắm rồi mà ko thấy ăn thua, nghĩ đến uống thuốc thấy ngại quá!!!

4. Nấmnem

Nấmnem Hội Rồng 76

Thuốc có khó uống ko mẹ nó ui?????

5. yeu_con_vo_cung

yeu_con_vo_cung Bắt đầu tích cực

Thuốc này cực kỳ dễ uống nhé, ăn cơm xong mình xúc từng thìa cafe thuốc cho vào miệng, uống ngụm nước xúc xúc cho đỡ bị sặc rùi nuốt luôn, vị k đắng nên dễ uống lắm. Mỗi lần uống 2 thìa cafe là được, thuốc dễ uống hơn thuốc viên. Mình ăn được và tăng cân thấy rõ, trước k dám leo lên cân nhưng giờ chăm chỉ cân lắm, hì, mặc quần áo căng lên thấy đẹp, sờ thấy thịt cũng sướng hơn :D

6. Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

10 hôm mà tăng được 2kg cơ à? Nghe có vẻ khó tin nhỉ? Nếu mà 1 tháng tăng 2 kg cũng thấy là nhiều lắm rồi ý chứ. Vì những người gầy như bọn mình là những ng rất khó tăng cân. Tăng cân thế này thì mình lại phải xem xét đến các yếu tố an toàn khác nữa đây.

7. mitbong

mitbong Banned

Mình cũng dùng thử thuốc của mẹ zunsau từ hồi mẹ nó còn bán bên wedtretho và thấy cũng tăng cân, không dùng nữa lâu rồi nhưng chưa có vấn đề gì cả.Còn tăng nhièu hay ít là tùy thể trạng từng người thôi.Nói chung là up cho mẹ zunsau .Cũng định mua cho em gái dùng mẹ zunsau xem xét bớt giá công em quảng cáo nhé:D

Sửa lần cuối: 8/8/2011
  8. yeu_con_vo_cung

thấy mình tăng cân như vậy mẹ mình mừng lắm vì nhìn con gái đỡ chán đời hơn mà, nhưng cũng bảo mình là sợ k an toàn, bảo mình dùng xong nửa liều thì thôi, bản thân mình mấy hum nay rùi giảm liều đi, trước 1 ngày uống 2 lần sau ăn trưa và ăn tối nhưng giờ chỉ uống sau trưa thôi, và ngoài ra mình ngày nào cũng uống phấn hoa atiso với tinh nghệ trước lúc ăn sáng và tối trước khi đi ngủ nữa nên dù giảm số lượng uống thuốc của mẹ zunsau nhưng thấy vẫn ăn tốt, trước ăn được 2 bát là 1 điều rất khổ sở, nhưng giờ ăn 3 bát ngon lành, mình nghĩ đến khi uống hết nửa liều mình dừng chắc cũng k sao, dạ dày giờ có vẻ to ra rồi nên nhét 3 bát cơm vào đơn giản hơn, mà cứ ăn được nh cơm là dễ béo thôi mà.MÌnh nghĩ mẹ nào khó ăn cơm, ăn cơm k ngon thì nên dùng thuốcc của mẹ zunsau, nó sẽ là bước đệm cho mấy mẹ thấy hứng thú ăn cơm và ăn được nh hơn, cho dạ dày nó to ra chút, ngoài ra các mẹ nên bồi dưỡng thêm các loại chất bổ khác như phấn hoa và tinh nghệ, mua hạt sen tươi về ăn bổ xung, minh tin sau khi dừng thuốc của mẹ zunsau các mẹ vẫn k bị sút cân đâu, hì

zunsau thích bài này.
  9. nhimsd

nhimsd Thành viên tích cực

Sao tất cả những comment của các mẹ uống thuốc tăng cân, bài post mới có 6-9 lần post nhỉ?

Member mới tinh của lamchame?

10. ruby1610

ruby1610 Thành viên chính thức

Re: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

oánh dấu nghiên cứu, đang cần tăng cân

11. Ðề: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Đơn giản vì họ là đồng minh của chủ top. Hay dễ hiểu hơn, đây chính là cách câu khách của người bán hàng. Họ lập nhiều nick và ... Thế là có ngay 1 nhân mới tán dương sản phẩm của chính họ.
    Mình nói vậy có đúng ko nhỉ?

Chuột đeo kính thích bài này.
  12. yeu_con_vo_cung

Mình k hiểu ý bạn là j ?:rolleyes:

13. yeu_con_vo_cung

Mẹ vạc ơi trước mình tưởng mẹ vạc cũng mua thuốc của mẹ zunsau mà, lúc mình vào topic thì thấy mẹ vạc comment rồi, mình vào sau dù k biết các mẹ khác dùng thuốc chưa và kết quả ntn nhưng tại mình cũng nóng lòng quá nên đã mua thử, hiện tại đang ăn được và có tăng cân, k bít sau khi dừng thuốc thì thế nào, nếu tốt mình sẽ có phản hồi tốt còn nếu k thì mình cũng sẽ nói không.

14. toilameo

toilameo Banned

mình hnay mới vào topic vì muốn tham khảo xem thuốc thế nào do dc giwois thiệu nên mình cũng có đọc hết các comment của các mẹ.Thế nên đọc đến đây mới thấy mẹ vạc có vẻ bức xức quá.nếu như theo dõi từ đầu thì hình như mẹ vạc đã uống thuốc đâu.có vẻ như mẹ vạc đã yêu cầu dc dùng thử miễn phí mà k dc nên có vẻ k vui.mình chỉ nói khách quan thế này vì mình cũng là ng bán hàng và mua hàng như các mẹ trên này.Việc 1 sp tốt hay k tốt thì có nhiều mẹ cùng mua và cùng bàn luận.tốt hay k thì mỗi mẹ đều tự biết qua quá trình dùng.Sao mình chả thấy ai kêu ca mà chỉ có 1minhf mẹ vạc kêu.bán hàng trên này là 1 cộng đồng, giao lưu và tin nhau là chính.Mình có thể k mua dùng nhưng mình cũng có đôi lời như vậy

achazunsau thích.
  15. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Mẹ vạc là người mua nên có những nghi vấn về sản phẩm mình mua và trực tiếp sử dụng là điều đương nhiên .Nhưng còn việc lập nhiều nick để câu khách hay tán dương sản phẩm của mình em không làm. tác dụng hay chất lượng của thuốc như thế nào những mẹ đã và đang dung thuốc của em sẽ tự có nhận đinh riêng của minh. Ko lẽ những người đã sử dụng thuốc của em họ lên ủng hộ cho em thì bị coi như đồng minh câu kéo khách .Chẳng phải cũng có lúc mẹ vạc bảo sẽ mua thử và nếu ok sẽ qungr cáo cho em à. Thế nên em mong mẹ vac đừng có những lời lẽ ko hay làm ảnh hưởng đến uy tín của em

Sửa lần cuối: 10/8/2011
  16. Chuột đeo kính

Chuột đeo kính Thành viên tích cực

Các mẹ căng thẳng quá! Em đang làm chuột bạch đây nên để vài hôm nữa báo cáo kết quả cho các mẹ nhé! Còn về lâu dài thì chưa biết thế nào! Em cũng hi vọng là thuốc tốt cho sức khỏe!

zunsau thích bài này.
  17. yeu_con_vo_cung

Mình dù là mua dùng thuốc của mẹ zunsau nhưng thật sự mặt mũi mẹ zunsau thế nào mình còn chưa bít, vì hum đến lấy thuốc gặp em gái thôi...Có lẽ để đánh giá thuốc có thực sự tốt hay k phải đợi 1 tg sau khi dừng thuốc mới dám nhận xét, tuy nhiêm hiện giờ uống thuốc dù chỉ 1 lần 1 ngày nhưng mình ăn ngon và ăn được nh lắm, tăng cân, trước mình ăn 2 bát cũng rất khổ sở nhưng giờ nhét 3 bát là bình thường, dạ dày nó to ra nên lượng ăn vào cũng sẽ được cải thiện hơn trước, mình nghĩ đây là bước đệm quan trọng để sau này có đà ăn tốt hơn và nh hơn, mà mình nghĩ cứ ăn được nh thì kiểu j cũng sẽ tăng cân mà.

zunsau thích bài này.
  18. tungnguyenpru

tungnguyenpru Thành viên tập sự

bạn ơi bạn dùng thuốc thế nào rùi? t cũng đang mong quá mà chưa dám liều. sớm thông tin kết quả nha :)

19. vitxinhgai

vitxinhgai Thành viên tích cực

Re: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Mình cũng đang dùng thuốc của mẹ nó đây, mới được 4 ngày cũng chưa phát biểu gì được nhiều nhưng mình chia sẻ thế này

- ngày đầu uống buồn ngủ dã man, mình định không dám uống nữa nhưng về sau cũng cố thử
    - Từ tối ngày thứ 2 và ngày 3,4 trở đi thì trở về trạng thái bình thường, có vẻ ăn tốt.

Vote cho em nó(mình đoán chắc em chưa có gia đình) vì khi đến giao thuốc ở nhà mình thấy em trẻ, dễ chịu vì đã free ship cho mình sau khi lỡ hẹn với mình 2 lần.
    Hy vọng thuốc sẽ tốt và không có tác dụng phụ.

20. zunsau

zunsau Bắt đầu tích cực

Ðề: Re: Danh cho những bạn muốn tăng cân an tòan và hiệu quả.

Hihi .Sướng quá vì đc khen trẻ .Nhưng em đính chính với chị gái 1 tí là em đã có gia đình rồi chị ạ.:D:D;D.