Hà Nội: sữa dê ba vì nguyên chất 100%

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Me_PhuongAnh, 12/10/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me_PhuongAnh

Me_PhuongAnh Thành viên nổi tiếng

Không chỉ có tác dụng là thức uống dinh dưỡng cho trẻ em, sữa dê còn có tác dụng rất tuyệt vời cho phụ nữ nữa:
    Sữa dê hạn chế nhiều bệnh ở trẻ em. Các triệu chứng về dạ dày, buồn nôn, đau bụng, ỉa chảy, táo bón và các vấn đề về hô hấp có thể được hạn chế khi cho trẻ dùng sữa dê.

Sữa dê tốt cho sức khỏe. Uống sữa dê đều đặn sẽ giúp tăng cường khoáng hoá cho khung xương, tăng mức vitamin huyết thanh, chất khoáng và haemoglobin trong máu. Ngoài ra trong sữa dê tập trụng nhiều các axit béo chuỗi trung tính đóng vai trò quan trọng quyết định nhiều vấn đề liên quan như chứng xơ hoá u nang, sỏi mật… Đồng thời axit béo chuỗi trung tính giúp giảm lượng cholesterol trong các động mạch hiệu quả.

Sữa dê giúp phụ nữ làm đẹp. Từ nhiều thế kỷ nay, nó được dùng làm chất tẩy rửa và làm đẹp nhan sắc. Xà phòng pha thêm sữa sẽ giúp duy trì độ pH tự nhiên cho da. Sữa dê giàu khoáng, chất béo, vitamin…, làm êm dịu những làn da “khó tính”, nhất là những người bị mụn nhọt, chàm eczema, vảy nến…
    [
    Không cần nói nhiều các mẹ cũng biết sự tuyệt vời của sữa dê đúng không ạ !

Chả là chồng em quê ba vì ! anh chồng em làm nghiên cứu tại trại thỏ Bavi ở đó nổi tiếng với sữa dê chất lượng rồi đúng không ạ ! lần này hai vợ chồng em quyết định gửi nhím xinh của em về quê cho bà nội chăm sóc ! nên tuần nào em cũng phải về trên đó với con tiện thể định kết hợp phục vụ nguồn sữa dề nguyên chất cho các mẹ luân ! em không buôn bán gì nên chác chỉ phục vụ các mẹ sữa tươi thôi ,còn sưâ chua nếu mẹ nào có nhu cầu thì nt cho em em mua hộ ạ ! trên đó mua được hàn chất lượng thì các mẹ miễn chê luân !
    giá của sưa dê nguyên chất hiện tại trên ba vì rất cao nên em chỉ xin các mẹ chút tiền xăng tiện đường về thăm con thôi ạ !

giá hiện tại là 45ng/lit em chỉ giao can 2 lít nhé các mẹ ! sưa dê không phải khi nào cũng có nên các mẹ cứ đặt hàng ,tuần nào em cũng về quê mà ,em sẽ chuyển hàng miễn phí cho các mẹ hết vì tiện đường tù đường 32 lên ạ
    Rất mong được sự ủng hộ của các mẹ để em có những đơn hàng đầu tiên vào thứ 7 này ạ ! em sẽ chốt vào chiều tối thứ 6 các mẹ nhé ! t7 em về ,chủ nhật em lên là có sữa cho các mẹ rồi !
    các mẹ cứ nt cho em địa chỉ và sdt em sẽ gọi cho các mẹ khi giao hàng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_PhuongAnh
  2. Me_PhuongAnh

Ðề: sữa dê ba vì nguyên chất 100%

em ngại viết lách lắm nên các mẹ thông cảm vì sự sơ sài nhé !

3. TranThanhNga

TranThanhNga Thành viên nổi tiếng

Đánh dấu, cả nhà tớ thích món sữa Ba Vì này. Nhưng tuần này chưa đặt nhờ bạn được vì cả nhà về quê.

4. Me_PhuongAnh

cám ơn chị ủng hộ ạ ! có gì chị nt cho em nhé !

5. mebeluan

mebeluan leonbaby.com

- mở hàng free ship nha! cho tớ 1 can sữa dê nguyên chất nào... ah nhưng phải thanh trùng sẵn nhé tớ ko biết thanh trùng... với lại bạn mang từ quê lên phải tìm hộp xốp hay gì đó để bảo quản lạnh thật tốt thì sữa mới ko bị hỏng. Nếu có sữa dê non mua giúp tớ 1 lít luôn nha! ... tớ tìm mãi mới thấy 1 hàng ở hn có sữa dê chất lượng 8/10 so với SG thôi, hy vọng hàng nhà này sẽ đạt 10/10 hihihi chúc đắt hàng nhé!

6. thohoi

thohoi Thành viên tích cực

Em ơi chi order 1 can sữa dê nhé, nhưng phải đảm bảo vận chuyển lạnh để sữa ko bị hỏng chị mơilaasy vì 2l ko thể uống hết ngay đc.

7. dochoiGiGo

dochoiGiGo Bắt đầu nổi tiếng

Mình order 1 can sữa dê nhé. Nếu chuẩn thì sẽ là khách hàng lâu dài. Free ship sang Long Biên ko bạn?

8. chicbongsusi

chicbongsusi 0904766226

Oánh dấu, mình cũng thích sữa dê

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.