Máy xay cầm tay

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Mushroom, 26/2/2007.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mushroom

Mushroom Bắt đầu nổi tiếng

Mình nhận đặt máy xay cầm tay:
    1. Đợt 1: vì là đợt đầu nên khuyến mại bằng cách có hàng nhanh vượt dự kiến: Máy xay Braun MR4000 Made in Spain 400W 2 speed (giống hệt loại đang bán ở 5 HM)
    Số lượng; 8 chiếc
    Giá bán: 600k
    Ngày nhận hang: 8/3
    Mời các mẹ có nhu cầu đặt tiền trước cho mình: 50% trị giá hang hoặc trực tiếp tiền mặt cho mình 0913551077 hoặc chuyển khoản VCB: 0011000526923, các mẹ làm ơn sau khi chuyển khoản gọi điện thoại báo cho mình giờ chính xác chuyển khoản và giữ lại tờ giấy xác nhận chuyển khoản bằng ATM – lúc nhận hàng mình sẽ căn cứ trên giấy này để trả hàng.

Đợt 2 sẽ được tiến hành ngay sau khi trả hết hàng của đợt 1: Từ đợt 2 trở đi sẽ có thêm nhiều loại máy xay cầm tay của các hãng nổi tiếng khác nữa và đặc biệt là loại máy xay cầm tay k dây rất phổ biến ở Châu Âu:
    Philips HR1363 600W 2 Speed Handheld Blender (giá cả thì rất cạnh tranh rồi mà)
    Và đặc biệt là sẽ có rất nhiều loại máy và dụng cụ làm bánh, khuôn làm bánh của các hãng nổi tiếng của Châu âu (chủ yếu là Đức) mình sẽ post hình sớm cho các mẹ xem. Tuy nhiên thời gian đặt hàng có thể sẽ lâu hơn đợt 1 một chút.

Lưu ý các mẹ vì lý do tế nhị: tớ cancel tất cả các đơn hàng IKEA, kể cả bình thủy IKEA tớ cũng k bán nữa. Mẹ zozo và mẹ Ngọc Đức thông cảm cho tớ nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mushroom
    Sửa lần cuối: 27/2/2007
  2. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

Chị ơi , máy này có bảo hành ko chị ? Nếu được cho e đặt 1 cái . PM cho e sớm nhé :)

3. Mushroom

Máy này mình chưa thấy ở đâu ó bảo hành hết đâu, mình cũng nhập như các nơi khác có điều là giá thì tốt hơn thôi. Mẹ Nem cứ nghiên cứu các nguoon nhập khác thì rõ nhé.

4. zozo

zozo Thành viên tích cực

mẹ Nấm dạo này buôn bán ác chiến nhỉ! Chắc định mua thêm cái ô tô nữa sau khi có bằng hả?

5. Mushroom

Khiếp mẹ NA quá lời, nhà mình vừa mới tập tọe tý ý mà. Cho vui thôi, shopping trên này ác chiến quá rồi. Sau vụ học lái xe k biết là có biết vào số 1 nữa k ấy chứ. Mới bán mấy máy xay mà mua dc oto thì diễn đàn mình toàn người lái đến mấy oto cơ. Zozo có thích lều k e?

6. AAA

AAA Thành viên sắp chính thức

Khiếp nàng Tâm Anh kiếm tiền trên mọi mặt trận thế này thì két nào đựng cho xuể.

Về bán bớt 1 ít FPT đi lấy tiền xài chị ơi. Gái xinh chồng giàu chống chỉ định bon chen như các em nhà nghèo nhé :D

7. zozo

zozo Thành viên tích cực

Chị ơi zozo nhà em thích mê cái lều đấy, đến bây giờ vẫn thích, chứ không cả thèm chóng chán như mấy đồ chơi trước, ai đến nhà cũng dẫn bằng được vào phòng để khoe cái lều! Nầm nhà chị có thế không?

Chị ơi em muốn mua 1 cái lều nữa cho 1 chị bạn, không biết chị có nhờ mua giúp em đợt hàng này được không chị?

8. NgocDuc

NgocDuc Thành viên sắp chính thức

Chi oi cho em dat mot cai may xay cam tay nhe , em gui tien cho chi o dau ah

9. Mushroom

@zozo: chị nhận lều cho e nhé, cũng 8/3 nhận hàng, đặt cọc chuyển tiền cho chị nhé (vụ IKEA naỳ làm tay ngang thôi vì chị tập trung vào mấy hàng kia cơ).
    @Ngọc Đức:mẹ nó gọi tel cho mình và hẹn có thể qua cơ quan hoặc nhà mình đặt hàng nhé.
    @AAA: khiếp mấy ai được gọi là xinh, lấy được chồng giàu và chiều hết mức và có 1 trai 1 gái xinh như mộng như nhà e hả N ơi? Chị đợi khi nào hết ghen tỵ với nhà e vụ này thì mới thôi kiếm tiền. E buôn CP mua cả LV Boutique thì chị chỉ xin làm vụ máy xay tèm nhem này lấy tiền mua mấy cái LV fake ngoài Hàng Đào thôi

10. Mesusan

Mesusan Thành viên chính thức

tiếc thât, phải chi chị post bài này sớm, em lỡ mua các máy xay rùi. Thôi mai mốt chị có gthêm món gì hay hay thì mua nữa nhỉ ?? Ah, chị có máy vắt cam, bưởi k chị ?

11. Nhim xu con

Nhim xu con

Em thích vụ này nè, mặc dù chưa tầm sư ở metutu và chị ngaminh được. Hí hí nhưng mua để dành, cuối năm ra riêng được thì trổ tài cho AX lé mắt chơi .
    Xì pam phát: Chị gửi ảnh Nấm qua mail cho em coi đê..........

12. Mushroom

@mesusan ơi tớ có nói chung là đầy đủ đồ gia dụng đấy, để tớ post dần lên nhé, lười quá vì mới qua Tết ý mà vẫn còn tinh thần chơi bời nhiều.
    @nhím yêu quý ơi: chị mà post bộ khuôn 7-9cái của nó lên hay bộ dụng cụ làm bánh lên thì chắc là e chết mê chết mệt đặt luôn vé máy bay ra ngoài này để học tầm sư mẹ tutu làm bánh thôi

Thông báo chung cho các mẹ thích sắm đồ làm bếp: tớ có đầy đủ đồ gia dụng làm bếp của rất nhiều hãng khác nhau từ Philips đến Kenwood, Princess (nói chung là những hãng phổ biến ở Châu Âu), các loại máy làm bánh (trong đó có máy nổ bỏng ngô và làm bánh mỳ - 7 công thức, chỉ việc cho thành phần vào rồi máy sẽ tự động làm), khuôn làm bánh các loại từ khuôn tròn, chữ nhật, tart, bánh mỳ gối đều chống dính hết (giá cả thì chỉ bằng 1/2 ở 66 Bà Triệu thôi nhé) mà hàng là hàng Châu Âu luôn. Đây là mảng chính của tớ. Nếu k có gì thay đổi từ giờ đến sáng mai tớ sẽ post thử vài thứ lên trước cho mọi người tham khảo

13. ngaminh

ngaminh Thành viên chính thức

Post hộ nhà Nấm này.
    1. Bộ khuôn nhãn hiệu KLØVERBLAD 7-piece Baking Set 750k
    The baking forms are made of carbon steel (0.4-0.5 mm) and covered with 2-layer non-stick coating inside and outside. The forms can withstand up to 220°C.
    Roasting tray, 31 x 21 cm
    Roasting tray, 37 x 27 cm
    Roasting tray w/rack, 37 x 27 cm
    Loaf form, 30 x 18 cm
    Spring form, 26 cm
    Muffin form, 12 pcs.
    Pie form, 28 cm

2. Nướng nhãn hiệu Melissa 310k
    Cheese-grill and grill plate combination. 6 removable non-stick coated pans with colour markings. Non-stick coated grill plate. 1200 watt, 230 volt, 50 Hz

3. Nổ bỏng ngô hiệu Severin 440k
    Prepares popcorn with hot air in 2.5 minutes. 1200 watt, 230 volt, 50/60 Hz.

4. Máy xay cầm tay ko dây Bosch 1.350k
    The first cordless hand blender with lithium-ion technology. Optical LED-indication of battrey charge state. Soft-touch housing. Beaker with lid. Supplied with charging station, 230 volt, 50/60 Hz.

14. Mushroom

Cám ơn nhà ngaminh nhé: Bộ khuôn này giá là 750k cho cả bộ luôn. Nhãn hiệu này thì mọi người có người quen bên Châu Âu cứ kiểm tra xem là nó đứng ở vị trí nào so với IKEA nhé (nói thế cho nhà ngaminh tiếc vì cứ đòi mua khuôn trước Tết cơ

15. rua02

rua02 Thành viên đạt chuẩn

Ối bà Nấm ơi, bà đi mua chán của thiên hạ rồi bây giừ mới buôn cho mình ah? Định làm giàu đến đâu nữa hả bà? Nhớ tôi chưa?
    Bà có gì hay ko mang hết lên đi để tôi mua với đây. đang rảnh ở nhà sinh em bé đây.

16. ngaminh

ngaminh Thành viên chính thức

Máy làm kem hiệu Philips HR 2305/80 Cucina Ice-Cream Maker.:
    Will prepare, within 20-50 minutes, ice-creams with cream, yoghurt, fruit or custard. Only cooling container to be pre-frozen. Double insulated bowl. 6 servings/1.2 litres. 220-240 volt, 50/60 Hz.

Máy xay cầm tay không dây Philips HR 1363/00 600W: 700k
    2 speeds. 0.5 litre beaker. 600 watt, 220-240 volt, 50/60 Hz.

17. zozo

zozo Thành viên tích cực

Mai em chuyển tiền cho chị nhé! và sẽ giữ lại hóa đơn à? Khi nào có lều chị báo cho em đến lấy nhé! Thank u chị nhiều nhé!

18. janine

janine Thành viên rất tích cực

He he chúc nhà Nấm buôn bán đắt hàng sớm mua được ô tô nhá ,
    Nhìn bộ khuôn thèm dã man hic hic hic

19. Me ZeZui

Me ZeZui Bắt đầu tích cực

Cái máy làm kem giá bao nhiêu hả bà Nấm?

20. Mushroom

@jainie: Cám ơn chị nhé, e ngượng quá đợt trước nói mua hộ chị Mas mà bận quá quên luôn.
    @rua02: nhớ rồi, đã tập 2 rồi à?Đợt này ở nhà lại shopping ác chiến hơn hả.
    @mezezui: cái máy làm kem đấy giá 1850k là giá e mua được ở bên kia super bargain đấy chị ạ.

Máy xay cầm tay Philip 600 W đấy nói thêm là nó có 1 cối xay khô nữa và k dây, sạc điện chứ k phải sạc pin đâu ạ.
    @zozo ơi check PM e nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.