Quy Định Của Mục Đồ Thanh Lý

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi webmaster, 7/8/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Tom_yeuyeu

Tom_yeuyeu Bắt đầu tích cực

Diễn đàn này rất hay và hữu ích. Mình mới tham gia được chưa lâu nhưng ngày nào cũng lang thang vào ngó ngiêng có khi chỉ để hóng chuyện thôi chứ chả để làm gì. Mình có ý kiến này: giá như LCM tổ chức offline cho các thành viên ruột mỗi năm một lần đi dã ngoại đâu đó thì hay biết mấy?

Đang tải...

2. Bố Bé Tít

Bố Bé Tít Thành viên sắp chính thức

Em nghĩ Thanh Lý cái gì thì thêm ở Dòng tiêu đề ngày tháng như vậy dễ coi hơn....có mục thanh lý từ đời nào rồi mà vẫn lên trang 1 ( do Spam chát chít ) làm mọi người kick vào mất công .... Thankz !!!!!

webmaster thích bài này.
  3. Bố Bé Tít

Bố Bé Tít Thành viên sắp chính thức

Em là em thích Off lắm... Vợ chồng trẻ mà... Nhưng hiện tại Vợ sắp Sinh nên chắc năm sau quá ](*,)

4. ckparrot

ckparrot Thành viên tích cực

Mình thì 1 lần bị phạt nick vì vi phạm, nhưng sau khi giải thích rõ ràng thì các bác đã mở nick lại. Không gây khó dễ mà trả lời rất thân thiện và hợp lý... :p
    Hiện nay LCM mở thêm mục thanh lý các mẹ ở miền Nam vào ủng hộ nha, chứ thấy nhiều thứ muốn mua nhưng toàn ở phiá Bắc... tiếc ơi là tiếc....

webmaster thích bài này.
  5. girlsanhdieu83

girlsanhdieu83 Bắt đầu tích cực

Em thì bị khóa nick 1 tuần vì mới vào đăng tin bán ở mục thanh lí ...nhưng bác kiên ui cho em hỏi tý, nếu em chuyên kinh doanh buôn bán quần áo mới thi vào mua sắm là đúng rùi.. Nhưng em cũng có những đồ cũ hoặc ít dùng muốn thanh lí cho các mẹ cần thì có được mở topic bên thanh lí ko ạ??? Có nghĩa là mở đồng thời cả 2 bên đồ mới và dồ cũ ý ạ??? Em sợ bị khóa nick lém nên phải hỏi rõ....Thank bác....

6. luc binh

luc binh Thành viên mới

các bố, các mẹ ơi, làm thế nào đẻ post bài viết mới có hình lên nhỉ, em có mấy đồ cần thanh lý, tìm mà chưa thấy hướng dẫn post bài.

7. luc binh

luc binh Thành viên mới

cho em hỏi 1 topic được post mấy lần? như e post 4 lần trong 1 ngày có bị khóa như bên WTT không ạ?

8. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 SÀN GỖ CHẤT LƯỢNG CAO

chào BQT, hầu như ngày nào đi làm, mở latop ra là cứ mở lamchame, nhưng đến hôm nay mới đăng ký thành công, nhưng mở đi mở lại vẫn bị báo là sai pass, cứ mỗi lần mở là mình phải lấy lại pass, lại chờ gửi vào mail, lại đăng nhập lại, hìhì, hơi mất thời gian
    Mình cũng đã đăng ký thành công bên WTT nhưng bị khóa nick vĩnh viễn rồi vì cái tội mù mờ về mục thanh lý, rõ ràng là thanh lý chính đáng nhưng 1 ngày post tận 4 lần, huhuh, bên này mình cũng sợ bị khóa nên muốn hỏi BQT như thế nào thì bị khoá?
    Cảm ơn LCM, nơi dành cho các mẹ tâm sự, giao lưu, thực sự rất bổ ích
    Thanks!

9. yeu ku bi nhat

yeu ku bi nhat Bắt đầu tích cực

Tớ cũng thấy vào đây thân thiện hơn.Nói chung ls nói thỏi mái những điều mình nghĩ và ko bị gò bó bằng các web khác.thảo nào mà ngày nào tớ cũng nghiệ lên đây.Dù ở nhà hay đi làm.Bác bhkien thật là tuyệt vời.Muôn năm.........

10. Babyeah

Babyeah Thành viên đạt chuẩn

Huhu giúp em với, em không tìm thấy mục " gửi đề tài" để post bài của mình lên được bhkien giúp em với, Pm cho em với. Em cảm ơn lắm lắm :*

11. qcqn

qcqn Thành viên đạt chuẩn

MOD Bhkien ơi, vui lòng cho mình hỏi, mình có mở 2 topic thanh lý, một là thanh lý các thứ đồ linh tinh cho người lớn, hai là thanh lý đồ trẻ em. Vậy nếu bây giờ mình close hết 2 topic này, và gộp những món hàng của 2 topic vào 1 topic mới thì có được không? Mình muốn làm vậy để tiện theo dõi hơn, lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm, nhưng lần này lỡ post 2 topic mất rồi. Mình muốn hỏi rõ để ko bị xóa bài hoặc ban nick. Ngoài ra trong 1 tháng mình có thể mở bao nhiêu topic vậy?
    Cám ơn Bhkien.

12. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Mình đã sát nhập 2 topic cho bạn lại thành một rồi.

Về cơ bản, nếu bạn khóa lại thì bạn lại có thể mở topic khác mà không bị giới hạn. Miễn là giữ một topic mở và khóa topic khác lại và không dùng thủ thuật lúc mở lúc đóng là được.

13. webmaster

14. qcqn

qcqn Thành viên đạt chuẩn

Xin cám ơn Mod Bhkien nhiều nhé!

15. lp2063

lp2063 Banned

Bác kiên ơi, em là lamphuong, giờ em mượn nick này để vào tìm hiểu sao nick lamphuong của em lại bị khóa, khi em muốn khóa topic khi đã có người order đồ của e nhưng chưa đến lấy em có nhờ mod khóa giúp nhưng em đọc phần hướng dẫn của BQT thì tự vào mục điều chỉnh là có thể khóa được, sau đó người mua có order nhưng ko đến lấy, họ bỏ bom em thì e đã tự mở topic theo hướng dẫn của DD để t.lý cho xong đồ thì em bị khóa nick. Em làm vậy là sai sao ạ? Mong bác xem xét cho trường hợp của em với, em cũng tường trình sự việc cụ thể tại mục hỏi đáp với BQT DD rồi.

16. me xoai

me xoai Thành viên rất tích cực

Mình chưa bán thứ gì trên LCM nhưng vẫn luôn yêu quí LCM và ngày nào không vào 1-2 lần thì thấy nhớ. Có mục thanh lý chắc là mình sẽ xem có vài thứ thanh lý để giao lưu cho vui. Cảm ơn Kiên-Hiền và ban điều hành đã tạo ra một diễn đàn thân ái và hữu ích cho mọi người (u)(u)(u)(u)

17. me xoai

me xoai Thành viên rất tích cực

Kiên làm ơn hướng dẫn thêm một chút về việc này được không? Chị quan tâm vì thấy hay hay nhưng hơi kém về lĩnh vực này :D Cảm ơn Kiên nhiều nhé.

18. webmaster

Ahamai.com
    là trang web đấu giá, và điều đó có nghĩa là nếu có nhiều người mua có cùng một nhu cầu muốn mua một sản phẩm của người bán thì họ sẽ phải đấu giá với nhau. Và trong khoảng thời gian nhất định, ai trả giá cao nhất sẽ là người được quyền mua sản phẩm.

Để tìm hiểu thêm về các khái niệm đấu giá cũng như cách thức sử dụng, chị có thể tham khảo trong diễn đàn Ahamai.com/forum

Đấu giá là gì? Có những loại đấu giá thế nào? Khác biệt của nó so với bán hàng thông thường ra sao?...

Hướng dẫn sử dụng để đấu giá tại Ahamai.com

me xoai thích bài này.
  19. Khôi Nguyên

Khôi Nguyên Shop Mỹ - 098 547 8084

Cho em thắc mắc 1 chút nha.

Em có 1 topic bán hàng nhưng chỉ chuyên bán đồ túi ví, giày dép xách tay từ Mỹ.

Giờ em có nhu cầu mở topic thanh lý 1 cái túi mới 100% nhưng là đồ fake của Hongkong thì ko biết là có vi phạm quy định gì không ạ? (vì có cùng chủng loại nhưng không hoàn toàn với hàng em bán)

Em cảm ơn nhiều.

20. mebin-chutchit

mebin-chutchit Thành viên chính thức

chết em rồi, nếu vậy mod xem giúp em 2 topic vừa mở thanh lý có vi phạm không? hay cần sát nhập thì làm giúp em, em không rành lắm, đừng treo nick em tội nghiệp

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.