Toàn quốc: Mời các mẹ order Childlife- sức khỏe cho con, niềm vui cho cả nhà.

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi MẹNa_Mit, 10/8/2009.

1. MẹNa_Mit

MẹNa_Mit Thành viên tích cực

Đã có đủ hàng cho tất cả các mẹ!

Chào các mẹ!
    Sau một thời gian cung cấp các loại dược, mỹ phẩm cho bạn bè, người thân trong gia đình bằng những sản phẩm có uy tín tại Mỹ, mình cũng mạnh dạn giới thiệu và cung cấp cho các mẹ trên Diễn đàn với mong muốn mang đến cho các bé những sản phẩm tốt nhất với giá cả rất hợp lý. Chị gái mình sinh sống tại Mỹ đã nhiều năm, nguồn hàng của mình ổn định, hàng về Hà Nội 5 ngày một lần. Trước mắt mình sẽ cung cấp dòng sản phẩm chăm sóc sức khỏe cho các bé hàng đầu tại Mỹ hiện nay- CHILD LIFE, I'il critters. Các mẹ có nhu cầu những sản phẩm khác, có thể order mình sẽ tính giá cụ thể từng sản phẩm.

Mời các mẹ xem hàng trực tiếp tại:
    Số 11 ngõ 31 phố Vĩnh Phúc Ba Đình Hà Nội
    175 Giảng Võ Đống Đa Hà Nội (trong giờ hành chính từ T2 đến T6)
    32 Trần Quang Khải Q. Hồng Bàng Hải Phòng
    Hà Nội: Thúy 0988 082 688
    Hải Phòng: Hường 0983 300 748

Free ship trong 4 quận nội thành cũ Hà Nội.

Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz (Vitamin và Khoáng chất tổng hợp) đã có hàng[​IMG]

Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 Ounces (bổ sung ma-giê và can-xi cho trẻ) có hàng[​IMG]

Childlife Colostrum Plus 50 Grams (ChildLife sữa non) tạm hết[​IMG]

Child Life Essentials Child First Defense Immune (ChildLife Bảo vệ hệ miễn dịch) có hàng

Gummy gấu dẻo, 200v tạm hết hàng

Fish oil Omega 3, 1200mg, 220v dành cho ông bà, bố mẹ, đặc biệt cho những người có bệnh tim mạch, cái này mình đã đưa vào một số bệnh viện và khoa tim mạch ở Sài Gòn, Hà Nội, Đà Nẵng...được các bác sĩ ủng hộ rất nhiệt tình. tạm hết hàng

Attached Files:

Kích thước file:
      88 KB
      Lượt xem:
      1,861

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MẹNa_Mit
    Sửa lần cuối: 31/3/2010
  2. MẹNa_Mit

Mời các mẹ order Vitamin từ Mỹ. ChildLife-sức khỏe cho con, niềm vui cho cả nhà!

Mình sẽ cố gắng mang đến cho các bé yêu những sản phẩm tốt nhất, với giá cả các bà mẹ hài lòng nhất.
    Mong được các mẹ ủng hộ.

Sửa lần cuối: 11/8/2009
  3. DungChicken

DungChicken Thành viên tích cực

Hi hi, mở hàng cho bà chị nào. Cái lọ Fish oil Omega3 chỉ dành cho người già thôi hả chị. Mẹ em cũng bị tim, đang muốn tìm mua cho cụ thuốc để uống. Chị gái cho em 1 hộp Fish Oil nhé. Chúc bà chị đắt hàng.

Sửa lần cuối: 12/8/2009
  4. MẹNa_Mit

Một tuần nữa hàng sẽ về đến Hà Nội, mời các mẹ đăng ký ạ.

5. MẹNa_Mit

Mình thăm dò thêm các sản phẩm sữa từ Mỹ, các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ cùng mình với nhé!

6. MẹNa_Mit

Thanks em gái. Mau mắn thế này chắc là chị đắt hàng làm đây.

7. caibungbeo

caibungbeo Thành viên tích cực

hi hi, sản phẩm xách Mỹ đây hở chị, em chưa có bé chứ không em cũng qua ủng hộ ngay. Bán hàng chạy như " tôm tươi " chị nhé

MẹNa_Mit thích bài này.
  8. Me Bé Bill_0706

Me Bé Bill_0706 Phải cai thôi

Oánh dấu 1 cái chưa biết là chọn cho con trai loại nào bây giờ ạ!! Bác nào có kinh nghiệm thì cho em biết công dụng của từng loại với ạ!! Em cảm ơn nhiều

MẹNa_Mit thích bài này.
  9. MẹNa_Mit

Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz Vitamin va Khoáng chất tổng hợp:
    Vitamin và khoáng chất tổng hợp là một phần quan trọng trong các chất dinh dưỡng thiết yếu đồng thời hỗ trợ phát triển lành mạnh các chức năng, hệ miễn dịch, hỗ trợ phát triển cảm xúc và tư duy của trẻ. Do đó, việc bổ sung vào bữa ăn của trẻ là vô cùng cần thiết để trẻ có đủ dinh dưỡng. ChildLife Vitamin và Khoáng chất tổng hợp cung cấp liều lượng tốt nhất về vitamin và khoáng chất cho trẻ ở mọi lứa tuổi. Nó cũng có mùi vị rất dễ uống.

Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 Ounces (bổ xung ma-giê và can-xi cho trẻ)

Trong quá trình phát triển của trẻ, canxi là khoáng chất cần thiết nhất cho cơ thể, chiếm dung lượng lớn trong cơ thể, 99% canxi tập trung ở xương và răng. Để dễ uống và hấp thụ, canxi nên được kết hợp cùng ma-giê, vitamin D và kẽm. Các dưỡng chất này giúp hỗ trợ và hình thành nên cấu trúc xương, giúp trẻ phát triển xương vững chắc và khỏe mạnh.
    Dung dịch ChildLife bổ xung can-xi và ma-giê cung cấp 2 khoáng chất không thể thiếu kết hợp với Vitamin D và kẽm rất dễ uống và có mùi vị hấp dẫn với trẻ. Đây là những dưỡng chất không thể thiếu trong quá trình phát triển xương khớp của trẻ.

Childlife Colostrum Plus 50 Grams (ChildLife sữa non)

Sữa non ChildLife với Probiotic với công thức tự nhiên cơ bản giúp mang đến cho trẻ sức khỏe, vitamin và khả năng miễn dịch, tiêu hóa tốt.
    Các đặc tính và hiệu quả:
    Hỗ trợ khả năng miễn dịch và tiêu hóa ở trẻ.
    Sữa non là sản phẩm đầu tiên hỗ trợ hệ miễn dịch. ChildLife sử dụng sữa non của loại bò tốt nhất với Probiotic giúp hệ miễn dịch và tiêu hóa của trẻ được khỏe mạnh, đề kháng tốt.

Child Life Essentials Child First Defense Immune (ChildFile Bảo vệ hệ miễn dịch)

Sản phẩm First Defense là sản phẩm đặc biệt của ChildLife, được nghiên cứu kỹ lưỡng và là sản phẩm tốt nhất từ thảo mộc và khoáng chất, rất phù hợp và hiệu quả để bảo vệ cho hệ miễn dịch của trẻ. Sản phẩm First Defense an toàn cho trẻ em ở mọi lứa tuổi và có thể sử dụng ngay khi có triệu chứng cấp tính hoặc có nguy cơ nhiễm trùng, hoặc có thể dùng định kỳ để tăng sức đề kháng của cơ thể. Sản phẩm First Defense có công thức hoàn toàn tự nhiên. Một hệ miễn dịch khỏe mạnh là nền móng cho 1 cơ thể khỏe mạnh và 1 sức sống mạnh mẽ.

ChildLife là thức uống duy nhất giàu dinh dưỡng phù hợp cho trẻ nhỏ và trẻ sơ sinh, chế tạo bởi Homeopathic Pediatrician, Dr. Murray Clarke
    (nguồn trích dẫn: bài dịch của MẹTiểuMinh trên Webtretho)

10. mechipnt

mechipnt Bắt đầu tích cực

bé 18 tháng mà có 10kg thì nên bổ sung loại nào cho bé khỏe, ăn ngon và tăng cân ạ

11. MẹNa_Mit

Bé nhà bạn mọc được bao nhiêu răng rồi, có cứng cáp không? Nếu cháu cứng cáp, răng mọc nhiều rồi thì bạn chỉ cần cho uống loại số 1 là Vitamin tổng hợp để bổ sung vitamin và khoáng chất giúp bé ăn ngủ tốt, và uống thêm số 4 Defense để tăng sức đề kháng tránh được các dị ứng với thời tiết, không ốm vặt. Còn nếu có điều kiện thì cho cháu dùng cả bộ sản phẩm cũng là điều tốt bạn ạ. Bạn cứ tham khảo kinh nghiệm với các mẹ đã cho con dùng rồi nhé. Chúc các mẹ có các con hay ăn chóng lớn.

Sửa lần cuối: 15/8/2009
  12. chuotlyly

chuotlyly Thành viên đạt chuẩn

Mình thấy các mẹ mách nhau cho con dùng CL, bé nhà mình cũng hay ốm vặt, sắp giao mùa lo bé ốm lắm. Ốm đi liền với lười ăn, lười ăn sức đề kháng kém>ốm>lười ăn>còi...Stress lắm. Có lẽ phải nghiên cứu mua cho con một bộ thôi.

13. MẹNa_Mit

Danh sách các mẹ đặt hàng mình đã ghi sổ, sang tuần hàng về mình sẽ thông báo trên topic, và pm riêng cho từng mẹ. Thanks các mẹ đã ủng hộ.

14. misshaanh

misshaanh Y!M: misshaanh

đang lăn tăn cái này với abidec.
    Cái này dùng mấy chai một đợt hả bạn? bao lâu sau lại uống tiếp

15. MẹNa_Mit

Mình chưa được biết đến tên abidec mẹ nó ạ, cái này bổ sung cho trẻ những gì, mìh cũng quan tâm để biết còn tư vấn cho các mẹ lựa chọn. Bạn có thể tùy vào thể trạng của bé hiện tại để có cách dùng cho bé cho phù hợp.
    Với bé có dấu hiệu còi xương thì dùng can-xi trước. Với bé hay ốm hoặc đang ốm: dùng first defense kết hợp cùng Multi Vitamin .
    Với bé đang bình thường, mạnh khoẻ, chiều cao, cân nặng tốt chỉ cần bổ sung multi Vitamin để duy trì thể trạng và giúp bé tăng trưởng tốt. Bạn có thể cho uống từng loại một cũng không sao, đỡ tốn và dùng được lâu dài, con vẫn được bổ sung thường xuyên.

16. MẹNa_Mit

Các mẹ ở Hải Phòng đã có địa chỉ tại 32 Trần Quang Khải, Q. Hồng Bàng để mua CL nhé.

17. MẹNa_Mit

cám ơn mẹ nó, chúc mẹ nó đắt hàng.

18. cunhalinh

cunhalinh Bắt đầu tích cực

Cho tớ đặt hàng nhé:
    - 2lo multi vitamin
    - 2 hộp sữa non
    - 2 lọ defense
    Tớ là Hà, địa chỉ 23 ngõ 4 ông ích khiêm, Ba đình, hn (0912327993).
    Bao giờ có hàng bạn ơi

19. MẹNa_Mit

Ok, tớ lại đọc tin nhắn trước. Mai là có bạn ạ. Tớ sẽ điện cho bạn ngay khi có hàng. Cám ơn bạn nhiều nhé!

20. MẹNa_Mit

"]Mặc dù đã điện cho từng mẹ để được các mẹ thông cảm vì sự chậm chễ hàng, nhưng mình vẫn xin đính chính lại, lịch hàng về là vào cuối tuần này. Vì là đợt đầu của mặt hàng mới nên hải quan có những khó dễ, mình đang cố hết sức để hàng ra được sớm nhất, phục vụ cho các bé có được sức khỏe tốt bước vào năm học mới. Mong các mẹ hết sức thông cảm và đợi nhà MẹNa_Mit ít ngày nhé.[/COLOR][/B]

Sửa lần cuối: 21/8/2009