Toàn quốc: [Có bán buôn] Bán lẻ khuyến mại cực sốc: Mua quần áo đẹp tặng ngay Olay

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi chicshop, 16/7/2012.

1. chicshop

chicshop Thành viên mới

Không có gì tuyệt hơn là mua được quần áo đẹp giá phải chăng mà lại còn có quà mang về phải không ạ? Chính vì thế nhà em mạnh tay khuyến mại tặng ngay 1 hộp Olay Total Effect day cream 20g (hàng công ty xịn, hạn dùng tháng 6/2014) cho các mẹ mua sắm giá trị từ 500k trở lên.
    Ngoài ra còn nhiều phần quà như sữa tắm, dầu gội dầu xả, túi xách dành cho đơn hàng lớn hơn, và các mẹ qua tận nhà em thử và mua đồ sẽ được ưu tiên chọn quà nhé. Các mẹ mau mau chọn đồ và rinh quà về thôiiiiiiiiiiii
    Nhà em ở số 27 ngõ 29 Cửa Bắc. Điện thoại 016.7275.8383 sẵn sàng phục vụ các mẹ.
    Một số mẫu có số lượng bán buôn, một số mẫu chỉ có vài chiếc bán lẻ. mẹ nào lấy buôn pm em để có giá tốt cho từng mẫu nhé.
    Tất cả hàng đều là em tự chụp bằng máy ảnh du lịch thường, ko chỉnh sửa, có hơi bị dìm hàng nên khuyến khích các mẹ qua trực tiếp nhé.
    Em sẽ up từ từ, mỗi ngày một ít ạ cả nhà theo dõi ủng hộ em nhé

22. Sơ mi Espirit VNXK chất đẹp màu lạ. Còn duy nhất 1 chiếc size L này. Giá 250k

23. Áo váy Mango VNXK chất lanh cực mát, hoa nhí càng mát mắt hihi. Có size. Giá 215k

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

24. Quần shorts jeans SO VNXK size S. Giá 195k

25. Sơ mi kẻ Thái Lan. Vải thô nhẹ và mát. Giá 250k

26. Áo phông Thái Lan, chất đẹp dáng đẹp, khóa cổ nhìn rất là chơi ạ hehe. Giá 250k. Có 2 màu đen và nâu

[​IMG] [​IMG]

27. Váy thun M.Colltion xuất khẩu. Chất đẹp. Giá 225k. Có size

28. Áo phông Thái cổ đổ, đính hạt hình trái táo khuyết, lên dáng đẹp lắm luôn. Giá 215k. Có màu trắng nữa ạ.

[​IMG] [​IMG]

29. Áo voan Thái Lan. Màu xinh lắm ạ. Giá 235k.

[​IMG] [​IMG]

30. Váy thô Thái Lan. Chụp ko dính canh nên nhăn nhúm quá ạ, bên ngoài đẹp hơn nhiều. Giá 440k.

[​IMG] [​IMG]

31. Sơ mi MNG VNXK, kiểu dáng đơn giản dễ mặc. Giá 235k

[​IMG] [​IMG]

32. Áo phông Thái đính hoa mai, có 7 màu. Giá 250k

33. Váy thun Timing VNXK, chất cực mềm. Có 1 chiếc duy nhất. Giá 170k

34. Váy voan chấm bi Thái Lan. Giá 410k

1. Váy kaki thun hoa Thái Lan, phom dáng và chất liệu đều cực đẹp. Tay cổ đàng hoàng. Size S, M co giãn tốt thích hợp với nhiều dáng người. Giá 410k.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. Quần tregging gân hàng VN dáng đẹp co giãn tốt. Giá 120k

[​IMG] [​IMG]

3. Sơ mi VN tay xòe vừa điệu vừa xinh. Giá 155k. Còn duy nhất 1 chiếc

4. Crop top voan edc VNXK, 5 màu. Giá 235k size S, M. Dáng crop như thế chứ áo ko hề to đâu các mẹ nhé. Mặc xuông hay sơ vin đều đẹp.

5. Váy xinh Thái Lan, chất vải dáng và màu sắc đều đẹp. Có tay nên các mẹ mặc đi làm hay đi chơi đều ổn. Cái này là hàng nhặt từng cái bên Thái nên cực độc ko lo đụng hàng. Giá hơi mắc nhưng đáng đồng tiền bát gạo lắm ạ. 485k. Duy nhất 1 chiếc. Có thun phía sau nên các mẹ mập 1 chút vẫn mặc đc ạ

6. Quần hàng VN, dáng đứng sành điệu. Giá 205k. Đủ size. Các mẹ đại xá cho em nhé, em vừa bận vừa lười nên chẳng là lượt j hết cả. Quần nhìn bên ngoài đẹp gấp tỉ lần đấy ạ :D

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

7. Sơ mi xuất Hàn cực mịn sờ thích lắm ạ. Giá 235k. Có size

8. Crop top voan MANGO VNXK, màu rất đẹp, mặc xuông hay sơ vin đều khỏi chê. Giá 240k. Chỉ còn 3 chiếc, size S, M

[​IMG] [​IMG]

9. Siêu phẩm đây ạ :D Váy voan Thái. Bên ngoài đẹp gấp tỉ lần, máy ảnh còi trình chụp ảnh còi nên dìm hàng quá ạ. Váy lên dáng cực đẹp các mẹ nhé. Cúc từ trên xuống dưới, phần váy bên dưới có lớp lót ko lo lộ hàng, có dây thắt eo phía sau cực nữ tính. Giá 360k.

10. Quần thun bó hàng VN, chất dày dặn co giãn tốt. Để mặc bên trong áo dáng dài í ạ. Giá 145k. Chỉ còn 2 chiếc

11. Sơ mi xuất Hàn chất gì í em cũng chẳng rõ nhưng sờ thích lắm ạ. 2 màu đen và xanh đậm. Giá 235k. Còn có 3 chiếc thôi ạ.

[​IMG] [​IMG]

12. Áo phông Hollister VNXK, chất cực mềm và thấm hút mồ hôi tốt, dáng cổ điển dễ mặc cả đi làm và đi chơi. Giá 150k

13. Váy MNG VNXK vải lanh mềm mát. Giá 195k. Chỉ còn 1 chiếc.
    Tiếp tục cập nhật. Cứ 60 phút là lại có thêm nhiều mẫu mới cả nhà theo dõi ủng hộ em nhé

14. Quần và áo tập yoga của Seven Dial hàng Hàn Quốc xịn, hãng này chuyên đồ yoga và fitness đấy ạ. Quần chất bền co giãn tốt. Giá hơi mắc nhưng đáng đồng tiền bát gạo 495k. Áo 215k

[​IMG] [​IMG]

15. Sơ mi F21 VNXK, rất nhẹ mặc như ko mặc :D Có size. Giá 215k

16. Váy thô MNG VNXK, trẻ trung mát mẻ  Có size. Giá 210k

17. Chân váy kaki Broncast đủ size. Giá 145k

18. Sơ mi lụa Thái Lan, vải cực đẹp, chi tiết rất xinh. Giá 300k có cả dài tay và ngắn tay

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

19. Áo phông Thái Lan nhiều màu sắc và hình trẻ trung cực yêu, chất đẹp, giá 180k

20. Váy 21 VNXK, cổ tim trước tim sau, mặc ôm rất sexy đấy ạ. Giá 200k

[​IMG] [​IMG]

21. Áo thun Timing VNXK, chất rất mềm mại ạ. Chỉ còn 1 chiếc size L này (cũng ko to lắm đâu ạ). Giá 145k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chicshop
    Sửa lần cuối: 17/7/2012
  2. mengochan

mengochan Thành viên mới

Ðề: [Có bán buôn] Bán lẻ khuyến mại cực sốc: Mua quần áo đẹp tặng ngay Olay

Sơ mi xuất Hàn có màu khác không bạn ơi?

3. chicshop

chicshop Thành viên mới

Chỉ có màu đỏ như hình thôi mẹ nó ạ, đỏ boóc đô đẹp mà ^^ Em vừa up thêm mấy mẫu mẹ nó xem xem có ưng j ko nhé

4. chicshop

chicshop Thành viên mới

Em mới up thêm mấy mẫu sơ mi đấy. Qua xem thích cái nào thì nhích ngay thôi mẹ nó ơiiii