Hà Nội: cá khô ,mắm tôm ,mắm chua ,nước mắm thơm ngon ,đặc sản gia truyền quê em

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi deple92, 18/9/2012.

1. deple92

deple92 Thành viên mới

Sau thời gian tìm hiều và hỏi ý kiến của rất nhiều người trên diễn đàn ,em đã tự tin hơn vào bản thân mình hơn ,em quyết định lập topic giới thiệu cho cả nhà mặt hàng làm từ những con tôm ,con moi ,con cá tươi ngon từ biển .em biết đây là lần đầu tiên ,lập topic nên không thể không tránh khỏi thiếu sót ,nên em mong mọi người ghé thăm và góp ý kiến để em hoàn chỉnh topic hơn !
    Em sinh ra và lớn lên ở Quảng Nham ,Quảng Xương .Thanh Hóa ( khu du lịch Sầm sơn ) nghe đến địa danh này chắc không ai không biết đầy là nơi du lịch nổi tiếng ,không những vậy nơi này còn có nghề gia truyền là làm mắm nữa mọi người ạ!
    Trước khi em giới thiệu mặt hàng với mọi người ,em xin đảm bảo rằng mắm gia truyền quê em là mắm sạch, mọi người ăn ko lo phải đau bụng, ăn 1 lần muốn ăn nhiều lần nữa.

Mặt hàng em giới thiệu :
    mắm tôm :70k/1lit
    mắm moi: 80k/1lit
    nước mắm cốt:90k/1lit
    nước mắm loại 1:80k/1lit
    nước mắm nhỉ:150k/1lit

Ngoài ra em còn cung cấp thêm mặt hàng cá khô ,cho mẹ nào cần, cá khô có 2 loại .có loại luộc lên rồi mới phơi khô ,còn có loại thì sơ chế sạc sẽ và phơi khô trực tiếp ,tùy theo sở thích của mọi người lựa chọn mặt hàng phù hợp với nhu cầu .
    cá khô luộc cắt đầu:60/kg
    cá lấy hết xương: 75/kg
    cá nhùng lấy xương:165/kg

Lưu ý :Vì là đặc sản gia truyền nên em không thể tiết lô cách làm nhưng em xin đảm bảo với mọi người là măm ngon và rất thơm, nguyện liệu được chọn là những con tôm ,con moi ,con cá tươi ngon. Mọi người cứ yên tâm và dùng thử, nếu hợp khẩu vị thì ủng hộ em dài dài!. em nhận cả bán buôn và bán lẻ ( chị nào có yêu cầu chai ,lọ nhỏ ,em đáp ứng hết) khách hàng là thượng đế mà

Phương thức giao hàng: freeship ( dưới 3km), từ trên 3km thì thỏa thuận giữ người mua và người bánì là đặc sản gia truyền nên em không thể tiết lộ cách làm,em xin đảm bảo cho mọi người mắm nhà em cung cấp là mắm sạch ,mắ

Địa chỉ: số nhà 12 ,ngõ 238 đường Ngọc Hồi ( gần cầu Văn Điển)
    Số điện thoại :016.444.690.48
    Ai có nhu cầu thì nhắn tin vào điện thoại cho em hoặc pm trên topic cho em nhận cả bán buôn và bán lẻ. và mọi người nên đặt trước hànng cho em để em còn về quê lấy hàng phục vụ đáp ứng yêu cầu khách hàng ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi deple92
    Sửa lần cuối: 18/9/2012
  2. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Ðề: cá khô ,mắm tôm ,mắm chua ,nước mắm thơm ngon ,đặc sản gia truyền quê em

Em ơi, chai đựng mắm là chai nhựa hả em?
    Có bán lẻ (dưới 1l) đúng không em?

3. deple92

deple92 Thành viên mới

vâng ,chi a? ,mới mở topic nên em nhận cung cachai lọ nhỏ cho các chị dùng thử a? chị có ủng hộ em ko a?

4. Me cu pi

Me cu pi facebook.com/mhsmedela

Cho tí hình đi bạn ơi, m thích cá khô lắm. chúc bạn đắt hàng nhé!

5. deple92

deple92 Thành viên mới

em đang ngoài hà nội nen chưa cập nhật hình đc ,cuối tuần sau em về quê ,em sẽ đáp ứng a?. chị ủng hộ em đi a? ,hàng cá khô rất ngon và rẻ