Pinklotus.vu

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi minhbom, 13/7/2012.

1. hạt cải

hạt cải Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Tặng quà 20/10-"Pink Lotus 80"đặc trị môi thâm1t

Bạn ơi, cái bột đắp mặt collagen của bạn có phải là mask không? Mình đọc mà k thấy bạn giới thiệu :)

2. tiny_love90

tiny_love90 Thành viên chính thức

c ơi.c có bán riêng hộp nhạt màu môi k ạ?chị e chỉ bị thâm mỗi viền môi.nên muôn mua hũ nhạt màu môi,và 1 lọ son màu cam nữa ạ

3. pphich

pphich Thành viên rất tích cực

Hic,em bị hĩan mao mạch đấy,vào topic chị đọc mới biết là mình bị giãn mao mạch.Em toàn thắc mắc sao mình cứ bị nổimajch máu đỏ dưới da ko hiểu vì sao :( oánh dấu ngâm cứu tiếp,òa òa

4. minhbom

minhbom Thành viên nổi tiếng

DẠNG BỘT VỀ bạn pha với 2 thìa nước cam rồi đắp mặt bạn nhé, có gt ở trang 1 mà, bột đắp mặt collagen hoa anh đào ý

5. minhbom

có em ạ, nhưng dùng cái đó môi hơi khô nhé, bán riêng là 300k em nhé!

6. minhbom

Nhắn các tất cả các mẹ, mẹ nào đã mua bộ đặc trị thâm dùng mà vẫn chưa hết khô môi, mang m đổi cho dưỡng đêm nhé, lần này m sẽ điều chỉnh không còn 1 chút sáp nào nữa, vì thời tiết này sáp dùng không ổn,,,,các mẹ cần ship share với m 15k tiền ship hoặc cpn nhé!
    thực ra m cũng không muốn đổi trác sẽ gây phiền hà, nhưng có 1 số mẹ dùng không hợp, m thực sự mong các mẹ dùng có kết quả, chịu khó liên lạc với m để m đổi cho nhé,

Không đổi nữa nha, sp mình test lại hoàn toàn bình thường, mẹ nào quá khô m sẽ gửi cho 1 lọ dưỡng nhỏ nhé, (hiện tượng bong tróc trong 1-2 tuần đầu là dấu hiệu cực kỳ thuận lợi để môi hồng nhanh, ứ chơi với các mẹ nữa, các mẹ kêu làm m hoảng, hêhhe, qua giai đoạn bong tróc là ok thui mà)

Sửa lần cuối: 17/10/2012
  7. tiny_love90

hic.300k hả chị.thế chị cho e oder 1 hũ nhạt màu.1 son màu cam.có dc km k thế chị?hihi

8. minhbom

chị cũng không muốn bán lẻ hũ nhạt màu đâu, ôi không hơi khô môi nhé, chị không bit đâu nha,,,,hehe,,,,,,,,chị chỉ km giảm 15% son cam cho em thôi nhé

9. minhbom

chị cũng không muốn bán lẻ hũ nhạt màu đâu, ôi không hơi khô môi nhé, chị không bit đâu nha,,,,hehe,,,,,,,,chị chỉ km giảm 15% son cam cho em thôi nhé

10. tiny_love90

tại chỉ bị thâm mỗi viền thui c à.nên mún dùng hũ nhạt màu.hic mà 300k thì có khi dùng lun bộ trị thâm đi c nhỉ?hic băn khoăn quá c à

11. BeVan

BeVan Thành viên tích cực

Ðề: giảmviêm nang lông,mụn bắptay,đùi,lông tay chân nhiều, "Pink Lotus 80"đặc trị môi thâm

sáng mai e có người qua thái hà lấy hàng nha chị.chị nhớ nhờ chồng mang đến thái hà cho em nha.hiiiiii

12. lndmark

lndmark Thành viên tích cực

Chị ơi, môi em thâm do gen, có thuốc chữa ko ạh? :D
    Em vừa sinh nên ko đến nhờ chị tư vấn đc,còn chụp ảnh em sợ ko thật màu lắm. Chị tư vấn cho em với nhé! Làm sao để em kịp order trong mấy ngày km ấy ạh, hihi

13. Tigôn

Tigôn Guest

chị ơi, 2 tuần nữa e sinh rồi, order muối đắp bụng của chị được chưa, có phải dùng cả quấn nóng nữa ko chị? cả rượu nghệ gừng nữa nhé, e lấy 1 lít nhé.
    còn về vụ bộ trị thâm ấy chị ạ, cái lọ dưỡng ngày nhiều quá, lại ngọt nữa, lần nào bôi xong e cũng muốn liếm môi ấy, chị để cho e cái lọ dạng lăn nhé, e chiết sang đấy dùng cho tiện, chứ cứ phải dùng tay miết miết bôi bôi ghét chết đi được. còn cái dưỡng đêm chắc e ko đổi đâu, có mỗi cái lọ bé tí, gửi đi ngại lắm, e cứ tiếp tục xem sao vậy. chị cho e order thêm mặt nạ môi nữa nhé, dùng 1 tháng thôi chị nhé. mà sắp sinh rồi, chẳng biết có thời gian dùng ko nữa.
    e order mấy thứ ấy nhé, chị pm giá cho e nhé. thanks chị.
    à, e hỏi cái fish colagen hanamai ấy, mama e uống được ko chị nhỉ ? uống trong vòng bao lâu và liều lượng thế nào ? mama e 55 rồi chị nhé, uống cái đấy tốt hay shiseido tốt ?

14. metun09

metun09 Thành viên rất tích cực

C ơi e toàn đắp 30ph ý có sao ko nhỉ? Dùng đắp mặt này gần như hết mụn đầu đen thik thật. Hihi, hô hào c tặng quà 20/10 mà chưa bít lấy gì đây:rolleyes:. E sắp hết đắp mặt c cho e lấy 1 lọ đó nhé. Còn gì nữa để e ngâm cứu rùi chốt nhé, hihi

15. zitcon89

zitcon89 Thành viên mới

Ðề: MPhandmade:hết khô môi sau 3 ngày.Bộ “Pink Lotus 80” đặc trị môi thâm sau 1 tháng!

hix..e dung serum 2 buoi sang nay roy,,ma thay no nhon wa,de bám bụi..nen moi hoi c.:(.phan kiem dau do la phan trang diem hay sao c,e o nha ma wanh cai do len co ki lam hok..hjhj..phan do co chuc nang zi khac ko hay la chi kiem dau thui z c,e lai so bi bí da ah ? con cai son gia thach neu c con giu thi up cho e cai anh voi nha...hjhj..cong nhan la e may man that,lau lau vao tham web thi dung luc c k.mai. hì hì
    P/S : sp hien tai ma e thix nhat la cai dau goi cua c ah,rat mem va muot toc,toc e luc trc bi che ngon va kho (vi nhuom,duoi,uon cung 1 luc ) nhung b.zo da giam han che ngon roy,con mem muot thi da cam nhan dc ngay tu lan goi dau tien lun. b.zo e cu thix vuot toc.:rolleyes:

16. minhbom

Ðề: giảmviêm nang lông,mụn bắptay,đùi,lông tay chân nhiều, "Pink Lotus 80"đặc trị môi thâm

hahha, hôm nay chồng chị đi từ 5h sáng, hêhhe, chị chưa kịp gửi, cho c đc đi, chị free ship cho em vây, hic, ai bảo c sai hẹn...

17. minhbom

gen không quạn trọng đâu em, do thâm thế nào thôi, thâm sâu, chai lỳ thì cũng mất 4-5 tháng em ạ....nhưng có dưỡng có khác em ạ, em ktra lại xem độ thâm sâu không, chỉ ở viền môi hay cả môi, lòng môi còn chút hồng nào không, thâm kiểu tím hay đen, cảm giác có lỳ không hay chỉ lớp bên ngaoif, viền có đậm không, thường thân do gen khá sâu và chai lỳ, thâm do dùng mỹ phẩm ngắn ngày thì đỡ hơn chứ lâu ngày cũng tệ lắm, tốt nhất em cứ kiên trì dùng cho chị đầy đủ 1 bộ sap, nếu thâm quá tăng cường hũ nhạt màu và mặt nạ môi trong tháng đầu, nhưng 1 tuần đầu chỉ dưỡng môi thôi đề phòng bị khô, vì dùng hũ nhạt màu nó rất khô, vì nó làm giảm thâm nhanh mà....

18. minhbom

Ðề: MPhandmade:hết khô môi sau 3 ngày.Bộ “Pink Lotus 80” đặc trị môi thâm sau 1 tháng!

sẻum hơi dầu 1 chút không sao cả, nếu em oder thêm phấn kiềm dầu quá tốt, ở nhà dùng hoàn toàn bt em nhé, vì nó rất mỏng, nó còn dưỡng da kháng khuẩn và se khít lỗ chân lông mà, chj ở nhà cũng dùng, 1 lớp rất mỏng, lấy 2 ngón tay vỗ nhẹ lên khắp mặt rất thoáng không hề bí nhé, gần như em không cảm thấy j, và rất tự tin, đủ để sáng da, đủ đẻ kiềm dầu,...chị dùng 5 năm nay rùi em ạ, càng dùng cacngs sáng da không như phấn nén, càng dùng da càng xỉn màu...
    hờ, hình như em không oder dầu ủ thì phải, nếu kết hợp với dầu ủ thì quá tuyệt, dầu ủ nhanh mềm tóc lắm lắm em ạ,...

19. minhbom

30 phút càng tốt mà, vì nhiều mẹ tưởng phức tạp thấy ngày nào cũng phải đắp, lách cách, nhưng đễ dùng và tiện em nhỉ, có loại nào giảm đc mụn đầu đen và mụn cam đâu em nhỉ, mỗi ngày 10 phút cũng tốt rùi, 30 phút thì quá tốt, không rơi vãi, dính lên mặt các mẹ muốn làm gì thì làm mà,,,,

20. minhbom

muối quấn , đai quấn, rượu gừng phải để hết sản dịch, yên tâm, chị vẫn giảm oder của em 15% nhé,
    mấy hôm nay chị test lại bộ trị thâm không có vấn đề j đâu, 1 số mẹ môi đang khô dùng dưỡng đêm vài đêm chưa đủ, cái hũ nhạt màu làm môi rất khô đấy, chị sẽ gửi đắp mặt nạ và 1 hũ nhỏ (tặng) em có thể trộn thêm vào hũ nhạt môi dùng kho đỡ khô, hoặc dùng riêng để hũ nhạt môi vẫn phát huy tối đa tác dụng, còn gió trời này làm môi dễ khô hơn e ạ,
    mặt nạ đăp môi em cứ lấy 1 chai nhé, hsd 1 năm, hehe 1/2 chị chit tiền chai, giảm thêm 15%, chị lỗ hihi,
    collagen mẹ em uống tố nhé, cứ ngày 2 gói, duy trì em ạ, bên Nhật gói đó bán chạy lắm, ng ta uống như thói quen ý, cũng uống 6 hộp , mỗi hộp 30 gói, khoảng 3 tháng, chị thì cứ duy trì hàng ngày luôn, uống dạng nước đắt thì mới theo đọt, uống cái này kinh tế, mà hàm lượng col cũng nhiều, nên chị vẫn uống đều. shiseido vì có thương hiệu mỹ phẩm nên đắt hơn em ạ, nhưng dạng chai nước của nó uống cũng ngon lắm, nhiều thành phần đẹp da hơn, nếu có đk 1 chút thì uống 1 đợt chai nước col enrich dành cho trên 50 đó, sau đó uống dưỡng hàng ngày bằng hanamai, mẹ đẻ chị cũng uống thế,