Hà Nội: BÁNH TRỨNG KIẾN,RAU ĐAY, MÙNG TƠI, CUA SÔNG BÒ LỔM NGỔM...giao hàng thứ 5 tuần này

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Chin iu cua me, 18/3/2013.

1. Trông em

Trông em Cô Mối

Re: RAU RỪNG CAO BẰNG:DẠ HIẾN (BÒ KHAI), NGÓT RỪNG, HOA NGÓT RỪNG... giao hàng thứ 6 tuần

612 nó nằm ở đoạn nào của Đê La Thành nhỉ? Các loại rau có sẵn hay phải order vậy mẹ nó? Nhìn ngon quá. Mẹ nó pm inbox cho tớ nhé

2. Chin iu cua me

Chin iu cua me Thành viên rất tích cực

Ðề: Re: RAU RỪNG CAO BẰNG:DẠ HIẾN (BÒ KHAI), NGÓT RỪNG, HOA NGÓT RỪNG... giao hàng thứ 6 t

612 La thành gần dốc xuống chợ Thành Công đó mẹ nó ah, còn hàng là đó thực phẩm tươi nên mẹ Chin ko lấy hàng để lưu qua ngày, vì vậy mà ko có sẵn hàng, bạn mà lấy thì order cho mẹ Chin để mẹ Chin lấy, thứ 4-5 tuần này là có hàng rùi, bạn order sớm với mẹ Chin cho kịp nha :)

3. Chin iu cua me

Chin iu cua me Thành viên rất tích cực

Ðề: RAU RỪNG CAO BẰNG:DẠ HIẾN (BÒ KHAI), NGÓT RỪNG, HOA NGÓT RỪNG...giao hàng thứ 6,7 tuần

Vì lý do thời tiết xấu, rau ko có hàng, nên mẹ Chin phải chuyển ngày ship hàng sang thứ 6 hoặc thứ 7, nên các mẹ có thể order thoải mái đến hết thứ 5 nha :)

4. JADA HANOi

JADA HANOi Đánh thức niềm tự hào

Ðề: BÁNH TRỨNG KIẾN,RAU ĐAY, MÙNG TƠI, CUA SÔNG BÒ LỔM NGỔM...giao hàng thứ 5 tuần này

Trông hấp dẫn quá, oánh dấu mới được

5. Thuốc Gia Truyền

Thuốc Gia Truyền Trị đau dạ dày, đại tràng

Ðề: BÁNH TRỨNG KIẾN,RAU ĐAY, MÙNG TƠI, CUA SÔNG BÒ LỔM NGỔM...giao hàng thứ 5 tuần này

bánh trứng kiến lần đầu tiên mình nghe đến đấy. ko biết ăn có giống bánh tẻ ko mẹ nó nhỉ???????????

6. suprocomposer

suprocomposer Thành viên sắp chính thức

Chủ top ở xa quá chứ em cung muốn thử coi những loại rau sạch này ăn như thế nào, bên công ty em cchuyeen cung cấp các sản phẩm như cà chua, rau mồng tơi, cải ngọt,....trồng theo tiêu chuẩn vietgap đảm bảo sạch 100% em ăn cũng thấy yên tâm ạ. Được làm trong công ty rau sạch có rau sạch ăn e cung yên tâm, chứ giờ đi ra ngoài cung chẳng bít nên tin ai