Toàn quốc: Rồng nhỏ đáng yêu: cần tìm tổng đại lý đổ buôn sll trên cả nước

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi rongnhodangyeu, 28/4/2010.

1. rongnhodangyeu

rongnhodangyeu Bắt đầu nổi tiếng

GYMBOREE - Janie and Jack
    SIÊU RẺ NHÁ! HIX, RẺ QUÁ LẠI E NGẠI HÀNG FAKE CŨNG NÊN, HƠ HƠ, EM ĐÃ BẨU LÀ EM MUỐN ÔM BOM VỀ VN MÀ [r23)][r23)][r23)][r23)]
    CHECK GIÁ TÍNH ĐÔ 22 CHO EM NHÁ!
    EM UP LẠI TOÀN BỘ HÀNG MỚI CÓ THÊM CUẢ GYM, VÀ CÁC HÀNG TÀ PÍ LÙ KHÁC, EM CHO CẢ VÀO ĐÂY.
    EM CÓ NHẬN BÁN BUÔN NHÁ TỪ 20TRỊU TRỞ LÊN LÀ EM BÁN BUÔN Ạ, TUY NHIÊN CK KHÔNG CAO LẮM, BÁN NGOÀI THÌ CHUẨN Ạ, PHỤC VỤ CHO CÁC MẸ THÍCH CÓ SẴN, ĐẮT THÊM TÍ CŨNG CHƠI LUN NHA!
    G1, SIZE 6-12M: 270K NHÁ!
    G2, HÀNG HÓT HÒN HỌT CHO CÁC BÉ 2T-3T ĐÂY NÈ, MẸ MUA ĐỂ EM NGỦ, K LO EM BỊ HỞ RÚN NỮA NHOA, ĐẠP CHĂN THOẢI MẢI ĐI CƯNG
    SIZE 2Y, 3Y-245K
    G3, GIÀY GYM SIZE 5 (TRA BẲNG SIZE GYM HỘ EM, CHỈ CÓ MỖI 2 ĐÔI SIZE 5, ĐỪNG HỎI EM CÓ SIZE KHÁC K NHÁ
    298K (LẠY GIỜI, RẺ NHƯ 1 ĐÔI GIÀY TÀU, HAIZZ)
    G4, PHÊ NHỜ, MUÀ NÀY CHỈ KHOÁI BODY, HAY CÓ CÁI GÌ GIỮ ÁO CON LẠI, CHO ĐỠ LẠNH BỤNG NÀ, TỚ CỰC BỒ KẾT KIỂU NÀY, ĐÃ XÍ LUÔN CHO CON 1 CÁI RỒI, ĐÚNG LÀ ĐI BUÔN CHỈ ĐỂ CHO CON MẸ CON CON NGẬP TRONG QUẦN ÁO (NGUYÊN VĂN NHỜI XÃ TỚ)
    290K (QUÊN EN NÀY CUẢ DISNEY NHÁ, QUẢ BÈO CHO 1 EM AUTH NHỂ, TỞ CHỈ CÓ 3 SIZE:/ 6-12, 12-18, 2Y THÔI CẢ NHÀ Ạ, VÀ CŨNG CHỈ CÓ MỖI MÀU NÀY,
    G5, MUA CÁI ÁO TRÊN NHỚ KÈM CÁI NÀI NHÁ!
    HAIZ, ÁO KHOÁC LẠI SIZE TOA HƠN MỚI ĐAU, CHỈ CÓ 3 SIZE. 12-18M, 2Y, 3Y,
    EM NÀY CŨNG DISNEY NHÁ!
    598K, SAO MÀ RẺ, ÁO KHOÁC VỚ VẨN MỎNG RIN TRÊN VINCOM TỚ MUA CHO SU, HIX, NÓ CHÉM TỚ GẦN LÌA CỔ 800K, NGHĨ MÀ NGU NHẮM CƠ, VÌ THỰC ĐÃ BIẾT NGUỒN NÀY TỪ ĐẦU NĂM, NHƯNG SỢ, VÀ CHƯA TIN, CHECK VÀ KIỂM CHỨNG ĐỦ LOẠI VÌ CŨNG NGHĨ MÌNH CÓ HỆ THỐNG CỬA HÀNG, BÁN VỞ VẨN NGƯỜI TA ĐÀO NHÀ MÌNH LÊN, THÌ CŨNG MẤT KHƠ KHỚ TIỀN CHO CÁC HÃNG TẠI VN.
    G6, THÊM EM NÀY CHO NÓ XUYỆT TÔNG ĐIÊN ĐẢO NHOA,
    3 SIZE. 12-18M, 2Y, 3Y,-224K
    G7,GIẦY JJ NHÁ,
    GIÁ 808K, EM NÀY TRÊN WEB TRỊU LẺ ĐỎ NHÁ, EM CŨNG CHẢ BIẾT SIZE GÌ, HIC, BÀ ĐIÊN THẬT, AI QUAN TÂM THÌ PM NHÁ, EM CHECK SIZE
    G8. JJ SHOES, NHÌN GHÉT THẾ, HIHI
    PM EM ĐỂ CHECK SIZE, TUY NHIÊN ĐÂY LÀ GIẦY BABY, CHẲC CHỈ ĐẾN 24M LÀ CÙNG-595K
    G9,BODY YÊU NHA, CÁI NÀI CUẢ GYM; 6-12M, 12-18M, 18-24M-228K
    G10,MŨ GYM, 12-24M, 2-3Y, 3-4Y-195K
    G11, 6-12, 12-18M, 18-24M-365K
    G12,ÁO NÀY MẶC MIX VỚI ÁO KHOÁC THÌ ĐẸP NHỂ???
    3-6M;6-12M;12-18M;18-24M;2Y-3Y; 4-5Y-330K
    G13,3-6M;6-12M;12-18M;18-24M-178K
    THỜI TIẾT THU SE LẠNH, THÌ MẶC BODY CHO BABY, BẠN HOÀN TOÀN YÊN TÂM NHOA, CÁC BỘ BODY THƯỜNG LÀM CỔ CAO GỌN, BẢO VỆ HỌNG, VÀ RÚN CHO CỤC CƯNG NÀO!
    G14,lạc dôi Converse nhí siêu cute có các size 7,8,9,10 (chân lần lượt: 15cm, 15,5cm, 16cm, 17cm nhá)
    G15,BODY DISNEY SIÊU YÊU CHO BOY NHÁ, CỔ BẺ TRÔNG KHỌM LẮM, HÊ HÊ,
    3-6M;6-12M;12-18M;18-24M,
    G16,MŨ GYM: 3-4Y; 5-7Y 312K
    G17,

Sửa lần cuối: 22/9/2012
  2. mrs_Brown

mrs_Brown Thành viên rất tích cực

mẫu này có size 6,7,8 thì pm cho mình nhé

3. rongnhodangyeu

khi nào hàng về em sẽ báo chị nhé!

4. trantueanh09

trantueanh09 Đêm thấy ta là thác đổ...

Chà, bà chọn ngày để cho cô rongnho ra cũng đẹp ghê nhỉ, đúng ngày người lao động vùng lên đấu tranh đòi quyền lợi đấy. :)
    Sinh nhật mà không có chú rog bên cạnh cũng buồn buồn nhỉ. Nhưng chắc khi về chú rong sẽ bù đắp thôi, cô yên tâm chờ nhé! :)

5. Suli

Suli Thành viên rất tích cực

Giay dep nha co rongnho dep qua!ngong hang nha co ve de mua cho Suli 1 doi day co a.chuc co sinh nhat vui ve!

rongnhodangyeu thích bài này.
  6. trantueanh09

Trích:
    Nguyên văn bởi shop congchuaminhthu [​IMG]
    Mẹ Minh Thư đã chụp hình Minh Thư mặc váy lotus 2, 3 của cô rongnho & đeo băng đô của mẹ Tuệ Anh rùi nhé. Nhưng hôm nay mẹ cháu phải đi làm (hix, lễ gì mà bùn wa ah) nên mẹ cháu hẹn 2 cô tối nay sẽ post nhé. Chúc 2 cô có những ngày Lễ dzui dzẻ

lễ mà bùn quá mẹ cháu ạ, hix, cô ước 1 ngày nào đó, đi nghỉ ở Vũng Tàu và Đà Lạt qué, xem phim nhiều mà chưa đựoc đi, hix, Cô ấn tượng nhất khi vào trong Sài Gòn là tên gọi k biết chỗ mẹ Minh Thư có thế k: cô gọi cafe nâu, họ bảo k có, cô thấy có người vẫn đang uống, nên bảo chị ơi anh kia uống đó.
    Họ cười bảo : cafe sữa đá hả, hix hix.
    Cô gọi sinh tố rứa họ lại bẩu k có, cô bảo cái quả kia kìa, (như tueanh và minhthu bí từ) hixhọ bảo trái thơm hả.
    Rút kinh nghiệm đau thương: nên vào đó cứ cái câu "cái kia" để chỉ tất cả, kèm theo tay chỉ trỏ, kkeke
    Trích:
    Nguyên văn bởi shop congchuaminhthu [​IMG]
    hahhahaha, chắc cô rongnho vào sg lâu rùi hả, chứ mẹ minhthu nghĩ rằng 2 miền nam - bắc như 1 rùi, ko sợ tiếng địa phương làm mọi người khó hiểu đâu. Ở trong VT thì ko có ấn tượng vậy đâu nhe. Người VT đa số là người Bắc vào, vì có dầu khí mà. Dân dầu khí thì toàn là Hà Nội, Hải Phòng, ...dân nam kỳ ít nằm trong ngành dầu khí lắm cô rongnnho ah. Thế ngày mai là s.n cô rong ha, chú rồng ở mãi đâu mà cách cô đến 4h máy bay lận, sao mà xa thế. Tứ Bắc vô Nam cũng có 2h máy bay thôi mà. Chắc chú rong ở nước ngoài hả cô...Hum nay Lễ mà mẹ minhthư phải đi làm nè, thế nên bùn đó mừ.

cô cũng đang ngồi treo niêu, sáng giờ ngồi làm bát mỳ tôm teo tóp, nhiều lúc nghĩ có nên k nhỉ: mình đi làm thì sáng làm bát phở rồi vô cafe, vào văn phòng:-k, giờ làm công việc này thì đầu lúc nào cũng ám ảnh váy, với dép, hix! nhưng cô phải công nhận 1 điều là có điều cô "máu lấy chồng" kaka, vì nhìn trẻ con yêu hơn, như hôm rồi Bun sang 8 ngày, nhiều lúc chỉ muốn "bóng ném" hix, nghịch lắm! cho ăn phát điên lên! điên tiết phát cho cái vào mông khóc oe óe! nước mắt vẫn còn mà đã hát cháu lên ba, hix hix. Mình mà còn thế này thì k hiểu mẹ nó còn yêu thế nào, nên tự dưng cảm thấy mình yêu trẻ con hơn

Hì, sáng nay cả nhà đi tảo mộ ông nội Tuệ Anh ở Văn Điển nên không update chuyện cô rongnho và mẹ Minhthu được.
    Vũng Tàu mẹ cháu cũng chưa đi nên chưa biết, cũng bé bé xinh xinh thì phải nhưng sạch sẽ, nước xanh biếc và con người thân thiện.
    Còn Đà Lạt thì... chẹp, ấn tượng khó phai. Khí hậu vô cùng mát mẻ, sáng và đêm se lạnh, có khi có mưa phùn, trưa và chiều thì hửng nắng, ấm áp. Thung lũng, đồi núi trùng điệp xen lẫn sông hồ, thác nước tạo nên khung cảnh lãng mạn, hợp với các cặp đôi uyên ương và các vợ chồng đi trăng mật là thế. Còn về ẩm thực thì trong cái tiết se lạnh là thế mà được ăn mấy món đồ nước hay bánh thì còn gì bằng, ực... :)
    Không biết mẹ Minhthu là du lịch tư vấn thế nào chứ mẹ Tuệ Anh đi rồi nên tư vấn cô rongnho và chu rong nếu đi "giăng mật" thì đi Nha Trang - Mũi Né - Hàm Thuận Nam - Đà Lạt và nếu có điều kiện và thời gian đi thêm khu Tây Nguyên, Vũng Tàu nữa thì hết ý, chắc chắn không thất vọng đâu. :)
    Theo thiển ý của mẹ cháu thì chắc chú rong đang vi vu ở Hongkong hoặc địa phận Trung Quốc nhỉ. Vì bà ngoại Tuệ Anh cũng đang đi du lịch bên Đài Loan, cách VN 3h bay. :)
    Hì, ko biết đã update đủ chuyện mà mẹ Minhthu và ô rongnho buôn từ sáng tới giờ chưa nhỉ, hehe, hóng hớt nhỉ?

rongnhodangyeu thích bài này.
  7. rongnhodangyeu

[QUOTE
    Hì, ko biết đã update đủ chuyện mà mẹ Minhthu và ô rongnho buôn từ sáng tới giờ chưa nhỉ, hehe, hóng hớt nhỉ?[/QUOTE]

Hihi, đủ chuyện lun à, chú rong đi học ở Bắc Kinh (công ty cứ 3 tháng đi học 1 lần) - loanh quanh khu châu á, mà cấm có bao giờ biết mua cái gì, có lần đi malay mua kẹo sầu riêng làm đến 30 gói về, biếu hàng xóm còn chạy, hix, hôm hỏi cô anh mua cái gì mẹ và em cũng chê, thế em bảo mua gì bây giờ, co rongnho bao anh mua cho mẹ lọ mỹ phẩm, giá hợp lý và chất lượng ok là l'oreal pari, thoai! mẹ anh ấy có từ L'oreal thái, china, cho đến hongkong, cụ mang ra bôi cả ngừoi cũng k hết còn bị chửi cho trận bảo vô duyên, hix!!!chú rong là dân kỹ thuật nặng luôn, thô và khô, ặc! được mỗi cái hiền!

Trăng mật cô cũng khoái cái những địa danh mà mẹ cháu chỉ lắm! chả biết năm nay có xuất chuồng k, hê hê!

8. lengkengt

lengkengt Thành viên mới

Lần đầu tiên biết đến topic này, chao ui, đẹp ngẩn ngơ, hihi (váy đẹp giày đẹp còn mẫu thì iu quá thể í!)
    Cô cho em xin giá của váy : LT1 & LT2 nha. Bé 2T,tầm 11kg,85cm size S phải không cô ?
    Với mấy đôi giày sau nữa, sz bé 2T:
    Thks ạ.

9. trantueanh09

Hihi, đủ chuyện lun à, chú rong đi học ở Bắc Kinh (công ty cứ 3 tháng đi học 1 lần) - loanh quanh khu châu á, mà cấm có bao giờ biết mua cái gì, có lần đi malay mua kẹo sầu riêng làm đến 30 gói về, biếu hàng xóm còn chạy, hix, hôm hỏi cô anh mua cái gì mẹ và em cũng chê, thế em bảo mua gì bây giờ, co rongnho bao anh mua cho mẹ lọ mỹ phẩm, giá hợp lý và chất lượng ok là l'oreal pari, thoai! mẹ anh ấy có từ L'oreal thái, china, cho đến hongkong, cụ mang ra bôi cả ngừoi cũng k hết còn bị chửi cho trận bảo vô duyên, hix!!!chú rong là dân kỹ thuật nặng luôn, thô và khô, ặc! được mỗi cái hiền!

Trăng mật cô cũng khoái cái những địa danh mà mẹ cháu chỉ lắm! chả biết năm nay có xuất chuồng k, hê hê![/QUOTE]
    Không sao, thô với khô càng đỡ phải giữ quá. :) Mà như thế lại thật thà chứ không mồm 5 miệng 10, chả biết câu nào nói thật câu nào khen đểu. :)
    Cuối năm cô cố gắng xuất giá đi, rồi sang năm làm em bé, bé gái càng tốt, cho hai chị em Bun và Bủn (chẳng hạn, hehe) cùng tung tăng làm mẫu. Còn nếu bé trai thì nhà cô rongnho lại có thêm mặt hàng mới là đồ cho bé trai. Nói tóm lại chả đi đâu mà thiệt. :)

10. rongnhodangyeu

các mẹ thân mến, tình hình là accessory của korea rất đẹp, nhưng tình hình là em cũng chả muốn ôm đồm nhiều thứ, không bị các mẹ mắng, hê hê, cơ mà đẹp quá!
    cái này mà em có lấy em lấy hộ nha, vì cũng chả nặng thêm lạng nào trọng kiện hàng của em, dù là nó chuyển bằng hàng không từ korea keke!
    Em tính tỷ giá won ra cho đỡ lằng nhằng, các mẹ order thì em mua về cho, chứ em k làm ăn chờ order tí xíu nha! túm lại là xinh và muốn các cún đẹp hoàn hảo em mới làm cái kỉu mua vài cái thế nè nha!!!!!
    Em nói thật chứ đồ của bọn korea accessory của gym trên thị trường k đọ được! nói thẳng lun!!!!
    Vì các mẹ order lẻ, nên chịu giá lẻ của nó nha, em sơ ri vì em k buôn cái nè, nhức đầu lắm rùi, hê hê!

chuyến hàng korea 2 của em khoảng 10 ngày nữa về vn, em sẽ đặt dùm các mẹ! đại khái cứ khi nào em lấy hàng korea thì em báo, các mẹ thích order thì bẩu em, vì cũng chả nặng thêm tí gì!

MS1: 175k

MS2: 210k

MS3:165k

MS4:165k

MS5:175k

Đó là bườm nha, còn giờ là khăn, thực ra nó giống như các mẹ quàng khăn gạc cho cưng (các cưng rất dễ bị ho, đặc biệt lại vào mùa hè, vì mùa hè rất chủ quan có thể đi chơi cùng ba mẹ, oánh 2 dây, cổ để phơi phới, thế là ho, :(, mà khăn gạc thì đôi lúc chưa "ngon khi chót nhỡ vết vàng k tẩy đựoc, mà thực thực mặc váy xinh quàng khăn gạc chưa đồng bộ keke),

Cái khăn đáp ứng mỏng vừa phải, nhỏ k phải dễ tìm à nha, cái nè chỉ các cưng ở korea hay dùng, đáng yêu lắm các mẹ ạ,

Tình hình em hủy order khăn và sẽ dành cho các mẹ một bất ngờ, hehe

(các mẹ lấy cái nào gửi hình cho em, em sẽ lưu ý cố gắng lấy đúng, nếu k đúng thì là những mẫu trong đây thôi, nhiều hình quá em k nhớ hết, nhưng 1 đôi chắc chắn hoa văn khác nhau). Hàng nè hơi bị độc đó ạ;)
    [​IMG][​IMG]

loại 1: 80k/1 cái - em chỉ nhận order 4 cái trở lên!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Loại 2:
    Loại này 100k/1 cái em chỉ nhận order 3 cái trở lên

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

loại 3:
    loại này 150k/cái em chỉ nhận order 3 cái trở lên
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

tạm thế cho vui, các mẹ order để lại pm trên diễn dàn đồng thời ck 100% cho em, các mẹ ở xa khi hàng về muốn ship là chịu phí ship nha, em k có làm ăn vài cái bờm xinh, khăn nhỏ à nha! ;);););););););););)

Sửa lần cuối: 30/4/2010
  11. shop congchuaminhthu

shop congchuaminhthu Thành viên rất tích cực

cô rongnho ui, đúng là acc korea long lanh thật, hic...cái màu hồng MS2 mà đi cùng với đôi giày hồng mẹ cháu xí thì tuyệt wa1 còn gì cô nhỉ, rùi mẹ cháu lại phải ring thêm cái lotus01 của cô nữa thì minhthu sẽ trở thành nàng công chúa xinh đẹp lắm cô nhỉ, hihiih :) (mẹ cháu lại tưởng tượng rùi. Thôi giờ mẹ cháu thực hiện lời đã hứa trước nhe.
    Minhthu ko được chuyên nghiệp như Bun của cô rongnho, nên tạm thời cô cứ cho minhthu casting tí nhé. hihiihih

12. rongnhodangyeu

hehe, cái váy tím, hehe, :mrgreen::mrgreen::mrgreen::mrgreen:, đố mẹ Thư biết cô cười cái gì

13. rongnhodangyeu

mẹ cháu phải cắt ảnh nhìn mới đẹp, model này mà vào cô thì, chẹp chẹp!!!
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

14. rongnhodangyeu

oaoa! ngủ đã, chúc các mẹ ngủ ngon, các bé nữa nha! tueanh và minhthu cùng Bun của cô ngủ ngon (cô nhớ cháu quá, 8 ngày liền tù tì tắm được xoa cái bụng cóc, hix)!G9 cả nhà

15. Suli

Suli Thành viên rất tích cực

Co rongnho oi!chi lay vay 22 size L ho chi lam cung chi.con gai chi ay 4tuoi khoang 18kg chac la mac size L co nhi.em gui lai cho chi hinh vay 22 xem co chinh xac k nha!vi k hieu sao dt cua chi k tai duoc het hinh anh,chi xem duoc may mau dau tien thoi.

16. trantueanh09

Chà, khăn và bờm đẹp ghê nhỉ? Tuệ Anh cũng có mấy chiếc khăn kiểu này, đeo vào xinh lắm, khác hẳn cái kiểu khăn sữa nhé, đẳng cấp khác nha, hehe!

17. trantueanh09

Hihi, quả chụp ảnh này của mẹ Minhthu, cô rongnho có thấy là sự kết hợp giữa váy xinh xinh của cô và băng đô yêu yêu của mẹ Tuệ Anh tuyệt vời không, hehe. :)

18. rongnhodangyeu

miễn bình luận nha mẹtueanh, hê hê, còn nợ cô nhiều ảnh xinh của tueanh lắm! mua bao nhiêu váy nhà cô 2 mẹ con giấu nhẹm, [-X, [-X[-X

19. shop congchuaminhthu

shop congchuaminhthu Thành viên rất tích cực

cô rongnho cười cảnh minhthu tốc váy hả. hhiihihiih ko bit đúng ko ta. Phải công nhận cái váy tím càng nhìn càng cuốn hút ... đúng là dòng LT cao cấp..chúc mừng cô rongnho

20. rongnhodangyeu

k, trông có ngực gúm, hihi:mrgreen::mrgreen::mrgreen:kekeke! nhìn đáng yêu hihi