TỔ YẾN ĐẢO KHÁNH HOÀ - Uy tín, chất lượng! (Cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi heocon_thongminh, 12/6/2008.

1. daquy

daquy Dã Quỳ Shop

Chị vào điểm danh đây chứ không cô lại bảo lâu không thấy chị online, ngày nào cũng chui ra chui vào nhà cô mấy lượt nhưng chỉ đọc chứ kg viết gì thôi

2. heocon_thongminh

heocon_thongminh Top10 ngườibánhàngtốtI

Okie, tick 1 phát cho mẹ Th nhé :D. Chị chịu khó ra vào nhà welcome khách luôn giùm em nhá :finga:

3. linhdu

linhdu Thành viên chính thức

Chuẩn bị vác hòm nước mắm về đây T ơi, nhìn thấy thùng nước mắm mắt chị sáng như đèn, em có biết là trưa qua chị phải chạy qua nhà hàng xóm xin nước nắm ko? Nhà người ta cũng có chai nước mắm Nha Trang, tất nhiên ko xịn bằng nước mắm này rồi, nhưng méo mó có hơn ko, chị rót 1/2 cái bát ăn cơm =>hết luôn chỗ nước mắm của người ta, mang về nấu cơm rang thịt!

Ai đời, cả buổi sáng đi quanh khu Tây Hồ mà ko mua được chai nước mắm, nhà nào hỏi cũng chỉ "Chinsu Food" vác chai nước mắm của hãng này về thì nghe chồng nói điếc tai, ông ấy dị ứng mỳ chính nên phán ngay nước mắm này có mỳ chính, giờ nhà còn ko có bột nêm của Knoor nữa

4. heocon_thongminh

hihi, bác giai nhà bác "nhập gia tuỳ tục" quá cơ, giờ sắp thành người Việt chính hiệu roài, ăn được cả tổ yến, nước mắm, còn món thịt cầy thì sao hả chị :D. Nhà em cũng thích loại Vị ngon lắm , chỉ thử ăn ko, ko pha bất cứ thứ gì xem , thơm thơm hay lắm. Còn Biển bạc thì ngon số dzách rồi :D. Nhà em toàn mua nước mắm này biếu họ hàng, ai cũng khen ngon, lại còn than là lỡ ăn mắm này rồi giờ ko ăn được mắm khác nữa chứ. Kiểu này phải về đòi 584 trả tiền PR thật rồi, riêng khách hàng nhà em đã có 1 cơ số ko nhỏ nghiện món mắm này đấy :finga:

5. bibu193

bibu193 Thành viên đạt chuẩn

Chao bác, em chui ra chui vào topic của bác cũng lâu rồi, hâm mộ lắm, hôm nay có nhu cầu mới lên tiếng nhờ bác tư vấn giúp em.
    Bác gửi cho em giá rổ của các loại yến nhé. em bây giờ đang bầu 3 tháng rồi thì nên dùng loại yến nào?
    Thanks bác nhiều, chúc bác luôn đắt hàng.

heocon_thongminh thích bài này.
  6. heocon_thongminh

hì, đọc comment của em mà bác vui quá vì topic nhà mình được nhiều sự quan tâm :D. mà đọc mãi topic mà vẫn đợi tới bầu 3 tháng mới hỏi sao em :rolleyes: Lẽ ra lúc chuẩn bị mang bầu em bắt đầu dùng thì thực sự rất, rất là tốt. Em đang bầu nếu ăn uống được thì dùng bạch là okie, còn nếu ăn uống kém thì nên dùng huyết hay hồng, tất nhiên nếu ko care lắm về tài chính thì huyết yến luôn là số 1 em ạ. Check pm báo giá chi tiết nhé. Many tks!

7. Morgan

Morgan Thành viên đạt chuẩn

Thủy ơi chị đã nhận được yến và nước mắm rồi, cám ơn em

8. hatrangbn

hatrangbn Thành viên chính thức

Hic, chị ơi, hôm trước em có điện thoại hỏi chị và hứa chậm nhất là thứ 6 sẽ đến mua huyết yến thế mà không thuyết phục nổi chồng (vì anh ấy sợ bây giờ nhiều yến giả lắm, đứa thứ 2 còn bé quá, đứa đầu thì tự kỷ lại theo cách trị liệu BIO thải độc kim loại nặng và chống rò rỉ ruột nên anh ấy luôn cẩn thận trong ăn uống của cháu). Em năn nỉ mấy ngày hôm nay mới đồng ý cho em mua thử 50g, chị còn huyết yến không hả chị? Nếu còn thì chiều tối em qua ạ.

9. cunhalinh

cunhalinh Bắt đầu tích cực

Tớ rất hiẻu việc kô yên tâm của chông bạn khi mua hàng qua mạng, mà lại là hàng đắt tiền và nhiều hàng giả, cũng như tớ thời gian đầu cũng kô dám nói với chồng là mua hàng qua mạng:p. Đến giờ thì chồng tớ và tớ hoàn toàn yên tâm với chất lượng yến nhà heo con rồi, chồng tớ còn PR cho hàng xóm nữacơ:rolleyes:.

10. Mẹ Phương Mai

Mẹ Phương Mai Thành viên đạt chuẩn

Ok, mình có xem báo giá nhà bạn rồi. Mình đặt hàng từ tận Khánh Hoà và họ đã ship ra rồi, để mình cho con ăn xem có thích ăn ko, nếu ăn dc sẽ ủng hộ nhà bạn cho gần.

11. metiu

metiu Thành viên chính thức

to cung co nhu cau giong me nay. ban pm cho minh nhe. thanks

12. metholau

metholau Bắt đầu nổi tiếng

Em ui, cho chị gửi ké cẩm cái topic của chị ở đây để các mẹ đã, đang và có ý định dùng yến sào rùi có cùng một cơ số cảnh ngộ vào chia sẻ với nhau để khỏi cảnh vật vã nghiện ngập yến mà chưa có đủ tiền mua nhiều một lúc ngay em nhé! http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=131036&page=2

P/S. Chị cũng là một fan hâm mộ nhà Heo con đấy, 342 trang thì đọc đủ cả từng đấy trang rùi đó nha. Hihi...

13. daquy

daquy Dã Quỳ Shop

vào điểm danh đây. nhà heocon dạo này có thêm nhiều ..con nghiện quá nhỉ

14. enternitylove84

enternitylove84 Thành viên tập sự

cho minh xin nick chat yahoo. Thanks

15. heocon_thongminh

Giờ mới có time vào reply cho mọi người . Em trả lời lần lượt nhé ! :D

16. heocon_thongminh

Nỗi lo của chồng chị hoàn toàn có cơ sở mà, chính vì thế em luôn khuyến khích khách hàng tìm hiểu thật kỹ thông tin qua topic nhà em, qua bạn bè, ngừoi thân, qua mạng và đến tận nhà em :D. Đôi khi "nơi nguy hiểm nhất lại là nơi an toàn nhất" phải ko chị Lan :D. Em hy vọng một thời gian ngắn nữa thôi chị sẽ chứng minh được cho anh xã thấy câu nói trên là đúng. Tặng hoa chị vì lòng dũng cảm nè (u)(u) ;):D. Mong rằng tổ yến nhà em sẽ giúp bé và chị thêm nhiều nghị lực nhé! Chúc gia đình chị những điều tốt lành nhất!!!!!!!!!!!

hatrangbn thích bài này.
  17. heocon_thongminh

Yêu thành viên may mắn (chuyên săn được hàng xịn giá ngon :D) và nhiệt tình quá cơ!!!!!! Mà cũng tặng chị hoa hồng vì lòng dũng cảm (u)(u)(u) và cả vì sự dũng cảm của chị đã được đền đáp nữa chứ :D

cunhalinh thích bài này.
  18. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

Bà ui,tháng này cân cho con giai,trộm vía ốm suốt mà vẫn tăng đc 4 lạng,gọi là ốm nhưng toàn là thủy đậu với sốt mọc răng nhưng trộm vía là nhanh khỏi.Mà công nhận ăn cái món này răng miệng mọc tùm lum thật,hic...Chưa nứt hết 4 cái răng hàm mọc 1 lúc,giờ đến 4 cái răng nang sắp nứt.
    Ko mọc thì lo sốt vó,giờ 1 phát 8 cái đến khổ vì răng miệng.
    Sắp hết tổ yến rồi,hic...
    Hy vọng hội chợ kiếm đc khá khá để khuân tiếp!^_^

19. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

Cả nhà vào bỏ phiếu cho mẹ heocon nhé!!!
    các mẹ là fan hâm mộ nhà heocon vào vote cho nhà heocon 1 phiếu nào!
    http://lamchame.com/forum/showthread.php?t=130813&page=4
    Tôi thấy cái này ko thông báo rộng,nhiều người trả biết đâu mà lần.Ai rỗi việc mò mẫm giống tôi mới biết.

20. huecapetown

huecapetown Thành viên kỳ cựu

Hì hì chị vừa vào link vote cho e đấy, hôm qua cũng vote cho e nhưng nằm trong vote của mẹ khác :D