Hà Nội: Chuyển nhà: Em cần thanh lý giường tầng

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi chipsaoql19, 15/3/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. chipsaoql19

chipsaoql19 Thành viên nổi tiếng

Nhà mình có nhu cầu thanh lý gương tầng như hình nhe. M mua ở Kíd lúc 8.400.000. Mới mua đc 3-4 tháng thôi. Giờ m chuyển phòng rộng hơn nên để lại cho cac mẹ nào có nhu cầu. Nhà m ở Trung Kính, cầu giấy. Link giường đây ạ
    http://kidsplaza.vn/giuong-tang-tre-...u-go-5266.html

Giường nhà m vẫn gân như mới, trừ cái mác dán bị con m xé mất 1 nửa, 1 thanh dát giường dưới lúc lắp kê dưới đất bị ng nhà m ko may dẫm vào bị nứt 1 đầu, nhưng bù lại nhà m kê thêm 1 cái bàn nhật nhỏ dưới cái dát đấy = cực ky chắc chắn luôn ạ. M tặng luôn cái bàn đấy cho bạn nào mua giường nhé. M ko bán đệm vì để cho các con ngồi chơi. Giá thanh lý là 5.5tr các mẹ nhé.
    Dt m : 0943.939.868

Ảnh đây ạ, giường cực chắc chắn, ai vào nhà mình cũng khen giường đẹp. M thanh lý lỗ gần 3tr rồi.

Giường 2 tầng Logan Honey có ngăn kéo xuất khẩu Châu Âu ( màu gỗ )
    Thật sự khó tin với giường tầng trẻ em Logan Honey màu mật ong có thể dành cho tất cả mọi người? Việc lựa chọn một chiếc giường ngủ có kích thước chiều cao và chiều rộng phù hợp đối với giường ngủ cho bé là điều cực kỳ quan trọng mà các bậc phụ huynh luôn hướng đến.

Với nhiều ý tưởng khác nhau nhà sản xuất đã tạo ra sản phẩm giường 2 tầng Logan Honey đầy độc đáo, với thiết kế 2 tầng an toàn, chắc chắn và vẫn đảm bảo được tính thẩm mỹ cao.

Đặc điểm nổi bật của giường tầng trẻ em Logan Honey.
    Logan Honey được làm bằng chất liệu gỗ thông cứng, chắc chắn được nhập khẩu trực tiếp từ New Zealand đã qua xữ lý chống cong vênh, mối mọt với độ bền cao.

Với công nghệ làm mịn tuyệt vời giường tầng Logan Honey đảm bảo an toàn cho bé không bị trầy xước khi tiếp xúc và sử dụng.

Giường tầng phù hợp với mọi không gian nội thất phòng ngủ của bé, tiết kiệm một cách tối đa không gian sống. Là nơi lý tưởng có thể dùng cho 2 bé cùng ngủ trong cùng 1 giường.

Giường được thiết kế với dạng giường 2 tầng rộng rãi, thoải mái, có thể dùng cho cả người lớn và trẻ em.

Xuất xứ: Sản xuất tại Việt Nam, xuất khẩu sang châu Âu.

Chất liệu: Gỗ thông.

Kích thước: rộng 148 cm x dài 207 cm x cao 179 cm

Màu sắc: Màu gỗ tự nhiên.

Ngăn kéo được thiết kệ rộng thoải mái cho việc bé đựng đồ chơi, cũng như vật dụng cá nhân. Với con lăn trơn trượt chắc chắn thì ngăn kéo có thể di chuyển một cách dễ dàng không gặp phải sự cố khi sử dụng. Có tay nắm dễ dàng sử dụng

Với các điểm nối bằng chốt thép an toàn bạn hoàn toàn yên tâm về độ chắc chắc của giường 2 tầng Logan Honey

Tầng phía trên với lan can chắn cao, 4 bên an toàn không để bé rơi khi ra ngoài khi ngủ.

Với chiếc cầu thang đơn nằm nghiêng thuận tiện cho việc di chuyển lên xuống giữa 2 tầng.

Hàng được đóng nguyên đai, nguyên kiện dễ dàng vận chuyển và lắp đặt.

Sản phẩm giường tầng được sản xuất tại Việt Nam và được xuất khẩu sang các nước Châu Âu.
    Lưu ý : Khi sử dụng giường tầng cho bé Bạn nên sử dụng " Đệm dày 9cm trở lên" , tầng trên không quá 50kg, tầng dưới không quá 70kg. Hoặc bạn có thể gia cố thêm " phản giường " để đảm bảo chiếc giường của bạn được chắc chắn hơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chipsaoql19
    Đang tải...

2. chipsaoql19

Ðề: Chuyển nhà: Em cần thanh lý giường tầng

Các mẹ có nhu cầu vào ủn hộ em với nhé. tks mn!

3. thuynga.min

thuynga.min Thành viên tích cực

Mn oi gio giuong moi nhu the nay o kidpla ha dong khoang 5 trieu thui . Minh cung dang can nhung Mac qua un phu mn de THANH ly tot

4. braxuatnhat

braxuatnhat shopminhlong.com

chúc mẹ nó thanh lý nhanh nhà em k có chỗ kê món này

chipsaoql19 thích bài này.
  5. chipsaoql19

Ban ơi, 5tr ở KId là loại khác nhé. Bạn cứ gọi ra và hỏi tên đúng loại giường nhà m là Logan Honey màu cánh gián là 8,1 tr bạn nhé. Màu trắng là 8,7tr ý. Chắc bạn xem nhầm loại khác rồi. M mua loại tốt vì nghĩ dùng lâu, nhưng nay đc chuyển phòng rộng m đành thanh lý đi đấy.

Ảnh đây ạ, giường cực chắc chắn, ai vào nhà mình cũng khen giường đẹp. M thanh lý lỗ gần 3tr rồi.

Giường 2 tầng Logan Honey có ngăn kéo xuất khẩu Châu Âu ( màu gỗ )
    Thật sự khó tin với giường tầng trẻ em Logan Honey màu mật ong có thể dành cho tất cả mọi người? Việc lựa chọn một chiếc giường ngủ có kích thước chiều cao và chiều rộng phù hợp đối với giường ngủ cho bé là điều cực kỳ quan trọng mà các bậc phụ huynh luôn hướng đến.

Với nhiều ý tưởng khác nhau nhà sản xuất đã tạo ra sản phẩm giường 2 tầng Logan Honey đầy độc đáo, với thiết kế 2 tầng an toàn, chắc chắn và vẫn đảm bảo được tính thẩm mỹ cao.

Đặc điểm nổi bật của giường tầng trẻ em Logan Honey.
    Logan Honey được làm bằng chất liệu gỗ thông cứng, chắc chắn được nhập khẩu trực tiếp từ New Zealand đã qua xữ lý chống cong vênh, mối mọt với độ bền cao.

Với công nghệ làm mịn tuyệt vời giường tầng Logan Honey đảm bảo an toàn cho bé không bị trầy xước khi tiếp xúc và sử dụng.

Giường tầng phù hợp với mọi không gian nội thất phòng ngủ của bé, tiết kiệm một cách tối đa không gian sống. Là nơi lý tưởng có thể dùng cho 2 bé cùng ngủ trong cùng 1 giường.

Giường được thiết kế với dạng giường 2 tầng rộng rãi, thoải mái, có thể dùng cho cả người lớn và trẻ em.

Xuất xứ: Sản xuất tại Việt Nam, xuất khẩu sang châu Âu.

Chất liệu: Gỗ thông.

Kích thước: rộng 148 cm x dài 207 cm x cao 179 cm

Màu sắc: Màu gỗ tự nhiên.

Ngăn kéo được thiết kệ rộng thoải mái cho việc bé đựng đồ chơi, cũng như vật dụng cá nhân. Với con lăn trơn trượt chắc chắn thì ngăn kéo có thể di chuyển một cách dễ dàng không gặp phải sự cố khi sử dụng. Có tay nắm dễ dàng sử dụng

Với các điểm nối bằng chốt thép an toàn bạn hoàn toàn yên tâm về độ chắc chắc của giường 2 tầng Logan Honey

Tầng phía trên với lan can chắn cao, 4 bên an toàn không để bé rơi khi ra ngoài khi ngủ.

Với chiếc cầu thang đơn nằm nghiêng thuận tiện cho việc di chuyển lên xuống giữa 2 tầng.

Hàng được đóng nguyên đai, nguyên kiện dễ dàng vận chuyển và lắp đặt.

Sản phẩm giường tầng được sản xuất tại Việt Nam và được xuất khẩu sang các nước Châu Âu.
    Lưu ý : Khi sử dụng giường tầng cho bé Bạn nên sử dụng " Đệm dày 9cm trở lên" , tầng trên không quá 50kg, tầng dưới không quá 70kg. Hoặc bạn có thể gia cố thêm " phản giường " để đảm bảo chiếc giường của bạn được chắc chắn hơn.

6. mehuyhoang_1604

mehuyhoang_1604 Thành viên đạt chuẩn

mình đang có nhu cầu mua giường giá rẻ thôi, mạnh dạn trả 3tr, mình khuân về.

7. hoangkim123

hoangkim123 Thành viên rất tích cực

Giường của bạn cũng là màu này luôn ah?

8. mengheo

mengheo Bắt đầu nổi tiếng

Up hộ chủ top thôi, nhà cúng có một cái, ngon lành

9. yeuthuongchip

yeuthuongchip Thành viên rất tích cực

rất thích, nhưng giá hơi cao so với khả năng của mình

10. thuyhdong

thuyhdong Bắt đầu nổi tiếng

đẹp thế mà ko với đc ạ. đợt nọ có mẹ tl 2tr, bay nhanh thật. chúc mn nhanh tl đc nhé.

11. metep2511

metep2511 nơi ấy bình yên

cao wua, 2,5tr bay luôn............ủn lên ch ob b

12. mengheu

mengheu HÀNG XÁCH TAY NGA - BÁNH MÌ CAY HẢI PHÒNG

70kg thì 1 ng lớn hơn 50kg ko ngồi chung với bé hơn 20kg trên giường đc à mn? Mình mua cũi teddy ở kid rồi cảm thấy ko chắc chắn như mong đợi.

13. chipsaoql19

M ko bán đc giá đó bạn nhé

màu này luôn bạn ạ. Nhà m đã kê thêm chiếc bàn nhật làm giá đỡ nên giường dưới ngồi đc cho 2 người lớn> 60kg và 2tre con >20kg nhé. giừong trên ngồi đc 1 ng lớn và 1tre con đó bạn.

Các bạn trả giá quá thấp thông cảm m ko bán đc nhé. M đã chọn lựa rất kỹ, mua 8,4tr đó. Mới đc 3-4 tháng thôi. Rẻ quá m để kê thêm vào phòng vậy, chật tí nhưng mà đỡ tiếc, cái gì nó cũng phải tuơng xứng với giá của nó chứ. tks các bạn!

14. halucky17

halucky17 Thành viên rất tích cực

ui đag cần mà mn ở tít HN.....hic......

15. Bo2Anh

Bo2Anh Bắt đầu tích cực

Mình trả 3,5tr, còn mất thêm tiền vận chuyển, tháo dỡ và lắp đặt nữa cơ mà nhỉ => Như thế cũng thành 4,5tr rồi

16. chipsaoql19

Cảm ơn bạn, giá đó m ko bán đc. giường m mới mua đc 4 tháng thôi. cái này tháo lắp dễ lắm vì nó có hệ thống ốc vít rất tiện và hiện đại í. ko như kiểu tháo lắp giường cũ.

17. chipsaoql19

Lên nào, cả nhà ủng hộ em ạ!
    /

18. metoptin

metoptin Thành viên mới

Giường đẹp quá, muốn mua nhưng chưa có điều kiện. Chúc mẹ nó thanh lý nhanh!

chipsaoql19 thích bài này.
  19. tuongmynghe

tuongmynghe Thành viên tích cực

bạn bán luôn đệm cùng luôn đi bạn. mua giường rồi lại mua đệm, ngại lém.

20. linhbuithuy

linhbuithuy Bắt đầu nổi tiếng

mẹ nó ơi. ra everon đặt 2 cái đệm cho 2 giường chắc phải hơn 3tr cho 2 cái đệm đấy. mẹ nó giữ lại đệm bán giường 5tr thì khác j bán nguyên giá. có lỗ tí nào đâu

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.