Hà Nội: Tôm khô Rạch Gốc, đặc sản Cà Mau, hương thơm vị ngọt không vùng miền nào có được, 300k/kg

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi hoacat111, 27/10/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Lê Gia Đồ Gỗ

Lê Gia Đồ Gỗ Ba mẹ yêu Sam

Ðề: Tôm khô Rạch Gốc, đặc sản Cà Mau, hàng chuẩn giá tốt, chỉ từ 300k/kg

bg tìm mãi ít hàng tôm khô ngon lắm. bT tôm khô toàn nhạt nước vì bị luộc mất nước đầu rồi. Để e ngâm cứu tôm nhà mn nhé. có gìm ua thử ngon thì e mua nhiều dùng dần

hoacat111 thích bài này.
  2. meoluoibeou_2907

meoluoibeou_2907 Thành viên rất tích cực

Ðề: Tôm khô Rạch Gốc, đặc sản Cà Mau, hương thơm vị ngọt không vùng miền nào có được, 300k

Mẹ nó ơi còn tôm 300k ko, cho e 2 lạng, em ở cỗ sân gold Phương Đông sau SVĐ MĐ í, được free ship nhỉ

hoacat111 thích bài này.
  3. hoacat111

hoacat111 Bắt đầu tích cực

Ðề: Tôm khô Rạch Gốc, đặc sản Cà Mau, hàng chuẩn giá tốt, chỉ từ 300k/kg

Em đảm bảo với chị tôm nhà em chuẩn từng cm ý. :). Chị mua một ít để thử nhé. Khi giao hàng cho khách, em sẽ để lẻ 1 ít tôm ở ngoài để khách ăn thử ngay. Nếu không ngon, trả lại em không vấn đề gì chị nhé.

Sửa lần cuối: 8/12/2014
  4. hoacat111

Ðề: Tôm khô Rạch Gốc, đặc sản Cà Mau, hương thơm vị ngọt không vùng miền nào có được, 300k

Chị ơi tôm 300k nhà em đang hết hàng, em đặt hàng mới rồi, phải cuối tuần sau mới có. Chị dùng tạm 100g loại 420k được không ạ, fs chị nhé.

5. muombeotitbong

muombeotitbong Thành viên tập sự

Mình mua và nấu một bữa tôm của bạn. Tôm nấu ngọt nước và thơm. Mình chỉ góp ý là khi bạn đóng gói nên có nhãn mác nguồn gốc của tôm thì mọi người sẽ yên tâm hơn về nguồn gốc và có muốn mua biếu thì cũng dễ. Mình là khách hàng ở Hàng Trống, Hoàn Kiếm, đã mua loại 420k: 0,5kg.

hoacat111 thích bài này.
  6. hoacat111

Chị ơi em chờ fb của chị mà rất hồi hộp ý ạ. :). Vì khi giao tôm cho chị, chồng em nói chị có vẻ rất sành ăn. Em cảm ơn chị nhiều nhiều đã fb và góp ý cho em ạ. Bên em đang trong quá trình hoàn thiện mẫu mã, bao bì để chuyên nghiệp hơn. Em rất mong được chị ủng hộ dài dài ạ. :)

senvoitamgiare thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.