Toàn quốc: Tiếng Anh giao tiếp Pasal ưu đãi khủng cho các khóa học trong tháng 5

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Tiếng Anh Pasal, 7/5/2015.

1. Tiếng Anh Pasal

Tiếng Anh Pasal Thành viên mới

Chào tháng 05 với rất nhiều kế hoạch và dự định cho kỳ nghỉ hè gần đến, bạn đã sẵn sàng để nâng cao khả năng giao tiếp tiếng Anh của mình với Pasal?

Tháng 05 là thời điểm lý tưởng và thích hợp nhất để bạn lựa chọn cho mình một khoá học tiếng anh giao tiếp. Với kỳ nghỉ hè gần đến, bạn sẽ có nhiều thời gian hơn để dành cho việc học tiếng anh cũng như các hoạt động giải trí, xả hơi sau một mùa học tập đầy căng thẳng. Trong kỳ nghỉ hè, việc học tiếng Anh của bạn cũng sẽ có hiệu quả cao hơn vì có đủ thời gian để thực hành và luyện tập thường xuyên các kiến thức học được, đi dã ngoại, săn Tây ở các khu du lịch và thoải mái "chém" tiếng Anh với người nước ngoài.

Nếu vẫn còn băn khoăn lựa chọn đăng ký học vào thời điểm nào, chương trình ưu đãi duy nhất trong tháng 05 dưới đây sẽ giúp bạn dễ dàng ra quyết định một cách chính xác nhất !

Tránh nắng hè ban ngày - Đến ngay lớp học Pasal

- Tặng 540.000 VNĐ lớp MATCH ban ngày - Học phí chỉ còn 1.350.000 VNĐ
    - Tặng 1.600.000 VNĐ lớp TORCH ban ngày - Học phí chỉ còn 1.500.000 VNĐ
    Thời hạn hiệu lực: đến hết ngày 31/05

Buổi tối mát mẻ - Vui vẻ cùng Pasal

- Tặng 10% học phí lớp MATCH và lớp TORCH buổi tối .
    - Học phí lớp MATCH chỉ còn: 1.700.000 VNĐ
    - Học phí lớp TORCH chỉ còn: 2.790.000 VNĐ
    Lưu ý: Ưu đãi tặng 10% học phí chỉ áp dụng đến hết ngày 23/05. Sau đó mức ưu đãi chỉ còn 8% , các bạn hãy nhanh tay đăng ký trước ngày 23/05 nhé !

Đăng ký combo Volcano - Nhận ngay Balo

Học viên đăng ký học theo lộ trình xuyên suốt với combo Volcano, nhận ngay hàng loạt ưu đãi hấp dẫn như sau:

Ưu đãi học phí:

Ưu đãi quà tặng:

- 80 balo tiện dụng và phong cách dành tặng các học viên đăng ký combo Volcano đầu tiên tại cơ sở Pasal Bạch Mai
    - 20 balo tặng cho học viên đăng ký combo Volcano đầu tiên & 30 áo phông Pasal sành điệu dành cho 30 bạn đăng ký Volcano tiếp theo tại cơ sở Pasal Gia Lâm
    Điều kiện: hoàn thành học phí theo đúng quy định (thanh toán tối thiểu 80-100% học phí với combo volcano ban ngày & thanh toán tối thiểu 50-60% học phí với combo volcano buổi tối trước ngày khai giảng)

Thẻ thành viên Câu lạc bộ & Success Link member

- Tặng thẻ thành viên Pasal English Club cho học viên đăng ký bất kỳ khoá học nào
    - Tặng thẻ Success Link member cho bất kỳ học viên nào đăng ký combo Volcano
    Với thẻ Success Link member, bạn sẽ được tham gia các buổi huấn luyện miễn phí về bộ kỹ năng dành cho sinh viên trên con đường nghề nghiệp sau này và tư vấn lộ trình nghề nghiệp phù hợp với thế mạnh, sở thích của bạn và hàng loạt các hoạt động kết nối, chia sẻ ý tưởng khởi nghiệp thú vị khác.

Cơ hội này chỉ còn đếm từng ngày, hãy nhanh tay nhấn nút Đăng ký ngay để dành một ghế trong lớp học thú vị và hiệu quả của Pasal bạn nhé !

TỔ CHỨC ĐÀO TẠO TIẾNG ANH GIAO TIẾP PASAL

Cơ sở 1: Số 206, Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội | Hotline: 04.3624.8686
    Cơ sở 2: T71, Lô G2, khu đô thị 31 ha, Gia Lâm, Hà Nội | Hotline: 04.6682.3883
    Website: www.pasal.edu.vn
    Fanpage: www.facebook.com/PasalEnglish

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tiếng Anh Pasal
  2. Nc.mobile

Nc.mobile Bắt đầu tích cực

thớt cho hỏi khóa học còn 1,7 triệu ở trên là chuyên về giao tiếp hay thế nào ạ? Em có thể học khóa này để giao tiếp trong công tác bán hàng cho người nước ngoài được k? :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hoangha891 thích bài này.
  3. Heracare

Heracare Thành viên chính thức

ở trên thì khóa nào phù hợp nhứt cho người đi làm muốn cải thiện tiếng Anh giao tiếp hả chủ top? Có thực là sau 3 tháng đã có thẻ giao tiếp tiếng Anh trôi chảy với người nước ngoài ko ạ?

4. ngocanhdg

ngocanhdg Bắt đầu tích cực

Em thì cũng bặp bẹ tiếng anh. Nói ng ta nghe câu đc câu chăng nên cũng muốn cải tổ chút ít vốn TA giao tiếp nhưng đọc thì chưa biết khóa nào phù hợp. E chỉ cần g/ tiếp cơ bản thôi

5. bonbonbi

bonbonbi Thành viên mới

Em hoàn toàn ko biết gì về tiếng anh. Nếu như tham gia khóa học ở Pasal có thể hoàn thiện được các kĩ năng: nghe, nói, đọc, viết không?

6. Tiếng Anh Pasal

Chào bạn cảm ơn bạn đã quan tâm tới khóa học bên mình!
    Lớp 1,7tr mà bạn nói là học phí đã giảm giá của khóa học MATCH bên mình, vì khóa học này chuyên về giao tiếp cho ng mới bắt đầu, mất gốc tiếng anh, không thể phát âm hoặc nói không có ngữ điệu nên nếu vốn tiếng anh giao tiếp của bạn còn yếu thì bạn hoàn toàn có thể tham gia khóa học này, còn nếu bạn đã phát âm được chút ít rồi nhưng chưa thành thạo hoặc nghe yếu thì bạn có thể tham khảo các khóa học khác của bên mình. Ví dụ như: khoá học TORCH, khoá học CAULDRON hoặc khóa VOLCANO.
    Không biết khả năng tiếng anh của bạn hiện tại theo bạn đánh giá là như thế nào vậy?

7. Tiếng Anh Pasal

Chào bạn!
    Bạn có thể cho mình biết hiện tại bạn đã nghe và nói tạm ổn bằng tiếng anh được chưa để mình tư vấn cụ thể hơn vì nếu bạn muốn cải thiện tiếng anh giao tiếp thì bên mình hiện tại có 2 khóa học đáp ứng được nhu cầu của bạn là khóa học TORCH và khóa học CAULDRON bạn nhé. Bên mình đảm bảo nếu bạn thực hiện theo đúng phương pháp của bên mình thì sau 3 tháng bạn có thể giao tiếp tiếng anh trôi chảy bạn nhé!

8. Iservice.hanoi

Iservice.hanoi Thành viên mới

Trúng phóc là đang có khuyến mãi mừ. Hôm trước thằng bạn em nó cũng rủ rê, bảo buổi tối mát mẻ vui vẻ cùng pasal k mà em cứ tưởng nó trọc quê em vì cái tội rời công ty là về nhà với gđ.

Tóa ra là cũng có cái vụ học tiếng A giao tiếp trôi chay đc và còn ưu đãi này nữa.:p:p:p:p:p:p

Tinhlachi135hoangha891 thích.
  9. hoangha891

hoangha891 Thành viên sắp chính thức

trời ơi!!!!!!!! em mới đăng ký học hồi tháng 4 mới nhọ chứ, ::)( chẳng được khuyến mại khuyến miếc gì. Nhưng mà cũng không tiếc lắm vì chất lượng ở đây cũng tốt, kiến thức mình thu về được cũng đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra.

Tinhlachi135 thích bài này.
  10. cheapstore39

cheapstore39 Thành viên mới

mn học ở chỗ này rồi ak, học lớp nào vậy? giáo viên ở đó có tận tình chỉ bảo mình không? em cũng đang tính đi học lớp giao tiếp trong môi trường công sở nhưng không biết có nên đi hay không, vì cái trung tâm này em nghe lạ lắm. :):)

Tinhlachi135 thích bài này.
  11. Thuongtham1

Thuongtham1 Thành viên chính thức

Em sinh viên nghỉ hè chỉ muốn về quê với ba mẹ thôi, ở trên thành phố bon chen thấy ngột ngạt lắm, tiếng anh này em thấy chủ yếu do mình tự học là chính thôi.

12. Tiếng Anh Pasal

Chào bạn!
    Nếu bạn đã có thể " bặp bẹ" bằng tiếng anh nhưng chưa nghe rõ thì bạn có thể tham gia khoá học TORCH tại Pasal bạn nhé, chương trình trong khóa học này được thiết kế cho những bạn có thể phát âm được nhưng yếu nghe nói, chưa phản xạ tốt mà vẫn phải nghĩ tiếng việt khi giao tiếp..bạn có thể tham khảo thêm thông tin về khóa học đó tại đây: http://pasal.edu.vn/khoa-hoc-torch-k2
    Chúc bạn sớm giao tiếp được bằng tiếng anh trôi chảy!

13. Le Thu 86

Le Thu 86 Thành viên chính thức

sao lớp học ban ngày với lớp học tối mà chênh nhau nhiều thế nhỉ mọi người, không biết chất lượng hai lớp này có tương đương nhau không hay là lại chênh lệch nhỉ?o_Oo_Oo_O

14. Le Thu 86

Le Thu 86 Thành viên chính thức

mà thớt cho em hỏi là giờ em hỏi là hiện tại em thấy mình đã phát âm được khá khá rồi nói chung là có thể giao tiếp sơ sơ rồi, nhưng muốn nâng cao trình độ tiếng anh, em muốn có thể thuyết trình bằng tiếng anh ở chỗ làm việc thì em nên tham gia khóa nào ở chỗ thớt vậy? học phí ban ngày với buổi tối có chênh nhau không vậy? nếu chênh thì chất lượng có được đảm bảo không ạ?

15. mebumbeo

mebumbeo Bum bum - Thiên thần của ba mẹ

Ơ! Hôm qua mấy chị em trong công ty em mới gửi cái video tham dự cuộc thi Diêm challengle cái trung tâm này xong, em đang phấn đấu lên đời lên con iphone 6 đây, em đang dùng con 4 thấy cổ lỗ sĩ quá rồi các chị ạ! Khổ, lấy chồng xong cái là mấy ổng chẳng quan tâm gì vợ con nữa, xong quay ra tiết kiệm ky bo với vợ kinh khủng! ::):):):):)(

16. hoangha891

hoangha891 Thành viên sắp chính thức

hi, em vẫn đang là sinh viên thôi mn ạ, em đang theo cái khóa volcano basic thôi, trước em có biết gì về tiếng anh đâu, đến đó thì họ kiểm tra rồi tư vấn cho mình học theo lộ trình luôn. Giáo viên với trợ giảng nhiệt tình lắm, tối về họ còn chủ động support mình cơ. Mn cứ đi đi, em thấy mấy ở đây cũng nhiều chị đi làm đến học lắm, chắc chất lượng cũng ổn

17. Toilaai224

Toilaai224 Thành viên tập sự

Thớt ơi, thớt cho em hỏi là em muốn luyện thi ielts để đi du học thì liêu học ở đây trong bao lâu em có thể đi thi được vậy? mà học xong ở đây trung tâm của thớt có cung cấp cái chứng chỉ gì không ạ?

Tiếng Anh Pasal thích bài này.
  18. ledung216

ledung216 Thành viên mới

Nhắc đến tiếng anh là em đã chán rồi, thế quái nào mà từ bé nghe mọi người bảo học tiếng anh tốt, em cũng học rồi cơ mà vẫn dốt, càng lớn càng thấy không thể ăn được cái món này

19. insider

insider Thành viên mới

Em 1 chữ bẻ đôi ko biết. Liệu học tiếng Anh bjo có tiếp thu đc ko nhỉ. Chỉ sợ mất gốc từ đầu theo ko kịp thì xác định mất tiền ngu luôn. :D

20. hoanganh9884

hoanganh9884 Thành viên chính thức

Thớt cho em hỏi là giờ bọn em đăng ký nhóm 2 3 người thì có được ưu đãi gì thêm không nhỉ?