Toàn quốc: Gạo tám hải hậu chính hiệu Cô Tấm

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi lemai, 8/9/2008.

1. lemai

lemai Thành viên tích cực

gạo tám hải hậu

À gọi điện cho bạn xong biết địa chỉ của bạn người nhà mình mới bảo là bạn gọi hôm chủ nhật tuần trước nhưng hai bên ko thống nhất được giờ giao hàng(hôm đó vợ chồng mình cho con đi chơi nên ko xử lý được vụ này ).
    Hẹn Nhung đầu giờ chiều nhưng trước khi đi gọi điện chồng bạn bảo đó là giờ ngủ ko nhận gạo , hẹn 4h thì chồng bạn bảo đi chơi rồi , chồng bạn hẹn 3h nhưng 3h giao hàng của mình lại ko đến kịp ... hi tiếc quá. Xin lỗi bạn nhé. Tuần sau như đã hẹn mình sẽ cho người mang đến và bạn sẽ vẫn được hưởng giá khuyến mại như hôm 19/10 bạn đã đặt.
    Rất cảm ơn bạn đã comment lại. Chúc bạn mọi điều tốt đẹp !

2. lemai

gạo tám hải hậu

Cảm ơn , sẽ cho người mang gạo tới liền. Rất hân hạnh được phục vụ mẹ cháu.
    Này vụ đấu giá nóng bỏng nhỉ , chị em mình trả có mấy trăm thế mà ngay sau đó các đại gia nhảy vào giá lên đến hơn triệu , mình choáng quá phải rút lui ko chịu được nhiệt

3. EnCon

EnCon Thành viên rất tích cực

Có loại gạo nguyên cám ko xát trắng ko hả bác?

4. lemai

gạo tám hải hậu

Encon à gạo nguyên cám ko xát trắng thì quá dễ ,do mình xát thôi mà , bình thường nhà mình dưới quê ăn cũng chỉ xát một lần còn nguyên cám giữ đc nhiều vitamin nhưng nó hẩm xấu mã , trên này mọi người toàn thích gạo trắng đẹp nên mình mới phải xát hai lần. Chị Hồng cook và một số chị trên diễn đàn cũng bảo mình xát bớt trắng nên mình làm hai loại một loại trắng đẹp một loại bớt trắng hơn. Khi nào bạn lấy cứ bảo mình sẽ có loại gạo bạn muốn mà giá vẫn sẽ bằng nhau thôi .
    Cảm ơn Encon đã quan tâm !

5. Bé Điều

Bé Điều PHẬT TẠI NHÂN TÂM !!!

Hehe. Thôi, cứ để vậy cho lành bác ạ ! Có anh em đông đảo up bài cho rùi, bác còn lo giè, của em mới lo nè :D

6. mhuongm

mhuongm Thành viên chính thức

Hôm nay mang cho mình 10kg gạo tám Hải Hậu đến 18 phố Yên Thế nhé. Trước 3h chiều hộ mình nhé.

Tks
    Mai Hường
    098 345 1616

7. lemai

Gạo tám hải hậu

Vâng em biết rồi , cảm ơn chị đã tiếp tục ủng hộ ạ

8. lemai

Gạo tám hải hậu

Gạo tám Hải Hậu chính hiệu Cô Tấm xin thông báo :

Em xin thông báo đến cả nhà là số điện thoại gọi đặt gạo từ nay vui lòng bấm thêm số 6 vào đầu.
    Cố định: 04.6296.7738
    Di động: 095.336.7738

Xin chân thành cảm ơn và mong tiếp tục được sự ủng hộ nhiệt tình của các cha mẹ trong diễn đàn LCM !

9. bibé

bibé Bắt đầu tích cực

bạn ơi. Hôm trước order 10kg gạo táo , cách đây 2 hôm mình mới nấu đến , thực sự là nó không như mình mong đợi cũng như không giống bạn quảng cáo. Mình đã thử đến 4 bữa ( đổ mức nước ) nhưng ăn cơm không dẻo thơm như gạo Bắc Hương mình vẫn mua. AX nhà mình còn bảo là gạo lần này em trộn gạo gì vào mà ăn cơm không ngon thế . Đang hí hửng mua cho cô em chồng 1 túi để nấu cháo cuối cùng chán quá . Hay là bạn có giao nhầm gạo khác không nhỉ ( Mọi khi nhà mình ăn gạo Bắc Hương còn trộn thêm Tạp Giao mà nấu vẫn dẻo và thơm nức nhà cơ ) . Comment tý nhé đừng hiểu lầm

10. mẹ_cún_còi

mẹ_cún_còi Thành viên đạt chuẩn

Cho mình xin báo giá gạo với, mỗi lần mua tối thiểu là bao nhiêu vậy mẹ nó ơi?

11. lemai

Gạo tám hải hậu

Cảm ơn chị đã quan tâm. Chị ơi gạo tám hải hậu em bán giá 16.000 đốngkg. em đóng bao 10kg( lượng mua tối thiểu )và vận chuyển miễn phí ạ. Rất mong được chị ủng hộ

12. heocon_thongminh

heocon_thongminh Top10 ngườibánhàngtốtI

Chị Mai ơi báo giá cho em loại tám Hải Hậu loại ngon nhé ! Thú thật với chị nhà em ở trong đó toàn ăn gạo Gò Công nhưng nghe nói tám Hải Hậu ngon nên cũng muốn thử xem nhưng đi mua về ăn ko ngon, ko dẻo và thơm như gạo Gò Công chị ạ.

13. lemai

Gạo tám hải hậu

Chị à , cảm ơn chị đã comment chân thành . Như em đã nói mỗi người ăn quen một khẩu vị khác nhau, không có cái gì là hoàn hảo, sản phẩm nào cũng có người hợp(thích ) hoặc ko hợp dù ít dù nhiều , thế nên để khách hàng yên tâm em luôn kèm theo câu " Không ngon được trả lại ". Nếu chị ăn ko thấy ngon thì cứ gửi lại em ạ , chắc là sau 5 giờ chiều các ngày chị ở nhà , em sẽ cho người đến lấy , còn bao nhiêu gạo em sẽ gửi lại tiền chị và cũng ko thu của chị phụ phí gì khác đâu ạ. Rất xin lỗi đã làm phiền chị.
    Em chỉ muốn nói để chị thông cảm là có thể gạo của em ko ngon như chị mong đợi (điều này em xin ghi nhận )chứ em nói đúng về gạo nhà em ko quảng cáo đâu ạ .
    Chúc gia đình chị sức khỏe và hạnh phúc !

beSnoopy thích bài này.
  14. lemai

Gạo tám hải hậu

Nhà mình bán gạo tám hải hậu 16.000 đốngkg. Bạn sống ở đâu mà "nhà em ở trong đó " , còn gạo Gò Công mình cũng chưa nghe bao giờ nên ko biết để nói với bạn xem tám hải hậu ngon hơn hay ko ngon hơn. Nếu bạn nhiệt tình ủng hộ thì cứ mua ăn thử , nếu ko thấy ngon cứ gửi lại mình vì mình cho khách được trả lại hàng mà.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm !

15. Bum&Me

Bum&Me Thành viên mới

Chị ơi nhớ cuối tuần mang gạo cho em nhé, nếu ko nhà em lại phải ăn phở thì chán lắm.

16. lemai

Gạo tám hải hậu

ok yên tâm đi mình nhớ rồi , sẽ giao đúng hẹn... hi hi chồng bạn đi ăn phở mới chán chứ cả nhà bạn đi ăn phở thì ngon và vui quá còn gì....:)(đùa tý cho vui nhỉ...:D)

17. EnCon

EnCon Thành viên rất tích cực

Bác có sẵn gạo nguyên cám,xấu mã cũng được,miễn là nguyên cám thì cho ngay em đến 189 Đại La nhé,Linh-39120500 ạ.Ngày mai cũng được,nhưng nhà em sắp hết gạo rồi,mấy hôm ko online được,cứ chờ để vào order ăn thử gạo chất lượng nhà bác.Nhưng vào nhà em thì qua giờ tan tầm và sáng đi làm ra nhé,hay tắc đường lắm ạ !

18. lemai

Gạo tám hải hậu

Encon ơi đợi sáng mai gạo gửi dưới quê lên rồi mang cho Encon nhé. Vì gạo đó ít người thích nên ko có nhiều , cũng ko xát để sẵn vì sợ để lâu mất ngon, nay mình bảo xát rồi mai ăn liền sẽ tươi gạo hơn. Cảm ơn nhiều

19. lemai

Ðề: Gạo tám hải hậu

--------------------------------------------------------------------------------

Trích:
    Nguyên văn bởi lemai
    Nhà mình bán gạo tám hải hậu 16.000 đốngkg. Bạn sống ở đâu mà "nhà em ở trong đó " , còn gạo Gò Công mình cũng chưa nghe bao giờ nên ko biết để nói với bạn xem tám hải hậu ngon hơn hay ko ngon hơn. Nếu bạn nhiệt tình ủng hộ thì cứ mua ăn thử , nếu ko thấy ngon cứ gửi lại mình vì mình cho khách được trả lại hàng mà.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm !

Nguyên văn bởi heocon thongminh
    em là dân Nha Trang lưu lạc ra đây mừ , gạo Gò Công ở miền Nam chị ơi. Vậy chị giao cho em 5kg ăn thử nhé , nếu ngon em sẽ là khách hàng trung thành đấy.
    Đ/c nhà em : CT4A khu X2 Bắc Linh Đàm
    Đến nơi alo em xuống lấy hàng cho ngưòi nhà chị đỡ phải lên , tiện em tập thể dục luôn . Giao sau 5h chiều giúp em nhé !
    Báo luôn tiền ship cho em
    Tks

20. lemai

Gạo lứt giầu chất dinh dưỡng

Xin cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của diễn đàn LCM đối với Gạo tám Hải Hậu

Em xin cung cấp thêm gạo lứt nhiều chất dinh dưỡng xát từ thóc tám Hải Hậu chính hiệu dùng nấu cháo , nấu bột cho em bé , dùng giảm cân cho mẹ , dùng phòng chữa bệnh ung thư tim mạch và dùng bổ sung dưỡng chất cho người bệnh
    Rất mong được mọi người ủng hộ

CỬA HÀNG CÔ TẤM HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ !​