Hà Nội: Miễn phí 100 suất bún bề bề ăn thử ngày 22/8/2015

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi cutyquay, 21/8/2015.

1. cutyquay

cutyquay Bắt đầu nổi tiếng

Quán bún hải sản mà mình hay ăn đang có chương trình tri ân khách hàng. Mình share lên đây để các mẹ quan tâm có thể được ăn thử miễn phí và em ý cũng có thêm khách hàng mới. Nội dung cụ thể đây ạ:

Tri ân đến khách hàng nên quán em có: ĐK SUẤT BÚN MIỄN PHÍ VÀ GHẸ MIỄN PHÍ LÊN WALL NHÀ EM NHÉ!
    Chương trình vào thứ 7 ngày 22/8/2015 tặng 100s bún bề bề cho 100 khách hàng đăng kí vào wall cho em một 1fb hoặc 1 số đt sẽ nhận được 1s ăn thử miễn phí để quảng cáo bạn bè giúp quán em tại số đc số nhà 19 ngõ 36 Nguyễn Viết Xuân_HN sdt 0903288382. em trả đủ cho khách trong ngày thứ 7 và chủ nhật. Các mẹ gọi thêm chỉ với giá 25k/1s bún bề bề. Vui lòng cm trả phí ship10- 20k/1đơn tùy số km

Chương trình vào chủ nhật ngày 23/8/2015 tặng 1 con ghẹ nguyên con cho bé ăn dặm trị giá 50k/1con cho 100 bé ăn thử..riêng chương trình này em sẽ cố gắng hoàn thành trong vòng 1 tuần vì lượng ghẹ quá lớn em sợ ko nhập ghẹ đủ để trả hàng.Vui lòng cm trả phí ship 20k/1đơn.

PS: Siêu khuyến mại nếu khách gọi thêm 1s bún ghẹ hải sản như hình chỉ còn giá 40k so với giá gốc 60k, nếu gọi kèm chương trình thứ 7 và chủ nhật chỉ phải mất 1 lần ship dùng thử.
    [​IMG] [​IMG]

ĐỂ ĐẶT NHỮNG MÓN THEO YÊU CẦU CỦA MÌNH ƯU TIÊN CÁC MẸ CMT LÊN WALL NHÀ EM NHỮNG MÓN YÊU CẦU KÈM ĐC NHÀ, SĐT, TÊN MÓN ĂN. EM XIN CẢM ƠN!

Mọi người muốn ăn theo nhóm vui lòng cmt riêng một topic và tag bạn bè vào để đăng kí cho em nhé. vì mỗi một người chỉ đc đk 1s và ko có trường hợp đk hộ. 1s và 1 ghẹ free ạ!

Facebook của em ý là : Minh Trang
    Ảnh đại diện của em ý đây: [​IMG] còn đây là link FB ạ: Facebook.com/minhtrang031

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cutyquay
    Sửa lần cuối: 21/8/2015
  2. gatan24

gatan24 Thành viên tích cực

Ngon nhỉ mn ơi, cảm ơn mn share nhé

3. yellowsea

yellowsea Bắt đầu nổi tiếng

hấp dẫn quá, đăng ký ngay mới đc, thanks chủ top

4. GÀ TẦN NGON NGON

GÀ TẦN NGON NGON Thành viên kỳ cựu

ngon quá. cũng lại tiếc quá.. e mới đẻ nên chưa ủng hộ đc roài.

5. mesusu2014

mesusu2014 Bắt đầu nổi tiếng

đúng hôm nay là khuyến mại luôn :D

6. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

sip đến nhà thì có được khuyến mãi không mẹ nó

7. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Hi hết ngày rồi mới đọc được tin này
    Giá bình thường là 60k à bạn?

8. cutyquay

Hi..hi.. hôm chủ nhật mình kịp bon chen 5 xuất bún bề bề, 4 con ghẹ. Trong đó được free 1 suất bún và 1 con bề bề. Tổng thiệt hại cả ship là 190k cả nhà ăn 3 ng lớn + 2 trẻ em nhòe

9. yellowsea

nhà mình thì 2vc ăn 2 suất bún bề bề và 1 con ghẹ mà vẫn chẳng thấm vào đâu, hức, có thể suất tặng nên ít hơn suất bình thường chăng, nhưng mà 1 suất tặng và nhà mình gọi thêm 1 suất mà, chẹp, với lại trục trặc kỹ thuật, bạn í gọi mình 2 lần đúng lúc mình đang có điện thoại rồi nên bạn í note luôn là mình hủy order, đến tầm 7h tối sốt ruột vì đói mình mới alo hỏi bạn í có ship ko thì bạn í nói như đinh đóng cột là chị hủy order nọ kia, chị bảo là nhà chị đi chơi chưa về blah blah, tớ bảo là tớ ko hề nhận đc điện thoại chứ đừng nói là hủy nọ kia, rồi thì bạn í kêu là có ai đó trong nhà nghe máy của tớ và nói thế, hix, nhà thì có mỗi 2vc với 2 đứa con nhỏ. Sau này tớ phải bảo bạn í chụp màn hình hiển thị số phút cuộc gọi bạn í gọi vào số phone của tớ thì bạn í mới nói là ôi em nhầm với 1 chị khác nên em note của chị vào là hủy đơn, blah blah, chẹp

10. cutyquay

Mình ăn 1 suất bún đấy là thấy vừa bụng, trẻ con ăn ít hơn nên mình có share bớt sang phần cho ông xã. Có thể do sức ăn của mỗi người mỗi khác chăng. Quả thật bạn bán hàng này ra chương trình này cũng không lường trước được đông khách gọi hay sao ý. Có mình bạn ý nghe ĐT nên như tẩu hỏa nhập ma, ĐT đi rồi ĐT lại nên chắc chắn chuyện nhầm nhọt là không tránh khỏi. Nhưng mà mình kết cái nước dùng của quán này

11. cutyquay

Bình thường giá 1 suất bún bề bề là 30 - 35k/ bát hiện vẫn đang trong chương trình giảm giá còn 25k/ bát

Bún ghẹ hải sản thì 50 - 60k/ bát. Hình như ghẹ bóc sẵn thì 50k còn ghẹ nguyên con là 60k thì phải. Món này thì mình k biết còn chương trình giảm giá xuống 40k hay k.

Bạn thử ĐT cho chủ quán hỏi xem sao nhé

12. yellowsea

uh, nhầm lẫn là ko tránh khỏi nên mình cũng thông cảm thôi nhưng chỉ hơi tiếc cách cư xử hơi vội vàng khi chưa kiểm tra kỹ mà cứ khăng khăng khách hàng sai, mình cũng là người bán hàng nên lấy bài học đó rút kinh nghiệm bản thân vậy, hy vọng ko khách nào bị ấn tượg xấu vì những lỗi quá nhỏ ko đáng có như thế, chẹp