Toàn quốc: Áo Polo Dockers/nautica Hàng Xuất Dư Cực Độc 75k Cho Bé Trai 4-5-6 Tuổi, Sale Off Kịch Sàn

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Nhimcao, 25/5/2016.

1. Nhimcao

Nhimcao Bắt đầu nổi tiếng

Em bán áo polo cho bé trai 1 thùng gần 200 cái chưa có khách nào chê, có chị mua 2 cái rồi đặt cho 1 loạt cháu chắt trogn nhà đến mười mấy cái áo luôn vì áo rất rất đẹp, hàng cambo dư xịn ko khác gì hàng web 1 chi tiết, (đảm bảo hàng vnxk không thể so sánh về chất lượng)
    giá áo polo vnxk thị trường đang bán rẻ nhất là 125k đến 175k/áo nhưng không thể có chất áo đẹp như áo này nhà em (em tự tin vì đã mua nhiều áo kiểu này cho con trai rồi ạ)

GIÁ NHÀ EM shock lắm luôn, đang sale mừng ngày 1/6 của các con, em giảm chỉ còn 75.000/áo , mua 2 cái chỉ 150k (đúng bằng 1 cái bên ngoài nhưng đẹp hơn gấp 3 lần)

Nhà em có đủ màu: Tím than, đỏ đun, đỏ tươi, xanh rêu đậm (màu này độc quyền có em có ^^), trắng, vàng nhạt

size chủ yếu là cho bé 5 và 6 tuổi (đủ các màu) , size 4 tuổi còn ít.

TRANG BÁN HÀNG chính thức của em (chuyên hàng dư xịn cho cả nhà)

https://www.facebook.com/nhim.ru

sdt 0986671185

các chị lựa màu em gửi ship toàn quốc nha, đảm bảo mua xong sẽ đặt mua thêm :D

(p/s: ai đang muốn thử sức kinh doanh online muốn lấy hàng lẻ vài chiếc/sản phẩm mà vẫn có giá sỉ thì contact với em ^^, em đang có chế độ lấy lẻ mà có giá sỉ cho các chị muốn tập kinh doanh - chỉ cần bó ra khoảng 2 triệu là có thể bắt đầu đấy ạ ^^), thank cả nhà

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhimcao
  2. Nhimcao

Nhimcao Bắt đầu nổi tiếng

(p/s: ai đang muốn thử sức kinh doanh online muốn lấy hàng lẻ vài chiếc/sản phẩm mà vẫn có giá sỉ thì contact với em ^^, em đang có chế độ lấy lẻ mà có giá sỉ cho các chị muốn tập kinh doanh - chỉ cần bó ra khoảng 2 triệu là có thể bắt đầu đấy ạ ^^), thank cả nhà