Toàn quốc: Tư Vấn Miễn Phí Colosmax Q10, Biovital, Nano Pro Extra. Giao Hàng Cod Toàn Quốc

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi buzzbee, 9/1/2015.

1. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

uống sản phẩm này có dễ uống không bạn

buzzbee thích bài này.
  2. buzzbee

buzzbee BÁN COLOSMAX Q10 BIOVITAL

Xin lỗi mn vì cả tuần nay ko vào LCM, sản phẩm này dạng cốm, hơi ngọt. Mẹ có thể pha với nước ấm, sữa, cháo bột của bé. Cũng dễ uống nếu bé thích ngọt, bé nào ko thích ngọt thì hơi khó đó.

3. cun_va_bi

cun_va_bi Áo dài 2018

Đánh dấu, fai uong ket hop ca q10 va biovital ha bạn, bnhiu xien 2 hop nhi

buzzbee thích bài này.
  4. buzzbee

Tùy từng trường hợp, có trường hợp chỉ cần uống Q10, có trường hợp chỉ uống biovital, có trường hợp kết hợp cả 2. Giá tiền Colosmax Q10 baby 155k/hộp, Colosmax q10 loại 1 tuổi trở lên 175k/hộp, Biovital 135k/hộp. Mua 5h trở lên giảm 5k/hộp.

Mẹ cần tư vấn hay đặt hàng vui lòng inbox điện thoại hoặc fb giúp e nhé, e ít có tg vào LCM nên ko trả lời kịp thời được ạ.

Sửa lần cuối: 8/10/2015
  5. spring16k8

spring16k8 Thành viên mới

Các mẹ muốn cho con uống q10 và biovital thì tìm hiểu kĩ nhé, search gg không thấy hết đâu, các mẹ vào Facebook trang Sự thật về fanpage Bé Khoẻ Lớn Nhanh để nghe các mẹ có con uống 2 sp này bị dị ứng, mẩn ngứa, nôn mửa nhé

6. buzzbee

Chào mẹ spring16k8

Có 3 ý trong comment của mẹ và e xin trả lời từng ý 1 nhé:

1 "Các mẹ muốn cho con uống q10 và biovital thì tìm hiểu kĩ nhé" E nghĩ ở LCM rất nhiều các mẹ hiểu biết nên sự thật như thế nào thì các mẹ cũng phân biệt được.

2 "Search GG (chắc là google) không thấy đâu hết" thì hoặc là mẹ không biết search hoặc là không biết dùng từ khóa. Ở LCM này các mẹ làm văn phòng, buôn bán các ngành nghề đủ cả, các mẹ rất sành về công nghệ thông tin đó nên mẹ nói gì thì nhớ cẩn thận nha.

Em chỉ cần đánh từ khóa "colosmax, biovital" thì trong vòng 0,24 giây đã cho 11.200 kết quả rồi. E gửi hình chụp màn hình cho mẹ xem nhé.

3 "Sự thật về...các con uống sp này bị dị ứng, ngứa,..." Đúng, sự thật là có một số bé bị dị ứng đạm sữa bò không dùng được Q10 (vì trong q10 cũng có thành phần đạm sữa), khi bé uống bị dị ứng. Những trường hợp đó mẹ không nên cố ép con uống mà nên chuyển sang sản phẩm khác phù hợp hơn.

Bé uống bị nôn,... Sự thật là khi mẹ cho bé uống thuốc, nhiều bé nôn trớ ngay sau uống. Vì mẹ chưa biết cách cho bé uống, vì bé uống lần đầu chưa quen, vì bé sợ uống thuốc,...có vô vàn lý do, mẹ nào có con nhỏ và từng phải cho uống thuốc thì đều hiểu điều này. Điều qtr là mẹ có kiên trì hay không, mẹ lựa chọn giữa lợi ích sức khỏe của bé hay cứ để mặc bé sống chung với bệnh tật, sức khỏe yếu,...

Tóm lại 1 sp đã được Bộ y tế cấp phép thì đủ điều kiện lưu hành. Trên thị trường có hàng ngàn sản phẩm cho trẻ em. Mua hay không là quyền lựa chọn của mẹ. Nhưng khi đã LỰA CHỌN HAY QUYẾT ĐỊNH ĐIỀU GÌ CHO CON - CẦN PHẢI CHỊU TRÁCH NHIỆM VÀ PHẢI HOÀN TOÀN TIN TƯỞNG & YÊN TÂM VÀO SỰ QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH.

Attached Files:

7. spring16k8

Chào mẹ
    Ý thứ nhất: Không có nội dung gì
    Ý thứ hai: mẹ nóng giận quá nên không xếp được từ đúng rồi, mình viết "không thấy hết được" hoàn toàn khác với "không thấy đâu hết" như mn hiểu. Search Google chỉ cho kết quả phổ biến nhất, chưa chắc đã là kết quả đúng nhất.

Ý thứ ba: nếu bé dị ứng đạm sữa thì uống cái gì có sữa bò cũng bị nôn trớ hết chứ không riêng gì q10, mà hầu hết sữa công thức đều làm từ sữa bò, sữa chua, váng sữa cũng làm từ sữa bò, ... Bạn có bệnh thì nhắm mắt uống thuốc dăm bữa sẽ khỏi bệnh, nhưng đây là q10, không phải là thuốc (lời của các bạn, đúng không), các bạn bảo mỗi đợt phải uống 3-4 tháng mới có tác dụng, có khi cả năm, bạn có nghĩ đến cảm giác của con trẻ không? Não bộ của trẻ rất tuyệt vời nên lần thứ nhất bị nôn, lần thứ hai gặp thức ăn đó, hoặc mùi vị đó não bộ sẽ chỉ huy các cơ phải nôn ra, tống ra bằng được. Nếu mẹ trộn chung với cháo, sữa, trường hợp bé không chịu, bé sẽ bỏ luôn cháo, sữa, biếng ăn từ đó

Bạn nói một ý rất đúng là làm mẹ khi lựa chọn điều gì cho con phải hoàn toàn chịu trách nhiệm về quyết định của mình, đó cũng là ý thứ nhất của mình đấy thôi: các mẹ nên tìm hiểu kĩ.

KẾT LUẬN: Kết luận là ... không kết luận gì, :)))

8. spring16k8

:)) nói thế mình biết bạn cũng không hiểu nên không kết luận gì cho phí lời

9. spring16k8

Đúng như mình đã tiên đoán mà, mẹ nó chả hiểu gì, bài viết người ta ghi rõ từng ý vậy, câu cuối người ta ghi "Không kết luận gì" đề cười vào cái trình độ của mẹ nó mà mẹ nó có biết đâu.
    Thôi không tranh cãi nữa vậy, cười phát nữa, :))

10. maiph411

maiph411 Bắt đầu tích cực

hình như ít mẹ dùng cái này à

11. buzzbee

Sorry mẹ vì gần đây e ko thường xuyên vào diễn đàn Làm Cha Mẹ. Colosmax Q10 và Biovital được rất nhiều mẹ tin dùng và cũng có phản hồi rất tốt, mẹ tìm fb Bé khỏe lớn nhanh để theo dõi thêm thông tin nha. Mẹ cần đặt hàng thì inbox cho em theo các thông tin ở chữ ký ạ.

12. buzzbee

DUNG DỊCH VỆ SINH HỌC VIỆN QUÂN Y NANO PRO EXTRA

THÀNH PHẦN: Lọ 60ml có chứa: Nano bạc, Berberrin clorid, Axit ctric, Vitamin E, Menthol, Ethanol, Nipazin, Nipazol, Hương liệu, Nước tinh khiết vừa đủ 100%.

CÔNG DỤNG:

- Khử mùi hôi khó chịu, bảo vệ vùng kín, ngăn ngừa các loại nấm, vi khuẩn, virus gây viêm nhiễm phụ khoa.

- Vệ sinh vùng âm hộ thời kỳ kinh nguyệt, thai nghén, hậu sản…mang lại cảm giác mát lạnh, tự tin, thơm mát, nhẹ nhàng.

- Thích hợp cho mọi lứa tuổi.

- Dùng vệ sinh cho cả nam giới và trẻ nhỏ

CÁCH SỬ DỤNG:

- Sử dụng hàng ngày.

- Vệ sinh bằng nước sạch, lau khô rồi xịt dung dịch vệ sinh Nano Pro Extra vào vùng kín, không cần phải rửa lại. Có thể dùng nhiều lần trong ngày. Nếu bị viêm nhiễm phụ khoa nên dùng 3 - 4 lần trong ngày.

Ngay lần đầu tiên sử dụng, bạn sẽ cảm nhận được cảm giác mát lạnh tức thì và cả ngày khô ráo, không còn ẩm ướt, ngứa rát và mùi hôi nữa.

Các bác sỹ tại bệnh viện phụ sản Trung Ương và bệnh viện Quân Y 103 khuyên chị em phụ nữ nên dùng dung dịch vệ sinh dạng xịt Nano Pro Extra do Học Viện Quân Y sản xuất. Sản phẩm có bán tại bệnh viện phụ sản Trung Ương nha các mẹ. Các mẹ muốn đặt mua sản phẩm hoặc tư vấn thêm cứ alo cho em theo sđt 0903436797, 0988166852 hoặc inbox fanpage này. E ship COD toàn quốc luông ạ.

GIÁ SẢN PHẨM: 195k/chai Nano Pro Extra 60ml. Mua 2 chai e giảm còn 180k/chai. Mua 1 chai e vẫn freeship và nhận hàng mới thanh toán tiền ạ.

13. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Bắt đầu nổi tiếng